VietNam Bus Club Part 43 - Vì 1 VNBC vững mạnh và chất lượng

Trạng thái
Thớt đang đóng

UniverseLuxury

Xe tải
[/url]

47V4747

Xe điện
các bác các chú có 1 cái bài tình ca thôi mà ngày nào cũng hát thế, em dạo này tắt đèn luôn rầu, nhìn không muốn chém tí nào, ừ thì thằng Boi hôm nay nóng tính thật , như cơ sự sao như thế này, các cụ trẻ nhà mềnh nhắc nhở nhiều rồi nhưng ko chịu tiếp thu, thấy các cụ trẻ cũng biết tự ái đấy mà sao không chịu sửa nhể???;))
chú có cách nào khắc phục đc tình trạng này ko? chứ cứ kêu chán hoài vậy, anh em nào có ý kiến nào hay thì cứ đưa lên đây xem nào, biết nó hỏng mà ko chịu sữa chữa thì lấy đâu mà tốt cho được

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
chú có cách nào khắc phục đc tình trạng này ko? chứ cứ kêu chán hoài vậy, anh em nào có ý kiến nào hay thì cứ đưa lên đây xem nào, biết nó hỏng mà ko chịu sữa chữa thì lấy đâu mà tốt cho được
Cho em góp ý vs đc không bác:D

wavechien

Xe container
Sửa nó mà nó bật như tôm hùm ấy, nó bảo nó đúng, nó ko lỗi thì sửa kiểu gì, cầm búa ra gõ cho mỗi thằng 1 nhát à :))

wavechien

Xe container
anh em nhà vnbc tối nay ngồi lại với nhau cái đê

47V4747

Xe điện
đi thẳng vào vấn đề luôn đi lão, bây giờ mình cần sự có mặt của 1 số mem nữa như cu Boy với toàn bộ các cụ trẻ, muốn giải quyết vấn đề gì thì phải có những người liên quan mới giải quyết được chứ ko thì nói với cái đầu gối cho khỏe

47V4747

Xe điện
mới nói cho ý kiến giơg dựa cột mà nghe là sao..cưng có muốn bị ném đá ko hử ;))
chuẩn, Tùng hạn chế mấy cái cmt như vậy đi, có biết là mình nên nói cái gì và ko nên nói cái gì không? như vậy là người ta sẽ nói chú rãnh chuyện đấy

chiu chiu cz

Xe điện
Trà đá thuốc lá phục vụ các kụ họp hành đây
. ai mua bao cao su ko :))

Chỉnh sửa cuối:

wavechien

Xe container
Anh vừa gọi cho Boi rồi, nó đang bận việc, bây giờ anh muốn nghe ý kiến của các mem nhỏ tuổi nhà mình: Tùng, green, univer4banh, cuong noble vip, xe đầu kéo

Chỉnh sửa cuối:

47V4747

Xe điện
cái đang khiến cái VNBC này loạn lên là vụ việc các cụ trẻ mới vào tham gia hội này và sinh hoạt không đúng như cái nội quy của VNBC này, tức là mấy ông chưa hề đọc qua cái nội quy ở trang nhất hoặc là đọc rồi mà cũng không hiểu được cái gì hết và rồi dẫn đến nhiều chuyện bất cập mà nguyên nhân chính là do cái cách ăn nói thiếu suy nghĩ và lặp đi lặp lại của các cụ trẻ hay còn gọi là biết sai mà vẫn cố chấp.........

UniverseLuxury

Xe tải
em mới tham gia chỉ ngồi nge chứ chẳng có ý kiến gì...

wavechien

Xe container
Các mem nhỏ tuổi cho anh xin ý kiến cái xem nào, bình thường đưa ra đề xuất cái mọi người hăng hái bật lắm cơ mà.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
mới nói cho ý kiến giơg dựa cột mà nghe là sao..cưng có muốn bị ném đá ko hử ;))
chuẩn, Tùng hạn chế mấy cái cmt như vậy đi, có biết là mình nên nói cái gì và ko nên nói cái gì không? như vậy là người ta sẽ nói chú rãnh chuyện đấy
Dạ, ý kiến của em thì cũng đơn giản thôi ạ:D Đúng ạ, vẫn như anh Hưng nói ạ, bọn em còn bé, niềm đam mê xe của bọn em cũng chẳng có gì to tát ạ, đơn giản chỉ là thấy xe đẹp thì thích thôi ạ:D Và bọn em thì..cũng có thể nói là ngựa non háu đá không ạ? Còn nữa là bọn em thường thì không chịu suy nghĩ trước khi nói ạ? Mấy cái đó thì chắc là ăn sâu vào con người bọn em rồi ạ, để sửa chữa, thay đổi em nghĩ cũng mất nhiều thời gian đấy ạ! Có thể là bọn em hay nói linh tinh, hoặc phán bừa bãi, thì cái đó em nghĩ chỉ là do bản chất thôi ạ, em mong mấy bác hãy nhắc nhở và chỉ bảo chứ đừng sua đuổi và tránh mặt hay không muốn nc vs bọn em ạ:( Thú thực vs các bác là em không bít các bác kia thế nào nhưng em vào đây 1 phần là vì thích tìm hiểu xe pháo, còn 1 phần là muốn tìm người có chung sở thích để nói chuyện cho đỡ chán, thậm chí là tâm sự ạ! Cho nên đc nc vs các bác em rất vui và không kiềm chế đc cái bản chất là spam ạ:D Ý kiến của em có vậy thôi ạ!

hoaanh2210

Xe điện
Các mem nhỏ tuổi cho anh xin ý kiến cái xem nào, bình thường đưa ra đề xuất cái mọi người hăng hái bật lắm cơ mà.
các mợ tự kỷ hết roài ..iêm đang lót dép hóng hớt mà hơm có mợ trẻ nào nên tiếng nà sao nhở

Trạng thái
Thớt đang đóng