[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

ilailai

Xe tải
Đường nhựa được quan tâm nhiều thật. Thớt tận hơn 300 trang. Đúng là đại bàng xổng chuồng gặp ngay bác thợ săn.

ilailai

Xe tải
Báo cáo gì mà toàn thấy chữ báo cáo thế cụ, báo cáo mà báo cáo đơn giản như báo cáo này thì em cũng báo cáo được, chả cần các sếp phải báo cáo theo kiểu công bố chưa báo cáo bằng chữ báo cáo thế này đâu.

honda acura

Xe điện
Em hỏi ngu tí sao Thái Bình không tự xây lấy nhà hoả táng nhỉ. Đắt đỏ quá hay sao ạ.
Món này nó liên quan nhiều thứ nhất là xử lý về mặt môi trường nên dân mà phản đối là không làm được
trước ở Hải Dương cũng bị dân phản đối dừng mất mấy năm đấy
mà em thấy đội làm ở nhà hỏa táng toàn trai , gái trẻ măng, thế mới lạ

hoviba

Xe container
Cụ hình dung: bố nó bạn học với bác V này. Mời qua nhà ăn cơm chứ cụ này biết nó làm ăn ra sao.
Bác Vinh hiền lành, trưởng nam nên chu đáo giỗ chạp chả liên quan đến đỡ đầu hay chống lưng đâu.
Theo suy nghĩ cá nhân của em thì tháng 4 năm 2016, ông em của ông Vinh đã được lên chức Chủ tịch, thế nên việc vợ chồng nhà này đưa thông tin này lên mạng, thì đáng lý ra gia đình ông Vinh nên yêu cầu vợ chồng nhà này gỡ status này xuống. Nhưng cho tới tận khi vợ chồng nhà này bị bắt thì facebook này mới bị khóa lại. Người bình thường đọc qua cũng hiểu là hai vợ chồng này đang dựa hơi của gia đình ông Vinh để làm hình ảnh. Không biết có lợi dụng việc này để làm điều xấu hay không, nhưng việc gia đình ông Vinh để mặc cho chuyện này xảy ra từ đó tới giờ cũng khiến dân tình họ suy nghĩ.

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
Em ko phải người của ao hồ, nhưng Dũng trọc thì cũng là người có địa bàn riêng. cũng đc gọi là hùng cứ 1 phương đấy chứ cụ.
Chưa pải trùm top 3 ở Hà Nội nhưng cũng là anh hùng Top ten thật. Hùng cứ vẫy vùng 1 phương.

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Theo suy nghĩ cá nhân của em thì tháng 4 năm 2016, ông em của ông Vinh đã được lên chức Chủ tịch, thế nên việc vợ chồng nhà này đưa thông tin này lên mạng, thì đáng lý ra gia đình ông Vinh nên yêu cầu vợ chồng nhà này gỡ status này xuống. Nhưng cho tới tận khi vợ chồng nhà này bị bắt thì facebook này mới bị khóa lại. Người bình thường đọc qua cũng hiểu là hai vợ chồng này đang dựa hơi của gia đình ông Vinh để làm hình ảnh. Không biết có lợi dụng việc này để làm điều xấu hay không, nhưng việc gia đình ông Vinh để mặc cho chuyện này xảy ra từ đó tới giờ cũng khiến dân tình họ suy nghĩ.
Ai mà biết nó đưa ảnh lên FB. 1 ông cụ già thi thoảng đi chơi, ra đầu làng đánh cờ chẳng hạn cũng phải kiểm tra FB mấy ông đánh cùng à cụ.
Thế ảnh nó bắt tay TT cụ TT cũng lại phải cho kiểm tra FB bắt nó gỡ ạ?
Suy diễn là chuyện đương nhiên nhưng tiêu chí suy diễn lại do cái đầu quyết định.

