[Funland] Tuổi chồng Giáp Tý lấy vợ tuổi Đinh Mão thì thế nào ạ. kính nhờ các cụ giúp đỡ

nguyenanhduc.99

Xe tải
lâu quá không thấy cụ nào qua đây. em tự đưa lên đầu để cho các cụ dễ nhòm thấy em ợ

ngocanh_811

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em bán cửa nhôm xingfa,Zongkai, cửa nhựa, cửa cuốn
về tử vi tương quan tương khắc thì:
Can Đinh khắc can Giáp
Tuổi Mão khắc tuổi Tý( Nằm trong tứ hành xung cụ ạ)
Tóm lại là cụ cắt duyên, cưới 2 lần , rồi thì sinh con vào năm mệnh thổ và đặt tên con theo mệnh Thổ là giảm được cái xung khắc ah, Tên mệnh thổ như Bích, Ngọc, Thạch..

nguyenanhduc.99

Xe tải
về tử vi tương quan tương khắc thì:
Can Đinh khắc can Giáp
Tuổi Mão khắc tuổi Tý( Nằm trong tứ hành xung cụ ạ)
Tóm lại là cụ cắt duyên, cưới 2 lần , rồi thì sinh con vào năm mệnh thổ và đặt tên con theo mệnh Thổ là giảm được cái xung khắc ah, Tên mệnh thổ như Bích, Ngọc, Thạch..
vâng cảm ơn cụ đã chỉ bảo đều đúng. dưng mờ em hơi lăn tăn là em tưởng can Đinh khắc Tân chứ cụ???

XPQ

Xe cút kít
Thưa các cụ cao tay ở of, các cụ cho em hỏi Nam Giáp tý lấy vợ tuổi Đinh mão thì sau này sẽ ra sao? về vợ chồng con cái í ạ? em bị stress mất hơn bốn năm nay về vấn đề này rồi. nếu lấy nhau có thể trấn yểm được không? và cụ nào biết chấn yểm hay biết thầy nào chấn yểm cao tay chỉ giúp em với ạ. rượu em đã rót kính các cụ đã giúp đỡ ợ
Hỏi thật cụ, bảo ko hợp, ko trấn yểm được cụ bỏ à? Cụ mê tín quá...

Yêu đừng kể tuổi, có tuổi hợp nhau lắm mà vẫn đường ai người đó đi như thường, thân!
Em có phép trấn yểm đây.Có điều phải chịu đau một tí,nhưng sau này một công đôi việc!

泰 山 石 敢 當

Cụ ghi lại mấy chữ này rồi ra tiệm Tatoo các em nó làm cho.Đảm bảo là yên tâm nhớn đi.:D:D:D:D:D:D

Chỉnh sửa cuối:

nguyenanhduc.99

Xe tải
Em có phép trấn yểm đây.Có điều phải chịu đau một tí,nhưng sau này một công đôi việc!

泰 山 石 敢 當

Cụ ghi lại mấy chữ này rồi ra tiệm Tatoo các em nó làm cho.Đảm bảo là yên tâm nhớn đi.:D:D:D:D:D:D
cụ cho em hỏi nghĩa của mấy chữ đấy là gì và tác dụng như thế nào đới hở cụ

XPQ

Xe cút kít
Hoặc giả,bác thì xăm câu này : 在 天 願 作 比 翼 鳥 còn bác gái thì câu này: 在 地 願 為 连 李 枝
Thành hàng chữ ngang cỡ một thốn tay về phía nam của rốn.Rất đẹp mà hay.

Còn về bác hỏi nghĩa,câu đầu tiên "泰 山 石 敢 當" em trêu bác,câu ấy là để người Tàu yểm đất trừ tà,nghĩa là "Thạch Cảm Đương ở núi Thái Sơn".
Hai câu sau,vốn là từ truyện Đường Minh Hoàng với Dương Quý Phi thề thốt với nhau: Trên trời nguyện là đôi chim liền cánh,dưới đất nguyện làm đôi cây liền cành".
Em mới đi khai trương cái tiệm Tatoo của thằng em họ nên nghĩ lẩn thẩn thế,có gì bác bỏ quá cho.:D:D:D:D:D:D

nguyenanhduc.99

Xe tải
Hoặc giả,bác thì xăm câu này : 在 天 願 作 比 翼 鳥 còn bác gái thì câu này: 在 地 願 為 连 李 枝
Thành hàng chữ ngang cỡ một thốn tay về phía nam của rốn.Rất đẹp mà hay.

Còn về bác hỏi nghĩa,câu đầu tiên "泰 山 石 敢 當" em trêu bác,câu ấy là để người Tàu yểm đất trừ tà,nghĩa là "Thạch Cảm Đương ở núi Thái Sơn".
Hai câu sau,vốn là từ truyện Đường Minh Hoàng với Dương Quý Phi thề thốt với nhau: Trên trời nguyện là đôi chim liền cánh,dưới đất nguyện làm đôi cây liền cành".
Em mới đi khai trương cái tiệm Tatoo của thằng em họ nên nghĩ lẩn thẩn thế,có gì bác bỏ quá cho.:D:D:D:D:D:D
bác fun quá. về món chữ tàu này em chịu.

nguyenanhduc.99

Xe tải
ngồi buồn không có việc gì làm. ủn lên nào

miwon

Xe tăng
Ngày xưa em yêu 1 em Đinh mão như cụ vì em bằng tuổi cụ, may mà con bé ấy không bỏ đc người yêu cũ nên em cũng dứt tình luôn. Cơ mà cụ mà yêu thì cứ lấy, đời chả biết đâu đc, ôi cặp hợp ơi là hợp thế mà lấy nhau rồi vẫn đường ai nấy đi như thường

khoaimon010

Xe buýt
Loay hoay mãi mà vữn chửa được việc gì sao?:D Cưới vợ là cưới liền tay, để lâu mất ngay chớ kêu tại giời!

khoaimon010

Xe buýt
Ngày xưa em yêu 1 em Đinh mão như cụ vì em bằng tuổi cụ, may mà con bé ấy không bỏ đc người yêu cũ nên em cũng dứt tình luôn. Cơ mà cụ mà yêu thì cứ lấy, đời chả biết đâu đc, ôi cặp hợp ơi là hợp thế mà lấy nhau rồi vẫn đường ai nấy đi như thường
Ơ thế hóa ra trước đi làm nghề bốc vác hay chuyển phát nhanh à?:D