[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Xe 7 tỷ, trả tiền mặt 2 tỷ, còn 5 tỷ ngân hàng trả hộ.

Hôm trc em nt nc với cứ em bán xe trên vietauto , trêu có mua lại ko , nó chỉ cười. Mà em nghĩ trả trc 2 tỏi ko cho mang xe về đâu. Bên cty e cũng mua 1 có ở đấy trả đủ mới cho xe ra showroom ấy chứ

cunhoang

Xe tăng
Chúng nó thổi giá lên để cùng có lợi đó, vk ck thằng này còn phông bạt mua thanh lý con xe 2 tỷ mà nó bảo xe mua 20 tỷ, nó còn đang cắm ở VCB Thái bình 5tỷ, đang bị bóc phốt ở FB kìa cụ , loại thằng QH thì 45 triệu nó chả hát vội
Loại con Dương mà ăn đc 450tr hát hôm sinh nhật của nó thì chỉ có đầu bò cụ nhẻ :))

chachipheo

Xe buýt

Tập Lái 2019

[Tịch thu bằng lái]
em đồng ý. chả thế mà mafia Ý mãi vẫn là mafia. mafia Nga vài năm đã thành tỉ phú, doanh nhân thành đạt, ông bầu... hết
E hèm 🤣 cụ nói đúng, nó đã vượt qua cả khái niệm mafia rồi. Trở thành một dạng na ná các tơ-rớt có sức chi phối cực lớn.

Đại dương

Xe tải
bây trách mằng Quang Hà hay giới nghệ sĩ cũng ko thiệt cho họ, vì đấy là nghề của người ta họ chỉ đi biểu diễn khi đc mời thôi.
Họ đi hát cũng khá bận nhà bao việc, thời gian đâu mà khi có bất kể lời mời diễn ở đâu, trước khi đến còn phải điều tra các kiểu xem người mời là ai. Chưa kể chẳng may có biết là đúng dân xhd thì nhiều khi cũng khó từ chối ngại làm mếch lòng nhau mà, từ chối nhiều có khi sau khỏi đến các vùng đấy diễn luôn có khi bị chứi bới là kiêu căng làm màu các kiểu.
Còn chưa kể nguồn thu nhập chính của ca sĩ là đi diễn ở các bar, mà diễn ở các bar môi trường phưc tạp vớ vẩn đang hát ăn cốc hay cả cái chai từ dưới bay lên ngay.
cs còn có khi cố phải thiết lập mối quan hệ thân thiết với xhd để còn yên ổn biểu diễn nữa chứ. với những cs bình thường nguồn thu chính là diễn ở các tỉnh. Từ ngôi sao hạng A hay đến cs hội chợ đều như nhau hết.

ps: trước em có ngồi với QH 1,2 lần thấy nc cũng hòa đồng ko kiêu căng kiểu ngôi sao gì cả.
Có lần em chứng kiến luôn mấy ae đang ngồi rượu ốc với nhau có cả QH ngồi cùng, có cậu thanh niên bàn bên cạnh nói ơ anh QH à hôm trc vừa nghe anh hát anh uống với bon em ly, anh Cường quản lý với QH vui vẻ qua ngồi giao lưu luôn. Đấy nhiều khi khó từ chối lắm nhiều khi ko thích vẫn phải nc xã giao giữ hình ảnh với mọi người.
Vâng, cụ nói chuẩn, chả lẽ giờ tẩy chay cả công ty cung cấp vật liệu khi xây nhà ĐN, rồi bọn bán quần áo cho vợ chồng nhà nó...?

minh0075

Xe điện
Các anh giám đốc trung tâm quỹ đất của các huyện liệu có liên luỵ gì ko các cụ; tay này có bẻ huyện nào nó cùng thò vòi vào.
Bảo sao đất dưới xã mấy năm nay cứ sốt sình sịch mà dân đâu lắm tiền đến vậy

biahoihanoi

Xe lăn
Vâng, cụ nói chuẩn, chả lẽ giờ tẩy chay cả công ty cung cấp vật liệu khi xây nhà ĐN, rồi bọn bán quần áo cho vợ chồng nhà nó...?
Cụ này hiểu sai bản chất câu chuyện. Thằng QH ân nghĩa với nhà Đ D thì im cái mồm mà vào thăm nó ttong tù chả ai có ý kiến gì. Đằng này bô bô trên mặt báo là tình nghĩa lớn, rồi sẽ cho quản lý vào thăm trong tù. Tiền nó trả cho QH hậu hĩnh cũng là tiền nó đi ăn cướp, ăn xác chết thì hay ho gì mà la lên. Cụ đọc bài báo ấy chưa? Có cửa hàng vật liệu hay quần áo nào khen nhà giang hồ không mà tẩy chay?.

hoasuu88

Xe tăng

coquay

Xe container
Việc phao tin mời ca sỹ hát với cát sê cao nhằm 2 mục tiêu:
1. Người trả khoe giàu
2. Ca sỹ khoe tài năng
Trên thực tế tiền công hát giao nhận với nhau có 450 vạn đồng.
Như kiểu tăng khống giá trị đôi bên vậy nhỉ ai cũng có lợi, như sau vụ 450 củ ai mời hát đám cưới sau khi giảm 50% vì mối quan hệ thân thiết giá vẫn còn 200 củ :D

xmen_pro

Xe điện
Thế thì cụ chưa hề biết quy định rồi, cái cũng phải tuân theo quy định cứng, trung tâm KHÓ và KHÔNG thể điều chỉnh nếu không có tay Đường. Tay như tay chân nhà Đường mới là người điều khiển chính giá cả chứ TT đấu giá ngồi đó mà điều vào mắt
Định được giá và điều chỉnh đc giá... là bố và ông nội của 2 thằng trên cụ ạ. 2 thằng này chỉ là 2 con tốt trên bàn cờ thui.

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này hiểu sai bản chất câu chuyện. Thằng QH ân nghĩa với nhà Đ D thì im cái mồm mà vào thăm nó ttong tù chả ai có ý kiến gì. Đằng này bô bô trên mặt báo là tình nghĩa lớn, rồi sẽ cho quản lý vào thăm trong tù. Tiền nó trả cho QH hậu hĩnh cũng là tiền nó đi ăn cướp, ăn xác chết thì hay ho gì mà la lên. Cụ đọc bài báo ấy chưa? Có cửa hàng vật liệu hay quần áo nào khen nhà giang hồ không mà tẩy chay?.
Đầu tiên em còn đoán là đầy ẻm bán hàng sẽ khoe ảnh chụp chung với ảnh , rồi live chym kể truyện tình cảm. Rồi sẽ chờ đợi thăm nom anh ấy cơ !!!
Tranh thủ bú fame cả thôi ! Mà nó nói kiểu a có tội kà có tội với pl chứ với e vẫn tốt mà

drchimnon

Xe tăng
Em ko biết nội tình vì cũng thấy có đấu đá nhau. Như em đã nói là công của nhiều người. Tuy nhiên, e thấy a HÙng này ngồi ở lán suốt, đấu tranh ác. Ngày dỡ trạm, dỡ lán a Hùng cũng có mặt cùng với những người cầm đầu phản đối BOT. BOT Tân Đệ em ko thấy Hà Văn Nam đâu cả.
Cái Bot bên kia công lớn của HV Nam , cái 21 cũng không phải công của ông này đâu !

Trạng thái
Thớt đang đóng