[Funland] Vụ Đường Duơng ở Thái Bình

Trạng thái
Thớt đang đóng

Pilota

Xe điện
Haha, hàng chục năm em cũng bóc lịch lấy trứng. Sau bà già chuyển sang trấu hoặc mùn cưa thì an toàn tuyệt đối mà đỡ mất thời gian
Hehehe

Không cần cầu kỳ vậy cụ.
Cụ cứ nhét túi bóng, túi cước rồi buộc thật chặt, đừng để trứng động đậy va vào nhau; Thì cụ có đi từ HN vào đến SG cũng không bị sứt mẻ 1 quả nào. Kinh nghiệm của thằng đã từng thồ trứng bằng sọt từ Thường Tín về VP để ấp trứng vịt lộn bán rồi cụ nhé. :))

lạc lối

Xe điện
Mà tôi biết cụ éo phải TB mà chém như đúng rồi, biết tỉnh ở chỗ nào ko?
Uầy cụ lại nóng , vào đúng trong tâm thì cụ cứ né rồi lại đé.o lắt - e chỉ muốn thông tỏ cái vụ cụ nói Doanh nhân trả 2 lần cho khoản vay 900 thì cụ lại cứ lẩn như trạch là sao nhể

Phuclongchau

Xe điện
Hỏi thế bố ai trả lời được ☺. Tuy nhiên, theo thiển nghĩ của em là để ở khu vực bếp, không phải để cạnh ngai vàng. Ý của hắn là vị trí đặt để thôi.
Mà bình đó làm gì được lavi,bình 12k bán đầy ngoài đường

Pilota

Xe điện
Em chả bênh gì thằng này nhưng nhiều cụ tởm vl, chả khác mịa gì mấy con mẹ hàng cá ngồi buôn & bình phẩm "có khi thịt cả mẹ lẫn con" này nọ :T Éo hiểu con gái các cụ lớn lên bị mấy thằng ml bình phẩm vô căn cứ thì các cụ cảm thấy ntn :T

Hết rượu mời cụ rồi.

Hay uống tạm vang nhá. :))

• Vodka
Reactions: m4s

davidhaii

[Tịch thu bằng lái]
Tên nó là Hoàng Hà thì phải, lâu rồi em không nhớ.
Tầm lúc đấy là Long Nhật đang nổi, nó đi với mấy cậu sv Dulich viện Mở . Xong có 2 đứa bị bắt đi khách đồng tính em còn bảo hay mày bắt sóng cả đội đấy rồi đi theo LN !
Quang Hà cụ ạ. Nó cũng nhiều fan ra phết, toàn thấy đi hát ở nhà các đại gia.

nowhereland

Xe điện
Uầy cụ lại nóng , vào đúng trong tâm thì cụ cứ né rồi lại đé.o lắt - e chỉ muốn thông tỏ cái vụ cụ nói Doanh nhân trả 2 lần cho khoản vay 900 thì cụ lại cứ lẩn như trạch là sao nhể
Hai ông này đùa dai nhỉ, mãi chưa xong.
Mà cụ tranh cãi với cụ ấy làm gì khi cụ ấy cứ nhất mực bênh con nợ dìm con Đường?
Vay tay bo mà 6%/tháng thì chỉ ngang cho vay cầm đồ, gì mà đã được gọi là tín dụng đen. 900tr mà lên 11 tỏi lãi suất 73%/năm thì cụ thử tính xem bao nhiêu năm mới lên được bằng đấy? Nói phét nó cũng phải logic theo thực tế chứ nói bừa linh tinh thì tranh luận làm gì cho mất công.

