[Funland] Về Thể Loại Âm Nhạc Không Lời - Những nốt trầm bổng.

wave-tau

Xe container
Không hiểu sao bài em viết toàn âm nhạc mà Ban Quản trị lại chặn lại duyệt ??!!
Có 1 vài từ nhạy cảm cụ ơi, vd từ nghẹo chẳng hạn, rất vô lý cơ mà lại bị chặn. :D
à lần này ko bị này. :))
Có cách là cụ chụp màn hình rồi đăng lên như các cụ khác làm.

NguyenAnhPhan

Xe container
Ối, em cũng đang nghi dính Covid đây cụ. Em bị từ hqua, test chưa lên, mai kia e test lại. Cầu mong là ko bị, bình thường em cũng đã hay Quên rồi mà bị xong chắc ngơ ngơ quá! Đang lo hậu covid cụ ạ vì em làm việc với mấy người bị hậu covid rồi, đưa việc cho họ làm mà lúc đến han hỏi thì chả nhớ gì:(
Tình hình sao rùi mợ. Đã test chưa á

Bang lang

Xe điện
Chắc mợ dị ứng thời tiết. Mợ cóa bị xoang không ?
Ko ạ, em bình thường ít bị bệnh tai mũi họng cụ ạ. Cụ Asura , trước kia ông cụ em quen một thầy chữa xoang ở Việt Trì, mời về chữa cho bà chị em khỏi luôn và cả hàng xóm nữa. Ông ý cho xịt mũi 3 lần là khỏi cụ ạ.

dvhung243

Xe điện
Bác Phan Anh - Tuấn Ngọc khủng bố tinh thần anh em bằng nhạc tầu hay sao mà bàn kỹ thế ?
Em thích nhạc Liên xô hay nhạc Mỹ mà vào thớt này thấy choáng luôn

NguyenAnhPhan

Xe container
Ko ạ, em bình thường ít bị bệnh tai mũi họng cụ ạ. Cụ Asura , trước kia ông cụ em quen một thầy chữa xoang ở Việt Trì, mời về chữa cho bà chị em khỏi luôn và cả hàng xóm nữa. Ông ý cho xịt mũi 3 lần là khỏi cụ ạ.
Cóa thật không á. Hay chỉ là xoang dị ứng ợ 🙄. Xoang mãn như em thì hơi bị khó. Chữa mãi chán rồi

Asura

Xe tăng
Em khỏi rồi, hơi khó chiu họng thôi, em lại lượn rồi:). Cụ Asura đỡ chưa?
Em ko nặng, bơi lội ăn uống bình thường nên cũng ko test. Chẳng qua người cứ oải, đêm qua sốt nhẹ nên ngủ ko đủ giấc, nghe nhạc ko vào, lại phải xem phim. Hình như post đc duyệt rồi, mợ check xem

hd-vt

Xe container
Bác Phan Anh - Tuấn Ngọc khủng bố tinh thần anh em bằng nhạc tầu hay sao mà bàn kỹ thế ?
Em thích nhạc Liên xô hay nhạc Mỹ mà vào thớt này thấy choáng luôn
Công nhận là choáng, đam mê mãnh liệt thật, ngưỡng mộ ạ. Nhạc Tây rồi đến nhạc Tàu. ^:)^

Cóa thật không á. Hay chỉ là xoang dị ứng ợ 🙄. Xoang mãn như em thì hơi bị khó. Chữa mãi chán rồi
Ngoài lề một chút, Nếu cụ bị xoang dị ứng thời tiết em có thể giúp cụ được.

Em bị 22 năm, cách đây 12 năm tìm được thuốc nam và đã khỏi tới bây giờ. Em cũng mua hộ nhiều người, trong đó có người nhà lão minhmo . Em đang đợi hết dịch gặp lão ý để đc cảm ơn đây

NguyenAnhPhan

Xe container
Ngoài lề một chút, Nếu cụ bị xoang dị ứng thời tiết em có thể giúp cụ được.

Em bị 22 năm, cách đây 12 năm tìm được thuốc nam và đã khỏi tới bây giờ. Em cũng mua hộ nhiều người, trong đó có người nhà lão minhmo . Em đang đợi hết dịch gặp lão ý để đc cảm ơn đây
Vậy ạ. Cảm ơn Chã ạ. Em bị từ nhỏ. Do việc nhà, mà bị. Mấy năm trước đi khám bs Hàn, thì nói không chữa khỏi được. Trừ khi đổi nghề. Sẽ nhẹ đi 80%. Đổi nghề thì em chịu. Nên chắc sống chung với lũ 😏

Chỉnh sửa cuối:

NguyenAnhPhan

Xe container
Cụ chữa phải bị xịt cơ, thấy bảo kinh khủng lắm, chữa thuốc nam cụ.
Em xịt xiếc đủ kiểu. Dạo kì công nhất là 1 tháng rửa mũi liên tục. Mà bơm vào để 1 lúc. Xì ra toàn nước. Thông thoáng. Kiêng ăn cay nóng, bia rượu...không khỏi. Đúng bỏ nghề và vào Nam sống là đỡ 80-90%

Bang lang

Xe điện
Vậy ạ. Cảm ơn Chã ạ. Em bị từ nhỏ. Do việc nhà, mà bị. Mấy năm trước đi khám bs Hàn, thì nói không chữa khỏi được. Trừ khi đổi nghề. Sẽ nhẹ đi 80%. Đổi nghề thì em chịu. Nên chắc sống chung với lũ 😏
Cụ thử đi, em nói thật. Cụ xin số cụ mod kia đi, bệnh xoang chữa thuốc nam khỏi. Cụ đừng nghe linh tinh.