[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Niemvuinho

[Tịch thu bằng lái]
Thế nếu cụ có con gái tầm 20 tuổi, mà ngồi trên lòng và ôm cổ 1 người đàn ông không cùng huyết thống như vậy thì cụ cũng vô tư nhỉ, tôi thực sự thua cụ rồi

E thấy trên báo nói về Dương thì năm 2000 cưới ck đầu, ko có con. Năm 2003 cưới Đường.

Chỉnh sửa cuối:

cunhoang

Xe tăng
Có thể là vì Đ nuôi nó từ lúc nhỏ nên thân như vậy. Trước em thỉnh thoảng vào fb nhà này, việc làm ăn và xã hội em ko biết nhưng thấy gia đình, vợ chồng thì khá yêu thương nhau (theo cách của họ), nên dù có chém chuyện khác thì cũng ko thể nói bừa là bố dượng chén con gái nọ kia được. Theo cụ bà vợ kia nếu ko vô tư thì có để 2 người kia vô tư thế ko?
Ghét thì ghét cũng k nên nói vậy, em cũng ko cổ suý. Em nghĩ lão này chiều con riêng của vợ lắm nên nó mới yêu quý thế.

Hoàng Trang

Xe ngựa
Không sai mà chẳng thấy rót rượu em bao giờ. Lời hứa cũng mây gió đâu đó :)
Mặc dù rượu em cũng chỉ đi phân phối lại cho người... tốt thôi :D
Theo đúng tinh thần thread thì em tặng cụ ly vang nhé. Còn bỏ đá hay không là tùy cụ :))

HangLaoThai

[Tịch thu bằng lái]
Có thể là vì Đ nuôi nó từ lúc nhỏ nên thân như vậy. Trước em thỉnh thoảng vào fb nhà này, việc làm ăn và xã hội em ko biết nhưng thấy gia đình, vợ chồng thì khá yêu thương nhau (theo cách của họ), nên dù có chém chuyện khác thì cũng ko thể nói bừa là bố dượng chén con gái nọ kia được. Theo cụ bà vợ kia nếu ko vô tư thì có để 2 người kia vô tư thế ko?
Đuòng là rổ rá cạp lại, và kể cả bố đẻ và con gái thì cũng không nên vì con gái nó lớn rồi, mình là bố và đàn ông nên có khoảng cách giữ ý.
Nhà này phải nói là văn hoá kỳ dị vã i nô ì

SEKONE

[Tịch thu bằng lái]
Đại ka cỡ Đường huynh vào tù liệu có bị ăn tẩn không các ông? Hay là nó vào lên chức đại bàng luôn?

Sazi

Xe điện
Đuòng là rổ rá cạp lại, và kể cả bố đẻ và con gái thì cũng không nên vì con gái nó lớn rồi, mình là bố và đàn ông nên có khoảng cách giữ ý.
Thêm bác này nhìn ảnh + tầm nhìn đáy giếng. Điều gì họ sai họ phải chịu, bạn đừng nhìn ảnh rồi bới móc họ, điều này không làm bạn sang hơn, ngược lại đang chứng minh sự hẹp hòi, nhỏ nhen đấy.

Dẫn Tinh Viên

Xe buýt

Aiknow

Xe hơi
Ngày trước em ko biết, nghĩ là bố đẻ nên cũng ko thấy dị lắm. Còn nếu là bố dượng nhưng nuôi nó đến nay là 17 năm rồi thì cũng chỉ là thân thiết quá, hơi khác bình thưởng chút nhưng để đánh giá đến chuyện loạn luân hay gì thì lại là 1 khía cạnh chưa bao giờ nghĩ đến.

wind_nol0v3

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Bác ý ko sạch và làm mạnh thì nát bét từ TƯ đến địa phương rồi, mà anh Sáng Lớn e thấy càng ngày càng giống anh 3X, toàn đệ biến chất từ anh Ngựa đến Anh Phan đến anh TVV
Giống cái gì cụ, cùng hội cùng phường với nhau mà, con nhang đệ tử có ai thua kém ai đâu

Yeuphunu

Xe điện
Thêm bác này nhìn ảnh + tầm nhìn đáy giếng. Điều gì họ sai họ phải chịu, bạn đừng nhìn ảnh rồi bới móc họ, điều này không làm bạn sang hơn, ngược lại đang chứng minh sự hẹp hòi, nhỏ nhen đấy.
Ý cụ như ý tôi đó.
Tôi đã nói từ mấy trang trước, 1 ông phản đối nói tôi tay nhanh hơn não, rồi mấy ông hùa vào cổ súy cái tư tưởng đó.
OF sau 2012 ô hợp thật, nhưng tư tưởng này phải nói rất nhỏ nhen, hèn hạ với đàn ông trưởng thành cụ ạ.

Dẫn Tinh Viên

Xe buýt

Abram

Xe điện
Theo đúng tinh thần thread thì em tặng cụ ly vang nhé. Còn bỏ đá hay không là tùy cụ :))
Gì chứ, riêng rượu thì em đạt đến tầm vô thường rồi :))
Tất cả những người vang em có chủ đích em đều mời lại vốt k.
Vang em chỉ rót cho các chã khi em thấy ngứa mắt thôi. Mợ nên theo em, tương lai sẽ xán lạn, lần nào em vang cũng thấy rót vốt ka lại :))
Còn lại thì dùng cho còm nào em thấy hợp lý hoặc tất cả những còm trong thớt em mở (đừng quá đáng là được :)) ).
Nhiều khi cũng thấy áy náy khi cụ, mợ nào đấy rót cho mình mà mình không rót lại được. Mợ có áy náy như em không ~X(

vieteuro

Xe container
"… Xe chúng tôi đang trên lối vào tư gia của đại doanh nhân thành đạt kiêm võ sư ngũ đẳng huyền đai karatedo Nguyễn Xuân Đường. Tư gia tọa lạc trên mảnh đất rộng lớn nằm ngay giao lộ thuộc loại sầm uất nhất nhì thành phố quê lúa Thái Bình. Cung cách bài trí xây cất cũng na ná như những biệt thự pha trộn giữa kiến trúc Nga cổ với nét chấm phá của phong cách xây dựng kiểu phố thị Việt Nam những năm đầu đổi mới.

Ấn tượng đầu tiên là vị doanh nhân tuổi 50, trong màn mưa xuân rơi nhẹ, lái chiếc xe chở phu nhân từ phòng khách kiêm gara ra vỉa hè tiếp khách. Cái bắt tay truyền đi cảm giác sinh khí ấm nóng mà người võ sư ngũ đẳng huyền đai ít có. Tôi ngó cái dáng vẻ hẵng còn khoát hoạt lắm, với phong thái đủng đỉnh, chắc chắn mà ngời lên cái cốt cách khoan dung, đĩnh đạc của một bậc võ sư mà thầm ghen với ông trời khi cho Xuân Đường quá nhiều ân sủng..."

Em tập làm Xuân Ba phát.

t.
unnamed (1).jpg
Of toàn ngọa hổ tàng long về nghề báo :)) =))

ducvt8x

Xe tăng
Chai vang kia là vang sangria tây ban nha, uống kèm đá mới ngon!

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn

Tuệ Chi

Xe máy
E thấy trên báo nói về Dương thì năm 2000 cưới ck đầu, ko có con. Năm 2003 cưới Đường.
Năm 2003 cưới Đường thì làm j con gái đã đi học thạc sĩ bên Can hử cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng