[Funland] Tuổi chồng Giáp Tý lấy vợ tuổi Đinh Mão thì thế nào ạ. kính nhờ các cụ giúp đỡ

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
hạ hồi phân giải...trích tam quốc tạm dịch là hồi sao sẽ rõ:))....Đức năng thắng số....số phận có thể thay đổi nếu ta cố gắng từng ngày ( dịch ra )

khongthuphi

Xe điện
Các cụ phản đối là có cơ sở, tuy nhiên còn tùy vào phúc phận của từng gia đình. Nhà cụ phúc đức cao dày thì nó sẽ át đi cái điều xui rủi, còn nếu không thì họa chất chồng. Đến tuổi 40-50 trở lên cụ sẽ hiểu tại sao mọi người phản đối hôn nhân của cụ. Em năm nay gần ngưỡng 50 tuổi rồi nên cũng hiểu được phần nào gọi là số phận. Phần lớn các cụ/ mợ tư vấn cho cụ đều còn khá trẻ dưới 30 tuổi nên còn rất mạnh miệng và tự tin hơi thái quá! Em nói thật các cụ đừng đả em nhé!

zin_zin_hn

Xe điện
2 tuổi này lấy nhau thì suốt ngày vờn nhau :))

baogiomuaduocxe

Xe điện
Các cụ phản đối là có cơ sở, tuy nhiên còn tùy vào phúc phận của từng gia đình. Nhà cụ phúc đức cao dày thì nó sẽ át đi cái điều xui rủi, còn nếu không thì họa chất chồng. Đến tuổi 40-50 trở lên cụ sẽ hiểu tại sao mọi người phản đối hôn nhân của cụ. Em năm nay gần ngưỡng 50 tuổi rồi nên cũng hiểu được phần nào gọi là số phận. Phần lớn các cụ/ mợ tư vấn cho cụ đều còn khá trẻ dưới 30 tuổi nên còn rất mạnh miệng và tự tin hơi thái quá! Em nói thật các cụ đừng đả em nhé!
riêng tuổi ko quyết được, cần phải căn kỹ cả ngày giờ, chả lẽ tất cả tuổi tý lấy tuổi mão đều xấu?
mệnh ông khắc vợ thì lấy tuổi nào cũng khắc, chỉ là ít hơn hay nhiều hơn
thực tế là nhiều cặp lấy trong tam hợp, nhị hợp vẫn bỏ nhau như thường, thậm chí là nhiều đằng khác, vì mọi người đều kiêng nên chả mấy cặp tứ hành xung, khắc, hình lấy nhau

ktphong

Xe tăng
Mèo ăn chuột à, thế tốt quá rồi còn gì. Ít nhất cũng có 1 đứa ko chết đói. Khối tuổi khác lấy nhau chết đói cả đôi ấy chứ

tranhgochay

Xe buýt
E nói ra 1 sợ thật buồn, 2 người bạn của em, cưới cùng 1 năm, lấy vợ cùng Đinh Mão. Mặc cho Gia đình phản đối, ngăn cấm, đi xem thầy Bói phán: Không sống quá được 5 năm, nếu quá 5 năm thì 1 trong 2 người phải lên Nóc tủ ngồi..... bla bla...

Cưới nhau, có 1 mụn con, con được 5 tháng, 2 VC Ly dị.

>>>> Cụ nên cân nhắc trường hợp của CỤ. Cha Ông mình phán không sai đâu ạ.

nguyenanhduc.99

Xe tải
đội ơn cụ đã đưa ra cao kiến qua những trải nghiệm cuộc sống của cụ. dưng nói thật tuổi trẻ bọn em nhiệt huyết lắm, máu là chiến thui ợ

Babetta6868

Xe tăng
Mão là Mèo, Tý là Chuột ... không được không được [-X, Mèo sẽ vồ Chuột b-(! ............. He, em fun tý, em chẳng biết gì về món hạp với chẳng hợp dưng mà em cứ nêu 1 trường hợp cụ thể ở công ty em ... gọi là ném viên sỏi nho nhỏ ạ!
- Kế toán bên em 87 (mùng 1 hôm rằm ... đi đền đi chùa đều như vắt chanh, tất nhiên là kiêng kỵ đủ thứ, tín thôi rồi, trình duyệt luôn IE luôn có 1 tab "phong thủy". Yêu và cưới 1 chú 84! T/y đẹp như phim Hàn Xẻng, giờ toàn MÀY - TAO, em kia thì chia sẻ "đây là sai lầm lớn trong đời"! Em hết chuyện ạ!

vinatrans

Xe buýt
Thằng cu em vợ em 84 cũng lấy vợ tuổi 87 đi xem bói bảo là hợp. Thế là chúng nó cưới. Chẳng biết thế nào nữa. Hồi sau sẽ rõ

nguyenanhduc.99

Xe tải
Mão là Mèo, Tý là Chuột ... không được không được [-X, Mèo sẽ vồ Chuột b-(! ............. He, em fun tý, em chẳng biết gì về món hạp với chẳng hợp dưng mà em cứ nêu 1 trường hợp cụ thể ở công ty em ... gọi là ném viên sỏi nho nhỏ ạ!
- Kế toán bên em 87 (mùng 1 hôm rằm ... đi đền đi chùa đều như vắt chanh, tất nhiên là kiêng kỵ đủ thứ, tín thôi rồi, trình duyệt luôn IE luôn có 1 tab "phong thủy". Yêu và cưới 1 chú 84! T/y đẹp như phim Hàn Xẻng, giờ toàn MÀY - TAO, em kia thì chia sẻ "đây là sai lầm lớn trong đời"! Em hết chuyện ạ!
cảm ơn cụ đã cho 1 tỉ dụ rất sinh động ợ

gái 1 con

Đi bộ
cụ chủ cứ yên chí đê ạ
2 cái mệnh Hỏa- Kim khắc nhau, nhưng kim của cụ là Vàng dưới biển, lửa nó ko xơi được cụ, cụ cứ vô tư mà cưới thoai
mèo với chuột thì hơi có tí khắc khẩu

nhadatuytin

Xe container
chít dở
gấu nhà e tuổi Đinh
thế thì e phải bỏ cái giường cưới ( mới mua) để mua giường khác hả cụ
Cái này em thấy các cụ hay hóa giải bằng đón dâu 2 lần.
Đón dâu về rồi cô dâu tự trốn về nhà gái, rồi lần 2 mới làm chính thức

nguyenanhduc.99

Xe tải
cụ chủ cứ yên chí đê ạ
2 cái mệnh Hỏa- Kim khắc nhau, nhưng kim của cụ là Vàng dưới biển, lửa nó ko xơi được cụ, cụ cứ vô tư mà cưới thoai
mèo với chuột thì hơi có tí khắc khẩu
cụ nói thế thì em cũng yên tâm ợ. tks cụ!

Mycar222

Xe điện