Vin hôm mê trô pô lít

trinhchuot1985

Xe máy
d. KH được tặng gói dịch vụ đỗ xe 3 năm. Trong trường hợp KH không nhận gói dịch vụ sẽ được giảm trừ tương ứng 45triệu.

Sau 3 năm tính tiền thế nào nhỉ?

cadan

Xe container
chính xác là nếu trừ hết thì là 1 tỉ 3 cụ ạ @@
Ô, hoá ra chê cái HD vay vốn hồi tháng 9 lại hay, bớt được kha khá nhỉ ^_^ Quả này chả lẽ lại chia buồn với cậu bạn thân mua căn 4 P ngủ hồi ấy...

Xe thùng

Xe hơi
cái đó thì không cấm và quản lý được cụ ơi,hãy trách thì trách VN chưa có luật nghiêm cấm tiết lộ thông tin cá nhân KH 1 cách minh bạch.
còn thời đại hiện nay rất nhiều ngành và rất nhiều công ty cá nhân bán hàng đều áp dụng hình thức quảng cáo qua điện thoại
nếu ko có nhu cầu thì nói thẳng luôn là ko mua đi thì lần sau những bạn đã gọi sẽ ko làm phiền nữa,chứ đừng mập mờ ngại ngùng là đang nghiên cứu hay đang xem xét...
cụ nói thế nào chứ nhà cháu trả lời ko có tiền đến chục lần mà vẫn bị gọi. thế là làm sao.
việc quảng cáo qua kênh viễn thông thì có nhưng đố thằng nào dám đky 1 đầu số ngắn để spam đấy, hay chỉ dùng số rác để nt spam.
bản thân dữ liệu kh của Vin ko có hoặc có nhưng cố tình ko cập nhật thông tin về việc Kh từ chối ko quan tâm sản phẩm nên mới có việc hết lớp sale này đến lớp sale khác gọi cho kh.

trantuan1101

Xe tăng
cụ nói thế nào chứ nhà cháu trả lời ko có tiền đến chục lần mà vẫn bị gọi. thế là làm sao.
việc quảng cáo qua kênh viễn thông thì có nhưng đố thằng nào dám đky 1 đầu số ngắn để spam đấy, hay chỉ dùng số rác để nt spam.
bản thân dữ liệu kh của Vin ko có hoặc có nhưng cố tình ko cập nhật thông tin về việc Kh từ chối ko quan tâm sản phẩm nên mới có việc hết lớp sale này đến lớp sale khác gọi cho kh.
không chỉ mỗi vin,tất cả các kênh bds đều thế,thực tế bạn mình làm bds bên Úc cũng vậy,họ cũng dùng mọi cách tiếp cận KH,có điều bên đó thì spam tin nhắn bị các nhà mạng chặn,VN mình thì bên Viettel và Mobi cũng đang chặn(ko biết được bao lâu)
gọi điện cũng là 1 cách tiếp thị,cái quan trọng là sdt của mọi người có rất nhiều người biết nên có nhiều người gọi;từ chối 1 ng sẽ có người khác
còn em đang nói đến cụ Cadan kia kìa,cụ ấy ko mua,chê bai suốt nhưng có sale nào chăm thì cứ kiểu anh đang tìm hiểu,anh sẽ xem xét...

Xe thùng

Xe hơi
không chỉ mỗi vin,tất cả các kênh bds đều thế,thực tế bạn mình làm bds bên Úc cũng vậy,họ cũng dùng mọi cách tiếp cận KH,có điều bên đó thì spam tin nhắn bị các nhà mạng chặn,VN mình thì bên Viettel và Mobi cũng đang chặn(ko biết được bao lâu)
gọi điện cũng là 1 cách tiếp thị,cái quan trọng là sdt của mọi người có rất nhiều người biết nên có nhiều người gọi;từ chối 1 ng sẽ có người khác
còn em đang nói đến cụ Cadan kia kìa,cụ ấy ko mua,chê bai suốt nhưng có sale nào chăm thì cứ kiểu anh đang tìm hiểu,anh sẽ xem xét...
thế mới bảo các bác ko dám đky 1 đầu số để nt quảng cáo mà dùng số rác. chứ các bác mà dky đầu số nt em kiện ngay.
thứ 2 e nói là dữ liệu kh của các bác ko thống nhất trên toàn hệ thống. đáng lẽ e từ chối thì phải cập nhật là đừng gọi e nữa. đây vẫn để nguyên. chán toàn tập

