[Funland] Vòng 3 VL WC 2022 - Chông gai giúp ta trưởng thành

f1_hn

Xe container
Điểm chuẩn rồi cụ. Dũng 4 còn duy mạnh vs hải quế thì dự bị thôi. Tạ quá rồi, quả cuối trận đi bóng sân nhà đòi đua tốc độ vs tiền đạo tq kết quả mất bóng phạm lỗi, đúng tấu hải. Trình vleage thôi.
Thành Chung dần sẽ chiếm suất của Duy Mạnh...trung vệ lệch trái thì vẫn chưa có ửng cử viên thay dc. Ông Park đang muốn đào tạo Thanh Bình đá lệch trái mà chưa thấy cửa sáng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Thành Chung dần sẽ chiếm suất của Duy Mạnh...trung vệ lệch trái thì vẫn chưa có ửng cử viên thay dc. Ông Park đang muốn đào tạo Thanh Bình đá lệch trái mà chưa thấy cửa sáng
Dần dần 3 trung vệ của mình sẽ toàn tầm 1m85 đổ lên. Tuy nhiên, hy vọng VFF nên để Đội tuyển có sự kế thừa. Cụ Park nghỉ, thay cụ mới với trường phái mới nữa lại căng. :(

Nghen loc

Xe tăng
Dần dần 3 trung vệ của mình sẽ toàn tầm 1m85 đổ lên. Tuy nhiên, hy vọng VFF nên để Đội tuyển có sự kế thừa. Cụ Park nghỉ, thay cụ mới với trường phái mới nữa lại căng. :(
Tôi đoán hết năm nay cụ Park sẽ nghỉ, ko ký tiếp hợp đồng nữa. Người thay cụ có khả năng cao sẽ là tiếp tục một hlv người Hàn, cụ Lê sẽ là ứng cử viên cao đấy. Việt Nam tạo ra một trào lưu hlv người Hàn tại các đội tuyển quốc gia đông nam á khi có 4/11 đội tuyển sử dụng hlv Hàn: Việt Nam, Indo, Mã lai và sắp tới sẽ là Singapo.

Bắp cải

[Tịch thu bằng lái]
Lứa trẻ này em thấy cũng có độ lì đòn trước truyền thông đấy chứ. :D Mấy ông cựu danh thủ hôm nay cấm thấy lên tus nào. Mọi lần Việt Nam thua là mấy ông ấy lên tus nhanh lắm. :D
Vào thời đại mà các cháu mặc cái cuồn thủng đýt phát là ngập trên mặt báo, thì phong độ đi xg chắc chịu áp lực ghê gớm lắm..
Cứ nhìn cách mà các ông vua áo đen phải khóa FB sau khi bắt trận bóng có tuyển VNam thì biết :))
Em thấy cậu Văn Đức vs Tiến Linh hnay may mắn quá...xém chút là phải deactive tk FB ;))
Đúng đấy cụ. Trong ba bộ phận cấu thành trận đấu bóng đá: cầu thủ, huấn luyện viên và cổ động viên thì cái ông cổ đông viên là khó chỉ đạo nhất và hay áp dụng tiêu chuẩn kép nhất.
Báo vnex có đăng lời của ông Park, em nhơd đại ý là "cdv đòi hỏi vừa phải khi 60 năm ms vào đc vl cuối lần đầu tiên". 👍

chẳng có tên

Xe tăng
Khó cụ ạ! Hlv nào cũng muốn mình có dấu ấn riêng. Nếu muốn kế thừa chắc chỉ có thuê lại trợ lý của thầy Park làm Hlv trưởng kế tiếp khi thầy nghỉ

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Tôi đoán hết năm nay cụ Park sẽ nghỉ, ko ký tiếp hợp đồng nữa. Người thay cụ có khả năng cao sẽ là tiếp tục một hlv người Hàn, cụ Lê sẽ là ứng cử viên cao đấy. Việt Nam tạo ra một trào lưu hlv người Hàn tại các đội tuyển quốc gia đông nam á khi có 4/11 đội tuyển sử dụng hlv Hàn: Việt Nam, Indo, Mã lai và sắp tới sẽ là Singapo.
Chỉ có một vài chuyên gia của Việt Nam chê cụ Park thôi chứ cả ĐNA họ nhìn thấy cụ Park tài năng như nào. Mà bản thân mấy ông chê cũng không nghĩ rằng chê lại là khen vì trước khi cụ Park cầm quân đếch có ông nào dám mở mồm ra đòi mình đè ngửa Thái Lan, TQ ra mà đá. Thậm chí còn đòi đôi công với cả Úc, Nhật, Ả rập Xê út. Hoang đường vãi cả ra. :P

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Khó cụ ạ! Hlv nào cũng muốn mình có dấu ấn riêng. Nếu muốn kế thừa chắc chỉ có thuê lại trợ lý của thầy Park làm Hlv trưởng kế tiếp khi thầy nghỉ
Em nghĩ VFF chắc sẽ thay đổi tư duy đó. HLV kế tiếp sẽ phát triển dựa trên nền tảng có sẵn chứ không phải đập đi xây lại. Thái họ loay hoay nhiều phong cách quá nên bị chững lại một thời gian.

