[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Ai ko có kinh nghiệm xem lá 81 kia nhìn thây hồng loan đào hoa ở cung di tưởng ra ngoài ngon lành lắm. Ko có đâu. Hai cái hồng loan đào hoa kia chỉ là người ta quý vì vui vẻ hoà đồng cùng chung một thú vui nào đó thôi. Còn quan hệ với bạn bè khác giới để tiến tới hôn nhân cũng đã khó ròii. Tức là giai đoạn 1 tương đối khó ròii. Chưa nói đến giai đoạn sau là kết hôn. Thì lại càng trắc trở.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Lá 79 của em thì sao cụ
Của cụ đang ko thaáy khớp phải kiểm tra lại giờ sinh. Hỏi thêm cụ câu nữa nhé. Lúc bé cụ khó nuôi sức khoẻ kém. Hay nói và mồm miệng, chậm duyên so với bạn bè

Chỉnh sửa cuối:

minh.nt

Xe hơi
Website
www.facebook.com
E ko nhớ giờ sinh có lấy dc lá số ko các cccm

RongPhuongBac

Xe điện
Em thấy có cách dân gian như : cưới chạy tang( cưới ngay ), rước 2 lần. Cụ nào sợ tình duyên xấu thì có thể thảm khảo

HuyArt

Xe lăn
Mệnh thân thiên đồng mà lại gia trưởng bảo thủ thì hỏng rồi. E thấy cụ toàn phan tích ngược với lá số này. Lá số này có thể nói là kiểu già trâu, ham vui ham cười chứ sao lại nói là gia trưởng được. Cung phu thê này thì xác định độc thân thôi, khó nên duyên lắm. Có nên duyên cũng dễ toang hoặc li hôn hoặc vợ bỏ đi hoặc mất sớm. E đã xem cho một việt kiều sinh năm 60 kiểu như này. Nhưng họ là nữ họ rất đào hoa lấy đến ba đời chồng nhưng đều đứt gánh cả. Còn trường hợp nam mệnh sn 81 này ko đào hoa và lại toàn sao cản trở hôn nhân
Thầy nào nhìn Thiên Đồng cũng ám kỷ đương số ham chơi blobla, nếu lớn tuổi thì cũng già trâu. Nhưng khi Thiên Đồng đi cùng Thái âm ở Tý bị Tuần trung không vong thì lại thành trái tính trái nết khó chiều, người này theo đuổi nghệ thuật hoặc các nghề giao tiếp với công chúng thì lại hạp số và tiết chế các tính xấu.
Âm gặp triệt có khi lại thành LGBT hoặc cuộc sống tình dục rất khác người. Đồng - Âm gặp tuần đã treo tranh trái vỉ lại Thân - Mệnh đồng cung thì cái nết ưa dỗi lẫy, mong manh của 2 sao này bỗng thành trái tính, thậm trí khắm tính khó ưa khó gần. Nhìn Di thế kia sẽ thấy dù bề ngoài họ tỏ vẻ hoà đồng ba phải nhưng nội tâm cũng bướng và gàn chả thua gì Thái tuế, Hoa cái.
Cái nết ấy đâu có hạp cuộc sống gia đình thuần nhất? Nếu có thì cũng dễ đến dễ đi.
Em xem cho ai thì cũng hướng họ tới sự lạc quan tích cực, xem tv phải như 1 thầy lang kiêm bác sỹ tâm lý. Chứ xem mà cứ chăm chăm vào đặc tính 1 sao rồi bám chấp vào đó e rằng sẽ lệch pha.
Đấy là xem ofline, chứ xem online thì cứ nhẹ nhàng, hài hước, điểm huyệt tí ti cho nó vui xả làng, chứ thầy trôi nổi trên mạng lại phán bừa khiến đương số họ ám ảnh cả đời rồi sinh ra bi ai, sân hận thì nghiệt quá

haquynh79

Xe máy
Của cụ đang ko thaáy khớp phải kiểm tra lại giờ sinh. Hỏi thêm cụ câu nữa nhé. Lúc bé cụ khó nuôi sức khoẻ kém. Hay nói và mồm miệng, chậm duyên so với bạn bè
Vâng, e vừa hỏi lại thì cụ nhà em thực sự tuổi Mão, giấy tờ lại tuổi Thìn cụ ah

