[Funland] Vụ này kinh quá các cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Roman

Xe điện
thằng này dạng cave. nạn nhân là khách quen. mỗi lần đi nó được 1 2tr j đó. cờ bạc nợ nần quan hệ xong giết SM tại nhà luôn. hình như ở ở the manor ko phải time. à mà thằng này cũng nổi đó, tham gia nam vương dc top 10 nếu e nhớ ko nhầm
Cụ nhớ nhầm rồi. Royal Nguyễn Trãi toà R3. Cu cậu quê thái bình. Học trường thể thao từ Sơn Bắc ninh. SM ở với con gái.

Dở người

Xe điện
cái huyện đờ a đó kém nhỉa. không có trường c3 thật sao
Hehe,
Lâu lắc rồi mà cụ. Hồi xưa xửa đấy Đông Anh có 1 trường cấp 3 duy nhất ở khu trung tâm là trường Vân Nội. Học sinh cả huyện tập trung về học, nhiều người nhà xa còn phải đi trọ học kìa.
Nhà cụ tổng đi xe đạp xuống Vân Nội hay qua cầu sang Nguyễn Gia Thiều chắc cũng xêm xêm. Mà sang NGT gần phố hơn, chắc nhiều bạn cùng cấp 2 sang đó học nên các cụ rủ nhau cùng đi.
Mà cũng phục thật. Hồi đấy khu Cổ Loa, Mai Lâm nghèo mạt, con em lớn chút là đi công nhân với buôn bán nhỏ, làm ruộng hết. Cụ kiên trì học hành thế phải nói là quá giỏi.

Lái xe máy

Xe tăng
Thuốc sao đắt thế cụ ơi? E tưởng thuốc rẻ hơn cả dây thừng mà
Theo qui trình chuẩn của châu Âu. Hàng nhập nên rất đắt. Mà còn k nhập đc. Nghe đồn là mấy mũi ấy. Mê, rồi mất cảm giác, rồi đến chống thở.... các kiểu.

Dan du an

Xe ba gác

sthd

Xe lăn
Hehe,
Lâu lắc rồi mà cụ. Hồi xưa xửa đấy Đông Anh có 1 trường cấp 3 duy nhất ở khu trung tâm là trường Vân Nội. Học sinh cả huyện tập trung về học, nhiều người nhà xa còn phải đi trọ học kìa.
Nhà cụ tổng đi xe đạp xuống Vân Nội hay qua cầu sang Nguyễn Gia Thiều chắc cũng xêm xêm. Mà sang NGT gần phố hơn, chắc nhiều bạn cùng cấp 2 sang đó học nên các cụ rủ nhau cùng đi.
Mà cũng phục thật. Hồi đấy khu Cổ Loa, Mai Lâm nghèo mạt, con em lớn chút là đi công nhân với buôn bán nhỏ, làm ruộng hết. Cụ kiên trì học hành thế phải nói là quá giỏi.
cụ học Nguyễn gia thiều. cùng thời bố của bầu Kiên

114hangbong

Xe cút kít
Anh này nếu không vì phút thiếu suy nghĩ lụy tình thì chắc vẫn là người đàn ông hiền lành, tốt bụng và yêu văn thơ, lãng mạn nữa :)
Chỉ vì những suy nghĩ điên dại trong phút tuyệt vọng mà anh ý phá hỏng đi tất cả cụ nhỉ.

114hangbong

Xe cút kít
Trên netflix có phim tài liệu về tay dạy jô ga nổi tiếng nguời ấn tại mẽo lạm dụng tình dục các học viên, mấy cô bị lạm dụng đẹp dã man, mà mấy câu chuyện lạm dụng cũng ..hoang đuờng phết. :D
Tay này tiền tấn nên các cô giờ đem ra tố kể cũng có chút ít. :D
Ôi, Master Kamal hả cụ. Em toàn tập ở nhà theo băng của thày này. Học viên của ông ý toàn cô đẹp lắm.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em nghĩ chắc hung thủ sẽ bị áp cho cái "động cơ đê hèn", nhưng mà theo một số thông tin mạng thì nạn nhân đã vi phạm luật HNGĐ nhỉ.
Cái gì chứ có tính chất côn đồ là chắc ăn còn vi phạm luật HNGĐ nếu lq thì phải là người khác chứ ông này thì thuộc loại "đồng phạm" rồi do đó nếu có tính đến chỉ tăng chứ không giảm :))
Bẩy mươi tuổi vấn ngây thơ trong tình iu sư nhé :x
Tám mươi có khi còn ngây thơ hơn vì càng già càng như trẻ con mà :))

Dan du an

Xe ba gác
Cái gì chứ có tính chất côn đồ là chắc ăn còn vi phạm luật HNGĐ nếu lq thì phải là người khác chứ ông này thì thuộc loại "đồng phạm" rồi do đó nếu có tính đến chỉ tăng chứ không giảm :))

