[Funland] Võ Lâm Truyền Kỳ - Sever Long Giang (ronghongkong)

Em chơi cả TVB kích, cả TY, đi liên đấu TY em mặc đao, bao tay, thắt lưng Tê hoàng đứng xa 1 tầm màn hình đánh hoa sen TVB lao vào đến nơi chết là vừa.

khoaquay

Xe điện
Người OF
Website
www.facebook.com
Em chơi cả TVB kích, cả TY, đi liên đấu TY em mặc đao, bao tay, thắt lưng Tê hoàng đứng xa 1 tầm màn hình đánh hoa sen TVB lao vào đến nơi chết là vừa.
Ôi nhắc đến TY là em bồi hồi, hồi ý chơi VL, quen 1 em TY, tưởng trai giả gái hóa ra ko phải, cô TY bay từ SG ra gặp em, đáng yêu vô cùng luôn, đẹp như trong game.

Xe Tháo Bánh

Xe container
Ôi nhắc đến TY là em bồi hồi, hồi ý chơi VL, quen 1 em TY, tưởng trai giả gái hóa ra ko phải, cô TY bay từ SG ra gặp em, đáng yêu vô cùng luôn, đẹp như trong game.
Thế có buff được chiêu thức nào không cụ ơi ;))

Mr Táo

Xe máy
Cụ nào muốn tìm lại cảm xúc võ lâm SHXT, đánh TK 21h thì qua vlhoiuc.vn chơi cùng em.

Mr Táo

Xe máy
Em nhầm: vlhoiucvn.com ạ

Mr Táo

Xe máy
Giờ VLTK nó cho full đồ hết phải không cụ ?
Ko cụ ạ, nó tối ưu cho việc cày cấp thôi, đồ đạc vẫn phải train và ép đồ tím. Em chơi sever mới đc hoen tháng thấy ép đồ khoai phết, đồ AB DQ khá hiếm (cả sv thấy có 1 bộ AB) em hỏi thấy bảo ép hết khoảng 10tr. Nói chung nó giống giai đoạn đầu của SHXT, ko biết tốc độ phát triển sau này thế nào. Mới chơi đầu tư 1-2tr là có acc tươm tươm đánh TK 21h rồi, phù hợp cho các cụ giải trí cuối ngày ạ.
Em vẫn thích vltk sơ khai kiểu như này, chứ 10 ông như 1 như siêu nhân thì chán.

VHMMax

Xe hơi
Võ Lâm thời đó là cả một xã hội thu nhỏ. Giang hồ, giáo sư, bác sĩ, học sinh, sinh viên có đủ cả. Bản chất chộp giật lưu manh, giả nai hay đàng hoàng tử tế cũng thể hiện qua nhân vật hết. Đọc bài của các cụ em bồi hồi quá. Tốn bao nhiêu tiền lên đảo Tẩy tuỷ rồi bao đêm mò mẫm forum chắt chiu từng điểm một. Em Top phú hộ Hương Giang ( giao dịch tầm 80k/ 1000 vạn ). 1 nick TVB đao, 5 nick nhặt rác, anh em họ hàng bạn bè có cả chục nick làm kho cất đồ để ép

Nghiaquan

Đi bộ
Dạ anh. Em rất tôn trọng một người chơi nhiều tuổi hơn và lâu năm hơn , cũng như hiểu biết về lý thuyết lẫn thực tế hơn.

Nhưng dù VĐ kiếm hay Thiếu Lâm có dở vài tiểu xảo để ăn đam trước. Thì em cũng vẫn không coi vào đâu.

Vì TVB là một chiến thần. Cho VĐ với Thiếu Lâm đánh trước. Vì TVB là cỗ xe tăng cơ mà .

