[Funland] Võ Lâm Truyền Kỳ - Sever Long Giang (ronghongkong)

cucsat123

Xe tăng
Em cũng không rõ. Nhưng ngày xưa e toàn lấy acc nó đặt bẫy ở đầu sa mạc
Thằng huy cụ ạ.em của bang chủ st.có làm gì đâu ăn với đặt bẫy ks boss mà cụ.=)).cụ trước chơi nick nào bang nào vậy

Chauthanh11

Xe điện
Chơi VLTK mà không đánh nhau thì chán lắm . Phải đánh nhau nhiều thì trình PK mới lên được .
Đánh nhau nhiều bị -99% là bình thường mà

longhongkong

Xe buýt
Khôn lỏi nhưng thích là chuyển server cả bang sang đánh Thái Sơn có thằng Thế Phong chuyên chém gió, công thành 1 trận chiếm Phượng Tường cho biết xong về.
Ý anh là trình PK của dân chơi miền Bắc ( cả đánh solo lẫn đánh bang hội ) giỏi hơn dân chơi miền Nam ?

Dù thế nào thì em vẫn thấy dân miền Bắc chơi chắc lép lắm . Hihi

unitedkondom

Xe tải
Có những nik em còn nhớ: Vợ Chán đời, Tuổi Thơ đóng bỉm, Hoàng Ngạo Thiên...

Và, sẽ là thiếu sót nếu không nhắc đến Lô Đề Tiền trang Biện Kinh, Thiên Sơn Đồng Lão uy tín liên sẹc vơ

Alexia

Xe hơi
Xưa CTC em chơi 5 độc thú vui là giết TL. Họ vừa đuổi vừa xoáy HLBV , miệng cười cợt chửi rủa. Xong nằm vật ra :T
Hồi đấy em có quen 1 bạn TVB chuyển sang đánh đao, chơi 5Đ cũng rén phết cụ ạ, Chiếu Dạ húc trúng là đi đến 4/5 máu.
Thiếu Lâm đao có người tẩy tủy max SK chạy Xích Thố nó lao thẳng vào bơm máu dễ ăn phản đòn lắm cụ ạ.

giadep_emve

Xe hơi
Hồi đấy em có quen 1 bạn TVB chuyển sang đánh đao, chơi 5Đ cũng rén phết cụ ạ, Chiếu Dạ húc trúng là đi đến 4/5 máu.
Thiếu Lâm đao có người tẩy tủy max SK chạy Xích Thố nó lao thẳng vào bơm máu dễ ăn phản đòn lắm cụ ạ.
TL mà tăng kiểu phiến diện như vậy thì là cay 5d quá rồi. Tvb đao cung vậy để đánh 5d thì đc chứ đanh các phải khác ko thể dứt điểm đc họ. Cay mũi là chính khi bị khắc hệ vần thôi. Với cả thời đầu CTC thì tẩy tủy đắt và hiếm , cứ mò mẫm chơi thời ấy vui. Sau này các bản khác update họ giảm ưu thế 5D đi nhiều quá. Svr Trường Giang e chơi sau này đúng là cái cối xay tiền , nơi các đại gia và hội nhóm cạnh tranh khốc liệt. Em thì ko chạy đua vũ trang đc
Nhớ ngày xưa quen 1 hảo hữu trong SG chưa gặp nhau lần nào mà chuyển e 20tr, hồi ấy to , để đi mua giúp ổng cái bổng Cái Bang. Sau cứ đòi đặt vé cho mình vào sg nhậu. Nghĩ lại nhiều kỷ niệm vui :)

