[Funland] UAE vs Việt Nam - lượt về VL WC 2022 vòng 2

NhiepPhong111

Xe hơi
Bên đó nóng quá, đá sân nào mát mát tí mới biết được UAE mạnh tới đâu. Mấy phút cuối bọn nó cũng đuối như ta thì thấy bọn nó cũng bình thường.
Thì nóng là cả làng cùng nóng chứ chả lẽ UAE họ o biết nóng,chỉ là họ quen hơn đội khác thôi.Mà đó cũng là điều hiển nhiên của thể thức sân nhà - sân khách,vòng loại WC bao năm nay vẫn thế thôi.Lúc cuối thì UAE cầm chắc vé rồi,chạy nhiều làm gì nữa.

hd-vt

Xe container
Cụ Park bảo thủ trong sắp xếp đội hình, Trọng Hoàng, Văn Hậu đều có thời gian dài chấn thương không đá mà cho đá chính cả 2 trận, trong khi 2 cánh có cầu thủ phong độ cao thì không cho đá chính, kết quả màn thể hiện của 2 hậu vệ cánh thế nào các cụ đều thấy, 3 trong 4 bàn thua của VN ở đợt này có lỗi của Văn Hậu
Chưa có phương án hiệu quả khi chủ chốt không đá được, tiền vệ khi vẫn gọi những gương mặt cũ, không thử nghiệm nhân tốt mới, đang đá tốt ở giải Vleague.
Văn Đức phong độ đợt này kém vẫn để đá chính 3 trận ...
Hy vọng cụ thay đổi cách chọn quân, hy sinh cầu thủ quen thuộc có phong độ kém (để còn có động lực mà phấn đấu, chứ chấn thương chả đá trận nào mà auto có suất trong tuyển, auto đá chính thì bất công cho những người còn lại) để gọi, thử nghiệm thêm nhân tốt mới, tạo sức cạnh tranh trong tuyển
Chỗ em tối qua tụ tập xem, ông Thanh chửi cầu thủ V. Đức và tr.Hoàng quá xá. Ông Nghệ bênh cật lực, sau thấy tệ quá mới ngồi im, chỉ lẩm bẩm trong miệng, rồi soi cầu thủ khác đá dở là đi quật lại ông Thanh kkk.
Em thì bị bắt phải bắt Uae, vẫn hô ủng hộ đội VN (tiền nhiều để làm gì kkk...híc híc) Hôm qua đội VN đá không hay khi thủ.

cưỡi chổi

Xe lăn
Em thì lại đang nghi vấn mình dìu UAE vào, gián tiếp loại Uzbekistan. :D Chúng ta hãy chờ vòng 3 xem sao.
Nếu thế cũng tốt. Em vẫn muốn VN gặp các đội tây á hơn là gặp thằng Nga đầu đen kia. Có vẻ VN kị thằng đó

Hieumos

Xe container
Vòng sau chỉ cần chung bảng với TQ thì mục tiêu của đội Việt Nam là giã cho thằng hàng xóm 2 trận lấm lưng trên Tổ chim cúc cu và Mỹ Đình, với em thế là đủ.

vuchanphong

Xe tải
Chỗ em tối qua tụ tập xem, ông Thanh chửi cầu thủ V. Đức và tr.Hoàng quá xá. Ông Nghệ bênh cật lực, sau thấy tệ quá mới ngồi im, chỉ lẩm bẩm trong miệng, rồi soi cầu thủ khác đá dở là đi quật lại ông Thanh kkk.
Em thì bị bắt phải bắt Uae, vẫn hô ủng hộ đội VN (tiền nhiều để làm gì kkk...híc híc) Hôm qua đội VN đá không hay khi thủ.
Trọng Hoàng hay Văn Đức đá tính đồng đội cao , nhiệt tình tranh cướp ...em ko hiểu sao em ko thích Công Phượng . tay này đá hơi cá nhân , ít ban bật và phối hợp đồng đội . Cùng là Nghệ cả nhưng Trọng Hoàng và Văn Đức đá rất đồng đội

Sungtazin

Xe tăng
Trọng Hoàng hay Văn Đức đá tính đồng đội cao , nhiệt tình tranh cướp ...em ko hiểu sao em ko thích Công Phượng . tay này đá hơi cá nhân , ít ban bật và phối hợp đồng đội . Cùng là Nghệ cả nhưng Trọng Hoàng và Văn Đức đá rất đồng đội
Trận hôm qua với UAE chỉ 1 Công Phượng là giữ được bóng và qua người được các cầu thủ UAE

giang.nguyen

Xe điện
Trận hôm qua UAE không từ bất cứ thủ đoạn bẩn bựa nào cả trong lẫn ngoài sân cỏ mới ăn được VN,Chúng ta chỉ thua một bàn thôi,nhưng chúng ta hơn hẳn họ về nhân cách.
Ít bơm thôi cụ ơi. Thắng hay thua thì cũng phải đàn ông lên. Làm gì phải trát vàng đội nhà, bôi tro đội bạn mãi thế.

f1_hn

Xe container
Em cũng nghĩ vậy. Và qua đây có thể thấy cụ Park đang có kế hoạch nghiêm túc với Hoàng Đức. Hoàng Đức cần nỗ lực hơn nữa. Công ngon rồi, cần thủ nữa là ổn.
Tương lai hàng công của VN sẽ xoay quanh Hoàng Đức...e nghĩ ban huấn luyện tuyển và Viettel có thể sẽ phải ngồi với nhau để đưa ra lộ trình phát triển hơn cho Hoàng Đức cả về thể chất và kỹ-chiến thuật. Có thể mọi người đang nhìn thấy vị trí của Đức và Hải dẫm chân lên nhau nhưng e nghĩ nếu đủ quân thì ông Park sẽ có cách bố trí hợp lý cho 2 cầu thủ này.
Ku e Trọng Đại mất phong độ ghê quá chứ ko đợt này đi đá trụ cũng đc.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Chuẩn mà. AQ gì anh. :D Hôm qua không có pha ném biên mất tập trung. Hết H1 thay một loạt nhân tố vào có khi thế trận lại khác đó anh nhỉ. :D Hy vọng ông em VH sớm lấy lại phong độ.
Chán bác quá.
Đã nhắc đi nhắc lại, bác phải chay tịnh, phải đủ thứ, để đảm bảo cho các cháu 1 điểm.

Y như rằng, lại táy máy ở đâu rồi.

Virus Love

Xe buýt
Trận này có mùi
Em nghi vấn là mấy tay to cửa tài thao túng. Ngựa về mấy cụ trịu mã kéo bọn trụi mã như em vào, để mình còn đấu công bằng sòng phẳng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cụ xem các cầu thủ đá cụ phải biết họ đang đá ở vị trí nào, cụ ạ. Cụ so lối đá của hai ông tiền vệ với một ông tiền đạo cắm. Em ạ cụ!

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em cũng thích bảng thế này nhưng thay Oman bằng Syria, tất nhiên là Syria cũng được. Chứ Nhật, Hàn, Arab Saudi khó đá lắm.
Em chọn Syria vì mình mới bem nhau với nó mấy lần, nên hiểu nó rõ hơn. :D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Chán bác quá.
Đã nhắc đi nhắc lại, bác phải chay tịnh, phải đủ thứ, để đảm bảo cho các cháu 1 điểm.

Y như rằng, lại táy máy ở đâu rồi.
Chay tịnh được đến hôm qua cụ ạ. Chefin tự nhiên lại nổi hứng đòi xem cùng, thế là cứ ú ớ, không thể nào hò hét cổ vũ được. =((