Aiknow

Xe hơi
Không cần cầu kỳ vậy cụ.
Cụ cứ nhét túi bóng, túi cước rồi buộc thật chặt, đừng để trứng động đậy va vào nhau; Thì cụ có đi từ HN vào đến SG cũng không bị sứt mẻ 1 quả nào. Kinh nghiệm của thằng đã từng thồ trứng bằng sọt từ Thường Tín về VP để ấp trứng vịt lộn bán rồi cụ nhé. :))
Buộc nilông thì chỉ bí quá thôi, chứ nhà em lúc nào cũng phải để sẵn lịch to với báo nhân dân của cụ già để bọc trứng :))

3NGU

Xe máy
Ai nhanh tay hơn não thì anh em ofer đọc sẽ biết, về gia đình này và vụ cụ có chắc biết nhiều hơn tôi và một số anh em ở đây không?
Thế nếu cụ có con gái tầm 20 tuổi, mà ngồi trên lòng và ôm cổ 1 người đàn ông không cùng huyết thống như vậy thì cụ cũng vô tư nhỉ, tôi thực sự thua cụ rồi

Dan du an

Xe cút kít
Thế nếu cụ có con gái tầm 20 tuổi, mà ngồi trên lòng và ôm cổ 1 người đàn ông không cùng huyết thống như vậy thì cụ cũng vô tư nhỉ, tôi thực sự thua cụ rồi
Đúng là nhìn như thế không ổn thật nhưng kệ thôi, ý cụ ấy có thể là không nên mang cái thứ kiểu hậu trường đó ra đây bàn. Em nghĩ cũng không nên thật.

Pilota

Xe điện
Buộc nilông thì chỉ bí quá thôi, chứ nhà em lúc nào cũng phải để sẵn lịch to với báo nhân dân của cụ già để bọc trứng :))

Thì đại loại là cụ cứ kiếm cái gì mà buộc trứng cho thật chặt, quả nó sát quả kia, nó không va vào nhau thì sẽ không bị vỡ cụ ah. Thằng bạn em nó thồ hai sọt con số lên đến cả vạn quả mà không bị vỡ quả nào đấy cụ.

Mà thôi, dẹp vụ trứng sang 1 bên để đỡ loãng thớt. Cho các cụ chém về 2 tay anh chị quê lúa không bị sao nhãng. :)

hamcuare!

Xe container
Thớt này vẫn hot nhỉ :).
Kể chuyện bọn lưu manh cho người bt thì có mà há hốc mồm nghe cả ngày k hết ly kỳ vì khác đời.
E hóng xem các a bên đội đỏ 17 bao giờ bị bế đi thôi!
Vẫn chỉ đau đáu nỗi niềm là một tỉnh nghèo, cả về đk địa lý vs tự nhiên, như TB sao để một lũ lưu manh nó cát cứ! Khổ!

Có sao đâu

Xe buýt
nhìn Dương sao E lại thấy nhiều nét giống chị Ngân của em, khá ổn đấy chứ.

humxam75

Xe điện
Kể cả nếu cùng huyết thống mà ngồi lên đùi thế cũng ko ổn. Cha con thì có thể ôm nhau, nhưng cũng ko nên ngồi như vậy

Aiknow

Xe hơi
Có thể là vì Đ nuôi nó từ lúc nhỏ nên thân như vậy. Trước em thỉnh thoảng vào fb nhà này, việc làm ăn và xã hội em ko biết nhưng thấy gia đình, vợ chồng thì khá yêu thương nhau (theo cách của họ), nên dù có chém chuyện khác thì cũng ko thể nói bừa là bố dượng chén con gái nọ kia được. Theo cụ bà vợ kia nếu ko vô tư thì có để 2 người kia vô tư thế ko?

HangLaoThai

[Tịch thu bằng lái]
Cụ đừng ác khẩu, cái này chưa biết thì ko nên nói.
Có một số gia đình dạy dỗ con hay lắm, con gái yêu bố mẹ và suốt ngày khen bố đẹp trai dù cũng 20 tuổi rồi.
Cháu đã gặp nhiều.
ở đây là bố dượng, mọi chuyện có thể lắm

TimeBreak

[Tịch thu bằng lái]
Nhà báo cho cái ảnh minh hoạ mà chả chọn mặt mũi các anh gì cả nhể

Trạng thái
Thớt đang đóng