VitClub với VOC 2011

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Thớt này để anh em trao đổi thêm khả năng offroad của Vịt chứ không phải chê bác Vịt râu cứng - mong bác thông cảm, chẳng qua nhân chuyện của bác anh em mang ra bàn bạc thêm thôi ạ :)
Qua những tình huống khó ở trên này em học được nhièu lắm lắm.
Cực kỳ có ích khi đi đường. Nhất là khi phải chạy 1 mình.

vitara1508

Xe điện
Cụ Pingpoong phán chuẩn và cụ Vịtxanh cũng nghĩ chuẩn. Dưng mà đấy là trong điều kiện lý tưởng nếu cụ chạy một mình và chỉ tập trung vào đường đi. còn nếu mà bị phân tâm vào những yếu tố abc..xy:)) thì cũng chẳng biết thế nào đâu, giật mình một cái là thấy Vịt nằm trên sống trâu rồi. Thôi ta cứ tạm phán theo ảnh, đợi cụ Vịt râu cứng mang mực một nắng ra mình sẽ làm quả hội thảo, mổ xẻ vấn đề sau, coi như là một bài học chọn chã để anh em đi thi VOC có được sự tập trung cao nhất vào bài thi. Mạo muội vài lời với các cụ!

vitara1508

Xe điện
Em hôm đi Suối Hai mới chỉ ngồi cùng thằng F1 thôi nhá. Lý trí cực kỳ tỉnh táo, hai tay vẫn đặt nguyên trên vô-lăng, thế mà chỉ phân tâm có vài giây vì F1 quá phấn khích mà giật mình ra đã thấy ướt hết cả...mít và các cụ thì đang tác nghiệp lia lịa rồi. Thật không bít đường nào mà lần các cụ nhờ!:)):)):))

Bẩm các cụ, nhiều khi trên bảo dưới ko nghe các cụ ợ. Em đã cố để ở trên sống trâu rồi nhưng ót một cái, nó trôi xuống ko thể đỡ nổi. Các cụ nhìn đoạn em đã đi qua sẽ thấy nó còn sâu hơn chỗ mắc gầm. Sau khi kéo lên em bảo các cụ xung quanh em đi lại đường đó cho mà xem nhưng mọi người bắt về luôn. Em đã chuẩn bị mực để mơi các cụ chém em rồi, hẹn được lúc nào em manh ra lúc đó.

Viking

Xe điện
Thớt này để anh em trao đổi thêm khả năng offroad của Vịt chứ không phải chê bác Vịt râu cứng - mong bác thông cảm, chẳng qua nhân chuyện của bác anh em mang ra bàn bạc thêm thôi ạ :)
Các bác cứ chém con người ta sa sả mà chả đọc kỹ gì cả, con Lông cứng nó đã tả chi tiết dư lày:
Lựa một lúc, hai hàng bánh không chịu chạy trên sống trâu mà rơi tõm xuống rãnh. Ôi thôi treo gầm rồi...
Tức là biết khôn rồi, đi trên sống, mà chả may nhỡ tay nhỡ chân thế nào đó tụt xuống rãnh :)) :)) :))
Đen, nhở

viper2007

Xe điện
Lần sau xin giới thiệu các bác đến rửa xe Vũ Khanh 85 Láng Hạ, sáng CN rồi xe em cả rửa + hút bụi mất 1h30p, mỗi phút hết 500đ thôi :-bd
nó ưu tiên bác rồi, mà cũng do xe bác hôm đó đi khéo nên ít bị bùn bao phủ. Vũ khanh cũng lấy em 1 lít, cũng mất 1.5h

vitara1508

Xe điện
.... nhiều khi trên bảo dưới ko nghe các cụ ợ. Em đã cố để ở trên rồi nhưng ót một cái...
Thấy chưa! Em đã lói rồi! Tất cả tai nạn từ đó mà ra cả. Các cụ chuẩn bị thi VOC phải lưu ý cả đoạn rõ ràng là mình muốn dư lày nhưng mà ló lếu nghe, ló cứ ót xuống vũng. Phải phòng bị trước các cụ nhớ!!!