RongPhuongBac

Xe điện
Thầy nào nhìn Thiên Đồng cũng ám kỷ đương số ham chơi blobla, nếu lớn tuổi thì cũng già trâu. Nhưng khi Thiên Đồng đi cùng Thái âm ở Tý bị Tuần trung không vong thì lại thành trái tính trái nết khó chiều, người này theo đuổi nghệ thuật hoặc các nghề giao tiếp với công chúng thì lại hạp số và tiết chế các tính xấu.
Âm gặp triệt có khi lại thành LGBT hoặc cuộc sống tình dục rất khác người. Đồng - Âm gặp tuần đã treo tranh trái vỉ lại Thân - Mệnh đồng cung thì cái nết ưa dỗi lẫy, mong manh của 2 sao này bỗng thành trái tính, thậm trí khắm tính khó ưa khó gần. Nhìn Di thế kia sẽ thấy dù bề ngoài họ tỏ vẻ hoà đồng ba phải nhưng nội tâm cũng bướng và gàn chả thua gì Thái tuế, Hoa cái.
Cái nết ấy đâu có hạp cuộc sống gia đình thuần nhất? Nếu có thì cũng dễ đến dễ đi.
Em xem cho ai thì cũng hướng họ tới sự lạc quan tích cực, xem tv phải như 1 thầy lang kiêm bác sỹ tâm lý. Chứ xem mà cứ chăm chăm vào đặc tính 1 sao rồi bám chấp vào đó e rằng sẽ lệch pha.
Đấy là xem ofline, chứ xem online thì cứ nhẹ nhàng, hài hước, điểm huyệt tí ti cho nó vui xả làng, chứ thầy trôi nổi trên mạng lại phán bừa khiến đương số họ ám ảnh cả đời rồi sinh ra bi ai, sân hận thì nghiệt quá
Em cũng hay xem như cụ. Mặc dù em không giỏi môn này nhưng vẫn tìm cách hướng nạn nhân tớI thiên đường, à quên hướng tới sự tích cực như từ thiện, hảo tâm, cho đi, tu nhân hành đức :v

HuyArt

Xe lăn
Cụ gắng xem có cách nào cứu cụ ấy không. Hoặc là phát huy phụ tinh nào đó.
Làm sao phải cứu, và cứu kiểu gì hả cụ?
Chỉ đương số mới có thể cải thiện tình hình, làm gì có thầy nào thân thủ phi phàm vậy?

RongPhuongBac

Xe điện
Làm sao phải cứu, và cứu kiểu gì hả cụ?
Chỉ đương số mới có thể cải thiện tình hình, làm gì có thầy nào thân thủ phi phàm vậy?
Cứu có nhiều cách. Không nhất thiết trực tiếp mà cụ. Cụ tử vi thông thái vậy chắc hiểu :D.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Em thấy có cách dân gian như : cưới chạy tang( cưới ngay ), rước 2 lần. Cụ nào sợ tình duyên xấu thì có thể thảm khảo
Cụ ko hiểu câu chuyện rồi. Cưới rước hai lần là khi đã đồng ý kết hôn. Để hoá giải hai làn đò cho sau này. Còn đây cụ chủ khó ngay từ giai đoạn tìm hiểu. Thì làm sao mà hoá giải kiểu cưới hai lần đc. Cụ hiểu ý chưa

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Có cụ, gừn 4 chục thui á
Vậy là đúng số ròi. Chứ như ban đầu cụ khai là bố tuỏii dần mẹ tuỏii thìn thì ko phải đâu. Xác nhận lại mẹ cụ tuỏii mão, chậm duyên gàn 40 chục mới có. Vậy là khớp.

RongPhuongBac

Xe điện
Cụ ko hiểu câu chuyện rồi. Cưới rước hai lần là khi đã đồng ý kết hôn. Để hoá giải hai làn đò cho sau này. Còn đây cụ chủ khó ngay từ giai đoạn tìm hiểu. Thì làm sao mà hoá giải kiểu cưới hai lần đc. Cụ hiểu ý chưa
Thì cụ vẫn nói câu sau là lấy được nhưng ko ở với nhau hay vợ tạch sớm còn gì :D. Như vậy cụ ấy vẫn là lấy được nhưng duyên ko bền phải không cụ :D