Về hotboy liberty ie , xin các bro ý kiên vấn đề nhạy cảm

Stent

Xe điện
Thấy mấy cái hình quảng cáo liberty cùa Ý không? toàn đàn ông không à =D>=D>=D>

hailonghk

Xe buýt
con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi :|
Cụ thật là vãi chưởng, hâm mộ tinh thần tự tin của cụ :)) Tuy nhiên 1 chiếc Corrolla Altis cũng không nên nhìn Camry bằng nửa con mắt dù Camry có nhiều và nhàm đến đâu chứ :))

Chỉnh sửa cuối:

pink_lady

Xe tải
Ko ngờ xe mình đi lại giá cả thế, được gọi là hotboy :(...sao từ khi em mua về thì cứ thấy nó bình thường thế nào í nhỉ :( haizzz ko hào hứng như xưa
Haiz, em cũng thấy như bác. Cũng chả thay thiếc gì luôn. Cái kiểu đi làm 20 km/ngày mà đi xe (của mình) < 4000 km/năm như em thì thay làm gì cho mất công =))

con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi :|
Thành thật em buồn cười câu này của cụ =)) Cái xe máy nó là cái gì đâu mà nhìn bằng một con mắt hay nửa con mắt :)) Tòa nhà em làm, toàn zai công sở vest viếc đàng hoàng, đẹp zai ngời ngời (người thì chắc ko có hình xăm, cái này em ko dám khẳng định nhg chắc thế =))) vẫn phóng SH, PS ầm ầm. Nhìn bố đứa nào dám bảo ko đẹp?

Em đi Lib đây, nhưng hôm trước đổi tạm SH để bạn em đi thử Lib. Haiz, vẫn công nhận máy SH êm với đi thik hơn Lib thật. Tại con gái làm công sở, đi Lib trông vẫn trẻ và...lành. Chứ con trai đi SH, PS đẹp mà :P Cụ tưởng tượng cụ nào tầm 1m75, 75kg xem, ngồi Lib thì thế nào =))

cupheu

Xe tăng
Bình tình bình tĩnh,chỉ là kái xe máy thôi mà :-| nguy hiểm quá cụ ới,cẩn thận đi ngoài đường thấy bà già đi chợ bằng xe đạp,lại chả thèm nhìn =))

Chỉnh sửa cuối:

smile188

Xe hơi
[B nói:
Liberty711[/B] ;5029880]con trai đi Lib là chuẩn nhất ồy. Chả nhẽ cứ SH PS mới là nam tính @@. Bây giờ nói thật ra ngoài đường thằng nào đã đi Li thì nhìn thằng đi SH = nửa con mắt vì SH quá nhàm rồi
Cháu đang đi SH ợ. Thế có nghĩ là cháu phải nhìn anh Lib bằng tận 2 con mắt mất! Hí hí!

Mr.Bư

Xe đạp
Haiz, em cũng thấy như bác. Cũng chả thay thiếc gì luôn. Cái kiểu đi làm 20 km/ngày mà đi xe (của mình) < 4000 km/năm như em thì thay làm gì cho mất công =))

Thành thật em buồn cười câu này của cụ =)) Cái xe máy nó là cái gì đâu mà nhìn bằng một con mắt hay nửa con mắt :)) Tòa nhà em làm, toàn zai công sở vest viếc đàng hoàng, đẹp zai ngời ngời (người thì chắc ko có hình xăm, cái này em ko dám khẳng định nhg chắc thế =))) vẫn phóng SH, PS ầm ầm. Nhìn bố đứa nào dám bảo ko đẹp?

Em đi Lib đây, nhưng hôm trước đổi tạm SH để bạn em đi thử Lib. Haiz, vẫn công nhận máy SH êm với đi thik hơn Lib thật. Tại con gái làm công sở, đi Lib trông vẫn trẻ và...lành. Chứ con trai đi SH, PS đẹp mà :P Cụ tưởng tượng cụ nào tầm 1m75, 75kg xem, ngồi Lib thì thế nào =))
Mợ Pink ơi, mợ nói thế làm em buồn quá. E cũng 17x nặng 7x đây. Oa oa

