[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

congngo

Xe điện
Em thấy trên này có cụ kêu vợ chồng nhà nó tài sản không dưới vài trăm tỷ :))

Vài trăm tỷ ai chạy những con xe này nhỉ?

Thế vài trăm tỷ thì phải đi cái xe nào, một ông chủ DN mà em biết tài sản cỡ 500 tỏi không hết ( chỉ nhìn vào số lượng bất động sản sở hữu thôi) mà đi cái xe duy nhất là AVALON

Lão Đánh Cá

Xe đạp

dcmax

[Tịch thu bằng lái]
348-Khâm Thiên - Đống Đa - Hà Nội, đt 0829129999
Hê hê em Vân tiểu thư nhà tướng Vệ thì cũng khá nổi tiếng ở đất Thái đấy cụ.
Em nhớ hồi 2004 em Vân có quả vào đ-ảng lúc đang học lớp 12 rồi bị dư luận quá nên lại ra (không nhớ là xuống dự bị hay ra hẳn). Sau đấy 1 năm (2005) bố Vệ vừa lên giám đốc thì em Vân đang học năm nhất đh lại được đưa vào đ-ảng trở lại.
Nói chung nhà này có truyền thống ăn bẩn những cái nhỏ nhặt vơ vét tiểu tiết.
Vợ ông Vệ thì có quả về hưu nổi tiếng rồi. Ăn lương hưu có hơn triệu/tháng mà ông Vệ phải làm giả đủ thứ hồ sơ.
Cái này chuẩn luôn, vợ ở nhà còn làm hẳn sổ hưu cho vợ, ăn ko từ 1 cái gì, nhà giàu nứt đố đổ vách, thế nào leo cao thế chưa ngã nhỉ?

inova2611

Xe điện
Thế vài trăm tỷ thì phải đi cái xe nào, một ông chủ DN mà em biết tài sản cỡ 500 tỏi không hết ( chỉ nhìn vào số lượng bất động sản sở hữu thôi) mà đi cái xe duy nhất là AVALON
ông tiền còi vẫn đi con xe yaris đuôi cộc, thi thoảng vẫn tự lái, em thấy thế là bình thường, đại gia họ coi cái xe chỉ là phương tiện đi lại thôi vì tầm đó chẳng cần nói thì người ta cũng biết tầm tiền các ông áy ntn rồi!

Ka_nhep

Xe tăng
Cụ cà rốt lắm, rượu vang cụ hay uống là loại vớ vẩn phải cho ngăn mát uống mới ngon, còn vang của nó là vang xịn vang nặng nên không cho đá vào uống cháy cổ ngay. =))
Vang này chắc phải 42°😁

Hfun

Xe hơi
.................

Không biết anh chị Đường nhuệ đối xử với người khác như thế nào nhưng đối với Quang Hà rất tốt và chưa bao giờ khiến mình phải chịu thiệt thòi, mình chỉ biết có thế.

Còn mọi chuyện đúng - sai thế nào thì mình không có quyền phán xét, đó là việc của cơ quan chức năng và họ đang điều tra".

Với tình cảm của mình, nam ca sĩ Quang Hà cho biết, trong thời gian tới có thể trực tiếp hoặc gián tiếp (đề nghị người quản lý) tới thăm vợ chồng Đường nhuệ.

"Sau này dù vợ chồng anh chị Đường nhuệ có bị kết án phải chịu cảnh trong trại giam thì chắc chắn Quang Hà vẫn tới thăm, gửi lời động viên, mong anh chị cải tạo tốt..." - nam ca sĩ này cho hay.

Được biết, trong năm 2016, tại bữa tiệc sinh nhật của bà Dương, gia đình đã mời 50 ca sĩ, diễn viên tới tham dự, trong đó có ca sĩ Quang Hà.

Sau buổi biểu diễn đó, ca sĩ Quang Hà được bà Dương trả tiền công tới 450 triệu đồng. (450 triệu ???)

thằng chó ca sỹ ko phân biệt nổi miếng ăn và miếng nhục, là máu mủ mồ hoii công sức bị ăn cướp mà còn lên báo nói ntn...éo hiểu nổi phường cặn bã...mạt cmnr...:-w:-w

Hfun

Xe hơi
Vấn đề ngoài Bắc có ai xem nó đâu mà tẩy chay, nếu tẩy chay thì hãy tẩy chay Trần Nhượng, Quang tèo, Công Vượng, Bảo bảo, và các CT có thằng cu Thóc của đài HN.... thiết thực hơn
Tẩy chay hết cái phường nhố nhăng này đi...mạt...

ducphatit

Xe đạp
Thêm nhiều cán bộ nhà nước cũng bị ra đi theo

fadco

Xe container
ông tiền còi vẫn đi con xe yaris đuôi cộc, thi thoảng vẫn tự lái, em thấy thế là bình thường, đại gia họ coi cái xe chỉ là phương tiện đi lại thôi vì tầm đó chẳng cần nói thì người ta cũng biết tầm tiền các ông áy ntn rồi!
Nhưng đi xa xa cỡ oánh golf chắc bác ấy ko đi yaris đâu:)))

happyhn

Xe container
Cái này chuẩn luôn, vợ ở nhà còn làm hẳn sổ hưu cho vợ, ăn ko từ 1 cái gì, nhà giàu nứt đố đổ vách, thế nào leo cao thế chưa ngã nhỉ?
Tầm cỡ này thiếu gì tiền mà phải nhặt nhạnh mấy xu lẻ 1 cách hẹn hạ thế nhỉ. Đ éo hiểu tự trọng thấp thế này mà nó ngoi lên được cái chức ấy cũng quá tài. Lũ này sinh ra đã thiêu dây thần kinh xấu hổ rồi. Giàu mà đ éo sang là loại cặn bã này đây

kduc

Xe Cứu Trợ
Nếu đúng ntn thì tư cách còn thua mấy thằng chộm chó. BTS.

