[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
đúng rồi đấy, e xem tử vi khoogn cần ngày giờ, chỉ cần gửi e 1 cái video bài nói chuyện, thẳng mặt nhé, và năm sinh
Xin tranh luận với cụ chút nhé. E tiếp xúc với biết bao nhiêu trường phái thày đồ rồi. Cụ nói như thé thì là xem tướng rồi còn đâu. Tử vi không cần ngày giờ thì cụ lập lá số kiểu gì. Nếu cụ không cần nhìn lá số thì đoán tướng người ta. Vậy cụ chỉ có thể xem về tinh cách cùng lắm công danh thành đạt. Thế cụ xem vận hạn từng năm từng tháng kiểu gì. Cụ đang ngộ nhận rồi đó ạ. Xem như cụ là nói chung chung thôi. Cụ xem cho e hạn nhờ nhìn vào vdeo hộ e cái

RosemaryCherry

Xe container
Mợ có thể xem hộ e dc k, mà k cần chay tịnh đâu, mợ cứ thi công thoải mái :))
Bác cứ theo anh Jon gặt hái là ngon rồi :))

Bác nhờ bác datinh đi, chứ em chỉ xem chung chung và đại vận 10 năm được thôi, hạn từng năm em chịu :D

datinh

Xe container
Gần chỗ em có bác 85 tuổi phong thủy, tử vi giỏi lắm. Hồi còn khoẻ và tỉnh táo, ngồi cùng đám với mấy ông 70 tuổi biết tí phong thủy cố cãi với bác ấy mà đúng là càng thâm sâu càng điềm tĩnh. Sách nho học rồi hán nôm bác ý cả xấp, nhưng chả truyền được cho ai con cháu cả.
các cụ ấy tinh thông. biết rằng nghề xem bói lấy tiền... về mặt nào đó là bị giảm phúc. nên không truyền nghề .
chúng mình học phọt phẹt. xem chơi chơi cũng chả sao :)

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
rảnh bác lên youtube xem video của e, hoặc bác ném video + năm sinh của bác cho e , e luận cho, xem đúng hay sai nhé :)
Cụ nói chung chung lắm. Đã xem tử vi quan trọng vận hạn. Mà cụ lại nói ko cần ngày giờ, xem hạn xuất ngoại xem hạn hỉ, hạn chết, hạn tai nạn xe cộ. Năm nào được ăn năm nào mất tiền.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Các cụ xem lá số mợ này ổn không ạ 😄
Sorry cụ nhé hôm trc nhận đc mail cụ. Mà chưa trả lời cụ được. Caia món tử vi này như ăn món ngon thòm thèm thôi. Chứ cứ hỏi bôi ra có cả ngày. Một lúc sau lại nghĩ ra câu hay hay lại hỏi

hp78

Xe điện
Học mấy tháng thì đọc được cơ bản bác??? Có khi bác tìm thầy học online 1-1 cơ bản nhanh hơn tí, học 3-5 tháng thôi sau tự học. Đầu năm em tự học tiếng Hy Lạp kiếm cơm mà 3 tuần mới xong bảng chữ cái, số đếm và vài từ cơ bản. Sau lười cũng chả học nữa. Cơ bản em hà tiện ko thuê dạy online chứ ko giờ thành đệ tử của các vị thần rồi :))
Em học âm Hán Việt chứ không học nói nên không cần giáo viên ạ:D

RosemaryCherry

Xe container
các cụ ấy tinh thông. biết rằng nghề xem bói lấy tiền... về mặt nào đó là bị giảm phúc. nên không truyền nghề .
Dạ vâng bác ạ.
Bác ấy hay được mời đi cúng và xem ngày giờ. Bác ấy rất tinh thông và có tâm. Thực tế bác ấy ko đòi hỏi chỉ là gia chủ tùy tâm gửi lễ thôi, nhiều nhà cũng chỉ cái chân giò và một hai trăm thôi ạ.

Chúng ta xem vui trao đổi trên tinh thần đoàn kết hữu nghị :D chứ đụng đến tiền lại là theo nghiệp và nghiệp sẽ vận vào thân và giảm phúc của con cháu bác nhỉ.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
hờ hờ.
hóa ra là tiếp thị à. thôi cũng được =))
Làm gì chả cần tiêpw thị hả cụ. Ko có cụ ấy lập thớt thì moik ngồi có bàn tân rôm rả ở đây ko. E đã nói chuyện với cụ ấy theo e cụ ấy là người nền nã lịch sử. Chứ ko thương mại như trê mạng đâu. Còn nhiều cụ cũng buồn cười lắm. Người ta xem cho thì mời người cốc cafe đó là cách giao tiếp thôi.

RosemaryCherry

Xe container
Em học âm Hán Việt chứ không học nói nên không cần giáo viên ạ:D
Ơ thì cũng phải ghép vần ra chữ rồi hiểu nghĩa. Thôi cụ cứ cố gắng hà tiện để xèng uống bia giống em cũng tốt :))

Mansion.68

Xe tải
Cụ 6c333c :)) hno thấy pm add số zalo e thấy mùi nên bỏ luôn :))
Chả sao cụ ạ. Mỗi người 1 nghề. Bác ấy giỏi việc đấy. Thì bác ấy làm thôi.
Ai có nhu cầu thật sự thì tìm đến.
Cụ với em giỏi chém Dó, nói phét thì là cứ chém cật lực thôi :D

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Cụ ko nên đoán mò vô căn cứ. Ai nói xem tử vi là giảm phúc. E biết có người xem tử vi con cái rất khá giả, toàn làm bên trường học viện an ninh giảng dạy, cháu cũng học rất giỏi thành đạt. Xem tử vi đừng có nói láo nói xàm lấy tiền vô tội vạ kiểu như CAO E hay L Q L. Thằng thì bán xới phải chạy đi tị nạn , thằng thì cả thiên hạ nó chửi cho, đó mới gọi là mất phúc. Còn tử vi chỉ là công cụ, công cụ rơi tay người tốt thì nó là tốt, rơi vào tay đứa tiểu nhân hám tiền thì nó thành xấu. Thế thôi. Bản chất nó là con ngườu chứ ko do tử vi

Làm gì chả cần tiêpw thị hả cụ. Ko có cụ ấy lập thớt thì moik ngồi có bàn tân rôm rả ở đây ko. E đã nói chuyện với cụ ấy theo e cụ ấy là người nền nã lịch sử. Chứ ko thương mại như trê mạng đâu. Còn nhiều cụ cũng buồn cười lắm. Người ta xem cho thì mời người cốc cafe đó là cách giao tiếp thôi.
Nói luôn lúc đầu tiên đi ai bảo j đâu bác, đây chém như đúng rồi bảo xem nọ xem kia “giúp” xong đưa hết thông tin rồi thì im 2 ngày, sáng nay mở ra thấy tin này e mới đăng lên chứ, còn bảo luôn lúc đầu tiền nong rành mạch thì chắc e cũng vui vẻ ting ting thui :D