[Funland] UAE vs Việt Nam - lượt về VL WC 2022 vòng 2

tamdao

Xe tăng
VN xếp hạng ở nhóm 6 bét tĩn, bốc thăm VL3 thì kiểu gì cũng chẳng khác Tông Ngộ Không bị đè dưới núi Ngũ Hành Sơn đâu

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Mấy trận xem CP đá rất ghét, nhưng trận quá đá được. Hay CP là cầu thủ của những trận đấu lớn nhỉ :))
Xem trên sân các cụ sẽ thấy các đối thủ luôn để vài cầu thủ lởn vởn quanh CP. Có bóng là lao vào ép ngay, nên các cụ hay chê em nó tối, hay không chuyền là vì thế. Các phương án chuyền đều bị bắt. Ở HAGL thì các cầu thủ chơi với nhau từ bé, chạy chỗ tốt nên mới có khoảng trống để chuyền. Trận hôm qua các cụ chê Văn Đức, Trọng Hoàng hay chuyền hỏng cũng là vì nhẽ ấy. Có bóng UAE ba thằng nó ập vào từ ba phía thì làm gì còn đường chuyền nào nữa đâu mà chuyền.

cưỡi chổi

Xe lăn
Có khi nào china bỏ giải nếu bốc thăm vào bảng có VN không các cụ :))
Giống kiểu TT bỏ giải vì sợ mất mặt nếu thua HQ :))

nhuataiche

Xe container
Em thì lại đang nghi vấn mình dìu UAE vào, gián tiếp loại Uzbekistan. :D Chúng ta hãy chờ vòng 3 xem sao.
Cùng quan điểm với bác, em nghĩ ông Park rèn quân đồng thời bắt tay với UAE để 2 bên cùng vào.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Có khi nào china bỏ giải nếu bốc thăm vào bảng có VN không các cụ :))
Giống kiểu TT bỏ giải vì sợ mất mặt nếu thua HQ :))
Vòng này có bỏ cũng không vui lắm vì không so các bảng với nhau. :D

hd-vt

Xe container
Trọng Hoàng hay Văn Đức đá tính đồng đội cao , nhiệt tình tranh cướp ...em ko hiểu sao em ko thích Công Phượng . tay này đá hơi cá nhân , ít ban bật và phối hợp đồng đội . Cùng là Nghệ cả nhưng Trọng Hoàng và Văn Đức đá rất đồng đội
Em thấy mỗi trận cụ thể, xuống phong độ thì thay ra. Người chứ có phải máy đâu mà hễ đóng điện là chạy.

Drop shot

[Tịch thu bằng lái]
Xem trên sân các cụ sẽ thấy các đối thủ luôn để vài cầu thủ lởn vởn quanh CP. Có bóng là lao vào ép ngay, nên các cụ hay chê em nó tối, hay không chuyền là vì thế. Các phương án chuyền đều bị bắt. Ở HAGL thì các cầu thủ chơi với nhau từ bé, chạy chỗ tốt nên mới có khoảng trống để chuyền. Trận hôm qua các cụ chê Văn Đức, Trọng Hoàng hay chuyền hỏng cũng là vì nhẽ ấy. Có bóng UAE ba thằng nó ập vào từ ba phía thì làm gì còn đường chuyền nào nữa đâu mà chuyền.
Khiếp thế cơ à cụ, 2 ông e đấy có vẹo gì đâu mà UAE nó cử người bám kinh thế, nó mà cử hết người bám theo như thế thì đã ko có sức mà pressing áp đặt lối chơi lên toàn sân và ghi dc 3 bàn cụ ạ.
Nó đã trên chân thì nhìn đâu cũng toàn là người của nó thôi.

Từ bao giờ mà cổ động viên VN bàn tới chiến thuật để vào WC đá nhể, đáng mừng cho tiến bộ bóng đá nước nhà. Ko biết lớp kế cận đc cháu nào chưa

Sungtazin

Xe tăng
Các cụ cứ thích gặp Úc nhỉ? Thằng Úc nó có lối chơi hiện đại kiểu Châu âu, mình gặp nó như cua gặp ếch ngay
Thích gặp Úc vì muốn cọ sát với tây cụ ạ, chứ mấy ông lớn bên trên thì gặo thằng nào chẳng đứt

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Khiếp thế cơ à cụ, 2 ông e đấy có vẹo gì đâu mà UAE nó cử người bám kinh thế, nó mà cử hết người bám theo như thế thì đã ko có sức mà pressing áp đặt lối chơi lên toàn sân và ghi dc 3 bàn cụ ạ.
Nó đã trên chân thì nhìn đâu cũng toàn là người của nó thôi.
CP vào sân h2. Cụ ảo à.

xukixuka

Xe tải
E thắc mắc tí là quả Tấn Trường chụp chân thằng kia, khi tay TT chạm chân nó là bóng đã ra hết đường biên rồi thì sao còn bị phạt pen nữa ?

B18

Xe tăng
Thích gặp Úc vì muốn cọ sát với tây cụ ạ, chứ mấy ông lớn bên trên thì gặo thằng nào chẳng đứt
Gặp Úc sẽ ko bị tâm lý như Nhật, Hàn, Iran.
Mình đã từng lụm u23 Úc ở Thường châu 2019 rồi nên tự tin hơn.

taiadau

Xe điện
Trận này mình đá ổn mà. Thua bàn đầu ngớ ngẩn quá làm anh em sốc nên hỏng kế hoạch tí thôi. Về cơ bản mình đá ổn.
Hôm qua lúc ra uống nước xong, ta ko kịp ổn định đội hình, thừa cơ nó xuyên luôn. Nó làm được là vì mình mệt mỏi nên cần có thời gian điều chỉnh khi đổi trạng thái và thêm nữa là nó thực sự tốt và sắc. Còn các cụ nào cứ 5-0, rồi nó cứ đá thế thì mình chết, ko lên được bóng, bla, bla... là đếch xem bóng đá bao giờ.Trên TG còn chả có đội nào đá pressing liên tục được nữa là UAE, nó buộc phải giảm nhịp vì ko thể duy trì được và đồng thời do mình đẩy nhịp độ lên để gỡ. Tóm lại mình cửa dưới, hq thua cũng chả có gì phàn nàn.. nhưng em chỉ ước là trận đấu thêm 5 phút nữa thôi...đảm bảo 1/2 đội UAE và HLV đái mịa ra máu :D

Sungtazin

Xe tăng
E thắc mắc tí là quả Tấn Trường chụp chân thằng kia, khi tay TT chạm chân nó là bóng đã ra hết đường biên rồi thì sao còn bị phạt pen nữa ?
Trọng tài chưa cắt còi, Tấn Trường giơ tay trúng chân đội bạn trong vòng cấm địa, còn chân đội bạn đã trúng bóng thì 11m là quá chuẩn