Vị thế nước mạnh hay là nước yếu đây?

Trạng thái
Thớt đang đóng

Einstein

Xe buýt
em lót déo hóng các cụ cao nhân :)

Poisoner

Xe tăng
Chỉnh sửa cuối:

doremonmattich

Xe tăng
Đánh nhau thì các phần tử thân Tầu sẽ lộ mặt bán nước. Tầu sẽ lộ mặt và mất đồng minh là VN, ngược lại VN sẽ dứt khỏi ảnh hưởng của Tầu. SẼ có các chú bộ đội hy sinh nhưng dân tộc sẽ thoát khỏi vòng nô lệ mà phát triển.

luot_song

Xe điện
Dear Các cụ:
theo em mình phải mở thêm mục về chiến tranh mềm giống: Financial Warfare nữa thì hợp, chiến tranh súng đạn thì 50-50 trạng chết chúa cũng băng hà còn về kinh tế chưa thấy ai thông não cho cháu cả

Ten Dexterity

Xe buýt
Vạn hoa đã ra rồi bác ạ, chỉ tiếc là mới có nhõn một chiếc;
Trời. Bọn chó có tất cả hơn 80 con cho dại mà Vạn Hoa nhà mềnh có nhõn 1 thôi ạ. Làm sao mà húc xuể ? Kiểu này phải đánh bả lũ cẩu khựa thôi. Lo lắng quá.

dangtuan999

Xe container
Cháu lạc đề!
Nhưng mà rất cay vì cái vụ bản tin VTV1 này các cụ ạ, các cụ có cần cháu đưa bằng chứng video tải trực tiếp từ Youtube của VTV, trong đó có cái bản đồ có 9 đoạn treo ở phòng họp kia không. Các cụ không bảo là VTV cũng bị khựa thôn tính rồi chứ.
:((
Tức nước vỡ bờ!
Em cũng lạc đề: Vài cụ xoắn với cái bản đồ có hình lưỡi bò treo trong phòng họp của TT thì em coi là loại chả hiểu biết gì, bới lông tìm vết, kiến thức thiển cận. Phòng đó dùng để bàn những việc quốc gia đại sự. Cũng cần phải hiểu địch âm mưu gì, muốn thế nào. Cho nên việc treo như vậy để tiện cho việc diễn thuyết, để nghiên cứu, luận bàn khi họp tìm đối sách là chuyện bình thường. Có cái éo gì mà vài cụ cứ lu loa, l.ồn xà l.ồn xồn như là .....
Thôi em nói đến vậy thôi.

Chỉnh sửa cuối:

ATTILA

Xe điện
Chả biết kết quả ntn nhưng em dự vụ này cũng sẽ mất một đống $$$$$ ngân sách > tức là mất $ của em và các cụ .
No vao nha minh no cuop cua minh theo nhu cu la ko nen danh no dung ko? Vi neu danh no co khi no tang lai minh sut dau me chan dung ko?
E mien ban ve cu.

cairong_2011

Xe container
Em rất thíc hình ảnh này trong chiến dịch ĐBP của Tướng Giáp, nhưng ko tìm thấy ảnh màu và chất lượng cao. Nó thể hiện sự quyết tâm quyết đánh thắng kẻ thù

Nghiatbm

Đi bộ
Vạn Hoa chưa ra nhé. Mới vùng 3 ra thôi. Vùng 4 còn phải trông Trường Sa nữa. Nhưng kiểu này thì chắc huy động vùng 1 và 2. Vạn Hoa vùng 4 sẽ đá thòng. Có phải muốn là ra hết dc đâu, phải dè chừng chó cắn chỗ khác nữa

Chỉnh sửa cuối:

chitom

Xe tăng
Đấy , em bán nước chè, ghi đề mà còn đoán được ý của các cụ nhà mình tung cờ nhíp vụ nó húc ủi tàu của mình cho cả bàn dân thiên hạ xem là có lý do cả mờ. Tính khí dân mình thì kiểu gì chả: nghèo cũng phải cho thằng tèo đi học!

Mà thế quái nào em ếch mời cho cụ được, thế mới đau. Thôi, cho em nợ nhá!:))
Sáng nay em có bốt như thế rồi bảo đấy là có ý đồ - Thế mà bị Sao Đỏ ghi sổ đấy cụ ạ:))

LONG AN

Xe tăng
Website
www.greenway.sg
Cụ làm em sáng thêm tý nữa được không ạ?
Cụ có đề cập tướng "tiên phong của ta". Đó là loại nào ạ?
Theo em biết mình còn lực lượng "tàu cá" mũi khá cứng nữa.Tàu cá chứ không phải kiểm ngư.
Chưa thấy xuất hiện dân quân ta tại điểm nóng.

10h45p sáng nay, bọn chó thấy tướng tiên phong của ta ra khiêu chiến, đã tháo bạt pháo dọa dẫm :)) Các anh cứ vào....thế là húc thôi....:))

Linh Miu

Xe buýt
Kính gửi Min Mod và các bạn

Đồng thời với việc phân tích/ nghe ngóng tình hình trên diễn đàn; đồng thời với việc nói những lời động viên cổ vũ, bày tỏ niềm tự hào về ý chí, nghị lực, tinh thần yêu nước, sự khó khăn nguy hiểm của các chiến sĩ bằng bàn phím thì đề nghị Min Mod tổ chức, kêu gọi anh em đóng góp tinh thần, vật chất và tổ chức thăm hỏi động viên các gia đình có con em, chồng... đang trực tiếp đối đầu với cuộc xung đột này. Như thế các anh ấy sẽ ấm lòng hơn, như thế mới là sự chia sẻ động viên thiết thực, chân thành nhất.
Bác vừa ốm dậy à

novrainvn

Xe hơi
Ngoài những thông tin giải quyết cơn khát về tình hình ngoài đấy thì còn lại đa số là cũng còm không cần thiết...các cụ các mợ nín thở nằm im cùng hóng tin các anh nào. Cụ nào mợ nào cũng nhao nhao nói về cái tôi của mình làm thớt nhợt nhạt quá.

O Muong Te

Xe điện
Vạn Hoa chưa ra nhé. Mới vùng 3 ra thôi. Vùng 4 còn phải trông Trường Sa nữa. Nhưng kiểu này thì chắc huy động vùng 1 và 2. Vạn Hoa vùng 4 sẽ đá thòng. Có phải muốn là ra hết dc đâu, phải dè chừng chó cắn chỗ khác nữa
Làng Hacinco đầy sv khựa. Có khi trên này cũng có mấy nick khựa. Em cũng muốn biết nhiều tin để yên tâm hơn chút cơ mà cũng ko cần phải lôi hết cái mình có ra. Tránh chó dại cũng là một giải pháp.

click5

Xe đạp
10h45p sáng nay, bọn chó thấy tướng tiên phong của ta ra khiêu chiến, đã tháo bạt pháo dọa dẫm :)) Các anh cứ vào....thế là húc thôi....:))
sáng giờ kéo mòn tay, thấy còm này của bác em sướng !
reg cái nick vào hát biểu cái !
P/S: sàng giờ topic loãng quá, page chạy ầm ầm nên đề nghị các bác nói đúng chủ đề 1 chút, nên chờ 1 số thông tin của mấy bác pên hay không hiểu phát biểu cho hay. kiến nghị 2 bác luân phiên sau cứ 1h hoặc 30' các bác vào pht5 1 cái về tình hình ngoài đó cho anh em biết tình hình nhé !
thanks các bác đã chia sẻ những tin tức nóng bỏng và kịp thời nhất !\:D/

Trạng thái
Thớt đang đóng