Vị thế nước mạnh hay là nước yếu đây?

Trạng thái
Thớt đang đóng

dennytran

Xe hơi
So với hôm qua đã giảm nhiệt đi rồi. Còn đẩy đuổi thì suốt mấy ngày nay đều thế, em không cần nói lại. Hôm qua là căng nhất, hôm nay đã đỡ hơn.
Đỡ hơn là như nào bác? MÌnh kệ m/ẹ TQ ở đấy à? Ý bác là chả làm đệch gì nữa?

Nghiatbm

Đi bộ
Đại khái hiểu Vạn Hoa ra là vác đồ ra rồi, nhưng ko phải dao ko phải súng. Cứ hiểu là mang củ riềng ra dọa chó rồi các cụ ạ. Đùa tí Đội tàu Vạn Hoa thì ko có gì phải giấu cả, đội chuyên húc ủi. To gấp 3 lần cũng chơi. Buộc neo lên cao xông vào va quệt thì bố thằng nào chịu dc. TQ cũng sợ đội này lắm

Chỉnh sửa cuối:

khiemds

Xe tải
Muối i ôt ở chợ rẻ lắm cụ ơi...
Nếu ko phải sản phẩm của sự giả mạo thì việc treo bản đồ có hình lưỡi bò là quá bình thường trong văn phòng thủ tướng. Điều này chứng tỏ vấn đề biển đảo luôn là ưu tiên nghiên cứu hàng đầu trong bộn bề công việc của người đứng đầu đất nước.
Thế nếu cụ nhìn thấy có cave trong đồn cảnh sát thì cụ có quyền hồ đồ phát biểu đồn CA là nhà thổ à?
Kính cụ, cụ hơi ..ậy tý, nhưng cháu bị cụ thuyết phục.

cukhoaisung

Xe đạp
Đại khái hiểu Vạn Hoa ra là vác đồ ra rồi, nhưng ko phải dao ko phải súng. Cứ hiểu là mang củ riềng ra dọa chó rồi các cụ ạ
Có phải đội tàu Vạn Hoa là đội tàu chuyên "đâm hút " không bác ? , em nghe nói đội tàu này được gia cố kinh lắm ..

vuongha

Xe tăng
Kìa cụ Táo, bình tĩnh nào:D

Va chạm tránh sao được xây xát. Nó húc mình rách tay thì mình cũng ủi nó toạc chân. Nếu thực sự nó mạnh như nó to còi thì giờ cái thớt này chuyển sang phân tích tính năng, công suất khoan của cái giàn ấy rồi:))

Cách đây 2h, lại húc nhau....hehe...bên ta vỡ kính, bay hành lang mũi trái. Bên nó hỏng máy chính, thả trôi.

Nó lại giở bài chó đàn, ta chơi trò oánh chó đầu đàn.

Cứ đeo bám quyết liệt, mày tiến bố cản, mày lùi bố lấn. Đang mong nó nóng đầu nổ súng trước đây, để bố hóa vàng chúng mày luôn:)
Từ sáng đến giờ em chỉ đọc không vào còm . Chờ tin của cụ và cụ không hiểu , đến tin này em thấy không thể không còm . Em thíc cụ rồi đới !:):)

novrainvn

Xe hơi
Cụ làm em sáng thêm tý nữa được không ạ?
Cụ có đề cập tướng "tiên phong của ta". Đó là loại nào ạ?
Theo em biết mình còn lực lượng "tàu cá" mũi khá cứng nữa.Tàu cá chứ không phải kiểm ngư.
Chưa thấy xuất hiện dân quân ta tại điểm nóng.
Em xin trả lời câu hỏi của cụ bằng cách mời cụ đi tham quan cùng em: trên nền nhạc "Nơi đảo xa" thật thân thương.
[YOUTUBE]https://www.youtube.com/watch?v=Gm0PMVGj_v8[/YOUTUBE]
https://www.youtube.com/watch?v=Gm0PMVGj_v8

transporter3

Xe điện
Hay là cho mấy cái tàu cánh ngầm ra khiêu chiến nhỉ? Đằng nào nó cũng bị cháy.

accord1992

Xe tăng
vạn hoa là cái này thì bọn chó kia có gì mà sợ? Chắc ý các bác pain là cái khác :-s
Cụ nào cho thông số của Vạn hoa cái. Em google thấy cách đây 1 năm thì còn có thêm số là HQ cơ (vd có bài nói Vạn Hoa 739 rồi mở ngoặc HQ739 ....) nhưng chả thấy thông số của mấy em này.

Bóng Chày

Xe lừa
Pain ơi, có mời được các quan sát viên quốc tế ra coi, chụp ảnh không nhỉ???

click5

Xe đạp
Em cũng lạc đề: Vài cụ xoắn với cái bản đồ có hình lưỡi bò treo trong phòng họp của TT thì em coi là loại chả hiểu biết gì, bới lông tìm vết, kiến thức thiển cận. Phòng đó dùng để bàn những việc quốc gia đại sự. Cũng cần phải hiểu địch âm mưu gì, muốn thế nào. Cho nên việc treo như vậy để tiện cho việc diễn thuyết, để nghiên cứu, luận bàn khi họp tìm đối sách là chuyện bình thường. Có cái éo gì mà vài cụ cứ lu loa, l.ồn xà l.ồn xồn như là .....
Thôi em nói đến vậy thôi.
kính cụ 1 ly nhé !
cái đó phải hiểu là các cụ nhà ta luôn quan tâm tới vấn đề đó làm hàng đầu chứ đừng nghe mấy thằng phản cmn động xuyên tạc lung tung mà rối hết cả nên :-<

2ndFACE

Xe tăng
Mời chắc đôi tháng mới ra đc, vụ này báo chí nc ngoài cũng viết vu vơ đuă tin thôi.. bọn nào cũng tranh thủ mà

pain

Xe ba gác
Hị hị, em phục lão cái tư duy này, em vote. Chưa hết hiệp 1 mà lão;)) còn nhiều bài hay trong các kịch bản.

Nghiatbm

Đi bộ
Chốt nhá: đội Vạn Hoa là tàu bọc thép, đã dc gia cố, chuyên dùng để húc ủi. Các cụ thỏa mãn chưa ạ. Hay để nhà cháu nói rõ phiên hiệu, nơi đóng quân.....nữa ạ

vietnammuonnam

Xe tải
Nghèo thì hèn thế đấy, VN h đang cô lập quá chả có bạn nào chống lưng cả.

Go Home

Xe hơi
Hay là cho mấy cái tàu cánh ngầm ra khiêu chiến nhỉ? Đằng nào nó cũng bị cháy.
Thế sao không cho cái ụ nổi của a Dũng ra cho nó đâm có phải hơn không. Sau vụ này khéo a Dũng được tha tội chết cũng nên.
Em fun tý các cụ đừng mắng nhá:">

Trạng thái
Thớt đang đóng