Thấy chưa! Em đã lói rồi! Tất cả tai nạn từ đó mà ra cả. Các cụ chuẩn bị thi VOC phải lưu ý cả đoạn rõ ràng là mình muốn dư lày nhưng mà ló lếu nghe, ló cứ ót xuống vũng. Phải phòng bị trước các cụ nhớ!!!
Bác 1508 nói chuẩn ạ. Lúc đó Bác Vịt râu cứng quả có muốn đi như mọi người Đã bàn ở trên đấy ạ, nhưng nó rơi kiểu không đỡ nổi luôn. Cháu và Chú chã đi cùng đều đoán là sẽ qua nếu đi ythế. Ai dè... Cái này chắc do Bác Vịt râu cứng hay bị " trên bảo dưới không nghe" nhiều nó thành tật

Lazy Kitten

Xe tải
Chào các bác ạ. Cháu xin có đôi lời muốn thưa chuyện. Trước tiên cháu xin tự giới thiệu cháu là hoa hậu duy nhất trong buổi chiều thứ 7 tại khu An Khánh ạ. (Xinh như thiên thần thế này mà không nhớ thì cháu cũng thua luôn, không đỡ nổi). Cháu rất muốn cảm ơn mọi người nhưng ko bít bằng cách nào nên cháu đã lập cái nick này ,mặc dù là chẳng biết tý gì về xe cộ trừ cái xe kút kít đẩy hàng trong siêu thị. Quả thực là hôm đấy mọi người đã cho cháu thấy những điều không tưởng, từ bé đến giờ cháu chưa gặp sự việc nào vừa sợ, vừa thích, vừa bẩn, vừa hay ho như thế. Và cũng phải cảm ơn chú vitxanh cho cháu đi chơi mở rộng tầm mắt. Thực ra là chú ấy định cho cháu đi cho biết ô tô là thế nào chứ trước đây cháu cứ nghĩ ô tô là cái lều biết chạy. Ở Mù Cang Chải nhà cháu vẫn nghĩ thế đấy các bác ạ. Hôm nào cháu sẽ mở 1 khóa training cấp tốc về oto. Oto là 1 loại đặc biệt, không biết xác định phương hướng, chỉ biết quay vòng vòng quanh 1 bãi đất bẩn, lên lên rồi lại xuống xuống chỗ đường dốc. Đặc biệt có khả năng ngụy trang, từ đen, xanh, đỏ ... chuyển sang màu bùn.......

toanco_k32

Xe tăng
Trong tuần này các giống tuyển chã dần nhé, cố gắng chốt dc chã cho buổi tập chiều CN tuần tới 29/5.
Bác nào thiếu chã em xin đăng ký 1 chân ạ. Em cao 1m6, 70kg, sức khỏe tốt, biết lái xe, biết kéo cáp, móc cáp và xi nhan cho lái xe ạ.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Quả thực là hôm đấy mọi người đã cho cháu thấy những điều không tưởng, .
thì ra chục anh liền ông xồn xồn tụ nhau để phô diễn những công phu tuyệt đỉnh là vì bạn Mèo Con Lười này đây

Bắt chước Bác toanco, Bác nào thiếu chã cho chaũin 1 chân, chau cao 1m58, biết lội bùn, kéo cáp, móc cáp và xi nhan cho xe. Cháu cũng biết lái xe ạ.

Lazy Kitten

Xe tải
a, chào bác, cháu đã được chiêm ngưỡng lều biết chạy của bác lúc ở Phan Đình Phùng. gì ấy nhỉ? Chăm sóc sức khỏe và sắc đẹp..... Xin lỗi nhưng cháu không nhớ rõ lắm, hi hi.Ấn tượng rất ấn tượng.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
a, chào bác, cháu đã được chiêm ngưỡng lều biết chạy của bác lúc ở Phan Đình Phùng. gì ấy nhỉ? Chăm sóc sức khỏe và sắc đẹp..... Xin lỗi nhưng cháu không nhớ rõ lắm, hi hi.Ấn tượng rất ấn tượng.
ồ một bí mật lớn lao vừa được phát lộ nhân câu nói vô tình của Mèo con lười - Ông Vịt Xanh lúc đó dấu giếm cô Mèo trong quí xa :(

Suzu

Xe máy
Em cũng đăng ký. Em cao 163cm, nặng 50kg. Chả biết mấy về xe các loại, nhưng loại gì cũng thích được thử. Và ước được lái Vịt lần nữa. Mờ CN thì em chưa về. Lần sau các bác ới em.