moongket

Xe điện
TL mà tăng kiểu phiến diện như vậy thì là cay 5d quá rồi. Tvb đao cung vậy để đánh 5d thì đc chứ đanh các phải khác ko thể dứt điểm đc họ. Cay mũi là chính khi bị khắc hệ vần thôi. Với cả thời đầu CTC thì tẩy tủy đắt và hiếm , cứ mò mẫm chơi thời ấy vui. Sau này các bản khác update họ giảm ưu thế 5D đi nhiều quá. Svr Trường Giang e chơi sau này đúng là cái cối xay tiền , nơi các đại gia và hội nhóm cạnh tranh khốc liệt. Em thì ko chạy đua vũ trang đc
Nhớ ngày xưa quen 1 hảo hữu trong SG chưa gặp nhau lần nào mà chuyển e 20tr, hồi ấy to , để đi mua giúp ổng cái bổng Cái Bang. Sau cứ đòi đặt vé cho mình vào sg nhậu. Nghĩ lại nhiều kỷ niệm vui :)
Ngày xưa cuộc sống nó tình cảm đơn giản cụ nhỉ
Em lúc đấy lớp 10 đi bán tiền vạn mà có ông đến mua đưa cho mấy trăm đô, xong em ko biết ô ý chở ra tiệm vàng đổi tiền
Vltk trước chơi thực sự như cuộc sống ngoài đời
Giờ thì ko có trò gì kết nối được như vậy vì xã hội giờ quá khác ngày xưa rùi

moongket

Xe điện
Chơi VLTK mà không đánh nhau thì chán lắm . Phải đánh nhau nhiều thì trình PK mới lên được .
Đánh nhau nhiều bị -99% là bình thường mà
Em hồi xưa chơi toàn cầy tiền cây đồ cả cắm chuột thôi
Lại ko đam mê món oánh nhau cả pk tống kim vì ko giỏi lắm
Nhưng cày tiền cả even rùi buôn đồ trong sever thì top phú hộ luôn kkkkk
Mỗi người 1 đam mê

moongket

Xe điện
Thế mà hồi em chưa biết gì nhìn mấy ông đánh Thiên Nhẫn chiêu Thiên Ngoại Lưu Tinh nhìn kết thật
Chưởng 9x trước nhìn thiên ngoại lưu tinh của tn cả rồng đuổi bổng đuổi của cb là nhìn phê
Học được bí kíp sướng tê người

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Ý anh là trình PK của dân chơi miền Bắc ( cả đánh solo lẫn đánh bang hội ) giỏi hơn dân chơi miền Nam ?

Dù thế nào thì em vẫn thấy dân miền Bắc chơi chắc lép lắm . Hihi
Cụ biết Lan Hoa Kiếm Khách mod box Đường Môn trong diễn đàn không? Cụ đấy người SG đấy nhưng rất quý tôi 1 thằng Bắc Kỳ đặc. Qua kiến thức của tôi nên Lan Hoa Kiếm Khách có nhiều bài viết rất hay về cách PK của Đường Môn, đặc biệt là chiêu thức mà hầu như chẳng ĐM nào chịu chơi đấy là Cửu Cung Phi Tinh

longhongkong

Xe buýt
Cụ biết Lan Hoa Kiếm Khách mod box Đường Môn trong diễn đàn không? Cụ đấy người SG đấy nhưng rất quý tôi 1 thằng Bắc Kỳ đặc. Qua kiến thức của tôi nên Lan Hoa Kiếm Khách có nhiều bài viết rất hay về cách PK của Đường Môn, đặc biệt là chiêu thức mà hầu như chẳng ĐM nào chịu chơi đấy là Cửu Cung Phi Tinh
Em không nhớ Lan Hoa Kiếm Khách , vì em không giao lưu sinh hoạt trong forum , lại không chơi Đường Môn. Nhưng những lần em vào forum đọc bài để học hỏi đều là những người như vậy. Nên em rất nể họ

longhongkong

Xe buýt
Họ là những người chơi nghiêm túc , dành nhiều tâm huyết và đầu tư , có cống hiến nhiều cho Võ Lâm Truyền Kỳ , nên rất đáng nể trọng ạ

unitedkondom

Xe tải
Em mua được 1 cái áo Nhu tình của 1 acc ngồi bán ở Dã Tẩu Tương Dương, acc này để nhầm giá hay sao đó mà có 9.999.999 lượng ...hic
Lúc khoảng 3h sáng em chạy lang thang xem đồ thì gặp

Mua xong em cho con Nga My buff mặc, ít hôm chán, rao bán, có 1 nik nữ mua 500k Ông Cụ, em ok bán, lại còn bảo em sang tận bên chỗ nik đó chơi để giao dịch, bên Tô Vĩnh Diện
Sang đó ko ngờ là Nữ thật, cao, xinh, trắng bóc, cũng đi làm rồi, bang Thiên Sứ