[Funland] Võ Lâm Truyền Kỳ - Sever Long Giang (ronghongkong)

longhongkong

Xe tải
Forum VLTK ngày đó cũng sôi nổi. Em thì chỉ vào chửi nhau ở box THDNB mỗi khi có giải. Cũng gài cho mem khác chửi bậy rồi mách mod bem ních cười đau cả ruột
Chửi nhau thì nói làm gì bác . Cái hay là có rất nhiều bậc cao thủ phân tích nghe thâm thuý lắm. Họ Rất đáng nể

DurexXL

Xe lăn
Chửi nhau thì nói làm gì bác . Cái hay là có rất nhiều bậc cao thủ phân tích nghe thâm thuý lắm. Họ Rất đáng nể
Có những Gamer tâm huyết, họ đam mê 1 môn phái, chấp nhận chi phí khủng để cày, test từng cách tăng, tính toán từng lần nảy dame ... lập thành bảng excel
Em chơi Côn Lôn, vẫn nhớ 1 Nik có tên là Côn Lôn Ngũ Sĩ, nhưng cụ ấy đặt tên nik viết liền không dấu là conlonngusi :D , cụ ấy tỉ mẩn test và đưa lên 4Rum volam ngày ấy, Bảng excel Bí kíp Côn Luân, từng chiêu từng bùa lên 1 nấc thì dam ra sao

Tuyệt tác

Còn về viết truyện, tâm sự thì không có Cụ Mợ nào chơi 4Rum võ lâm mà không biết đến
Madcat Tự truyện

Kinh điển

volcanoz

Xe tải
Server đầu tiên chơi VLTK cũng là Long Giang, nhớ mỗi kỷ niệm đêm chung kết C1 2005 cắm chuột cổ vũ cho Liverpool hết h1 thua 3 trái chán quay ra check VLTK thấy được cái dây chuyền xanh max may mắn, sau đem bán được 2 củ.

m4s

Xe điện
Bản Công Thành là thể hiện rõ nhất sự ưu ái đến lệch lạc cho Thiếu lâm hệ Kim, sự dìm hàng không thương tiếc với Thiên nhẫn hệ Hòa ạ

Không thể lý giải được việc Thiếu lâm hệ Kim, khi có trấn phái, thì tự nhiên xuất hiện Băng sát của Hệ Thủy; không những thế, lại còn hưởng trọn vẹn hiệu ứng làm chậm đến kinh hoàng.
Điều này làm cho CTC trở thành sân chơi của Thiếu lâm quyền HLBV.
Thiếu lâm HLBV có thể dẫm chết khắc ngược hệ Hỏa là Thiên nhẫn cầm đao chạy bộ thả Ma diệm thất sát, khi mà phải nổ từ quả lửa thứ 3 mới mạnh, thì ngay quả đầu đã bị Thiếu lâm cưỡi ngựa dẫm cho nằm 1 góc vàng khè vì ...băng sát
Thê thảm

Một sự ưu ái nữa là Ngũ độc, họ được hưởng Sâu vô hình, bùa giảm kháng, và quả cầu độc lừng danh của Bách độc xuyên tâm. Các Ngũ độc cao tay pk nhuần nhuyễn kỹ năng bùa, sâu, đao là hoàn toàn có thể khắc ngược hệ Kim, hất hàm hỏi Thiếu lâm F9 ngay ạ
Ngày đó, mỗi khi thấy 1 Thiếu lâm bị độc vật xanh lè nằm co quắp là em thích lắm, hả hê cho những khi bị họ bắt nạt
:P :P :P
Đúng rồi, 5 độc giết TL như ngoé :)) Long Giang có EmSieuKieu cũng chuyên thịt TL

longhongkong

Xe tải
Có những Gamer tâm huyết, họ đam mê 1 môn phái, chấp nhận chi phí khủng để cày, test từng cách tăng, tính toán từng lần nảy dame ... lập thành bảng excel
Em chơi Côn Lôn, vẫn nhớ 1 Nik có tên là Côn Lôn Ngũ Sĩ, nhưng cụ ấy đặt tên nik viết liền không dấu là conlonngusi :D , cụ ấy tỉ mẩn test và đưa lên 4Rum volam ngày ấy, Bảng excel Bí kíp Côn Luân, từng chiêu từng bùa lên 1 nấc thì dam ra sao

Tuyệt tác

Còn về viết truyện, tâm sự thì không có Cụ Mợ nào chơi 4Rum võ lâm mà không biết đến
Madcat Tự truyện

Kinh điển
Vâng. Trong forum võ lâm hồi đó, có nhiều bậc siêu cao thủ , phân tích và chỉ dậy anh em cách PK

