[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

biahoihanoi

Xe lăn
Ối giời, cụ cứ nâng cao quan điểm
Nghệ sỹ thì cũng là người chứ có phải thánh nhân đâu nhất là mấy ông nghệ sỹ thị trường. Em gặp những oing này mấy lần rồi, được mời về đám cưới, dự như khách thôi, có thể trong đám trỏi vài tài lẻ mua vui cho thực khách.
Cụ cứ coi cụ nổi tiếng trên Of, có thằng nó chơi với bạn của cụ nó muón giao lưu với cụ nên nó nhờ bạn cụ dắt mối nhậu với cụ một bữa. Chả nhẽ khi thằng đó bị phốt người ta cũng gào cụ lên để chửi vì tội giao luu với nó à
Thoáng lên
Nếu làm trò mua vui, giao lưu xong trả tiền đường ai nấy đi như cụ nói thì đơn giản. Đằng này lại bô bô lên ơn nghĩa vào tù thăm nhau làm như người tốt tình nghĩa trời biển lắm thì mới nói chứ.

drchimnon

Xe tăng
Dân TB, NĐ có được lợi ko cụ? KO có họ, trước đấy em vẫn tưởng cái đường 21 từ Hà Nam lên Nam Định là Tasco đầu tư, làm mới bằng tiền túi từ đầu đến cuối.
Dỡ cái Bot này thì nhà xe họ được lợi mà ! Mấy chục đầu xe chạy mỗi ngày tiết kiệm được cả đống tiền!

Phuclongchau

Xe điện
Ối giời, cụ cứ nâng cao quan điểm
Nghệ sỹ thì cũng là người chứ có phải thánh nhân đâu nhất là mấy ông nghệ sỹ thị trường. Em gặp những oing này mấy lần rồi, được mời về đám cưới, dự như khách thôi, có thể trong đám trỏi vài tài lẻ mua vui cho thực khách.
Cụ cứ coi cụ nổi tiếng trên Of, có thằng nó chơi với bạn của cụ nó muón giao lưu với cụ nên nó nhờ bạn cụ dắt mối nhậu với cụ một bữa. Chả nhẽ khi thằng đó bị phốt người ta cũng gào cụ lên để chửi vì tội giao luu với nó à
Thoáng lên
Thế này, với những loại như Quang hà, Công vượng... thì tôi tẩy chay nhưng với loại như ông Trần nhượng không những tẩy chay mà tôi lên án, đơn giản là vì ông ta đang ăn lương bằng tiền thuế của chúng tôi, đúng ra ô ta phải là người mang những mặt xấu xa như vk ck Đường nhuệ ra lên án thì lão lại ngao du kết tình huynh đệ với chúng nó. Cái đáng nói ông ta là NSND, những việc làm của lão sẽ làm hỏng cả thế hệ trẻ, còn bạn thoáng thì bạn cứ thoáng, kệ tôi

anhlucky22

Xe đạp
Thế này, với những loại như Quang hà, Công vượng... thì tôi tẩy chay nhưng với loại như ông Trần nhượng không những tẩy chay mà tôi lên án, đơn giản là vì ông ta đang ăn lương bằng tiền thuế của chúng tôi, đúng ra ô ta phải là người mang những mặt xấu xa như vk ck Đường nhuệ ra lên án thì lão lại ngao du kết tình huynh đệ với chúng nó. Cái đáng nói ông ta là NSND, những việc làm của lão sẽ làm hỏng cả thế hệ trẻ, còn bạn thoáng thì bạn cứ thoáng, kệ tôi
Cha ĐN là xl nhất, bt thì cứ anh em này nọ như anh em ruột vậy, giờ im xóa sạch mọi hình ảnh

