[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Nói luôn lúc đầu tiên đi ai bảo j đâu bác, đây chém như đúng rồi bảo xem nọ xem kia “giúp” xong đưa hết thông tin rồi thì im 2 ngày, sáng nay mở ra thấy tin này e mới đăng lên chứ, còn bảo luôn lúc đầu tiền nong rành mạch thì chắc e cũng vui vẻ ting ting thui :D
Theo e ko nên nói chuyện tiền nong trên of. Mất hay rồi thớt lại xoay quanh chuyện tiền nong lừa lọc, ròii ko ai muốn đóng góp ý kiến chuyên môn nữa. Thớt đóng hết vị,

phuongmit

Xe cút kít
Chả sao cụ ạ. Mỗi người 1 nghề. Bác ấy giỏi việc đấy. Thì bác ấy làm thôi.
Ai có nhu cầu thật sự thì tìm đến.
Cụ với em giỏi chém Dó, nói phét thì là cứ chém cật lực thôi :D
Vầng k sao, nhưng báo luôn lúc lập thớt thì vui hơn, chứ đang inbox rồi vào zalo, zalo mới biết là tính tiền thì nó hơi na ta xa vòng vo thôi :))

datinh

Xe container
Cụ ko nên đoán mò vô căn cứ. Ai nói xem tử vi là giảm phúc. E biết có người xem tử vi con cái rất khá giả, toàn làm bên trường học viện an ninh giảng dạy, cháu cũng học rất giỏi thành đạt. Xem tử vi đừng có nói láo nói xàm lấy tiền vô tội vạ kiểu như CAO E hay L Q L. Thằng thì bán xới phải chạy đi tị nạn , thằng thì cả thiên hạ nó chửi cho, đó mới gọi là mất phúc. Còn tử vi chỉ là công cụ, công cụ rơi tay người tốt thì nó là tốt, rơi vào tay đứa tiểu nhân hám tiền thì nó thành xấu. Thế thôi. Bản chất nó là con ngườu chứ ko do tử vi
em tuổi gì mà đoán già đoán non chứ :D
sách nó ghi . thì mình nhìn nhận nó cũng có lý. cái gì mà nhất yểu nhì bần...
mà thôi. cụ nghĩ sao cũng được.

RosemaryCherry

Xe container
Niềm tin vững chắc như vậy. Không giàu mới lạ. Đúng không mợ :))
Nhớ lưu lại nick để sau giàu còn kéo nhau đi uống bia nhá :))
Thật ra giai đoạn này cứ đắp nền móng cho đợt sau, nên ko thể ko có thành tựu gì. Chả qua là đợt này năm giữa tam tai và thái tuế hơi phá tí thôi. Từ tháng 11 âm năm ngoái đến giờ cụ bay con xe nào chưa :)) =))

Mansion.68

Xe tải
Nhớ lưu lại nick để sau giàu còn kéo nhau đi uống bia nhá :))
Thật ra giai đoạn này cứ đắp nền móng cho đợt sau, nên ko thể ko có thành tựu gì. Chả qua là đợt này năm giữa tam tai và thái tuế hơi phá tí thôi. Từ tháng 11 âm năm ngoái đến giờ cụ bay con xe nào chưa :)) =))
Em coi như đi ngang mợ ơi. Mất trăm bạc. Nhưng cũng còn hơn mất sức khỏe.
Chán cái hơi nhiều thị phi, dính nhiều chuyện đâu đâu. Dù mình đã rất cẩn trọng.
Hẹn mợ năm 42 tuổi ta uống bia liên hoan, mừng cái sự giàu có :D

RosemaryCherry

Xe container
Em coi như đi ngang mợ ơi. Mất trăm bạc. Nhưng cũng còn hơn mất sức khỏe.
Chán cái hơi nhiều thị phi, dính nhiều chuyện đâu đâu. Dù mình đã rất cẩn trọng.
Hẹn mợ năm 42 tuổi ta uống bia liên hoan, mừng cái sự giàu có :D
Vậy là ngon rồi. Vụ thị phi kemeno đi, mình có phải sứ giả hoà bình đâu.