MINHKD

Xe điện
Báo cáo gì mà toàn thấy chữ báo cáo thế cụ, báo cáo mà báo cáo đơn giản như báo cáo này thì em cũng báo cáo được, chả cần các sếp phải báo cáo theo kiểu công bố chưa báo cáo bằng chữ báo cáo thế này đâu.
Kiểu như truyện cười ngày trước: Thông báo hôm nay ko có gì để thông báo ....

Audi fan

Xe tải
Cái này nhiều thật, quê e Thái Bình đây có ông chả đi bộ đội ngày nào mà còn có chế độ chất độc da cam , mà đấy là dân đen thôi nhé , chắc quen biết có ng nhà làm món này
Cũng Thái Bình nhé. Có bác liệt sĩ, lúc mất chưa có vợ. Thế mà giờ tòi ra một bà đang hưởng chế độ là vợ liệt sĩ của bác ý, nhiều người nhà còn ngã ngửa ra không biết gì! Nghe cứ như chuyện bịa.

quanfgv35

Xe tăng
Website
tamthoikhongco.com
Chưa pải trùm top 3 ở Hà Nội nhưng cũng là anh hùng Top ten thật. Hùng cứ vẫy vùng 1 phương.
Thật vậy hả Cụ? E lại tưởng giống hội k bảnh với dmtuyen :( E thấy suốt ngày live stream có khá nhiều trẻ trâu vào chửi rủa. Già rồi lại mang tiếng đaịk, để bọn nó nhờn thế thì kể cũng hơi dở cụ nhể

thuysinh.tl

Xe container
Thế này thì chuyển sang báo hổ, báo sư cho nhanh cụ ơi. Cáo nhẹ cân lắm. :)) :))

Tuệ Chi

Xe máy
Cái này nhiều thật, quê e Thái Bình đây có ông chả đi bộ đội ngày nào mà còn có chế độ chất độc da cam , mà đấy là dân đen thôi nhé , chắc quen biết có ng nhà làm món này
À vâng! E cũng ở TB đây, cả 1 đường dây chạy chất độc da cam nhé. Hầu như ông nào cứ có tiền là chạy được hết, còn những người thực sự bị mà ko có cửa thì cũng thôi nhé. Sau em thấy cũng phanh phui được ít, nhưng toàn ở huyện :))

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Thế vài trăm tỷ thì phải đi cái xe nào, một ông chủ DN mà em biết tài sản cỡ 500 tỏi không hết ( chỉ nhìn vào số lượng bất động sản sở hữu thôi) mà đi cái xe duy nhất là AVALON
Đến ông chủ của Eco travel go green đất đai nhiều, quan hệ mạnh, có lộc liên tục về đất mua đi bán lại ăn chênh mấy chục lần còn đi Ford Titanium.

hoviba

Xe container
Ai mà biết nó đưa ảnh lên FB. 1 ông cụ già thi thoảng đi chơi, ra đầu làng đánh cờ chẳng hạn cũng phải kiểm tra FB mấy ông đánh cùng à cụ.
Thế ảnh nó bắt tay TT cụ TT cũng lại phải cho kiểm tra FB bắt nó gỡ ạ?
Suy diễn là chuyện đương nhiên nhưng tiêu chí suy diễn lại do cái đầu quyết định.
Người bình thường thì không sao, nhưng vợ chồng nhà này theo như báo đài thì đã xảy ra nhiều chuyện từ trước năm 2016 rồi. Nên nếu nói gia đình ông Vinh không biết bị lợi dụng hình ảnh là điều khá vô lý. Có biện minh cách gì thì cũng khó mà cho rằng không hề biết chuyện này, để rồi lên thanh minh theo cách của cụ. Vì cho đến hiện tại, hai người em của ông Vinh cũng đang làm to, chẳng nhẽ họ không nghĩ là vợ chồng nhà này đang lợi dụng tiếng tăm của gia đình họ?

Trạng thái
Thớt đang đóng