coquay

Xe container
bây trách mằng Quang Hà hay giới nghệ sĩ cũng ko thiệt cho họ, vì đấy là nghề của người ta họ chỉ đi biểu diễn khi đc mời thôi.
Họ đi hát cũng khá bận nhà bao việc, thời gian đâu mà khi có bất kể lời mời diễn ở đâu, trước khi đến còn phải điều tra các kiểu xem người mời là ai. Chưa kể chẳng may có biết là đúng dân xhd thì nhiều khi cũng khó từ chối ngại làm mếch lòng nhau mà, từ chối nhiều có khi sau khỏi đến các vùng đấy diễn luôn có khi bị chứi bới là kiêu căng làm màu các kiểu.
Còn chưa kể nguồn thu nhập chính của ca sĩ là đi diễn ở các bar, mà diễn ở các bar môi trường phưc tạp vớ vẩn đang hát ăn cốc hay cả cái chai từ dưới bay lên ngay.
cs còn có khi cố phải thiết lập mối quan hệ thân thiết với xhd để còn yên ổn biểu diễn nữa chứ. với những cs bình thường nguồn thu chính là diễn ở các tỉnh. Từ ngôi sao hạng A hay đến cs hội chợ đều như nhau hết.

ps: trước em có ngồi với QH 1,2 lần thấy nc cũng hòa đồng ko kiêu căng kiểu ngôi sao gì cả.
Có lần em chứng kiến luôn mấy ae đang ngồi rượu ốc với nhau có cả QH ngồi cùng, có cậu thanh niên bàn bên cạnh nói ơ anh QH à hôm trc vừa nghe anh hát anh uống với bon em ly, anh Cường quản lý với QH vui vẻ qua ngồi giao lưu luôn. Đấy nhiều khi khó từ chối lắm nhiều khi ko thích vẫn phải nc xã giao giữ hình ảnh với mọi người.

đúng bọn xướng ca vô loài
Tẩy chay thằng Quang Hà này cho nó sáng mắt ra.

biahoihanoi

Xe lăn
Sao phải chửi bạn ấy?

Mình thì lại đánh giá bạn Hà sống có trước có sau, không phải là phường lật lọng, tráo trở.

Nếu một người đã từng giúp đỡ các cụ, thân thiết với các cụ, một ngày các cụ phát hiện ra người đó là giang hồ, là tội phạm, thế các cụ có quay ra tát nước theo mưa, chửi bới, phủi sạch quan hệ không?

Sống thế mới là bất tín bất nghĩa.

Thằng có tội thì đền tội là đúng, nhưng bọn tráo trở hèn mạt thì cũng chẳng ra gì.
Làm gì có chuyện 1 ngày nào đó phát hiện ra giang hồ. Nó biết thừa giang hồ thuê hát. Ừ trả tiền thì hát, dọa nạt hoặc sợ giang hồ thì hát không sao. Nhưng khi cả xã hội đang lên án tội ác bất nhân nhà Đ D thì QH lại bô bô lên là người tình nghĩa thì không chấp nhận được. Tương lai nhà Đ D là hết nhưng QH còn dài, có khi chỉ vì 1 câu nói mà tai hại khôn luòng.

cunhoang

Xe tăng
Bịt mặt thế ko sợ trả thù, trấn áp dám mạnh hơn, loanh quanh là hàng xóm bắt nhau, em nghe thằng e họ em bên đó kể, bọn OMOH rất nhiều người gốc trẻ mồ côi, đ tạo từ nhỏ nên máu lạnh + bản tính cục súc của Ivan nên là nỗi ác mộng của tội phạm và cả lđ chui n Việt, nó vào xưởng đen n Việt, bờ tường 2-3 m nó công kênh nhau lao vào rầm rầm, ngoan thì nằm sấp xuống, ko nhìn, ngáo ngơ thì chỉ 1 vả là sập nguồn
Bọn này toàn cao 2m, 1 vả của nó thì xđ. Nhưng nó k bjo đánh con gái kể cả là bhp hay lđ chui. Nó bắt được đàn ông thì xác định đứng hàng ngang nó đánh như đánh bao cât.

Muon_biet

Xe cút kít
Chỉ đáng buồn là bộ máy lđ TB trước đây, dân trả lương cao mà không đáp ứng lòng mong mỏi và tin tưởng của dân!

