Xe Hàn hiện khá hơn Toy.

matiz19

Xe tăng
Khả năng quan sát của em rất kém nhưng vẫn tìm thấy nét tương đồng trong 2 chiếc này:

Ke ke, khả năng C.O.P.Y là rất cao! :((
Sao thằng Toy nó giỏi thế cụ? bê nguyên xi thiết kế Civic vào lại còn lằng nhằng thêm bớt uốn lượn giống xe Hàn. Em bắt đầu hâm mộ Toy dần dần rồi đấy :D

Luu Lehong

Xe container
Sao thằng Toy nó giỏi thế cụ? bê nguyên xi thiết kế Civic vào lại còn lằng nhằng thêm bớt uốn lượn giống xe Hàn. Em bắt đầu hâm mộ Toy dần dần rồi đấy :D
Tưởng Ráo xư hôm nay bận làm trưởng ban tổ chức bên đám nhà ông bạn vàng hungbienthai chứ :D

CR-Vic

Xe container
thớt này dai và lâu phết nhỉ? :D

matiz19

Xe tăng
Tiếc là ông bạn vàng trong nhóm tứ quái của Ráo sư đoản thọ thăng sớm đấy, Còn có RS, Lê La với quần chun thôi :D
Ráo sư chắc đủ phiếu làm Lờ đờ nhóm ôm bom ở Box này rồi :D
Các cụ được Toy đào tạo nên có tổ chức đàng hoàng. Từ bậc lãnh đạo, ôm bom liều chết, bắn tỉa, đánh trống đến rung cây, ngậm máu, chọc gậy, ăn xin, ăn cướp ... không thiếu thành phần nào.
Em thấy mình có phong cách nên không thích theo tổ chức nào cả :D

au999

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ được Toy đào tạo nên có tổ chức đàng hoàng. Từ bậc lãnh đạo, ôm bom liều chết, bắn tỉa, đánh trống đến rung cây, ngậm máu, chọc gậy, ăn xin, ăn cướp ... không thiếu thành phần nào.
Em thấy mình có phong cách nên không thích theo tổ chức nào cả :D
-Bác nói chuẩn, những người thiếu 1 cái gì đó bao giờ chả có "phong cách" hơn!=))

lapin

Xe container
Vẫn chưa ngã ngũ Hàn - Toy nên chưa chìm được cụ ạ. Giờ thêm cả phần còn lại của TG vs Toy!
Giọng văn này nghe quen quen, cóp từ bọn «ki bo kẹt xỉ, bẩn tính » ở trời Âu:D
@all: Các cụ cho em hỏi, ca lăng nhận diện của lé xú, như trên is 2014, có ý nghĩa gì vậy?

matiz19

Xe tăng
Giọng văn này nghe quen quen, cóp từ bọn «ki bo kẹt xỉ, bẩn tính » ở trời Âu:D
@all: Các cụ cho em hỏi, ca lăng nhận diện của lé xú, như trên is 2014, có ý nghĩa gì vậy?
là mỏ nhọn của thằng Pê đê cụ ạ :D

lapin

Xe container
Kô nói chuyện với anh, trừ phi anh xóa đi.

Hằng Lê

Xe tăng
Lạ nhể, cụ nhìn thế nào mà lại bảo nó tương đồng được! Họa chăng là chúng cũng đều có 4 bánh, 2 đèn fa phía trước và xung quanh đều có cửa kính.... :))
Em thì thấy pajero sì pót có nét tương đồng pho tu nơ cơ :D

Hằng Lê

Xe tăng
đoạn em vs bác COOLPIX đang nói chuyện ai bảo thím nhảy vào kêu khoe tốc độ thì ai mà hiểu được
hay là sao? không dám nói thẳng à?
Cụ k thích đùa thì em cũng chả đùa.
Em chỉ đùa với ai biết đùa và chưởi lại ai có thái độ vớ vẩn thôi cụ ạ.

lucnguyenluong

Xe tải
xe nhật là nhất xe nhật là số 1 (tại việt nam)>:D<
n cháu sẽ mua xe hàn chứ k mua xe nhật .cháu bỏ tiền ra mua tiện nghi mà mình sử dụng chứ k bỏ tiền ra mua cái logo
vì cùng 1 mức tiền n xe hàn đem lại sự hài lòng cho cháu hơn,quan điểm của cháu thôi ợ.cụ nào thấy đúng thì cháu xin vuốt.còn sai cháu xin ăn gạch.

au999

[Tịch thu bằng lái]
xe nhật là nhất xe nhật là số 1 (tại việt nam)>:D<
n cháu sẽ mua xe hàn chứ k mua xe nhật .cháu bỏ tiền ra mua tiện nghi mà mình sử dụng chứ k bỏ tiền ra mua cái logo
vì cùng 1 mức tiền n xe hàn đem lại sự hài lòng cho cháu hơn,quan điểm của cháu thôi ợ.cụ nào thấy đúng thì cháu xin vuốt.còn sai cháu xin ăn gạch.
-Bác thuộc trường phái option? Mà thuộc trường phái này thì khung gầm, máy móc, tay lái thì cho vào sọt rác hết, thật là biết hưởng thụ!;)

coolpix8700

Xe ngựa
-Bác thuộc trường phái option? Mà thuộc trường phái này thì khung gầm, máy móc, tay lái thì cho vào sọt rác hết, thật là biết hưởng thụ!;)
Mỗi người một cách nhìn,
đó cũng là một phong cách, không mới vì vẫn tự nhận là "thông thái" muốn có logo chỉ cần lên Tam thanh.
Nhưng cũng chẳng đại diện cho ai, kể cả đại đa số người đang đi xe Hàn vì họ không nghĩ như vậy!

lucnguyenluong

Xe tải
cháu k hề nói khung gầm máy móc tay lái cho vào sọt rác bác nói thế chụp mũ ng khác quá.
ví dụ như kia cerato(cháu đang đi xe này) đi.bác có dám nói khung gầm + máy móc của nó cho vào sọt rác k ợ.
mà để mua 1 cái xe e k nghĩ mọi người đi mua xe lại chỉ chăm chăm vào mỗi cái option mà bỏ qua n cái mà bác nói cho vào sọt rác.
cháu k nghĩ xe hàn hay hơn hay xe nhật hay hơn,mà chỉ có cái nào phù hợp với mình hơn về kinh tế - sử dụng - nhu cầu.hơn nữa mình cũng k sống cả đời với 1 cái xe,đúng k ợ:-bd
nói nhỏ với cụ là cho e ngồi lên con Vios (cũng xe nhật đấy ạ) e k thế mê đc

Chỉnh sửa cuối: