[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
Mấy thằng LS chắc muốn liếm láp vụ này, mà quên rằng vợ chồng nó đã tổ chức SN cho con nó 3t rồi.
Cá tính toán hết rồi, chủ ý cho con nó đủ tuổi mới xúc đi.
Ăn theo gây sự chú ý của mọi người mà. x-(
nhà báo với luột sư húng quá nên quên k nhẩm tuổi của ái nữ nhà thân chủ và định khôn hơn cả cơ quan chức năng :))

Phuclongchau

Xe điện
Em thấy trên này có cụ kêu vợ chồng nhà nó tài sản không dưới vài trăm tỷ :))

Vài trăm tỷ ai chạy những con xe này nhỉ?

Nhiều người họ không thích phô trương thì xe chỉ là phương tiện nhưng với vk ck nhà này thì suy luận của cụ có lý

onex

Xe tải
Vụ này hót nhỉ. Hơn 300 trang rồi

hoasuu88

Xe tăng
Thật vậy hả Cụ? E lại tưởng giống hội k bảnh với dmtuyen :( E thấy suốt ngày live stream có khá nhiều trẻ trâu vào chửi rủa. Già rồi lại mang tiếng đaịk, để bọn nó nhờn thế thì kể cũng hơi dở cụ nhể
có số má đàng hoàng, mạn hà đông cũng ko vừa đâu cụ! nhưng bh kiếm tiền youtube nhàn hơn là đi thu họ, tội gì! mấy thằng trẻ trâu chửi chán cũng cệ thôi :)

B18

Xe tăng
có số má đàng hoàng, mạn hà đông cũng ko vừa đâu cụ! nhưng bh kiếm tiền youtube nhàn hơn là đi thu họ, tội gì! mấy thằng trẻ trâu chửi chán cũng cệ thôi :)
Trước cũng dính vụ bắn nhau chỗ sàn nexttop Trần Duy Hưng

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Báo cáo gì mà toàn thấy chữ báo cáo thế cụ, báo cáo mà báo cáo đơn giản như báo cáo này thì em cũng báo cáo được, chả cần các sếp phải báo cáo theo kiểu công bố chưa báo cáo bằng chữ báo cáo thế này đâu.
Các cụ cứ khó tính ! Báo cáo mà không có chữ báo cáo thì sao gọi là báo cáo ! Lúc đấy là quảng cáo chứ không phải báo cáo nữa , mà ở đây thì em đang báo cáo , cá cụ là người nhận báo cáo , các cụ cứ nghĩ đơn giản nó là cái báo cáo đi ! Gõ xong dòng này em gõ chữ b nó hiện gợi ý là báo cáo luôn !!

Phuclongchau

Xe điện
Cụ hình dung: bố nó bạn học với bác V này. Mời qua nhà ăn cơm chứ cụ này biết nó làm ăn ra sao.
Bác Vinh hiền lành, trưởng nam nên chu đáo giỗ chạp chả liên quan đến đỡ đầu hay chống lưng đâu.
Bác nào cháu nào ở nhà mà chả hiền lành cụ nhể😀

Phuclongchau

Xe điện
Vớ vỉn lại từ con xe này lại có lối dẫn ra chỗ mấy ông nằm sau đống rơm !!
Xứ ta thì dễ lắm, tin cắm VCB Thái bình chắc là do nội bộ ngân hàng quăng ra + với tên anh gì giám đốc Vcb TB được nhắc tới trong clip dọa nhà Lẫm thì khả năng nhắm tới anh đó

Dodge Ram

Xe điện
Cụ hình dung: bố nó bạn học với bác V này. Mời qua nhà ăn cơm chứ cụ này biết nó làm ăn ra sao.
Bác Vinh hiền lành, trưởng nam nên chu đáo giỗ chạp chả liên quan đến đỡ đầu hay chống lưng đâu.
Nguỵ biện quá cụ ơi!!!
Để chàng trai vàng trong làng mai táng lợi dụng hình ảnh (kèm chú thích) từ năm 2016 đến giờ mà không có ý kiến gì chứng tỏ một trong hai điều sau:
- thứ nhất, toa rập ăn chia vụ mai táng.
-thứ hai, cả họ T.Đ đều ngâu ơi là ngâu.
:)):)):))

Hự.

Xe điện
Vâng, cụ nói chuẩn, chả lẽ giờ tẩy chay cả công ty cung cấp vật liệu khi xây nhà ĐN, rồi bọn bán quần áo cho vợ chồng nhà nó...?
khi nào chủ cửa hàng bán xi măng sỏi cát lên fb nói a Đ là người anh tốt..abc .. lúc đó ko mua vlxd của ông ý nữa cũng chưa muộn.

Trạng thái
Thớt đang đóng