Em thời đó hay vào đọc , có từng box riêng cho các phái , và có những vị chân nhân , như là gương mẫu để cho anh em học hỏi cách chơi. Tuy có nhiều vị nói năng hơi đanh đá , nhưng thế cũng hay , không sao cả :D

m4s

Xe điện
Server đầu tiên chơi VLTK cũng là Long Giang, nhớ mỗi kỷ niệm đêm chung kết C1 2005 cắm chuột cổ vũ cho Liverpool hết h1 thua 3 trái chán quay ra check VLTK thấy được cái dây chuyền xanh max may mắn, sau đem bán được 2 củ.
2005 hình như cuối năm mới ra Long Giang. Ban đầu chỉ là các server xxxxxx Sơn thôi

longhongkong

Xe tải
2005 hình như cuối năm mới ra Long Giang. Ban đầu chỉ là các server xxxxxx Sơn thôi
Long Giang không mạnh như Trường Giang , Cửu Giang các anh nhỉ. Nhưng nói chung các sever miền Bắc độ dân chơi không lại được các sever có tên Sơn của miền Nam. Các ông miền Bắc chơi đa số kiểu khôn lỏi thôi chứ không dám đầu tư mạnh

tquang

Xe tăng
Nhưng gặp Đường Môn Bạo Vũ thì Ngũ Độc ko làm trò được đâu :D
Cụ nói thế nào í chứ. Ngày đó cháu chơi 5 độc chả ngán DM nào cả. Chỉ có gặp DM chơi tiểu lí giữ người tốt thì hơi ức chế tí nhưng lại ko kết thúc dc 5d. 5d buff dc bùa chém độ 3 bdxt chạm 2 cộng vài đao hat là bật ngửa, còn dmbv thì ko tính ạ.
5d thì bt chỉ ngán 5d thôi. Còn tv tl thì có thắng có thua nhưng nếu ai gạ solo là f9 ngay. Sau này bị vng fix svh vs ra chiêu 120 buff mỏi tay ko trúng tv nên chán dần sau bỏ game luôn.

m4s

Xe điện
Nó là con ko phải thằng. Nó cầm đầu liên minh tím gồm Phù Phụng, Tàn Sát, Sát Thủ
Phi Phụng & Tàn Sát là 1, nòng cốt là team Đà Nẵng do anh Hùng đại gia tài trợ phía sau. Sát Thủ là liên minh, nhớ ko nhầm là đội ở Hàng Than, bốt Hàng Đậu. Long Giang ngày xưa nổi vì đánh nhau nhiều, nhưng liên server ko ra gì vì ko có ai cầm trịch ;))

longhongkong

Xe tải
Phi Phụng & Tàn Sát là 1, nòng cốt là team Đà Nẵng do anh Hùng đại gia tài trợ phía sau. Sát Thủ là liên minh, nhớ ko nhầm là đội ở Hàng Than, bốt Hàng Đậu. Long Giang ngày xưa nổi vì đánh nhau nhiều, nhưng liên server ko ra gì vì ko có ai cầm trịch ;))
Ghê nhỉ , chơi Võ Lâm mà các bác ý cũng mafia gớm. Chơi như thế thì đè đầu cưỡi cổ người ta quá. Phượng Tường , Lâm An chắc là của các bố ý hết.
Hồi đó em bé quá , nhà không có máy tính , chơi lại còn nghèo không có tiền mua đồ gì. Cấp thì thấp.
Không dây được với bọn nó ( Phi Phụng )

Em nhớ có trận đánh nhau ở Trường Bạch , thằng CB rồng nổi tiếng bang PP đánh nhau với Bang Chủ Quan=Trung=Ta , thằng kia nó chiếm thế thượng phong. Đồ nó mạnh mà chơi láo lắm

lehoangnam88

Xe hơi
Đọc lại mấy comment của các cụ lại bồi hồi nhớ lại ngày xưa quá ạ.
Hồi đấy cấp thì yếu nhưng rất máu đánh nhau.
Bang mới lập nhưng toàn đi cà khịa bang to.

Cụ nào còn nhớ bang HàngHiệu thì ới em nhé

Em bang chủ KoolGirl Thiên Nhẫn VLK

longhongkong

Xe tải
Đọc lại mấy comment của các cụ lại bồi hồi nhớ lại ngày xưa quá ạ.
Hồi đấy cấp thì yếu nhưng rất máu đánh nhau.
Bang mới lập nhưng toàn đi cà khịa bang to.

Cụ nào còn nhớ bang HàngHiệu thì ới em nhé

Em bang chủ KoolGirl Thiên Nhẫn VLK
Cũng Long Giang ạ ? Hơi nhớ cái tên này

m4s

Xe điện
Ghê nhỉ , chơi Võ Lâm mà các bác ý cũng mafia gớm. Chơi như thế thì đè đầu cưỡi cổ người ta quá. Phượng Tường , Lâm An chắc là của các bố ý hết.
Hồi đó em bé quá , nhà không có máy tính , chơi lại còn nghèo không có tiền mua đồ gì. Cấp thì thấp.
Không dây được với bọn nó ( Phi Phụng )

Em nhớ có trận đánh nhau ở Trường Bạch , thằng CB rồng nổi tiếng bang PP đánh nhau với Bang Chủ Quan=Trung=Ta , thằng kia nó chiếm thế thượng phong. Đồ nó mạnh mà chơi láo lắm
Láo với người lạ thôi, game này để đánh nhau, giết nhau, khiêu khích nhau v.v… chứ đội Tan_Sat_Lenh doc_long_nhan chơi cực hay ngoài đời nhé ;)

longhongkong

Xe tải
Láo với người lạ thôi, game này để đánh nhau, giết nhau, khiêu khích nhau v.v… chứ đội Tan_Sat_Lenh doc_long_nhan chơi cực hay ngoài đời nhé ;)
Cái bang Tàn Sát Lệnh , đúng là em vẫn nhớ cái tên này