Ví dụ VĐ có đâm cho TVB giật choáng băng liên tục , thì em vẫn chẳng chết được vì đam của VĐ kiếm yếu xìu. Em mặc áo 40-50 phục hồi cơ mà. Làm chậm với làm choáng của em cũng 80-80 % cơ mà. Làm sao có chuyện em không đánh phản lại được vĩnh viễn.
Chỉ cần TVB của em chọc lại được trong 1s thôi nhé , nhìn sang VĐ kiếm cái mũi thương nó chọc đúng vào người và xuất hiện 1 cái tia vàng vàng , chạm vào một tí băng sát , là VĐ không đột tử thì cũng suýt chết . Cơ thể của Võ Đang dù sao cũng chỉ là một đạo sĩ thôi , không thể đứng yên cho TVB chọc từng mũi thương rất ác liệt liên tiếp lên người mà chịu được lâu

Còn thằng Thiếu Lâm quyền thì cũng đỡ hơn VĐ kiếm tí thôi. Kể cả cho nó đánh trước , em vẫn chịu được đòn của nó , đến khi em đâm lại được thì nó cũng chết với em

Đam sát thương vật lý của TVB thương nó rất khó lường , vì nó có tỉ lệ nhẩy đam kết thúc gây đột tử , nên các phái khác không thể cứ bơm máu đều tay là kiểm soát được cột máu đâu

Còn nói riêng về vấn đề tốc độ xuất chiêu để không nhầm lẫn : TVB thương là phái có tốc độ xuất chiêu nhanh nhất võ lâm . Đâm 1 lần là 5 phát liền . Nên TVB là phái vũ khí cầm tay không cần dòng tốc độ xuất chiêu. Dù VĐ kiếm có cầm kiếm 30 tốc cũng vẫn đâm không thể nhanh bằng

TVB cũng là một phái ngoại công nên đánh vẫn có giật và băng chứ . Còn VĐ kiếm hơn được một tí cái hiệu ứng choáng thôi.

Nói tóm lại , anh cho rằng "TVB không thể tank được với VĐ kiếm và TL Đạt Ma" là phản khoa học.
Dựa trên cơ sở cho rằng VĐ kiếm sẽ đâm cho TVB không đánh lại được , và TL Đạt Ma cũng sẽ được lợi thế đánh trước ( ? )

Nhưng những tố chất nói trên không phải là tố chất để đánh giá một ông vua đánh cận chiến anh ạ

TVB nó đâm cho nát người
e đọc mấy cmt của bác rồi, chỉ đúng ở thời điểm dưới 150 chưa đủ full set hkmp thôi.
sau này tầm lvl 200 như nhau, thằng nào cũng full set hkmp, vđ kiếm 40 + 3 trấn phái nó chọc cho thiên vương k phản đòn đc luôn, kể cả tgph -60.
Cứ như thế 1 lúc hết máu trc thì về làng thôi
bác toàn áp đặt ý kiến của mình vào lời ng khác, ếch ngồi đáy giếng lắm
chơi tvb thì bác pk kiểu chạy ra lấy góc xong chờ chúng nó đuổi theo mình đánh để dễ căn góc x2
e gặp mấy ng như bác nhiều rồi, gặp ng đánh xa ng ta cũng chỉ giữ khoảng cách để câu máu câu điểm thì bác cũng móm sớm. Em tâm huyết tvb chơi từ 2007 đến giờ, càng về cuối game tvb càng yếu so với vđk. Sau lên 200 trùng sinh vài lần gặp côn lôn đao nó bùa vài cái chém cho nữa k di chuyển k làm gì đc luôn ấy
mấy cái cmt của bác chỉ đúng ở thời an bang + đồ tìm mix 1 vài món hkmp thôi

longhongkong

Xe buýt
e đọc mấy cmt của bác rồi, chỉ đúng ở thời điểm dưới 150 chưa đủ full set hkmp thôi.
sau này tầm lvl 200 như nhau, thằng nào cũng full set hkmp, vđ kiếm 40 + 3 trấn phái nó chọc cho thiên vương k phản đòn đc luôn, kể cả tgph -60.
chơi tvb thì bác pk kiểu chạy ra lấy góc xong chờ chúng nó đuổi theo mình đánh để dễ căn góc x2
e gặp mấy ng như bác nhiều rồi, gặp ng đánh xa ng ta cũng chỉ giữ khoảng cách để câu máu câu điểm thì bác cũng móm sớm. Em tâm huyết tvb chơi từ 2007 đến giờ, càng về cuối game tvb càng yếu so với vđk. Sau lên 200 trùng sinh vài lần gặp côn lôn đao nó bùa vài cái chém cho nữa k di chuyển k làm gì đc luôn ấy
Đúng vậy. Bác nói không sai gì. Là ếch ngồi trên đường rồi

TVB đi bộ gặp em cầm TY trong thi đấu chưa ông nào ăn được. :))