Cdj

Đi bộ
khổ thân bác này đang như cá chưa biết bơi về đâu. Quan trọng nhất vẫn là bác thôi tùy điều kiện cụ thê
trước hết bác xem lại mình về các khoản sau:
1- khả năng tài chính kinh tế ( mức tiêu thụ nhiên liệu, các đồ đạc thay thế của xe.... và rất nhiều thứ khác)
2 - mua xe để mục đích đi lai hay....
3- phong cách của mình như gu ăn mặc, đầu tóc ( stylish classic, italian, korean, ...... officer, teenager) :D
4- liệu bạn có phải fan của Pi ?
5 - bạn có đam mê tốc độ , mạnh mẽ hay chỉ là nhẹ nhàng bay bổng?
6- thứ 6 vần quan trọng là mình..

hihi em tư vấn cho cu nặng cụ vậy thoai . Chúc cụ mau có xe đẹp lượn phố

winnie_kool

Xe tăng
khổ thân bác này đang như cá chưa biết bơi về đâu. Quan trọng nhất vẫn là bác thôi tùy điều kiện cụ thê
trước hết bác xem lại mình về các khoản sau:
1- khả năng tài chính kinh tế ( mức tiêu thụ nhiên liệu, các đồ đạc thay thế của xe.... và rất nhiều thứ khác)
2 - mua xe để mục đích đi lai hay....
3- phong cách của mình như gu ăn mặc, đầu tóc ( stylish classic, italian, korean, ...... officer, teenager) :D
4- liệu bạn có phải fan của Pi ?
5 - bạn có đam mê tốc độ , mạnh mẽ hay chỉ là nhẹ nhàng bay bổng?
6- thứ 6 vần quan trọng là mình..

hihi em tư vấn cho cu nặng cụ vậy thoai . Chúc cụ mau có xe đẹp lượn phố
cụ ơi gu ăn mặc đầu tóc của e theo phog cách 90k ( tức cửu vạn ạ :"> ) thì e có đc đi các xe thời trag như Lib hay SH ko ạ :">

2Bdream4B

Xe tải
lói chung là Lib không hợp với dáng iem :))

Chỉnh sửa cuối:

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Các cụ cứ chê chứ từ lúc em lấy xe trước tết đã có tận 5 bác nhờ em đặt hộ xe nhé. toàn thanh niên 37-38 nhé. Các cụ cứ đi màu XCL hay màu đồng là ổn nhất.

PSi_150

Xe máy
Mình đi SH và mình nhìn các bạn đi Lib và nghĩ như này: "Uhm..., chú này chắc thích chơi mà ko đủ tiền nên chạy Lib đây...he he và he"

Còn chủ thớt muốn nam tính thì cứ to cao, ngon zai cơ bắp cuồn cuộn...he he. Tự khắc ngồi xe đạp cũng có gái theo.>:/

kevin93

Xe tải
Đàn ông chạy Li rất nhiều nhá.bạn ko fai lăn tăn,nhưng xe PI nhất là LI là dòng thời trang dành cho giới trẻ.Chú có chạy Li thì nên tự hào.Ăn mặc có gu.thanh thoát 1 tí.Đừng có mặc quần đùi,cởi trần..hay chạy con xe mà lốp vàng khè toàn bùn đất thì chán lắm.Nhìn như củ chuối ấy.Lại giống hôm nhìn thấy ông SH nhập quần xắn bên thấp bên cao,đi đôi dép lê chạy như con cóc cụ ngoài đường chán hẳn> Li của mình chỉ = 1/3 tiền xe nó nhưng đảm bảo phong cách Ý,style hơn nhìu
bị thích cm này. hehe
e chọn Li ie vì nó thời trang, nhẹ nhàng ra đường kô bị đèn pha của một số bạn đi SH Việt Nam ban ngày cố tình nó dọi vào mặt >:/>:/>:/>:/>:/>:/
cao trên m7, thân hình bình thường, mỏng người 1 tí, ăn mặc đẹp 1 tí thì ngồi li chuẩn nhất

Chỉnh sửa cuối:

silobiho

Xe tải
Mình đi SH và mình nhìn các bạn đi Lib và nghĩ như này: "Uhm..., chú này chắc thích chơi mà ko đủ tiền nên chạy Lib đây...he he và he"

Còn chủ thớt muốn nam tính thì cứ to cao, ngon zai cơ bắp cuồn cuộn...he he. Tự khắc ngồi xe đạp cũng có gái theo.>:/
Một phong cách rất rìm hàng ...
Kể ra cũng đúng nhưng các hạ nói hơi quá , xe đạp thì hơi khó . Mà nếu xét đúng ra là nếu không nằm trong nhóm văn ế thì cũng không cần đẹp lắm , chủ yếu là có thấy ưng ý không , nếu ưng thì cứ mua và quan trọng là cố kiếm cái chạy thử cho đỡ hối hận sau này .

