[Funland] Vụ này kinh quá các cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Ăn chơi thì VĐ đứng hàng đầu đấy cụ. Bạn e nó học LTK ban chiều, hết lớp 10 còn xin chuyển sang VĐ học ban sáng, cho nó dễ "kết nối" :))

Heehe Thăng Long không nối tiếng lắm, nhưng nó chưa bao giờ đứng dưới Việt Đức, kể từ thời bao cấp nhé ( 1 cựu học sinh Việt Đức nói :)) ). Thêm nữa, gái Thăng long thường nhiều bạn rất xinh.

Leean

Xe tăng
Cụ ứng xử khi chia tay như thế là chuẩn mực và chu đáo rồi.

Nhưng cô nào mà yêu cụ thì sẽ ko chấp nhận như thế. Cô ấy cứ đòi tất cả người và của đều phải là của cô ấy mãi mãi cơ. Đó cũng chính là cách nghĩ của hung thủ trong vụ án này. Cho nên cụ cẩn thận nhé, cặp bồ thì giao kèo từ đầu, để đối tác ko bị shock.
Phụ nữ như cụ nói thì em tránh ngay từ đầu rồi, thường em chọn phụ nữ để theo đuổi chứ ít khi để phụ nữ chủ động theo em, vả lại mẫu phụ nữ em thích thường không phải loại luôn nồng nhiệt và cuồng say

Highvoltage2207

Xe buýt
Dạ em thấy ở trung tâm thế thì nói thế, bản thân em có đợt chỉ tập chính yoga thỉnh thoảng đá tí zumba, có đợt gym và combat xen lẫn, không khoẻ và nhiều thời gian đến mức tập được mấy ca /ngày, chỉ đến tập rồi về chẳng biết mấy ai. Nhưng có những bà những chị có kinh tế tốt, không phải đi làm nữa, ngày tập 2, 3 lớp hoặc không tập thì cũng nằm ngồi tám chuyện thân quen phòng tập như ở nhà vậy.
À vầng thì em cũng thấy như cụ mà mợ kia bảo em thánh chém.
Còm trước mợ ấy còn hùng hổ bảo em chỉ ra xem ai tập được như thế (ý là không có ai tập được như vậy)
Còm sau mợ ấy bảo cụ nói thế thì biết thế (có nghĩa là không tin lời cụ
Câu chốt thì mợ ấy phán là có quyết tâm thì tập kiểu gì chả được!
Đúng là lưỡi không xương lắm đường lắt léo, chả biết đường nào mà lần 😅😅😅

ung_sung_tu_tai

Xe container
Phòng giao dịch của một ngân hàng thì nó như là một cái cửa hàng của các công ty bán hàng ấy. Ví dụ gần nhất là nó như các cây xăng của công ty xăng dầu ý. Phòng giao dịch thì cũng có phòng to phòng bé, như cây xăng có cây nhỏ cây lớn.
Gọi là Cửa hàng trưởng, cửa hàng phó thì nó không sang mồm.
Thậm chí gọi Trưởng phòng, phó phòng thì nó cũng kém quá
Nên cứ Giám đốc với phó giám đốc mà hô thôi, nghe hoành hơn nhiều.

Mà kể cả khi đã gọi là giám đốc thì dân ta cứ nghe một người là giám đốc phòng giao dịch của ngân hàng là oách xà lách, ngưỡng mộ lắm lắm ý,nhưng nếu vị giám đốc ấy bẩu thêm là phòng giao dịch của tớ ở trong Aeon, thì anh dân kia lại thấy khác ngay ấy mà.

Em đoán chị này mới đầu cũng có ý định lâu dài nên mới đưa về nhà sống chung một thời gian, lại chụp choẹt các kiểu ảnh tình cảm hun hít như thế. Nếu xác định chơi bời ngay từ đầu mà thế thì phải nói quá dại dột. Cụ nghĩ một phụ nữ 40 phó GD lại dại thế sao
Phó GĐ cũng có người này người kia.
Bản chất Phó Giám đốc Phòng giao dịch các ngân hàng nó tương đương Phó trưởng phòng, mà đổi tên thế cho nó kêu, dễ làm việc với khách. Ngày xưa chức danh đó nó là Trưởng phòng giao dịch, phó phòng giao dịch. Giờ các ngân hàng cơ man giám đốc phòng giao dịch, giám đốc các khối, ban...
Em biết 1 bạn 8x đời đầu, trước khi vào Agri làm nhân viên đi thu tiền nước sạch của công ty nước và học tại chức, sau đó nhà chồng có dây mơ nên xin vào Agri, sau nhiều lần chạy chọt cũng đã lên chức tương đương mợ nạn nhân này, oai như cóc cụ mà phông văn hóa thấp lắm. Được cái quan hệ XH cũng rộng phết vì khách hàng của phòng giao dịch cũng đủ kiểu.