trantuan1101

Xe tăng
thế mới bảo các bác ko dám đky 1 đầu số để nt quảng cáo mà dùng số rác. chứ các bác mà dky đầu số nt em kiện ngay.
thứ 2 e nói là dữ liệu kh của các bác ko thống nhất trên toàn hệ thống. đáng lẽ e từ chối thì phải cập nhật là đừng gọi e nữa. đây vẫn để nguyên. chán toàn tập
cập nhật làm sao được,dự án nào,chủ đầu tư nào cũng có cả chục đại lý,vài ngàn nhân viên bán hàng.đâu có sự tin tưởng nhau mà chia sẻ thông tin.cụ nếu kinh doanh bất kỳ mặt hàng nào cũng thế thôi. tất nhiên tùy cách làm của từng sale,như em: no spam,no telesale vì mỗi 1 mình,làm sao xuể.
VN mình đang thủa sơ khai về những bảo mật thông tin cá nhân,dần dần sẽ tốt lên .chứ hiện tại khó lắm
các cụ cũng đừng so với mấy nước phát triển,trước kia họ cũng bị thế,dần dần mới tốt lên.hơn nữa bên đó các KH đi hỏi tư vấn mua nhà là mất phí,dù mua hay ko đều mất phí(phí tư vấn).còn ở VN,khách hàng ko mất phí lại còn hay muốn khô máu sale nữa

HAMATA

Xe tải
Miễn phí dịch vụ 10 năm. Nghe giống vụ vay ngân hàng lãi suất thấp năm đầu tiên cụ nhỉ :D. Sau nó tăng cho vỡ mẹt

Miễn phí dịch vụ 10 năm. Nghe giống vụ vay ngân hàng lãi suất thấp năm đầu tiên cụ nhỉ :D. Sau nó tăng cho vỡ mẹt
phí dịch vụ thì cụ nào ở CC hay liền kề dự án đều có;ko ai tính giá trên trời cho cụ đâu.như chỗ em bây h cũng khoảng 8k/m2/tháng

trantuan1101

Xe tăng

thangdc

Xe buýt
Các căn tầm trên 9 tỷ đến 13 tỷ mỗi toà còn mười mấy căn thì phải.

TrangLinh6

Xe máy
Sếp e nua 2 căn ở đó rùi

cadan

Xe container
Cháu oánh dấu để ngâm cứu, dù thông tin này ko lquan tới thớt

CTCP Nước và Môi trường Việt Nam (Viwase) đã lên sàn upcom với mã chứng khoán là VWS. Viwase là thương hiệu nổi tiếng đứng đầu cả nước về tư vấn, khảo sát, thiết kế, quản lý các dự án, công trình cấp thoát nước và vệ sinh môi trường. Vốn điều lệ chỉ có 36 tỷ, nhưng VWS có lợi thế đặc biệt về đất đai. Viwase nắm giữ hàng vạn m2 đất ở Hà Nội, Bắc Ninh, Hưng Yên... Ví dụ như lô đất rộng 650 m2 mặt tiền phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm hiện đang đặt trụ sở công ty và nhiều khu đất khác nằm tại vị trí đắc địa ở các tỉnh Hưng Yên, Bắc Ninh… Khi cổ phần hóa vào năm 2006, theo quy định cũ, Viwase không phải tính giá trị lợi thế đất vào giá trị doanh nghiệp khi cổ phần hoá, vì thế vốn điều lệ khi ấy chỉ là 21 tỷ đồng.
VWS đã lên sàn upcom, các cụ dự đoán nó sẽ tăng bao nhiêu phiên? Có tăng gấp 10 lần như con ROS hay không?

thangdc

Xe buýt
CTCP Nước và Môi trường Việt Nam (Viwase) đã lên sàn upcom với mã chứng khoán là VWS. Viwase là thương hiệu nổi tiếng đứng đầu cả nước về tư vấn, khảo sát, thiết kế, quản lý các dự án, công trình cấp thoát nước và vệ sinh môi trường. Vốn điều lệ chỉ có 36 tỷ, nhưng VWS có lợi thế đặc biệt về đất đai. Viwase nắm giữ hàng vạn m2 đất ở Hà Nội, Bắc Ninh, Hưng Yên... Ví dụ như lô đất rộng 650 m2 mặt tiền phố cổ Đường Thành quận Hoàn Kiếm hiện đang đặt trụ sở công ty và nhiều khu đất khác nằm tại vị trí đắc địa ở các tỉnh Hưng Yên, Bắc Ninh… Khi cổ phần hóa vào năm 2006, theo quy định cũ, Viwase không phải tính giá trị lợi thế đất vào giá trị doanh nghiệp khi cổ phần hoá, vì thế vốn điều lệ khi ấy chỉ là 21 tỷ đồng.
VWS đã lên sàn upcom, các cụ dự đoán nó sẽ tăng bao nhiêu phiên? Có tăng gấp 10 lần như con ROS hay không?
Thằng này là chủ đầu tư của Aqua C trên Yên Phụ đây mà. Lại 1 công ty chuẩn bị tung hứng giữa chứng khoán và bất động sản để làm giàu. Bài ngửa quen thuộc.

