[Funland] Vụ này kinh quá các cụ nhỉ

Trạng thái
Thớt đang đóng
Website
www.mocconghoa.com
Đấy là cụ xét quận HK thôi, các trường điểm của quận khác hơi bị kinh đó.

Trường e đào tạo ra a Vova, e nhận là số 1 chắc ko phải là nói quá :))
heehe, thế trường bác số 1 và Thăng Long số 2 nhé vì bạn Thảo Việt Jet học Thăng Long ( bí thư đoàn trường nữa thì phải :)) )

f1_hn

Xe container
Thời 7x, 8x thì Trần Phú/Hoàn Kiếm chưa bao giờ được cùng mâm VĐ (not Lý Thường Kiệt) về thành tích học tập đâu bác ơi, may ra bằng thằng đệ VĐ là thằng học nhờ Lý Thường Kiệt :)) :))
Thời 7x và 8x thì Hoàn Kiếm đc đánh giá ngang ngửa VĐ đó ợ...E biết có ông anh lứa 77 thi 3 trường đại học hồi đó mà chưa kể điểm cộng là 29 và 29.5 :(. Ông anh này mất suất đi nước ngoài vì thi tốt nghiệp có điểm văn dưới 7 nên thua 1 anh khác có điểm cộng :)

Bastion.P

[Tịch thu bằng lái]
HK sau này bứt lên vì đầu tư phòng âm thanh, thu thanh rất pro, phong trào văn nghệ bán chuyên đứng đầu HN.

Tuy nhiên, ko tạo ra cụ nào giỏi Yoga cả, kém VĐ xa lắm.

Thời 7x và 8x thì Hoàn Kiếm đc đánh giá ngang ngửa VĐ đó ợ...E biết có ông anh lứa 77 thi 3 trường đại học hồi đó mà chưa kể điểm cộng là 29 và 29.5 :(. Ông anh này mất suất đi nước ngoài vì thi tốt nghiệp có điểm văn dưới 7 nên thua 1 anh khác có điểm cộng :)

Đấy là cụ xét quận HK thôi, các trường điểm của quận khác hơi bị kinh đó.

Trường e đào tạo ra a Vova, e nhận là số 1 chắc ko phải là nói quá :))
heehe, thế trường bác số 1 và Thăng Long số 2 nhé vì bạn Thảo Việt Jet học Thăng Long ( bí thư đoàn trường nữa thì phải :)) )
Thế 2 cụ có biết ai là học sinh của trường Nguyễn Gia Thiều không? :)

thuyhtt

Xe tăng
Em đọc chợt nhớ đến bà chị hoa khôi YHN, đã thế còn thân thiện, quảng giao, 7x đời cuối cũng vừa xong thủ tục single mom.
Vẫn nhiều anh đồng nghiệp và bạn học theo đuổi lắm, nhưng dứt khoát chỉ nuôi con và chăm chó chứ chả gật ai.
Ngày ngày cần mẫn kiếm tiền, tết đến vứt con về quê, chị xách giỏ lên đường lượm đất. Đời phơi phới, sao phải ghép cặp với ai cho nhọc.

yadih

Xe máy
Trường các ông Việt Đức LTK đều thua hết trường làng của ông gì bên Đông Anh. Ra được ông đấy phải nói là trường giỏi.

honda acura

Xe điện
Sao tự dưng thành chủ đề để các cụ khoe học cấp 3 nhỉ

isak

Xe tăng
Trường các ông Việt Đức LTK đều thua hết trường làng của ông gì bên Đông Anh. Ra được ông đấy phải nói là trường giỏi.
Trường đó bên Gia Lâm, ĐA nhà cụ hồi đó ko có trường cấp 3 khu vực đó nên sang trường bên này học. Bà bác em học cùng lớp luôn kể lại đó.

nguyễn gia thiều er, cụ đó ngày xưa cùng lớp với cụ hàng xóm nhà em, ngày ngày cụ đó đạp xe hơn chục km qua cầu đuống đi học

wave thái xịn

[Tịch thu bằng lái]
Mấy cụ trên toàn việt đức, trần phú, trưng vương nghe sang cái thằng người nhờ, em vùng trũng quen kim liên, thăng long, đống đa hơn. :D
Đỗ thăng long nghe đồn có dân lập chất lượng cao nhẩy sang ý học mờ cmn đời luôn, toàn thành phần bất hảo. :D

datinh

Xe container
Em đọc chợt nhớ đến bà chị hoa khôi YHN, đã thế còn thân thiện, quảng giao, 7x đời cuối cũng vừa xong thủ tục single mom.
Vẫn nhiều anh đồng nghiệp và bạn học theo đuổi lắm, nhưng dứt khoát chỉ nuôi con và chăm chó chứ chả gật ai.
Ngày ngày cần mẫn kiếm tiền, tết đến vứt con về quê, chị xách giỏ lên đường lượm đất. Đời phơi phới, sao phải ghép cặp với ai cho nhọc.
nhiều khi cứ lẩn thẩn nghĩ. chuyện số phận hình như là thật.
như cái chụy đó. về lý đáng ra phải có hp gia đình, vì tài sắc như thế như thế. vậy mà lại thua cả lắm mụ vừa xấu vừa hung hãn :D

datinh

Xe container
Trường đó bên Gia Lâm, ĐA nhà cụ hồi đó ko có trường cấp 3 khu vực đó nên sang trường bên này học. Bà bác em học cùng lớp luôn kể lại đó.
cái huyện đờ a đó kém nhỉa. không có trường c3 thật sao

114hangbong

Xe cút kít
Hình như trước em học thể dục, thầy giáo bảo đàn ông thì thở bằng bụng, đàn bà thở bằng ngực.
Cụ cứ để ý, khi thở hổn hển, đàn ông bụng phập phồng còn đàn bà ngực phập phồng.
Em cũng thấy ông xã em bảo phụ nữ khó thở bằng bụng hơn, đa phần thở bằng ngực. Thấy họ giải thích do bụng phụ nữ có tử cung nên khó hơn.

Trạng thái
Thớt đang đóng