[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

holland

Xe tăng
Đuòng là rổ rá cạp lại, và kể cả bố đẻ và con gái thì cũng không nên vì con gái nó lớn rồi, mình là bố và đàn ông nên có khoảng cách giữ ý.
Nhà này phải nói là văn hoá kỳ dị vã i nô ì
Vừa đọc báo thấy nói D với chồng cũ không có con, nhưng con bé Thư chắc phải già hơn tuổi 2003.
Tôi cũng chỉ thấy kỳ dị chứ không nghĩ chén nọbkia. Chắc con bé phải được chiều chuộng lắm mới yêu quý bố vậy.

Juhu

Xe buýt
Thêm bác này nhìn ảnh + tầm nhìn đáy giếng. Điều gì họ sai họ phải chịu, bạn đừng nhìn ảnh rồi bới móc họ, điều này không làm bạn sang hơn, ngược lại đang chứng minh sự hẹp hòi, nhỏ nhen đấy.
Khi nào e đỗ xe trc cổng nhà hàng xóm rầu cụ đi cãi hộ e nhá ;))

Sazi

Xe điện
Khi nào e đỗ xe trc cổng nhà hàng xóm rầu cụ đi cãi hộ e nhá ;))
Văn minh họ hiểu đường vỉa hè là của xã hội, Khi nhân thức bạn cao hơn bạn hiểu tại sao phải cấp giấy CNQSDĐ mà không cấp đường, vỉa hè...

Juhu

Xe buýt
Nhà mặt đường hiển nhiên được sử dụng vỉa hè và đường trước cửa nữa. Khi nhân thức bạn cao hơn bạn hiểu tại sao phải cấp giấy CNQSDĐ mà không cấp đường, vỉa hè...
Vậy hả =))=)):)) e cứ nhớ 1 thớt trc cụ bảo cửa nhà phải xây tránh cái chỗ đỗ xe cơ mà nhỉ

theanhhvtc1810

Xe hơi
Thấy nhiều cụ comment vụ bố dượng- con gái. Em thấy hơi lố nên vào còm với cung cấp thêm thông tin cho các cụ chém cho xôm
  • Ông Đường có 1 con trai riêng nhưng bố con không ở gần nhau. Cô con gái tên Thư- là con riêng của vợ, ông nuôi từ bé thì tình cảm bố con trong sáng, có cái ảnh chụp ngồi trên đùi thì có gì đâu mà dị nghị. Bố nào chẳng quý con gái
  • Bà Dương sinh năm 80, trước lấy anh Sự, bố làm trưởng giao thông huyện Tiền Hải
  • Ông Đường quê ở Nam Cao- Kiến Xương. Bà Dương thì quê An Ninh- Tiền Hải. Đất An Ninh này trước thuộc Kiến Xương. Mãi những năm 197x thì cắt về Tiền Hải. Đây là đất địa linh và sinh ra nhiều nhân kiệt. Đố các cụ biết có những ai ? :P:P:P

rgbhis

Xe tăng
Thấy nhiều cụ comment vụ bố dượng- con gái. Em thấy hơi lố nên vào còm với cung cấp thêm thông tin cho các cụ chém cho xôm
  • Ông Đường có 1 con trai riêng nhưng bố con không ở gần nhau. Cô con gái tên Thư- là con riêng của vợ, ông nuôi từ bé thì tình cảm bố con trong sáng, có cái ảnh chụp ngồi trên đùi thì có gì đâu mà dị nghị. Bố nào chẳng quý con gái
  • Bà Dương sinh năm 80, trước lấy anh Sự, bố làm trưởng giao thông huyện Tiền Hải
  • Ông Đường quê ở Nam Cao- Kiến Xương. Bà Dương thì quê An Ninh- Tiền Hải. Đất An Ninh này trước thuộc Kiến Xương. Mãi những năm 197x thì cắt về Tiền Hải. Đây là đất địa linh và sinh ra nhiều nhân kiệt. Đố các cụ biết có những ai ? :P:P:P
Có cụ TQV đúng ko bác?

transporter3

Xe điện
Em bổ xung thêm anh VVT.

theanhhvtc1810

Xe hơi
Nhân nói về đất Kiến Xương, trước gọi là Phủ Kiến Xương. Đây là nơi sinh thành 1 vị lãnh đạo tài giỏi, mà nhiều người không/ chưa/ ít biết đến. Cụ từng giữ chức Uỷ viên Bộ Chính trị, Trưởng ban Tổ chức Trung ương 2 NHIỆM KÌ. Mời các cụ đọc

Trạng thái
Thớt đang đóng