[Funland] Vụ này kinh quá các cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mợ viết thế này sói nhà đọc được thì tâm tư lắm, sói rừng đọc được lại bỏ ăn, đổ bệnh :))
Sói là chồng rồi cụ, chồng mình thì mình nhận càng nhiều càng ít, còn chưa phải là chồng thì k bao giờ nhận tiền bạc, quà cáp giá trị, chắc vì quan điểm ấy nên chả bao giờ chia tay e đc chuyển khoản trả tuổi xuân như lão Leean đã làm:)), quà cáp giá trị cũng chưa từng dc nhận, yêu lúc trẻ mà toàn a nghèo xơ xác lấy đâu ra :))

yadih

Xe máy
nguyễn gia thiều er, cụ đó ngày xưa cùng lớp với cụ hàng xóm nhà em, ngày ngày cụ đó đạp xe hơn chục km qua cầu đuống đi học
À thì ra ông bên trên nói trường Nguyễn Gia Thiều là trường của cái ông nổi tiếng ngất trời Đông Anh. Đạp xe 10km sang học chắc ông ấy phải ở nội trú nhỉ, chứ đi về hàng ngày làm sao được?

thuyhtt

Xe tăng
nhiều khi cứ lẩn thẩn nghĩ. chuyện số phận hình như là thật.
như cái chụy đó. về lý đáng ra phải có hp gia đình, vì tài sắc như thế như thế. vậy mà lại thua cả lắm mụ vừa xấu vừa hung hãn :D
Chồng cũ là 1 anh cùng lớp từ cấp 3 đến đại học.
Giờ mỗi khi họp lớp là cả lớp hùa vào chửi ông kia, đặc biệt các anh tình địch ngày xưa.
Hai bên đến giờ đều ko đi bước nữa (dù ng.nhân chia tay do anh kia có bồ).
Chắc do số cụ nhỉ.

114hangbong

Xe cút kít
Chồng cũ là 1 anh cùng lớp từ cấp 3 đến đại học.
Giờ mỗi khi họp lớp là cả lớp hùa vào chửi ông kia, đặc biệt các anh tình địch ngày xưa.
Hai bên đến giờ đều ko đi bước nữa (dù ng.nhân chia tay do anh kia có bồ).
Chắc do số cụ nhỉ.
Các anh rỗi hơi đi chửi người ta làm gì. Có ở trong chăn mới biết, người trong cuộc người ta phải chán lòi ra rồi mới đi với người khác.

XSim

Xe container
Đền bù thanh xuân nghe cứ buồn cười nhở! 😄
Em thấy chơi như cụ ấy có thể coi là chơi đẹp rồi, đằng nào cũng chia tay thì mình giúp người cũ có cuộc sống tốt hơn cũng là một điều đáng quý. Chỉ có ai đòi người kia phải đền bù thanh xuân của mình mới là buồn cười :))

windy1

Xe điện
Một cuộc tình, kết thúc quá thê thảm. Người chết, người đi tù.

Vaodoi0087

Xe đạp
Cccm có link clip k a, e tìm mãi k thấy 😞

thuyhtt

Xe tăng
Các anh rỗi hơi đi chửi người ta làm gì. Có ở trong chăn mới biết, người trong cuộc người ta phải chán lòi ra rồi mới đi với người khác.
Đời nhiều khi nó éo le lắm, ko giống luận đề lúc 18h30 đâu cụ.
Không phải tự dưng ăn chửi, mà cụ/mợ sao mặc định anh chán chị mà kêu chán lòi?

XSim

Xe container
Đời nhiều khi nó éo le lắm, ko giống luận đề lúc 18h30 đâu cụ.
Không phải tự dưng ăn chửi, mà cụ/mợ sao mặc định anh chán chị mà kêu chán lòi?
Chuyện nhà người ta, cụ thể là bạn mình mà cứ phán xét nhiều là vô duyên.

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Sói là chồng rồi cụ, chồng mình thì mình nhận càng nhiều càng ít, còn chưa phải là chồng thì k bao giờ nhận tiền bạc, quà cáp giá trị, chắc vì quan điểm ấy nên chả bao giờ chia tay e đc chuyển khoản trả tuổi xuân như lão Leean đã làm:)), quà cáp giá trị cũng chưa từng dc nhận, yêu lúc trẻ mà toàn a nghèo xơ xác lấy đâu ra :))
Mợ vô tư nhỉ, câu trên em viết khi mợ nói về tình yêu sâu nặng ở còm trước như là người đã trải qua (vì thế em mới bảo sói nhà đọc được sẽ tâm tư ntn). Thường người ta sẽ mượn câu chuyện của người khác để dẫn giải. Còn sói em dùng là nói về người đàn ông thuần tuý thôi dù vẫn biết trong diễn đàn hay gọi sói - gấu là gì mà :))

thngaylangthang

Xe ngựa
Ơ k sư ơi, mẹ bạn em, U70 thực ra là 68 tuổi :)). Vẫn ngày ngày post thơ tặng chồng anh yêu các kiểu lên FB. Tuy có hơi màu mè nhưng em thấy đáng yêu :)).
À thì ra các cụ lấy thơ của các cụ úp lên đây :D