winnie_kool

Xe tăng
cụ làm bộ st sì tai 90k cho 2011 em xem mới
cụ cứ ra đê la thành nhớ hoặc là những chỗ nào mà 90k đứng nhiều thì sẽ thấy ngay các ng` mẫu của e đag trình diễn ở đó ợ :))

kevin93

Xe tải

tớ đọc cm của bạn và tớ nghĩ như này : " Uhm..., chú này chắc mới bán ruộng nên có tiền mua sh nên oai với đời đây...hi hi và he he''
sh với li chả có gì là đẳng cấp cả, người ta có tiền thì người ta mua sh cũng chả sao cả
nhiều người giầu hẳn thì người ta lại kô sĩ chứ lắm người nửa mùa thì lại oai =)) bùn cừi quá
Anh chủ thớt lăn tăn thế này thì nên mua sh đi
một khi đã phải đưa ra câu hỏi để tư vấn thế này thì sau này rước Li về hỏng hóc, lúc đấy lại tiếc
còn những người thích Li thì chả cần hỏi (như em) thích là nhích luôn

pink_lady

Xe tải
Mợ Pink ơi, mợ nói thế làm em buồn quá. E cũng 17x nặng 7x đây. Oa oa
Hí hí, cụ ơi, cái này là sự thật đấy :)) Cụ mà đèo gấu đằng sau thì... Cái này em test rồi nên giờ quyết tâm ko cho zai nào ngồi lên xe em ợ =))

kjdkjss

Xe tải

em rất thất vọng cho mợ, mợ đem lib ra so sánh với sh là xao nhỉ, máy sh êm hơn lib à, thì thôi đúng rồi chứ gì nữa, tiền nào của nấy mà. Còn vụ dáng người to thì mợ nên đem GTS với Beverly so với SH, đừng đem lib nhỏ bé trẻ trung ra so với con sh to béo già nua nhớ :-"

Cdj

Đi bộ
cụ ơi gu ăn mặc đầu tóc của e theo phog cách 90k ( tức cửu vạn ạ :"> ) thì e có đc đi các xe thời trag như Lib hay SH ko ạ :">
đi được hết ấy mà. Mà cụ bảo đầu tóc phong cách 90k nghĩa là sao ... mình chưa có nghe qua cái phong cách ý 90k hay 90s?
nói chung là nhu cầu thời trang thi bất kể ai cũng có không riên gì ai,... già trẻ gái trai lớn bé đều thích cả.... nên bạn thích đi xe thời trang là điều đương nhiên
mỗi xe có một vẻ thời trang riêng. Phong cách của Pi thì trẻ trung, hiện đại, bay bướm, nếu style của bạn đúng vậy thì còn chờ đợi gì nữa.
còn bạn muốn mạnh mẽ thì CBR hay Exciter... rất nhiều sự lựa chọn.... không thì một chiếc CD benly 125 là cũng quá để tạo ra một cá tính cho bạn
chúc bạn mau có xe như ý....... clap cla[p

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Đàn ông chạy Li rất nhiều nhá.bạn ko fai lăn tăn,nhưng xe PI nhất là LI là dòng thời trang dành cho giới trẻ.Chú có chạy Li thì nên tự hào.Ăn mặc có gu.thanh thoát 1 tí.Đừng có mặc quần đùi,cởi trần..hay chạy con xe mà lốp vàng khè toàn bùn đất thì chán lắm.Nhìn như củ chuối ấy.Lại giống hôm nhìn thấy ông SH nhập quần xắn bên thấp bên cao,đi đôi dép lê chạy như con cóc cụ ngoài đường chán hẳn> Li của mình chỉ = 1/3 tiền xe nó nhưng đảm bảo phong cách Ý,style hơn nhìu
Nói nghe ngứa cả ***. Cái xe máy chứ cái gì đâu mà phong cách ý với style ý. 10 ông đi LIB thì 10 ông mặc quần bò Tàu ống côn, giày tàu, áo tàu, mà toàn tàu nhái các nhãn hiệu ý D&G, Armani, Gucci.... toàn đồ Quảng Châu chứ gu đếch gì mà thanh với chả thoát, Ý với cả Tây. Xe máy là cái xe máy thôi, ngồi lên cái xe LIB mặc đồ tàu nhái Ý ko làm ng VN => ng Ý đc đâu.