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Chào các bác ạ. Cháu xin có đôi lời muốn thưa chuyện. Trước tiên cháu xin tự giới thiệu cháu là hoa hậu duy nhất trong buổi chiều thứ 7 tại khu An Khánh ạ. (Xinh như thiên thần thế này mà không nhớ thì cháu cũng thua luôn, không đỡ nổi). Cháu rất muốn cảm ơn mọi người nhưng ko bít bằng cách nào nên cháu đã lập cái nick này ,mặc dù là chẳng biết tý gì về xe cộ trừ cái xe kút kít đẩy hàng trong siêu thị. Quả thực là hôm đấy mọi người đã cho cháu thấy những điều không tưởng, từ bé đến giờ cháu chưa gặp sự việc nào vừa sợ, vừa thích, vừa bẩn, vừa hay ho như thế. Và cũng phải cảm ơn chú vitxanh cho cháu đi chơi mở rộng tầm mắt. Thực ra là chú ấy định cho cháu đi cho biết ô tô là thế nào chứ trước đây cháu cứ nghĩ ô tô là cái lều biết chạy. Ở Mù Cang Chải nhà cháu vẫn nghĩ thế đấy các bác ạ. Hôm nào cháu sẽ mở 1 khóa training cấp tốc về oto. Oto là 1 loại đặc biệt, không biết xác định phương hướng, chỉ biết quay vòng vòng quanh 1 bãi đất bẩn, lên lên rồi lại xuống xuống chỗ đường dốc. Đặc biệt có khả năng ngụy trang, từ đen, xanh, đỏ ... chuyển sang màu bùn.......
Mợ Mèo xinh viết văn hay phết nhẩy:)
Em thì có mờ bẩu cho 500$ để nặn ra được 1 nửa số chữ trên trong 1 ngày thì cũng chắc chẳng dám nhận.
Ngày xưa nhà em có đức được học những 2 năm có 1 cái lớp...vỡ lòng (lớp 1 bi giờ đới).
Hay là nhà Vịt thuê mợ Mèo làm PR nhẩy?

viper2007

Xe điện
Bắt chước Bác toanco, Bác nào thiếu chã cho chaũin 1 chân, chau cao 1m58, biết lội bùn, kéo cáp, móc cáp và xi nhan cho xe. Cháu cũng biết lái xe ạ.
nặng bao nhiêu cân ko thấy nói, cái này rất quan trọng vì xe đang phải tháo bớt đồ để giảm tải :D

Evolution

Xe điện
nặng bao nhiêu cân ko thấy nói, cái này rất quan trọng vì xe đang phải tháo bớt đồ để giảm tải :D
Em thề là mụ này có chã cần phải luyện tập thêm =))

Ai đời cả giống cả chã cứ ngồi trên xe sợ bẩn giầy, để em phải ra tay =))

Sau đó mới hoạt động được 1 tị >:)

Thêm mấy cái mụ này chạy lúc để 4H

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Em thề là mụ này có chã cần phải luyện tập thêm =))

Ai đời cả giống cả chã cứ ngồi trên xe sợ bẩn giầy, để em phải ra tay =))

Sau đó mới hoạt động được 1 tị >:)

Thêm mấy cái mụ này chạy lúc để 4H

Rõ ràng là quả chạy quanh cọc dùng số ở 4H thì chạy dễ hơn là 4L.
Em chân ướt, chân ráo vừa mới vào chạy ngay 1 phát 3 vòng ngon choét bằng 4H.
nhưng chỗ í thì khi chay em thấy xe toàn bị đẩy ra xa tâm. Rất dễ bị rơi vào hố như bác Vai pờ.
Vì thế nên chăng ghì volant hướng vào trong 1 chút khiến xe đỡ văng ra và quãng đường chạy cũng sẽ giảm đi 1 tí.

Phải nói là nha Vai pờ có quả chã oách nhất quả đất. làm thì chẳng chịu làm. Chỉ chăm đi bắt ốc.