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Tao thay mặt đội thần linh cảnh báo với tụi nước Việt Nam như sau:
- Tụi tao cho bọn chính quyền 3 ngày để dẹp ngay cái trò hút máu người như lũ quỷ ma đi.
- Xét nghiệm nhanh tỉ lệ chính xác gần như bằng 0 sao tụi mày vẫn ép buộc người dân xét nghiệm hả.

Dân chỉ chết khi thiếu khí oxy và tiền thôi, có mấy ai chết vì thiếu máu đâu mà tụi mày vẫn tuyên truyền theo kiểu lừa đảo súc vật thế hả.

Tụi mày là cái dek gì mà có quyền ngăn dân ra công viên hay ép dân phải đeo khẩu trang cơ chứ. Họ có phải là động vật nguy hiểm mang dao kiếm đâu.

Tao và các vì thần cho tụi mày 3 ngày để dẹp ngay tất cả các lệnh ép buộc dân phải làm như trên, không hiến màu lấy máu dân nữa.

Sau 3 ngày tới hết hôm 22/04/2020, nếu vẫn không có chỉ thị từ bộ cơ quan nhà nước ban ra, thì đừng có trách tại sao "các lãnh đạo cấp cao" những người có dính líu hồn siêu phách lạc, chết vì tai nạn.

Đây là mệnh lệnh và tin thật, không tin bọn mày gọi thần tài thổ địa lên mà hỏi.
Còn dăm ba lũ tu tiên tu đạo kết đan, nguyên anh hay phong thuỷ đạo chích gì đó thì chả phải đối thủ của tao đâu.

Ký tên
Phật Sống Bồ Tát Di Lạc
Cụ này chưa tỉnh à :D

xetaiben1979

Xe buýt
Nhưng nghe nói mới thanh toán trước 2 tỏi thôi cụ, cái này là e hóng bên FB không biết thực hư ra sao
Hôm trc em nt nc với cứ em bán xe trên vietauto , trêu có mua lại ko , nó chỉ cười. Mà em nghĩ trả trc 2 tỏi ko cho mang xe về đâu. Bên cty e cũng mua 1 có ở đấy trả đủ mới cho xe ra showroom ấy chứ

Lão Đánh Cá

Xe đạp
Tao 3:-O thay mặt đội thần linh cảnh báo với tụi nước Việt Nam như sau:
- Tụi tao cho bọn chính quyền 3 ngày để dẹp ngay cái trò hút máu người như lũ quỷ ma đi.
- Xét nghiệm nhanh tỉ lệ chính xác gần như bằng 0 sao tụi mày vẫn ép buộc người dân xét nghiệm hả.

Dân chỉ chết khi thiếu khí oxy và tiền thôi, có mấy ai chết vì thiếu máu đâu mà tụi mày vẫn tuyên truyền theo kiểu lừa đảo súc vật thế hả.

Tụi mày là cái dek gì mà có quyền ngăn dân ra công viên hay ép dân phải đeo khẩu trang cơ chứ. Họ có phải là động vật nguy hiểm mang dao kiếm đâu.

Tao và các vì thần cho tụi mày 3 ngày để dẹp ngay tất cả các lệnh ép buộc dân phải làm như trên, không hiến màu lấy máu dân nữa.

Sau 3 ngày tới hết hôm 22/04/2020, nếu vẫn không có chỉ thị từ bộ cơ quan nhà nước ban ra, thì đừng có trách tại sao "các lãnh đạo cấp cao" những người có dính líu hồn siêu phách lạc, chết vì tai nạn.

Đây là mệnh lệnh và tin thật, không tin bọn mày gọi thần tài thổ địa lên mà hỏi.
Còn dăm ba lũ tu tiên tu đạo kết đan, nguyên anh hay phong thuỷ đạo chích gì đó thì chả phải đối thủ của tao đâu.

Ký tên
Phật Sống Bồ Tát Di Lạc
Hít trúng khói Hương Nhang đểu của China hay sao vậy ?

Trạng thái
Thớt đang đóng