[Funland] Vinmart bán hàng không giữ chữ tín, coi thường khách hàng.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Mưa!

Xe điện
Nghĩa là sao bác nhỉ ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

Bác bánh mỳ pha tê thấy có đội Vin nào vào cho bác chủ thớt cân rồi à, nếu thế bác chỉ mặt đặt tên cho ae nể xem nào, ai lại đổng dăm câu ba điều tào lao như vợi \:D/\:D/\:D/\:D/\:D/
Bác Civic với bác Mer ở lại chơi với nhau vui nhé :))

Catmatpat

Xe điện
Em nhầm và xin lỗi vụ bảo mợ ăn vạ rồi mà, mợ thù dai thế. Thế bây giờ mợ định làm gì tiếp? Ngồi đây tán dóc với các cụ cho vui sao?
Mới có hai tư giờ hơn 10k view rồi, vớ vẩn không nhận được phản hồi của Vinmart thì cũng nhận giải của OF vì thớt nhiều người quan tâm cụ ạ :P

Mưa!

Xe điện
Mới có hai tư giờ hơn 10k view rồi, vớ vẩn không nhận được phản hồi của Vinmart thì cũng nhận giải của OF vì thớt nhiều người quan tâm cụ ạ :P
Em còn thiếu 1 ly vodka nữa. Rót đuê ;;)

Mưa!

Xe điện
Em đang chờ bác kia chỉ mặt đặt tên đội Vin, biết đâu toàn ae cùng team grabbike ế khách trà đá chém gió :)) :)) :)) :)) :)) :))
Lúc chiều có cụ nhắc em bảo vía cụ đen. Cụ mà vào là thớt em ế khách. Em thấy cụ vào nên tính đi ngủ vì đoán chừng hết người chém :)) :))

CIVIC ALL NEW

[Tịch thu bằng lái]
Lúc chiều có cụ nhắc em bảo vía cụ đen. Cụ mà vào là thớt em ế khách. Em thấy cụ vào nên tính đi ngủ vì đoán chừng hết người chém :)) :))
Lúc đấy em đang dở cuốc khách Long Biên đi Quất Luôn, ai ưu ái mà nhắc em đấy bác :)) :)) :)) :)) :))

bo_thang_ty

Xe tăng
Cụ thớt đang nóng. Em thấy 1 trong các lý do Vin không hoàn được tiền mặt là do cụ thanh toán bằng thẻ visa. Mà thẻ visa không thể hoàn tiền được.
Các thanh toán bằng thẻ visa thường 45 ngày tiền mới về tài khoản.

MerB

Xe điện
Em quen biết gì cụ đâu mà cụ nói leo thế hehe.

Mưa!

Xe điện
Cụ thớt đang nóng. Em thấy 1 trong các lý do Vin không hoàn được tiền mặt là do cụ thanh toán bằng thẻ visa. Mà thẻ visa không thể hoàn tiền được.
Các thanh toán bằng thẻ visa thường 45 ngày tiền mới về tài khoản.
Dạ, không!
Mời cụ đọc kỹ. Đấy là điều khoản Vinmart đưa ra để ép khách hàng đấy ạ.

MerB

Xe điện
Ô, từ khi nào em phải báo cáo lịch trình cụ nhỉ :))
Em rảnh check lại giúp mợ thì trường hợp của mợ được hoàn tiền lại mà. Chắc bạn nhân viên không nắm được thôi. Mai mợ cứ gọi lên hotline là được vì quy định rõ rồi. Trường hợp của mợ ở phần hoàn tiền hoặc voucher (nếu mợ đồng ý).

Catmatpat

Xe điện
Em rảnh check lại giúp mợ thì trường hợp của mợ được hoàn tiền lại mà. Chắc bạn nhân viên không nắm được thôi. Mai mợ cứ gọi lên hotline là được vì quy định rõ rồi. Trường hợp của mợ ở phần hoàn tiền hoặc voucher (nếu mợ đồng ý).

Còm cùn thế cụ ơi, đọc lại còm số 1 của mợ thớt đi

quanduc

Xe buýt
Mợ ý sửa rồi.
Hành vi xóa bài mà Vin ap dụng chỉ được lợi trước mắt, nhưng ng,,u lâu dài :P
Chuẩn, xóa cái loa phường thớt điên tiết than vãn xe pháo nhiệt tình trên face thì tốc độ quảng cáo nó mới khủng khiếp

MerB

Xe điện
Còm cùn thế cụ ơi, đọc lại còm số 1 của mợ thớt đi
Em cập nhật:
Lúc 16h47p. Nhân viên của Vinmart Hoàng Quốc Việt có gọi cho em với 2 đề nghị:
1. Muốn đến tận nhà gửi biên nhận hoàn trả 3 mặt hàng còn thiếu.
2. Xin lỗi vì sự chậm trễ khi xử lý đơn hàng của em.

Em trả lời:
1. Em đã nhận được biên nhận trả hàng bằng voucher ngày hôm qua, nên bạn ấy không cần đến.
2. Em thông cảm cho sự chậm trễ của Vinmart HQV vì em hiểu các bạn ấy không đủ nhân lực để phục vụ cho chiến dịch này thử nghiệm S&G của Vinmart. Em chấp nhận lời xin lỗi.

Tuy nhiên, em vẫn muốn nghe phản hồi chính thức của đại diện Vinmart về chậm trả lời phản hồi của khách hàng trên trang fb và việc ép khách hàng phải nhận voucher hạn 15 ngày.
Cụ mải nói leo quên đọc còm của mọ chủ à. Mợ ý còn lăn tăn mỗi vấn đề trả tiền mặt nhận voucher thôi. Em báo cáo mợ chủ là nhân viên đang làm sai, mợ chủ toàn quyền đòi tiền hoàn lại không nhận vouher mà. Cụ xịch ra chỗ khác để người nhớn nói chuyện nhé.

PI ZIN

[Tịch thu bằng lái]
bọn này truyền thông nó chỉ nghĩ quảng cáo lẻo nhẻo cho sướng mồm còn xử lý pan như ccc

nó chậm qua ngày may là với cụ, người chuẩn bị sẵn đi đâu mà nó lỡ kiểu này thì xác định trốn dưới cống cũng bị móc lên

Trạng thái
Thớt đang đóng