Website
www.otofun.net
Cụ 6c333c :)) hno thấy pm add số zalo e thấy mùi nên bỏ luôn :))
hờ hờ.
hóa ra là tiếp thị à. thôi cũng được =))
Hehe. Comment nghe kiểu rất phong cách, cơ mà cũng ko thoát khỏi vòng xoáy lừa lọc cõi mạng này
Thế là kinh doanh à, phải đóng phí thôi.
Ban ngày làm gì có sao :))
Cứ add Zalo là xuống tiền nhá 😆😆😆
Làm gì chả cần tiêpw thị hả cụ. Ko có cụ ấy lập thớt thì moik ngồi có bàn tân rôm rả ở đây ko. E đã nói chuyện với cụ ấy theo e cụ ấy là người nền nã lịch sử. Chứ ko thương mại như trê mạng đâu. Còn nhiều cụ cũng buồn cười lắm. Người ta xem cho thì mời người cốc cafe đó là cách giao tiếp thôi.
Tức là "làm lá số phí 300k", còn xem bao nhiêu thì không biết cụ ạ :D.
Chả sao cụ ạ. Mỗi người 1 nghề. Bác ấy giỏi việc đấy. Thì bác ấy làm thôi.
Ai có nhu cầu thật sự thì tìm đến.
Cụ với em giỏi chém Dó, nói phét thì là cứ chém cật lực thôi :D
Không, chắc là tôi xem cho cụ với giá 300k, chứ ai lại lập lá riêng, xem lại thêm tiền.
Nói luôn lúc đầu tiên đi ai bảo j đâu bác, đây chém như đúng rồi bảo xem nọ xem kia “giúp” xong đưa hết thông tin rồi thì im 2 ngày, sáng nay mở ra thấy tin này e mới đăng lên chứ, còn bảo luôn lúc đầu tiền nong rành mạch thì chắc e cũng vui vẻ ting ting thui :D
Theo e ko nên nói chuyện tiền nong trên of. Mất hay rồi thớt lại xoay quanh chuyện tiền nong lừa lọc, ròii ko ai muốn đóng góp ý kiến chuyên môn nữa. Thớt đóng hết vị,
Kinh doanh chuyên nghiệp ngành nghề trái quy định của Diễn đàn:

BĐH Thông báo tịch thu vĩnh viễn tài khoản 6c333c và tất cả các tài khoản liên quan. Mọi thắc mắc, khiếu nại về vấn đề này ngay lập tức bị tịch thu vĩnh viễn. Trân trọng!

ThanhThaoshop

Xe đạp

HungThuy7699

Xe buýt
Tử vi theo em chỉ là phụ trợ thôi, chỉ yếu là do mình là chính. Tử vi có đẹp rồi cứ ngồi chờ sung rụng thì có mà giàu to. Xem tử vi theo chủ quan của em là mở rộng tầm mắt để nhìn cuộc đời chứ không mù quáng quá (cũng như kinh dịch, nhân tướng học, chẩn diện, hầu đồng…)

HungThuy7699

Xe buýt
Sorry cụ nhé hôm trc nhận đc mail cụ. Mà chưa trả lời cụ được. Caia món tử vi này như ăn món ngon thòm thèm thôi. Chứ cứ hỏi bôi ra có cả ngày. Một lúc sau lại nghĩ ra câu hay hay lại hỏi
Hỏi thể chiêm nghiệm mà cụ, coi như bổ sung vào các quyết định của mình. Nó cũng là một bộ môn khoa học truyền từ ngàn đời rồi nên cũng không nên bỏ qua ♥

Sfgs

Xe buýt
Kính nhờ các
Abc-30_8_1991 (Âm Lịch).png
bác xem giúp em, 32 rồi mà công việc chưa đâu vào đâu, vợ con chưa có, lang thang ở nước ngoài mà chán quá :😞