VietNam Bus Club Part 43 - Vì 1 VNBC vững mạnh và chất lượng

Trạng thái
Thớt đang đóng

UniverseLuxury

Xe tải
Dạ, ý kiến của em thì cũng đơn giản thôi ạ:D Đúng ạ, vẫn như anh Hưng nói ạ, bọn em còn bé, niềm đam mê xe của bọn em cũng chẳng có gì to tát ạ, đơn giản chỉ là thấy xe đẹp thì thích thôi ạ:D Và bọn em thì..cũng có thể nói là ngựa non háu đá không ạ? Còn nữa là bọn em thường thì không chịu suy nghĩ trước khi nói ạ? Mấy cái đó thì chắc là ăn sâu vào con người bọn em rồi ạ, để sửa chữa, thay đổi em nghĩ cũng mất nhiều thời gian đấy ạ! Có thể là bọn em hay nói linh tinh, hoặc phán bừa bãi, thì cái đó em nghĩ chỉ là do bản chất thôi ạ, em mong mấy bác hãy nhắc nhở và chỉ bảo chứ đừng sua đuổi và tránh mặt hay không muốn nc vs bọn em ạ:( Thú thực vs các bác là em không bít các bác kia thế nào nhưng em vào đây 1 phần là vì thích tìm hiểu xe pháo, còn 1 phần là muốn tìm người có chung sở thích để nói chuyện cho đỡ chán, thậm chí là tâm sự ạ! Cho nên đc nc vs các bác em rất vui và không kiềm chế đc cái bản chất là spam ạ:D Ý kiến của em có vậy thôi ạ!
em củng là mem nhỏ tuổi nên cùng ý kiến cụ này ợ....

wavechien

Xe container
Mem univer4banh cho ý kiến cái đi nhỉ.

chiu chiu cz

Xe điện
ý kiến của Tùng anh thấy chuẩn rồi , thêm tí là chém về xe thì ko biết cái j thì nên hỏi và quan trọng là đừng chém lạc đề , vì đấy là thớt chuyên dành cho bàn luận chia sẻ về những chiếc xe anh em mình yêu thích
xin hết ạ .

universe.4banh

Xe buýt
bác wave à.em vào đây là để học hỏi và thể hiện niềm đam mê.bây giờ bác mà đuổi em thì em biết làm sao đây.bác biết niềm đam mê và ước mơ với em quan trọng như nao không.với lại em còn đang viết 1 cuốn sổ tay nói về bus.bây giờ bác mà đuổi em thì không biết cuốn sổ tay của em có hoàn thành không nhỉ?với lại em cũng biết lỗi của mình rồi.

47V4747

Xe điện
Dạ, ý kiến của em thì cũng đơn giản thôi ạ:D Đúng ạ, vẫn như anh Hưng nói ạ, bọn em còn bé, niềm đam mê xe của bọn em cũng chẳng có gì to tát ạ, đơn giản chỉ là thấy xe đẹp thì thích thôi ạ:D Và bọn em thì..cũng có thể nói là ngựa non háu đá không ạ? Còn nữa là bọn em thường thì không chịu suy nghĩ trước khi nói ạ? Mấy cái đó thì chắc là ăn sâu vào con người bọn em rồi ạ, để sửa chữa, thay đổi em nghĩ cũng mất nhiều thời gian đấy ạ! Có thể là bọn em hay nói linh tinh, hoặc phán bừa bãi, thì cái đó em nghĩ chỉ là do bản chất thôi ạ, em mong mấy bác hãy nhắc nhở và chỉ bảo chứ đừng sua đuổi và tránh mặt hay không muốn nc vs bọn em ạ:( Thú thực vs các bác là em không bít các bác kia thế nào nhưng em vào đây 1 phần là vì thích tìm hiểu xe pháo, còn 1 phần là muốn tìm người có chung sở thích để nói chuyện cho đỡ chán, thậm chí là tâm sự ạ! Cho nên đc nc vs các bác em rất vui và không kiềm chế đc cái bản chất là spam ạ:D Ý kiến của em có vậy thôi ạ!
nói về cu Tùng này thì cũng lâm ly lắm chứ ko phải đùa, thực sự với chú là anh rất buồn chú về cái chuyện vừa qua cách đây ko lâu, buồn là vì chú ko ý thức được đâu là đúng đâu là sai, nhưng may mà chú biết dừng đúng chỗ chứ ko lún sâu vào những nơi như vậy. chú còn nhỏ nên a ko nói sâu hơn nữa, có 1 điều là a ko bao giờ hắt hủi những người như chú.OK

còn a đây cũng vậy thôi! chơi ở hội này cái thứ nhất là tìm được những con người có cùng đam mê như mình, thứ hai là nơi để giải tỏa nổi buồn và chia sẻ niềm vui nhưng cái quan trọng nhất là có được những người bạn thật sự /

wavechien

Xe container
Em và mọi người đang chờ các mem nhỏ tuổi cho ý kiến, ko nói đến lúc mất quyền lợi lúc ấy đừng có ngoạc mồm ra kêu là ma cũ bắt nạt ma mới nhé.

47V4747

Xe điện
tiếp tục nào, còn nhiều cụ trẻ lắm mà, sao cứ để anh em ngồi chờ vậy nhỉ? Green đâu lên đây coi nào, chú này ăn nói cũng rất chi là bá đạo và ngỗ ngược lắm

wavechien

Xe container
Hiện tại thì còn thiếu ý kiến của Green cũng như của Cường Noble Vip. và Xe đầu kéo.

Cá nhân em hoàn toàn ko có ý hắt hủi, hay xua đuổi ai trong cái nhà này cả, và em cũng như mọi người chả ai có quyền đuổi cả. thích thì chơi, ko thích thì đi chỗ khác.

Đồng ý đây là sân chơi cho anh em thích xe khách, nhưng cái quan trọng hơn nó là cái chỗ để anh em Nam Bắc, già trẻ được gắn kết với nhau, cái diễn đàn nó là cái ảo, còn tình cảm nó mới là cái thật, ở đây có thể ko biết mặt, ko tiếp xúc nhiều, nhưng lên đây, anh em nói chuyện vui vẻ hòa đồng có phải là vui ko?

Lên lúc nào cũng cãi vã, cũng chém bừa phứa những cái không đâu, đọc không thể hiểu là đang chém cái gì. Thực sự là em rất ức chế. Đến lúc nhắc nhở sửa sai thì lại bật. ăn thua nhau từng câu chữ. Ko cãi được thì quay sang em nhỏ tuổi, em thế này em thế nọ.

wavechien

Xe container
Hoaanh cho ý kiến xem nào

Trạng thái
Thớt đang đóng