[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Dan du an

Xe ba gác
Em hỏi ngu tí sao Thái Bình không tự xây lấy nhà hoả táng nhỉ. Đắt đỏ quá hay sao ạ.

manhmeo

[Tịch thu bằng lái]
Em hỏi ngu tí sao Thái Bình không tự xây lấy nhà hoả táng nhỉ. Đắt đỏ quá hay sao ạ.
món này giấy phép + quy hoạch khá khoai, chưa kêt khoai nhất là dân xung quanh phản đối cực kì khét nên phải rắn mặt
mà thôi đã có bot tâm linh rồi cụ đừng vẽ đường bot 9 tầng địa ngục nữa ;))

quanfgv35

Xe tăng
Website
tamthoikhongco.com
Các anh chị ko vào facebook của anh chị Đường Nhuệ xem à mà tư vấn thế, tổ chức sinh nhật tròn 3 tuổi cho con gái rất hoành tráng vào ngày 18.1.2020. Tính đến thời điểm này là cháu đã 39 tháng rồi nhá.
Khoản này em nghĩ giấy khai sinh , chứng sinh lục cái ra ngay :-" mấy tay nhà báo mấy hnay không có tin gì mới thì vẽ vời cho có bài thôi mà cụ
Chẳng lo đâu cụ. Đặc điểm chung của xxx thì rất ngại việc bị nhờ giúp đỡ, hoặc phải can thiệp khi đồng đội đang thực hiện công việc. Và xxx chỉ tử tế khi họ có quyền lợi của mình trong đó. Còn thằng đường nhựa này thì có gì nữa đâu để mà ưu ái, quen biết thật thì cán bộ cũng tìm cách lảng đi thôi hoặc thậm chí còn trở mặt luôn cũng nên.
E cứ sợ có chút biết mặt biết tên , nể nang không chăm sóc tận tình thì phí ạ :D
Thêm lão Chu Hùng nữa, lão này cần đặc biệt tẩy chay
Vần ! nhìn như thằng du côn , trông ko ra thể thống gì :-s

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vậy xem ra XHĐ các tỉnh kém XHĐ HN ít nhất 1.5 phân, XHĐ HP chắc kém HN 1 phân
Em thấy giang hồ trong giới trọng tín nghĩa. Nên các bác có số cao niên thường được tôn lên thành người phán xử. Bác Sơn đấy thuộc dạng thế hệ đầu tiên rồi.

Altis 2011

Xe điện
Làm gì có chuyện 1 ngày nào đó phát hiện ra giang hồ. Nó biết thừa giang hồ thuê hát. Ừ trả tiền thì hát, dọa nạt hoặc sợ giang hồ thì hát không sao. Nhưng khi cả xã hội đang lên án tội ác bất nhân nhà Đ D thì QH lại bô bô lên là người tình nghĩa thì không chấp nhận được. Tương lai nhà Đ D là hết nhưng QH còn dài, có khi chỉ vì 1 câu nói mà tai hại khôn luòng.
Xô chậu nhựa nó chỉ ngắn thế thôi mà Cụ. im tịt đi có ai trách đâu, ếch chết tại miệng.

Mua Ha

Xe hơi
Đây có lẽ là kỳ nghỉ cuối tuần tươi đẹp nhất của đồng chí giang mai
Em lại không nghĩ vậy. Thà bị bế đi luôn, chứ tầm này rồi mà cứ phải trả lời phỏng vấn, bị lôi lên hỏi, đau đầu nghĩ xem chạy chọt kiểu gì... mệt lắm đấy cụ ai

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em nghĩ lại thấy số tiền không quá lớn. Chắc có đài hóa thân nào đó nhờ Đường nhuệ thôi. Tiện ông này thu thêm nuôi quân.

Mua Ha

Xe hơi
Nếu làm trò mua vui, giao lưu xong trả tiền đường ai nấy đi như cụ nói thì đơn giản. Đằng này lại bô bô lên ơn nghĩa vào tù thăm nhau làm như người tốt tình nghĩa trời biển lắm thì mới nói chứ.
Nếu đúng là chúng nó có ân nghĩa với nhau thì thằng này cũng thể hiện được sự trung thành, sẵn sàng chịu điều tiếng và có thể ảnh hưởng đến sự nghiệp, nếu được như vậy cũng đáng mặt hảo hán đấy chứ. Bọn mà bình thường ảnh ọt đăng đầy, giờ gỡ sạch mới là loại không ra gì

vieteuro

Xe container
Em lại không nghĩ vậy. Thà bị bế đi luôn, chứ tầm này rồi mà cứ phải trả lời phỏng vấn, bị lôi lên hỏi, đau đầu nghĩ xem chạy chọt kiểu gì... mệt lắm đấy cụ ai
Bế đi làm gì còn cuối tuần nữa cụ :)) :)) .lại ăn cơm cân đeo áo số .vào đấy đại bàng nó táng cho mệt đấy

nowhereland

Xe điện
Em nghĩ trước khi túm ban chuyên án đã phải lên kế hoạch rất kỹ rồi, nên chắc chắn những sơ xuất nhỏ kiểu như nuôi con dưới 36 tháng là không bao giờ có đâu.

Ngay cả việc tại sao lại túm Dương trước dù tội thì ĐN mới là nhiều, có lẽ do Dương mới là chủ tài khoản ôm hầu hết tiền nên phải túm trước, bất ngờ, hết cửa tẩu tán tài sản.

Ngay vụ bắt 4 cán bộ tư pháp cũng rất nhanh, không cần triệu tập điều tra là đủ biết các chứng cứ buộc tội đã được thu thập rất đầy đủ, chỉ việc đọc lệnh bắt.

Một chuyên án được chuẩn bị kỹ thế này hy vọng sẽ làm đến nơi đến chốn, không sót người lọt tội. Nếu liên quan đến việc đưa hối lộ, thì hai vk ck ĐN khả năng nhận án bằng chữ chứ đừng mơ ngày về.

Phú Cửng

Xe tăng
Cụ hỏi ngu quá, ngu đến nỗi không biết trả lời sao cho đúng. Vậy nên phong cho cụ là câu hỏi ngu nhất ngày

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy trên này có cụ kêu vợ chồng nhà nó tài sản không dưới vài trăm tỷ :))

Vài trăm tỷ ai chạy những con xe này nhỉ?

Chúng nó thổi giá lên để cùng có lợi đó, vk ck thằng này còn phông bạt mua thanh lý con xe 2 tỷ mà nó bảo xe mua 20 tỷ, nó còn đang cắm ở VCB Thái bình 5tỷ, đang bị bóc phốt ở FB kìa cụ , loại thằng QH thì 45 triệu nó chả hát vội

Trạng thái
Thớt đang đóng