E nghĩ là hiện chưa có căn cứ để đồn thổi họ sẽ thành công hay ko. FLC muốn cổ phiếu lên như vậy do đc bơm là 1 phần, phần còn lại do bđs của FLC cũng thành công nhờ các khu nghỉ dưỡng, sân Golf,..v..v.. Nếu như Viwase thành công từ chú át chủ bài Aqua C thì khả năng cổ sẽ phất mạnh.

Jetu

Xe điện
Lại đăng tiếp ở đây nữa nhỉ, nhà cháu gặp ít nhất 5 lần cái tin này của cụ rồi.
Cụ đăng đi đăng lại cái tin này để làm gì? vừa phải thôi.
Lại còn ko chịu hồi âm còm của nhà cháu, cứ chơi bài im lặng khó hiểu.

one

Xe điện
Lại đăng tiếp ở đây nữa nhỉ, nhà cháu gặp ít nhất 5 lần cái tin này của cụ rồi.
Cụ đăng đi đăng lại cái tin này để làm gì? vừa phải thôi.
Lại còn ko chịu hồi âm còm của nhà cháu, cứ chơi bài im lặng khó hiểu.
Khéo nó dùng soft đăng tự động cụ ạ. Bài này em gặp trên các diễn đàn chứng khoán goàiiiiiiiiii. 1 nội dung spam vào muôn vàn thớt, chả hiểu spam thế cổ cánh có tăng thêm xu nào không mà làm miệt mài hăng hái vãi nhái!

trinhtu255

Xe tải
Hôm nay 5h30pm em đi qua metro thì đã thấy công trường nghỉ hết rồi.
Tặng các bác tấm ảnh chụp từ lotte

Chỉnh sửa cuối:

Citi80

Xe hơi
Chốt lại có cụ nào trên OF mua ở đây chưa?

Gấu nhà em bảo đi ký HĐMB thấy xếp hàng chờ đông vãi ra mà ở OF chả thấy.
Có em đây cụ, em mua từ ngày đầu tiên bg giá trên bảng hàng chênh gần 1 tỷ so với giá em mua, mà loại căn nhà em còn có 2 căn chưa bán thôi.
Em chưa bg thích Vin nhưng con này vị trí ngon nên em quyết nhanh. Sếp em mới mua 1 căn 2PN toà M3 mà cũng phải lấy tầng 5 vì hết hàng.
Hôm nọ nghe nói cq có mấy ng nữa quan tâm vì cq em ở Lotte nhưng giờ toàn căn tầm 10 tỷ đổ lên nên lại thôi.
Nói chung ai mua cứ mua ai chê cứ chê thôi. Đời em mua bds cũng vài cái, nghiệm ra cứ cái nào lúc mua bị chê bai dè bỉu nhiều thì sau này lại tăng giá nhiều, nên em thích thì em mua chứ em cũng ko quan tâm thiên hạ nói gì

Chỉnh sửa cuối:

Ftanan

Xe hơi
Dự án này ko phải dự án đánh chính của e nhưng mà e cũng cập nhật luôn cho các cụ là hầu như chỉ còn các căn độ hơn 10 tỷ cho các cụ thừa tiền. Toà M1 còn duy nhất một căn 1 pn hơn 4 tỷ và M2 M3 thì chỉ còn lẻ tẻ 1 vài căn hơn 5 tỷ gần 6 tỷ thôi.

Nói chung là các căn tầm từ 5 đến 8 tỷ là đã gần như hết nhé. Còn toàn căn 4 pn với 3 pn hơn 10 tỷ đến 13 tỷ cho các cụ thừa tiền thôi ạ.
Cụ là sale thì nói cái nồi gì chẳng hay :))