Cụ thấy em vẫn còn chém được nên đoán như vậy phải không? Chính xác quá :))
Nhiều vãi em cũng ngài ngại ... ah ;))
Vậy em mạnh dạn đoán Thầy chưa có tri kỉ. Nhiều cụ thắc mắc sao dồ dại lại ở tuổi này, tuổi trẻ thì sao đủ trải nghiệm thăng trầm để thấy tri kỉ😡.
Tuổi này mới đúng là tìm được tri kỉ. Hàng vạn người may mắn mới có một người tìm thấy tri kỉ của mình, cá biệt nhiều cụ cưới tập3 tập 4 vẫn chưa thấy…
Nhưng qua vụ này nếu em thấy ai có vẻ là tri kỉ chắc em té luônnnnnn…

nidea

Xe tăng
À thì ra ông bên trên nói trường Nguyễn Gia Thiều là trường của cái ông nổi tiếng ngất trời Đông Anh. Đạp xe 10km sang học chắc ông ấy phải ở nội trú nhỉ, chứ đi về hàng ngày làm sao được?
Làm sao mà ko đi được hả cụ. Thời những năm 90 còn đạp xe đạp cong đít sang bách khoa ôn thi hơn chục cây nữa là thời các cụ ý

4banhxequay

Xe điện
Trường đó bên Gia Lâm, ĐA nhà cụ hồi đó ko có trường cấp 3 khu vực đó nên sang trường bên này học. Bà bác em học cùng lớp luôn kể lại đó.
Bác ruột em cũng học cùng lớp cụ tổng luôn

vutuanlong

Xe tăng
Một cuộc tình, kết thúc quá thê thảm. Người chết, người đi tù.
Em nghĩ là kịch khung chứ ko được ngồi tù lâu đâu.
“Giết người do động cơ đê hèn. Cần loại bỏ khỏi xã hội”. Chủ toạ said.

Red One1

Xe lăn
R.I.P người đàn bà không may! Nhân tình thế thái quả khó lường.
Luận phiếm nên giới hạn cccm ạ :(

datinh

Xe container
R.I.P người đàn bà không may! Nhân tình thế thái quả khó lường.
Luận phiếm nên giới hạn cccm ạ :(
nghĩ cũng tội. nghiệp nặng quá.
người đời hay rủa nhau chết đường chết chợ. chết đâm chết chém ... mà cô này dính cả hai. thật bi thảm.

Mợ_Toét_2710

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Mợ vô tư nhỉ, câu trên em viết khi mợ nói về tình yêu sâu nặng ở còm trước như là người đã trải qua (vì thế em mới bảo sói nhà đọc được sẽ tâm tư ntn). Thường người ta sẽ mượn câu chuyện của người khác để dẫn giải. Còn sói em dùng là nói về người đàn ông thuần tuý thôi dù vẫn biết trong diễn đàn hay gọi sói - gấu là gì mà :))
Hihi, chả tâm tư gì đâu cụ, lão ấy lượn trên này suốt, k nổi lên như e thôi :D, còn e đã yêu ai, đang thích ai hay đậm nhạt thế nào lão biết cả mà, kể cả trên này k còm nào của e mà bị sót đâu ạ :D

xecuuho

Xe đạp
Anh bạn này, tầm tháng 5/2022 (lúc anh bạn ấy đi buộc phao cứu sinh trên cầu), vẫn có dấu hiệu đầy đủ của 1 anh grabbike hay grab giao hàng:
- Mũ Grab
- Áo mưa grab (để trong giỏ xe)
- Dream chiến có giá chuyên dụng để điện thoại.
- Yên xe trải chiếu hạt gỗ đỡ nóng đ.ít
- Chân vẫn đi đôi tông huyền thoại (nguyên nhân gây ra vết trắng ở chân) ==>công việc anh ta làm ko cần giầy tất chỉnh chu.

Nói chung, khả anh ta có cả 3 công việc: HLV Yoga; bán chim cảnh và ... chạy Grab
View attachment 7311404
Sao đợt này tóc chưa bạc nhỉ

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Đầu nghe mấy cụ chém hung thủ là thầy jô ga kiêm bán trym, cứ nghĩ bán trym kia hóa ra chim thật. :D

Trạng thái
Thớt đang đóng