Lavender168

Xe buýt
À vầng thì em cũng thấy như cụ mà mợ kia bảo em thánh chém.
Còm trước mợ ấy còn hùng hổ bảo em chỉ ra xem ai tập được như thế (ý là không có ai tập được như vậy)
Còm sau mợ ấy bảo cụ nói thế thì biết thế (có nghĩa là không tin lời cụ
Câu chốt thì mợ ấy phán là có quyết tâm thì tập kiểu gì chả được!
Đúng là lưỡi không xương lắm đường lắt léo, chả biết đường nào mà lần 😅😅😅
Trình đọc hiểu quá kém

Website
www.mocconghoa.com
Ăn chơi thì VĐ đứng hàng đầu đấy cụ. Bạn e nó học LTK ban chiều, hết lớp 10 còn xin chuyển sang VĐ học ban sáng, cho nó dễ "kết nối" :))
Thời còn Lý Thường Kiệt học chiều thì VĐ vẫn ngon và đỉnh chán (về học tập) sau này suy vi dần mới thành danh VIỆT ĐÚ :(

Nắng nhạt

Xe điện
Phòng giao dịch của một ngân hàng thì nó như là một cái cửa hàng của các công ty bán hàng ấy. Ví dụ gần nhất là nó như các cây xăng của công ty xăng dầu ý. Phòng giao dịch thì cũng có phòng to phòng bé, như cây xăng có cây nhỏ cây lớn.
Gọi là Cửa hàng trưởng, cửa hàng phó thì nó không sang mồm.
Thậm chí gọi Trưởng phòng, phó phòng thì nó cũng kém quá
Nên cứ Giám đốc với phó giám đốc mà hô thôi, nghe hoành hơn nhiều.

Mà kể cả khi đã gọi là giám đốc thì dân ta cứ nghe một người là giám đốc phòng giao dịch của ngân hàng là oách xà lách, ngưỡng mộ lắm lắm ý,nhưng nếu vị giám đốc ấy bẩu thêm là phòng giao dịch của tớ ở trong Aeon, thì anh dân kia lại thấy khác ngay ấy mà.
Hí hí. Còm đấy là em vặn lại cụ kia thôi chứ với em tổng thống cũng nâu có gì là oách :)

Website
www.mocconghoa.com
Thăng Long dù vùng xa nhưng là trường top 1 của quận Hai Bà, lại được thừa hưởng luôn dân khu Bách KInh Xây trước nhiều cán bộ trường ở nên con cháu học hành rất ổn, giống Kim Liên của Đống Đa. Việt Đức dân buôn bán top trên lại bị Trần Phú hớt váng trên rồi. Dân Việt Đức thời 7x còn đỡ đến 8x là mất dần phong độ rồi.
Thời 7x, 8x thì Trần Phú/Hoàn Kiếm chưa bao giờ được cùng mâm VĐ (not Lý Thường Kiệt) về thành tích học tập đâu bác ơi, may ra bằng thằng đệ VĐ là thằng học nhờ Lý Thường Kiệt :)) :))

yadih

Xe máy
Hai ông bà trên cãi nhau về món yoga thì nên hỏi thày Thái trym sẻ phân xử nhé, đúng chuyên môn của thày.

Highvoltage2207

Xe buýt
Hai ông bà trên cãi nhau về món yoga thì nên hỏi thày Thái trym sẻ phân xử nhé, đúng chuyên môn của thày.
Em nhận thua rồi mà cụ, mợ ấy là nhất là số 1 luôn em có dám tranh luận nữa đâu 🤣🤣🤣

Aids

Xe điện
Mấy năm trước cũng có vụ chị SM khá giàu (dân XH) bị trai bao là sinh viên trường thể thao gì đó đâm chết tại chung cơ cao cấp (hình như Times).
Xong việc nó vớ cái kéo hay con dao gọt hoa quả trên bàn đâm chết.
Royal times đâu mà times

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Ông bà nào chồng cây chuối hôn môi với thầy Thái ok thì thắng!

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
Đấy là cụ xét quận HK thôi, các trường điểm của quận khác hơi bị kinh đó.

Trường e đào tạo ra a Vova, e nhận là số 1 chắc ko phải là nói quá :))

Thời 7x, 8x thì Trần Phú/Hoàn Kiếm chưa bao giờ được cùng mâm VĐ (not Lý Thường Kiệt) về thành tích học tập đâu bác ơi, may ra bằng thằng đệ VĐ là thằng học nhờ Lý Thường Kiệt :)) :))

CuongNguyenPhuc71

Xe container
là những mỗi quan hệ nghiêm túc mà không đến được với nhau ( như ràng buộc hôn nhân chẳng hạn, em single again rồi nhưng không muốn đi bước nữa, chỉ thích sống tư do tự tại không ràng buộc thôi). Nói gì thì nói mình cũng phải tử tế với nhau một chút, vật chất cũng là cách thẻ hiện tình cảm mà, xem như chút phòng thân khi gặp khó khăn, lúc đó biết đâu mình phá sản và chẳng có thể giúp được những người từng chăn gối với mình nữa. Còn điều kiện thì cứ tặng nhau đi thôi, tiếc gì mấy cái đấy, tình cảm và tuổi xuân người ta không tiếc thì mình tiếc gì chút vật chất ? Nói nghe thì có vẻ hơi "sòng phẳng" nhưng kiểu em nó vậy.
Đền bù thanh xuân nghe cứ buồn cười nhở! 😄

Xechaybangcom

Xe điện
Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng