[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Cám ơn cụ nhiều.
Em lúc nào cũng vui. Buồn phiền làm gì cho nhanh lên lão. :D
Em kiếm tiền tốt, dễ mà thế quái nào nó đi đâu ấy. Dù mình có lên kế hoạch, quản lý bài bản. Nhiều khi làm chơi ăn thật.
Cụ thì suy nghĩ bài bàn rồi. Cẩn trọng. Mẫu số này ko phải là người làm lớn. Có một sao nó làm cụ suy nghĩ rất cẩn trọng, và cũng đỡ cho cụ phần nào đó. Nếu ko có nó cụ kiếm được bao nhiêu ra bấy nhiêu. Nhưng trường hơpk của cụ chỉ là hao tán tiền thôi, tức là trong túi vẫn còn

Mansion.68

Xe tải
Cụ thì suy nghĩ bài bàn rồi. Cẩn trọng. Mẫu số này ko phải là người làm lớn. Có một sao nó làm cụ suy nghĩ rất cẩn trọng, và cũng đỡ cho cụ phần nào đó. Nếu ko có nó cụ kiếm được bao nhiêu ra bấy nhiêu. Nhưng trường hơpk của cụ chỉ là hao tán tiền thôi, tức là trong túi vẫn còn
Cụ nói rất đúng.
Ông anh coi cho em cũng bảo, mày có tư duy làm lớn nhưng làm là đứt. Tự mày làm là đứt phựt luôn. Phải có người trấn trạch cho mày.
Chính cái cẩn trọng làm em khó giàu. Nhưng nghèo thì không.
Cuộc đời em đến giờ tự tay làm hết. Không nhờ ai được cái gì. Thậm chí có lúc bị bạn bè, đồng nghiệp phản bội.
Cẩn trọng là vì sau mình còn cả đoàn tàu nữa cụ ạ. Người ta bên đông có mây, bên tay có sao, em cô độc, không cẩn trọng, chắc chắn, tính toán kỹ không được. Người ta xuất phát điểm từ số 0, em thì từ số âm -
Em vẫn quan điểm làm cái gì cũng phải giữ được chữ 'tín". Sống chết cũng phải giữ. Nên đi ra cũng may mắn gặp nhiều quý nhân.
Năm 23 này khó khăn, nhưng em cũng thấy nhẹ nhàng hơn trước. Cũng sốt ruột, nhưng không thấy lo lắng, bất an như những năm trước.
Em mơ hồ cảm nhận, qua năm nay rồi em sẽ phất :D

Medusa99

Xe hơi
Triết lý cụ thâm sâu khó lường. Một mặt khẳng định 3 thế đứng của tử vi. Mặt khác lại dính líu tới Nho.
Đã là con người được sinh ra có 4 trụ - thì là Chủ tịch hay bần cố nông cũng được TV an định . Khổng Lão Phật cũng là người

RosemaryCherry

Xe container
Em lục tung cả cõi Ọp từ suốt bao lâu nay, giờ mới thấy Rose cụa em hóa ra lại ở ngay đây!
Xem bói cho em đê! :))
Ai đời triệu phú ngựa lại bảo cái bang tả tơi giơ tay kéo lên thuyền bao giờ hả Chĩm =)) =)) =)) [-O< [-O< [-O< [-O<

addvy

Xe buýt
lạ thật. lá này đào hông cư di ở ngọ. về lý thuyết ra ngoài lắm người thích. cung phối cũng không bị đánh phá. nhẽ ra phải thuận lợi chứ nhỉ.
mặt mũi đương số có vẻ tươi tỉnh. tố chất khá thông minh.
chắc thiếu gì đó. tạm thời tôi chưa soi ra
bên tuvilyso có Cô Liên cũng không xem được hạn hôn nhân lá số này . Lẽ nào bên này bó tay hết

HuyArt

Xe lăn
Các cụ mợ xem lá số này có lấy vợ không ??
tầm năm nào thì có
Lá số này Phúc Phối Di khá đẹp, nên chưa lấy vợ kể cũng lạ. Nếu đã 1 đời vợ thì người phối ngẫu có thể hơn tuổi, là người vợ tài giỏi lấn át chồng, hội 2 đại sát tinh thuộc loại cọp beo nên cũng dễ đứt xích.
Hạn hỷ tiếp theo là năm 48 hoặc 50, quả này thì vợ lại ít tuổi hơn chồng rất nhiều, cứ gọi nhau là bố đường và Sugar Baby cho nó tình cảm đỡ cãi nhau chí chóe, lại bền lương duyên, kk
Cung Thê VCD đất La - Võng mà có cả thiên không và thiếu dương thì lúc này Thiếu dương nó uy lực chả kém gì Thái dương. Lại có 2 sao đại sát tinh Kình - Linh thì nói chung cứ đội vợ lên đầu sẽ trường sinh bất lão nhóe.
Đương số thuộc loại gia trưởng, bảo thủ, nên cứ hạ cái tôi xuống 1 tí tì ti gia đạo phu thê mới ổn

addvy

Xe buýt
Lá số này Phúc Phối Di khá đẹp, nên chưa lấy vợ kể cũng lạ. Nếu đã 1 đời vợ thì người phối ngẫu có thể hơn tuổi, là người vợ tài giỏi lấn át chồng, hội 2 đại sát tinh thuộc loại cọp beo nên cũng dễ đứt xích.
Hạn hỷ tiếp theo là năm 48 hoặc 50, quả này thì vợ lại ít tuổi hơn chồng rất nhiều, cứ gọi nhau là bố đường và Sugar Baby cho nó tình cảm đỡ cãi nhau chí chóe, lại bền lương duyên, kk
Cung Thê VCD đất La - Võng mà có cả thiên không và thiếu dương thì lúc này Thiếu dương nó uy lực chả kém gì Thái dương. Lại có 2 sao đại sát tinh Kình - Linh thì nói chung cứ đội vợ lên đầu sẽ trường sinh bất lão nhóe.
Đương số thuộc loại gia trưởng, bảo thủ, nên cứ hạ cái tôi xuống 1 tí tì ti gia đạo phu thê mới ổn
Vậy là phải chờ tiếp đến năm 48 , 50 tuổi à, đương số chưa từng lấy vợ mà, mà đương số không tài giỏi, sao lấy vợ trẻ, đẹp được. tiền đâu mà nuôi sugar baby, không to cao thì sao lấy vợ tài giỏi được à

haquynh79

Xe máy
Bố mẹ cụ có ai tuổi hợi mão mùi ko. Cụ đã phải lên cửa quan bao giờ chưa. Hỏi để xem h sinh chuẩn chưa
Bố mẹ em tuổi Dần, Thìn. Em cũng chưa lên cửa quab bao giờ. Phụ huyenh em bảo em sinh giờ Tuất cụ ah

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Các cụ mợ xem lá số này có lấy vợ không ??
tầm năm nào thì có
Lá này tình duyên trắc trở lắm, có lấy thì cũng khó ở với nhau, dễ li hôn. Nếu ko li hôn thì vợ sẽ mất sớm. Lâ số này cùng lắm là gá tạm với ai đó được vài năm, sau đó lại một thân một mình thôi

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Mệnh thân thiên đồng mà lại gia trưởng bảo thủ thì hỏng rồi. E thấy cụ toàn phan tích ngược với lá số này. Lá số này có thể nói là kiểu già trâu, ham vui ham cười chứ sao lại nói là gia trưởng được. Cung phu thê này thì xác định độc thân thôi, khó nên duyên lắm. Có nên duyên cũng dễ toang hoặc li hôn hoặc vợ bỏ đi hoặc mất sớm. E đã xem cho một việt kiều sinh năm 60 kiểu như này. Nhưng họ là nữ họ rất đào hoa lấy đến ba đời chồng nhưng đều đứt gánh cả. Còn trường hợp nam mệnh sn 81 này ko đào hoa và lại toàn sao cản trở hôn nhân

RongPhuongBac

Xe điện
Lá này tình duyên trắc trở lắm, có lấy thì cũng khó ở với nhau, dễ li hôn. Nếu ko li hôn thì vợ sẽ mất sớm. Lâ số này cùng lắm là gá tạm với ai đó được vài năm, sau đó lại một thân một mình thôi
Cụ gắng xem có cách nào cứu cụ ấy không. Hoặc là phát huy phụ tinh nào đó.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Cụ gắng xem có cách nào cứu cụ ấy không. Hoặc là phát huy phụ tinh nào đó.
Khó lắm. Toàn ám tinh thế kia nó như người cản lại trói lại, như người phá đám mình thì nên nhân duyên kiểu gì. Hoá giải bằng cách sống kiểu già nhân nghĩa non vợ chồng thôi, tức là về ở với nhau nhưng ko đăng kí và ko làm lễ cưới gì cả. Xong kiếm đứa con. Đứa con sẽ là cứu cánh cho sau này