[Funland] Về Viettel Post

thaihana

Xe điện
Khướu nại cấp cao có gì đâu cụ gọi trực tiếp cho giám đốc chi nhánh phản ánh, như em
E chửi cả lũ thằng giám đốc e cũng chửi vì cái tội hẹn e mà k làm
Đòi gặp e xin lỗi hoàn tiền cước nhưng e bỏ qua cho vì có vài chục k
Cụ có số điện thoại của viettel để gọi không cụ, hàng em gửi từ 1/3 vào quận 7 HCM đến hôm nay vẫn chưa giao, gọi lên tổng đài 5 lần rồi, nó bảo để phản ánh cho bưu cục Q7, xin số của người đi phát và của chi nhánh thì gọi không được, em cũng lên thẳng chỗ mình gửi để phản ánh và mấy cháu chỗ này thì nhiệt tình gọi liên tục vào Q7 mà cũng lúc được lúc không, bó tay quá, giờ chẳng biết gọi vào đâu nữa, trong tết em cũng có 1 đơn để hơn 3 tuần nó mới phát.

thaihana

Xe điện

lamborghini_GT

Xe tăng
Cụ có số điện thoại của viettel để gọi không cụ, hàng em gửi từ 1/3 vào quận 7 HCM đến hôm nay vẫn chưa giao, gọi lên tổng đài 5 lần rồi, nó bảo để phản ánh cho bưu cục Q7, xin số của người đi phát và của chi nhánh thì gọi không được, em cũng lên thẳng chỗ mình gửi để phản ánh và mấy cháu chỗ này thì nhiệt tình gọi liên tục vào Q7 mà cũng lúc được lúc không, bó tay quá, giờ chẳng biết gọi vào đâu nữa, trong tết em cũng có 1 đơn để hơn 3 tuần nó mới phát.
19008095
Số tổng đài đấy cụ
Cụ phải gay gắt vào, giục bưu cục gửi nó thúc thì thằng phát nó mới nhanh đc
Còn như e gọi cho luôn thằng trưởng bưu cục nhận hàng, rồi e goii cho cả sếp nó chửi

thaihana

Xe điện
hôm trước có 1 bác nhắn tin em số với email của bác Trần Trung Hưng ( tgd Viettel Post ) đây, em đang nghĩ không biết nên gọi hay gửi email cho bác ấy về cách làm việc của nhân viên cấp dưới đây
Cụ gửi giúp em số đt và mail ấy cho em được không cụ, bức xúc quá rồi.

honghoahp2917

Đi bộ
Ôi em cảm ơn bác. Em chắc không dám gọi đt cho TGĐ Viettel Post vì cái chuyện vớ vẩn của em rồi. Ngồi soạn cái email gửi cho bác ấy vậy.
1 lần nữa cảm ơn bác!
Bác không dùng sdt cho e xin đi. E điên bọn này quá rồi. Hỏng hàng mà gọi đổ hết ng này ng kia. K chịu giải quyết

khoaikhoai15

Xe đạp
Xin chia sẻ trường hợp của bản thân, đơn hàng đặt từ ngày 13/7 , giao trong nội thành TP.HCM vậy mà đến 22/7 mới nhận được hàng. Gọi tổng đài CSKH ko biết bao nhiêu lần, toàn báo bận, gửi khiếu nại thì ko ai trả lời. Bưu cục gì làm ăn nhu shittt. Bọn này làm ăn vậy mà vẫn tồn tại được.

Trăm hoa đua nở

Xe điện
Đào mộ phát.
Em có cái bill đăng ký dịch vụ chuyển hàng chậm từ HN đi Vĩnh phúc thì chuyển hôm trước hôm sau tới nơi.
Chuyển phát nhanh thì 4 ngày mới tới :((

nicholas1618

Xe điện
Xin chia sẻ trường hợp của bản thân, đơn hàng đặt từ ngày 13/7 , giao trong nội thành TP.HCM vậy mà đến 22/7 mới nhận được hàng. Gọi tổng đài CSKH ko biết bao nhiêu lần, toàn báo bận, gửi khiếu nại thì ko ai trả lời. Bưu cục gì làm ăn nhu shittt. Bọn này làm ăn vậy mà vẫn tồn tại được.

Đào mộ phát.
Em có cái bill đăng ký dịch vụ chuyển hàng chậm từ HN đi Vĩnh phúc thì chuyển hôm trước hôm sau tới nơi.
Chuyển phát nhanh thì 4 ngày mới tới :((
Tệ nhất của các dịch vụ kiểu này là năng lực giao nhận chưa được đàu tư tương xứng với khối lượng khách hàng. Cơ chế phản ánh và bồi hoàn cũng vậy.

khanhdn

Xe hơi
Đồng cảm vs cụ chủ thớt. Em có cái bill CPN từ Hà Giang. Tra lộ trình thì ngày thứ nhất đã xuống đến Hà nội, nhưng 3 ngày sau thằng Bưu cục Hoàn Kiếm nó mới phát cho em các cụ ạ. Không thể hiểu nổi luôn.

Trăm hoa đua nở

Xe điện
Tệ nhất của các dịch vụ kiểu này là năng lực giao nhận chưa được đàu tư tương xứng với khối lượng khách hàng. Cơ chế phản ánh và bồi hoàn cũng vậy.
- Gọi điện tới hotline thì cả ngày mới thấy bắt máy.
- Chat trên app thì cả ngày nhân viên CSKH mới trả lời
- Được mỗi cái gần nhà và Viettel nó có cái app cũng tiện cho việc tạo bill và in ra khỏi ghi tay.
Gửi thư từ 05/08 Khách lấy từ bảy mươi đời tám mươi kiếp rồi mà tới hiện tại (16/8) cũng chẳng thèm update tình trạng trên app, cụ nào làm ở Viettel post thì báo cáo cho loãnh đạo biết tình trạng đi nhóe, bệ rạc lắm

Nhân thể các cụ có biết Viettel post chỗ nào hốt hàng 2 lần 1 ngày không ạ? chỗ em đem bưu cục gửi từ sáng thì tối họ cũng mới chuyển đi, hàng bị giam mất xừ nó 10 tiếng rồi. Em cảm ơn

Toi88888

Xe điện
- Có bác nào biết cách khiếu nại cấp cao của Viettel Post không ạ.

- Em bức xúc với bọn này lắm rồi, mà ra bưu cục gửi hay gọi lên tổng đài thì không ăn thua ( toàn hứa hẹn rồi lại đâu vào đấy )

- Chuyện của em nó dài, văn em lại dốt, nên viết ra sợ các bác không hiểu.

- Khuyên thật bác nào đang bức xúc với dịch vụ Viettel Post thì nên chuyển đi ạ, bọn này làm ăn vô trách nhiệm, toàn đùn đẩy cho nhau.
Cụ vào fb search Nguyễn Hà Thành (Chuyen cua nguoi Viettel) - Trưởng phòng Truyền thông TĐ mà kêu