Nghen loc

Xe tăng
Chỉ có một vài chuyên gia của Việt Nam chê cụ Park thôi chứ cả ĐNA họ nhìn thấy cụ Park tài năng như nào. Mà bản thân mấy ông chê cũng không nghĩ rằng chê lại là khen vì trước khi cụ Park cầm quân đếch có ông nào dám mở mồm ra đòi mình đè ngửa Thái Lan, TQ ra mà đá. Thậm chí còn đòi đôi công với cả Úc, Nhật, Ả rập Xê út. Hoang đường vãi cả ra. :P
Hôm nay cụ Park tâm sự rất thật về đòi hỏi của người hâm mộ. Chúng ta đang quá cảm xúc và cảm tính trong việc đòi hỏi kết quả tại vòng loại này của đội tuyển. Nếu chúng ta muốn đòi hỏi kết quả cao hơn nữa ở đội tuyển tại vòng loại như thế này thì ít nhất cũng phải chờ 2 kỳ vòng loại nữa, chứ ko phải lần đầu tiên được vào mà lại đòi thắng với hoà mấy anh top 8 châu á.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Hôm nay cụ Park tâm sự rất thật về đòi hỏi của người hâm mộ. Chúng ta đang quá cảm xúc và cảm tính trong việc đòi hỏi kết quả tại vòng loại này của đội tuyển. Nếu chúng ta muốn đòi hỏi kết quả cao hơn nữa ở đội tuyển tại vòng loại như thế này thì ít nhất cũng phải chờ 2 kỳ vòng loại nữa, chứ ko phải lần đầu tiên được vào mà lại đòi thắng với hoà mấy anh top 8 châu á.
Em thấy nhiều người chê vô lý phết. Nhưng mà thôi. Kệ. :D Quan trọng là lối đá của mình giờ đã có bản sắc riêng. Còn trình thì cứ phải từ từ. Lứa tuổi của anh em hiện nay vẫn chưa phải độ chín. Vẫn còn phát triển được.

Arjuna82

[Tịch thu bằng lái]
Tấn Trường có 2 nhược điểm, lớn tuổi, và khả năng tranh chấp 1:1 ngoài vùng 5m50 rất kém, không mạnh dạn lao ra

Ngược lại Tấn Trường chơi bóng bổng rất tốt, và khống chế tranh chấp tốt vùng 5m50.

Em nghĩ trận gặp Oman đưa Tấn Trường vào bắt ổn hơn, vì bọn Oman chơi bóng bổng cũng ghê.
Trận đó văn lâm bình phục rồi

FFX

Xe buýt
Hình như ông Park định đưa Thanh Bình vào thay Dũng 4 nên có cảnh hỏi han cậu này, nhưng sau đó thì Nguyên Mạnh chấn thương và cũng rút Duy ra nên thôi

Sungtazin

Xe tăng
Sơ kết học kì là chỉ có Hùng Dũng, Quang Hải, Trọng Hoàng và sắp tới là Hoàng Đức là những người không có người tiệm cận trình độ để thay thế. Còn lại mọi vị trí đều có để thay và còn có khả năng tốt hơn.

Sơ kết học kì là chỉ có Hùng Dũng, Quang Hải, Trọng Hoàng và sắp tới là Hoàng Đức là những người không có người tiệm cận trình độ để thay thế. Còn lại mọi vị trí đều có để thay và còn có khả năng tốt hơn.
Trọng Hoàng thì dần Tấn Tài sẽ ổn
Còn Văn Hậu bên kia thì khó. Chỉ còn mỗi Hồng Duy.
Còn bộ 3 CaseHungDung, ToniHoangDuc, LukaQuangHai thì đúng là ko thể thay nổi
Hiện tại và sau này đây là bộ 3 hay nhất từ trc đến nay.

Tomvichanakem

Xe tải
Úc vừa hoà Oman 2-2. Tức là nếu trận sau nó thắng Nhật thì nó sẽ bằng điểm và hơn ít nhất +4 hiệu số và ghi nhiều hơn 6 bàn thắng. Khi đó lượt cuối sẽ là Saudi (khi đó đã vào WC) - Úc và Nhật - Việt Nam. Nếu ÚC thắng sát nút Saudi thì Nhật phải thắng Việt Nam 7-0 mới được vào.
Tóm lại nếu Úc thắng Nhật ở trận sau thì dù bị loại nhưng VN vẫn là yếu tố rất quan trọng của bảng đấu :D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Úc vừa hoà Oman 2-2. Tức là nếu trận sau nó thắng Nhật thì nó sẽ bằng điểm và hơn ít nhất +4 hiệu số và ghi nhiều hơn 6 bàn thắng. Khi đó lượt cuối sẽ là Saudi (khi đó đã vào WC) - Úc và Nhật - Việt Nam. Nếu ÚC thắng sát nút Saudi thì Nhật phải thắng Việt Nam 7-0 mới được vào.
Tóm lại nếu Úc thắng Nhật ở trận sau thì dù bị loại nhưng VN vẫn là yếu tố rất quan trọng của bảng đấu :D
Em thích kịch bản này, để xem Nhật có đủ sức thích ăn Việt Nam bao nhiêu trái thì ăn như giang hồ vẫn thường đồn đại không. :D

E vẫn thấy phấn kích lắm, nghĩ mà tội cho các bạn bên Trung :))
Các cụ hay nhỉ, cứ thắng Tàu là nhao nhao hết lên. Em cũng thế =)). Qua mà ăn trắng 3 bàn thì máy bạn tàu buồn hơn nữa!

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Các cụ hay nhỉ, cứ thắng Tàu là nhao nhao hết lên. Em cũng thế =)). Qua mà ăn trắng 3 bàn thì máy bạn tàu buồn hơn nữa!
Em biết cười trên nỗi đau người khác là không nên, mà không nhịn được =))