Tám mươi có khi còn ngây thơ hơn vì càng già càng như trẻ con mà :))
Tưởng chỉ có đàn ông thì già vẫn như trẻ con vì đã cai sữa đâu. Còn phụ nữ thì tầm đó là phải già dặn lắm chứ nhỉ

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Có thơ cũng hay mà. Xưa có anh bạn nói một bài thơ tán được một em đấy . Nhiều đến nỗi không nhớ hết tên.
Cụ nói em chứ gì? Qua nay em cứ lo không biết có mợ nào điên tình rồi xiên em không nên chả dám thơ thẩn nữa :))

hoviethung

Xe lăn
Cụ nói em chứ gì? Qua nay em cứ lo không biết có mợ nào điên tình rồi xiên em không nên chả dám thơ thẩn nữa :))
Cụ cứ ra thơ thoải mái đi. Thơ cụ mình cũng thích mà. Thơ cụ có làm mợ nào điên tình thì không biết. Nhưng bây giờ thơ tán gái hình như không hợp lắm. Rung động của chị em thời nay khác xưa rồi?

tranmanhha

Xe điện
Anh này nếu không vì phút thiếu suy nghĩ lụy tình thì chắc vẫn là người đàn ông hiền lành, tốt bụng và yêu văn thơ, lãng mạn nữa :)
Hehe. Và anh ta có khá nhiều đam mê - Như vậy không thể là người đàn ông nhạt nhẽo được.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ cứ ra thơ thoải mái đi. Thơ cụ mình cũng thích mà. Thơ cụ có làm mợ nào điên tình thì không biết. Nhưng bây giờ thơ tán gái hình như không hợp lắm. Rung động của chị em thời nay khác xưa rồi?
Vậy lại càng lo, em thấy lão wave thái xịn có vẻ để ý em. Có khi nào vì yêu quá hóa hận không nhỉ? :))

hoviethung

Xe lăn
cụ đúng là vật chất quá. Với e chưa bao giờ nhận quà có giá trị từ đàn ông, chứ đừng nói là chuyển khoản, khi chia tay thì cái áo rách e cũng trả lại, chứ lại còn nhận tiền chuyển khoản như cụ thì đúng là cụ coi thường đàn bà quá, từ tư tưởng coi thường nên cụ nghĩ chuyển khoản là xong và k có tình yêu sâu nặng :D. Còn tình yêu thì 80t vẫn yêu như 18 nếu gặp đúng người, chắc cụ chưa gặp được người làm cho cụ cảm nhận được tình yêu đúng nghĩa thôi. Có điều phải biết buông bỏ, có lòng tự trọng, khi họ k còn yêu mình nữa mình cũng k bao giờ níu kéo hay bi luỵ dù rất đau. Nỗi đau này chắc chỉ có ai đã từng yêu sâu nặng mới hiểu được :))
Mợ nói chuẩn. Tình yêu như cụ ấy nói nghe vật chất và thấy nó tầm thường quá. Nó nghe như là một sự trao đổi bán mua Mình cũng đã từng qua mấy mối tình chia tay do hoàn cảnh không đến được với nhau nhưng không bao giờ làm như vậy. Thư từ phai màu theo thời gian vẫn còn lai đâu đó. Còn yêu thì tuổi nào cũng thấy nồng nhiệt như nhau.

bucboi

Xe đạp
Có vẻ mốt bây giờ là các mợ độc thân có điều kiện sắm 1 anh đẹp giai, rái dai dài làm cảnh thì phải. Em biết 1 cặp gần như y hệt thế này. Chị 45t, trước là phóng viên của một hãng rất lớn, sau nghỉ việc ra ngoài chụp choẹt để thỏa chí tang bồng. Do có 4,5 căn chung cư cho thuê nằm rải rác ở các TP nên tiền bạc không phải là vấn đề. Anh thì 58t, không nghề nghiệp, 1 đời vợ, hiện độc thân. Cả 2 quen biết nhau qua 1 vài lần đi phượt rồi bập vào nhau. Trong 1 lần nhậu phê phê, bà chị nói thẳng giữa văn võ bá quan"em đến với anh chỉ vì cái đó". Kể ra thì cũng hơi dị. Nhưng cũng theo mạch chuyện bà chị tự thú thì đôi khi bà ấy ngán đến cổ ông chú kia vì văn hóa quá thấp (hết lớp 7), sống quá bản năng (bẩn, bừa bộn, không nghề ngỗng vì chẳng có chí tiến thủ, chửi bậy luôn miệng vv...), ấy thế mà bỏ ông ấy chỉ dăm ngày là ông kia lại mò đến tận nhà xin lỗi và dùng con ku để làm lành.

Trạng thái
Thớt đang đóng