Xin phép các bác xài xe Pi, em phải nói thẳng nói thật!

Trạng thái
Thớt đang đóng

letientuan

Xe hơi
nói chung i am teen thì thick Li, i am old thì thick drim :)) đều là chiếc xe cả, chả đánh giá đc cái giề.

iTeen

Xe tải
theo ngu ý của em thì cụ charged không đồng ý với cụ iteen về vấn đề mấy cậu choai choai chế đồ vào wave dream lạng lách chạy ầm ầm và bị coi là nhà quê, ngu ý của em không biết có đúng không
em chẳng nói mấy thằng đó là nhà quê nhé, vì ở HN cũng ko thiếu những thành phần như thế.

mà cái chính của cụ charged kia lúc đầu là không có cái lắp đèn loạn xạ, mà chỉ có wave và dream thôi. cụ xem cái quote là hiểu.

Các cụ có đồng ý là đi dream và wave lắp đèn loạn xạ, lạng lách đánh võng là mấy đứa choai choai ko?

Chỉnh sửa cuối:

iTeen

Xe tải
Em không thích Li nhé, em thề em không mua Li vì ko thích cái đuôi xe của nó.

Và hơn nữa nhà em có con dream Thái mua từ đời đầu, giờ vẫn chạy ngon và 1 em LX. Chẳng lẽ em khen dream hoặc LX để chê cái xe còn lại của nhà em à

JasonNghia

Xe điện
em chẳng nói mấy thằng đó là nhà quê nhé, vì ở HN cũng ko thiếu những thành phần như thế.

mà cái chính của cụ charged kia lúc đầu là không có cái lắp đèn loạn xạ, mà chỉ có wave và dream thôi. cụ xem cái quote là hiểu.

Các cụ có đồng ý là đi dream và wave lắp đèn loạn xạ, lạng lách đánh võng là mấy đứa choai choai ko?
Khôg cụ ạ. Không phải ai đi wave lắp đèn loạn xạ đều là trẻ trâu hết :D

d4e

Xe buýt
Em xin bác iTeen và bác charged_pt trả lại em cái thớt nhá =)), em viết mấy dòng ở trang 10 thế là bị trôi tuồn tuột roài :((

iTeen

Xe tải
Khôg cụ ạ. Không phải ai đi wave lắp đèn loạn xạ đều là trẻ trâu hết :D
à đương nhiên cũng có những người qua tuổi trẻ trâu rồi vẫn lắp đèn như vậy.

nhưng là cụ, cụ đi ra đường, chưa xác định được tuổi của người lái xe thì cụ có nghĩ là "cái bọn choai choai" ko?

Em không biết thế nào, nhưng những người em quen hôm uống cafe ở chỗ phố chùa láng, có thằng lắp đèn xanh + đỏ vừa ở gầm vừa ở yếm đi cái đường bé tí mà lạng lách loạn lên, ai cũng làm câu: "mấy thằng choai choai". Mà kể cả dream hay Li lắp như vậy người ta cũng nói thôi, cái quan trọng là dream hay Li được "chế" kiểu đó nhiều hơn.

Chứ riêng em, nhà em còn em Dream thái vẫn ngon lành, chẳng tội gì em đi chê nó, trong khi LX nhà em đi lâu xuống mã rồi

Chỉnh sửa cuối:

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
em bổ xung thêm là không chỉ có wave dream mới lắp đèn rồi chạy lạng lách đánh vóng đâu, mà còn có Li, SH PS nouvo, PCX,......... thậm chí 4b nưa cụ ợ
mà sao lại lạc đề thế nhở

iTeen

Xe tải
em bổ xung thêm là không chỉ có wave dream mới lắp đèn rồi chạy lạng lách đánh vóng, mà còn có Li, SH PS nouvo, PCX, thậm chí 4b nưa cụ ợ
mà sao lại lạc đề thế nhở
em nói rồi mà, quan trọng là cái nào đc lắp kiểu đó nhiều hơn :"> em thấy wave và dream nhiêu hơn Li, SH, PS, 4b ạ, và nói riêng thì wave đc lắp đèn nhiều hơn dream (em quan sát thấy).

em chưa đi cái wave đời đầu nên ko biết, nhưng thấy mấy đứa bảo đi wave sướng lắm :"> nên hay đc chọn để lắp đồ với lạng lách

