VietNam Bus Club Part 43 - Vì 1 VNBC vững mạnh và chất lượng

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Đến lúc nhắc nhở sửa sai thì lại bật. ăn thua nhau từng câu chữ. Ko cãi được thì quay sang em nhỏ tuổi, em thế này em thế nọ.
Dạ, cái này em xin ghi nhớ ạ! Các bác tiếp tục cho tụi em xin lời dạy ạ!

wavechien

Xe container
47, Hoaanh với Lạnh cho anh xin thêm ý kiến xem nào, Cường Noble vừa sáng đèn lại thấy tắt ngúm luôn rồi.

47V4747

Xe điện
47, Hoaanh với Lạnh cho anh xin thêm ý kiến xem nào, Cường Noble vừa sáng đèn lại thấy tắt ngúm luôn rồi.
ý kiến của em là sai đâu sửa đó, riêng các cụ trẻ là phải đọc kỹ cái nội quy của cái nhà này, mình nghĩ là các cụ trẻ không chậm tiêu đến mức mà đọc xong cái nội quy rồi mà không hiểu là mình sai điều gì trong đó và tệ hại hơn nữa là không hiểu nổi cái nội quy đang nói gì.

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

wavechien

Xe container
Lạnh với Hoaanh đâu rồi, tự dưng ngồi tự kỷ thế? nhanh hộ anh cái xem nào

cuong_noble_vjp

Xe buýt
em thì không có ý kiến j :) hơn mấy anh nói thì em nge và sửa sai của mình :)

Chỉnh sửa cuối:

47V4747

Xe điện
Ép rét đẹp nhắm nhưng tiếc là không lên tai thỏ cho đồng bộ ạ:D
lúc trước anh cũng có ý thích như chú đó là xe nào gắn gương 3 vị trí cũng đẹp nhưng giờ nhìn lại thì dòng Aero lắp gương cơ vẫn đẹp hơn, đặc trưng của nó là vậy mà

lehaduong

Đi bộ
Xin chào các bác trong VNBC. Em vào dd otofun cũng khá lâu và có theo dõi VNBC. Em rất ngưỡng mộ lòng đam mê và sự hiểu biết của các bác về xe khách của các bác. Em có chút vấn đề mong được các bác tư vấn: Khoảng 10 ngày nữa em có chuyến đi từ Hà Nội vào Đà Lạt, do đường xa lại có người thân không quen đi xe đi củng nên em muốn đi xe của hãng lớn có chất lượng phục vụ tốt. Em định đi từ Hà Nội vào Đà Nẵng hay Nha Trang rồi đi PT về Đà Lạt. Các bác làm ơn tư vấn cho em một hãng xe tốt đi từ HN vào DN/NT với ạh. Cám ơn VNBC rất nhiều

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
lúc trước anh cũng có ý thích như chú đó là xe nào gắn gương 3 vị trí cũng đẹp nhưng giờ nhìn lại thì dòng Aero lắp gương cơ vẫn đẹp hơn, đặc trưng của nó là vậy mà
Cơ mà nhìn gương cơ nó cứ đểu đểu sao ý bác nhẩy:D Mà có xe gương còn chúc hẳn xuống, trông như sắp gẫy ý:D

UniverseLuxury

Xe tải
[/url]

47V4747

Xe điện
Xin chào các bác trong VNBC. Em vào dd otofun cũng khá lâu và có theo dõi VNBC. Em rất ngưỡng mộ lòng đam mê và sự hiểu biết của các bác về xe khách của các bác. Em có chút vấn đề mong được các bác tư vấn: Khoảng 10 ngày nữa em có chuyến đi từ Hà Nội vào Đà Lạt, do đường xa lại có người thân không quen đi xe đi củng nên em muốn đi xe của hãng lớn có chất lượng phục vụ tốt. Em định đi từ Hà Nội vào Đà Nẵng hay Nha Trang rồi đi PT về Đà Lạt. Các bác làm ơn tư vấn cho em một hãng xe tốt đi từ HN vào DN/NT với ạh. Cám ơn VNBC rất nhiều
Hình như có Thuận Thảo đó cụ, không thì đi MLE mà MLE nó chỉ còn giường nằm của 1-5 thôi

wavechien

Xe container
Em xin tổng hợp ý kiến của cả mem cũ lẫn mem mới của nhà ta như sau:

Các mem mới thừa nhận mình có lỗi sai và hứa xin sửa sai.
Các mem cũ đồng ý trong việc sẽ là người hướng dẫn cũng như uốn nắn cho các mem mới.

Em ko muốn nói nhiều nữa, những gì hôm nay mọi người nói, đặc biệt là các mem mới thì nên nhớ và giữ lời hứa. Tránh tình trạng gây mất đoàn kết nội bộ trong nhà vì những điều ko đáng có.

1 điều cuối cùng em nhấn mạnh, ở nhà này ko ai có quyền đuổi ai cả, tất cả được tiến hành trên sự nhất trí cũng như đồng thuận của số đông anh em.
1 điều em mong mỏi cuối cùng với tất cả anh em, đã lên đây coi như là cái duyên anh em được gặp nhau, trao đổi với nhau rồi, thì nên làm gì để cho nó đoàn kết hơn chứ ko phải là xích mích cũng như thù hằn nhau.

Trạng thái
Thớt đang đóng