Tigerwood

Xe tăng
Website
donghai-tvtk.com
Tầm cỡ này thiếu gì tiền mà phải nhặt nhạnh mấy xu lẻ 1 cách hẹn hạ thế nhỉ. Đ éo hiểu tự trọng thấp thế này mà nó ngoi lên được cái chức ấy cũng quá tài. Lũ này sinh ra đã thiêu dây thần kinh xấu hổ rồi. Giàu mà đ éo sang là loại cặn bã này đây
Thế mới lên được chứ

hd-vt

Xe container
Em nghĩ cụ còm cho thớt nổi hehe.
Em thấy, họ làm mấy việc mà cụ cho là hèn hạ thì với họ rất bình thường. Máu chó trong người, họ khômg làm được những việc mà cụ cho là tử tế đâu, như thế là buồn tẻ đối với họ.
Em chả ngạc nhiên, họ có làm hơn thế em cũng không, vì đấy là sở thích, cách sống của họ.
Con người chỉ giống nhau trước cái chết là ân hận tiếc nuối và sợ vđ kkk. Còn sống thì mỗi người một kiểu, vd có ai giống y mình mà gần mình cũng chán, như thử mình soi gương xem, nhìn được lúc thì...ối dồi ôi, sao lại thế kia... .
Em fun tý :D

STElectrics

Xe lăn
Việc phao tin mời ca sỹ hát với cát sê cao nhằm 2 mục tiêu:
1. Người trả khoe giàu
2. Ca sỹ khoe tài năng
Trên thực tế tiền công hát giao nhận với nhau có 450 vạn đồng.
Cục thuế mờ mời lên làm việc là ra cát-sê thực bao nhiêu ngay mà.

Gagarose

Xe điện
Công an TP Thái Bình đã phục hồi điều tra, lấy lời khai vụ án cố ý gây thương tích xảy ra ngày 18.11.2014 tại trụ sở Công an phường Trần Lãm.

Trong ngôi nhà của mình, ông Trần Mạnh Tản – nguyên Trưởng Công an phường Trần Lãm khẳng định với Lao Động, bản thân ông và những cán bộ khác của phường không được chứng kiến vụ việc này. Đồng thời ông Tản cũng phủ nhận thông tin đứng ra đề nghị giảng hòa giữa bà Đinh Thị Lý và Đường “Nhuệ” sau khi mẹ con bà Lý bị đánh tại trụ sở công an phường. Ngoài ra, không có việc ông Tản không quan tâm khi bà Lý bị đánh và có đơn kêu cứu.

Thế thằng nào mở cửa ra thấy đánh lại khép cửa lại
Thằng nào nói "đánh đâu mà đánh, đây đâu phải cái chợ"
giờ lại giở trò chối tội

Tuệ Chi

Xe máy
Hàng xóm nhà em có ông phó GĐ sở LĐTBXH, chẳng đi bộ đội ngày nào mà còn được hưởng chế độ thương binh loại 2 kìa. Trong khi thực tế nhiều người đủ đk để hưởng, nhưng ko "biết cách" làm nên đành thôi.

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Em chả biết ntn là sai hay đúng.
Chôm trên mạng. Nhưng có vẻ nhiều người đổ tội cho bác cố quá. Mồ yên mả đẹp mà ae giờ mang vạ. Tôi nghiệp

Cụ hình dung: bố nó bạn học với bác V này. Mời qua nhà ăn cơm chứ cụ này biết nó làm ăn ra sao.
Bác Vinh hiền lành, trưởng nam nên chu đáo giỗ chạp chả liên quan đến đỡ đầu hay chống lưng đâu.

Long921

Xe tăng
Hàng xóm nhà em có ông phó GĐ sở LĐTBXH, chẳng đi bộ đội ngày nào mà còn được hưởng chế độ thương binh loại 2 kìa. Trong khi thực tế nhiều người đủ đk để hưởng, nhưng ko "biết cách" làm nên đành thôi.
Cái này nhiều thật, quê e Thái Bình đây có ông chả đi bộ đội ngày nào mà còn có chế độ chất độc da cam , mà đấy là dân đen thôi nhé , chắc quen biết có ng nhà làm món này

ngaycu

Xe buýt
Biết đâu bị "khuyết tật tâm hồn" :>

duchanh12a2

Xe tăng
Các cụ có nghĩ phải cử người bảo vệ họ Cao 24/24 ko? Lỡ ảnh có mệnh hệ gì, giống vụ a đại tá trong vụ đánh bạc nghìn tỷ lại mất manh mối.

Trạng thái
Thớt đang đóng