Chỉnh sửa cuối:

charged_pt

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
cháu cũng chẳng muốn tranh luận đúng sai với cụ nhiều mệt, nhưng mà không nói thì dễ bị hiểu lầm mà có nói thì dễ ăn gạch, dù sao thì cũng ăn khá gạch rôi làm tới luôn. Thế này nhé, cái rep đầu tiên của cháu phản đối cái ý của cụ iteen đúng là không có nhắc đến lắp đèn loạn xạ, lặng lách đánh võng mà chỉ nói phản lại cái ý của cụ ấy, cái ý thôi nhé "thử về vùng quê xem đi xe gì đấy...nhưng...vâng cháu sơ xuất không tính hết được sai sót lời nói bởi vì....nếu không có cái ý trước đó thì cái ý cháu muốn nói lại trong rep đó chẳng có nghĩa gì phải không ạ, mong cụ soi xét

AnhNB

Xe buýt
Và có một điều nữa là dân đi Pi rất dị hợm khi luôn tống pha vào mặt người khác bất kể ban ngày hay ban đêm, nhiều khi em tức mà muốn ném cục gạch cho vỡ pha cm chúng nó :(

iTeen

Xe tải
Thế này nhé, cái rep đầu tiên của cháu phản đối cái ý của cụ iteen đúng là không có nhắc đến lắp đèn loạn xạ, lặng lách đánh võng mà chỉ nói phản lại cái ý của cụ ấy, cái ý thôi nhé "thử về vùng quê xem đi xe gì đấy...nhưng...vâng cháu sơ xuất không tính hết được sai sót lời nói bởi vì....nếu không có cái ý trước đó thì cái ý cháu muốn nói lại trong rep đó chẳng có nghĩa gì phải không ạ, mong cụ soi xét
đọc hiểu gì chết liền

charged_pt

Xe tăng
ý cụ là sao???
xe đi ngon hiện đại kiểu dáng đẹp giá lại hợp lí nữa thì mọi người thích là đúng rồi , bác này chắc muốn bàn về con dream cửa bác ý để có cơ hội chém gió a` :))

titmit_tit

Xe buýt
Mường Tè - Việt Nam - Trái Đất - Hệ Mặt Trời
chẳng qua là hiểu nhầm trong diễn đạt thôi mà các cụ, em xin kính cả 2 cụ 1 ly ngủ cho ngon 12h rồi thôi em xin ngủ trước , (em mời cụ chargde ở thớt nouvo rồi, nên không mời đc nưa, cụ thông cảm)

Chỉnh sửa cuối:

iTeen

Xe tải
tóm lại là cái câu em nói bao gồm cả cái mở ngoặc đằng sau, đọc là hiểu câu đó và cái ngoặc ko tách nhau ra đc.

khi nào phản bác ý của em có đầy đủ cái ngoặc thì nc tiếp

Website
www.facebook.com
Và có một điều nữa là dân đi Pi rất dị hợm khi luôn tống pha vào mặt người khác bất kể ban ngày hay ban đêm, nhiều khi em tức mà muốn ném cục gạch cho vỡ pha cm chúng nó :(
Em thêm vào cả Pi Lx, Sh, Nouvo Lx nữa.:77:

charged_pt

Xe tăng
thôi được rồi việc của cháu với cụ dừng ở đây nhé, nếu cụ đồng ý thì mưa thuận gió hòa bằng không thì cháu chả dám hóng chuyện với cụ nữa
đọc hiểu gì chết liền

iTeen

Xe tải
thôi được rồi việc của cháu với cụ dừng ở đây nhé, nếu cụ đồng ý thì mưa thuận gió hòa bằng không thì cháu chả dám hóng chuyện với cụ nữa
em nói rồi đó, nếu phản bác mà có đầy đủ ý câu đó thì thoải mái. nếu ko thì coi như hiểu nhầm ý, chẳng có gì cả

OF cũng là chỗ xả stress, chẳng phải giữ bực tức trong người ở đây làm gì

Chỉnh sửa cuối:

charged_pt

Xe tăng
được rồi cháu hiểu nhầm nhà bác :D nói nữa bác lại hiểu nhầm cháu >"< mời bác chén rượu
em nói rồi đó, nếu phản bác mà có đầy đủ ý câu đó thì thoải mái. nếu ko thì coi như hiểu nhầm ý, chẳng có gì cả

charged_pt

Xe tăng
có gì đâu cụ nhớ đến cháu là phúc đến nhà rồi :D
chẳng qua là hiểu nhầm trong diễn đạt thôi mà các cụ, em xin kính cả 2 cụ 1 ly ngủ cho ngon 12h rồi thôi em xin ngủ trước , (em mời cụ chargde ở thớt nouvo rồi, nên không mời đc nưa, cụ thông cảm)

Trạng thái
Thớt đang đóng