Tụ tập hội nhà Laser tại Hà Nội đi các cụ ơi!

Trạng thái
Thớt đang đóng

htlongbien

Xe điện
Còn cụ nào phải đợi vợ cả cấp visa thì mới được đi-cho em xin số đt, em hứa là em dở bài, dở trình thuyết phục của em ra là chị sẽ đồng ý cái roẹt ngay (chỉ sợ chị bảo:miễn là phải về sớm ăn cơm nhà...ôi thôi toi)

xekoxeko80

Xe tải
Cụ ơi, nhân vô thập toàn, có thể em có lỗi với cụ, mong cụ xá tội bỏ quá- thời gian vẫn còn để cụ thu xếp mà. Còn cụ chiken trả lời là OK rồi mà; hay là cụ truy cứu em thì em botay.com- thread em đề xuất mấy ngày rồi.
E hèm, cụ thông cảm vì em không có số đt của cụ để nhắn tin trực tiếp nữa; nhưng nếu ngày mai cụ không có mặt là lỗi của cụ đấy nhé, mà đã lỗi thì truy cứu và phạt nặng đấy!
Dạ. Em bận công tác ko về đc chứ ko đã alo cho cụ ngay rồi. Cụ đừng truy kíu phạt mà tội cho em nhé. Đọc lại danh sách của cụ em đã quen trước 2 cụ rồi là cụ chikien và dudu08. 2 cụ này đều trẻ và nhiệt tình lắm ợ. Ko biết đến bao giờ mới đc off đây. Em cứ gửi cụ cái số cầm tay của em nhé. 0982866698. Tiếc quá, tiếc quá....

daika

Xe điện
cac bac ve chua a? Post anh em ngo voi. :D Em rat vui duoc giao luu cung gia dinh FORD LASER... Chuc cac bac cuoi tuan nhieu niem vui. Sorry em dung mobile ko post dc TV

phucloc8899

Xe container
cac bac ve chua a? Post anh em ngo voi. :D Em rat vui duoc giao luu cung gia dinh FORD LASER... Chuc cac bac cuoi tuan nhieu niem vui. Sorry em dung mobile ko post dc TV
Chán quá F1 nhà em mấy hôm nay ở nhà nắng to ko có điện chảng biết tắm táp gì mà nóng sốt bừng bừng làm cả nhà cũng bừng bừng em ko đi được tiếc quá đành hóng đợt 2 vậy:((

matmo

Xe tăng
Cháu chán lắm!
Khi cháu về, đến dốc Văn Cao, gặp cụ FL 29u, màu bạc, cháu đề nghị hạ kính lái, hỏi: hôm nay có tụ tập hội FLF mà cụ có ở đấy ko? Cụ ấy trở lời: No;Thanks. Cháu buồn quá. Mờ rõ ràng cháu thấy nogo of sau ***. Cụ ấy mặc áo kẻ sọc ngang. Thế là cháu tạt đầu rồi...biến ngay.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Thưa các cụ, trước hết e xin thông báo buổi gặp mặt AE nhà FLF đã thành công tốt đẹp. Nghĩ về cảm giác khi xếp xe để chụp ảnh lưu niệm đến nay e vẫn thấy nâng nâng.
E lại xin gửi lời chúc đến hội FLF đã có chủ tịch chính thức là cụ htlongbien, e mật bí nha, cụ ý thiếu 1 phiếu nhưng nhờ có rượu ngon hối lộ em nên em bỏ phiếu cuối cùng vậy là cụ ý đắc cử. :P
E lại nhớ bác matmo cứ kết thúc 1 cái cũ lại bắt đầu 1 cái mới :D và trên hết là tinh thần của cụ Quang và cụ Vũ mặc dù đang trong tình trạng hộ đê nhưng vẫn cố gắng để tham dự.
Có rất nhiều cảm giác trong em khiến em đang ngây ngất nên không biết phải nói thế nào cho hết những cảm xúc của mình, vậy em xin đc chia sẻ dần dần.

Và đây e xin được post vài tấm ảnh chộp được bởi cái SS còi để hầu các cụ.

Đây là dàn FL cổ kim có cả

Đây là cụ chủ tịch đang điều xe để khoe

Đây là các thành viên sáng lập hội thiếu mỗi e vì đang bận chụp ảnh :(:( em bắt đền các cụ :P

Và đây em tỏ vẻ nguy hiểm kiểu xưa và nay :D

E xin hết mời các cụ bồi tiếp

Chỉnh sửa cuối:

hihodu

Xe tăng
Cháu chán lắm!
Khi cháu về, đến dốc Văn Cao, gặp cụ FL 29u, màu bạc, cháu đề nghị hạ kính lái, hỏi: hôm nay có tụ tập hội FLF mà cụ có ở đấy ko? Cụ ấy trở lời: No;Thanks. Cháu buồn quá. Mờ rõ ràng cháu thấy nogo of sau ***. Cụ ấy mặc áo kẻ sọc ngang. Thế là cháu tạt đầu rồi...biến ngay.
Em đi trước cụ cũng gặp cụ này ở đoạn gần ngã tư Nguyễn Xiển,em tưởng xe này vừa off xong hóa ra không phải. xe cụ matmo em nhớ biển rồi nhá,cụ đi đường nhìn thấy 6841 của em nhớ nháy em 1 cái.:D

theanh fe AT

Xe tải
''Đây là các thành viên sáng lập hội thiếu mỗi e vì đang bận chụp ảnh em bắt đền các cụ''
cụ cứ yên tâm đê kiểu gì chả có cái MẸT cụ trong hình,nhà cháu gửi ảnh cho cụ Thông roài.

xekoxeko80

Xe tải
Cụ Vũ trông tươi nhẩy. Chắc vừa trốn được gấu đi đây mà.:)) Cho em hỏi cụ Thông là cụ nào thế ợ?

matmo

Xe tăng
Em đi trước cụ cũng gặp cụ này ở đoạn gần ngã tư Nguyễn Xiển,em tưởng xe này vừa off xong hóa ra không phải. xe cụ matmo em nhớ biển rồi nhá,cụ đi đường nhìn thấy 6841 của em nhớ nháy em 1 cái.:D
Cháu nhất trí với cụ!
Cháu sẽ chào nếu đi sau cụ. Nhưng nếu đi ngang cụ cháu "cà" tý thì cụ có tiền sơn tút lại ko? à, quên. Bọn FLF toàn ông nghèo...giống cháu.(thinking)

htlongbien

Xe điện
Trân trọng kính gửi và thông báo

Ban điều hành OF
Tập thể các cụ trong gia đình FLF
Các cụ không và chưa đến tham dự được.

Trước hết, thay mặt FLF- htlongbien xin được trân trọng cảm ơn OF, “sân chơi” bổ ích và ý nghĩa, nơi FLF được ra đời trong niềm vui và hạnh phúc.
Cảm ơn toàn thể các cụ trong FLF đã ủng hộ, hành động nhiệt tình vì tinh thần một mái ấm gia đình Ford Laser.
Cảm ơn nhà hàng Hồng Hạc (Linh Đàm)- nơi diễn ra buổi gặp gỡ thành công.

Thưa các cụ:
Đúng kế hoạch, chương trình đã dự thảo và với tinh thần “cháy bỏng” vì một gia đình Ford Laser, vào 16h30 ngày 19 tháng 5 năm 2012 tại Linh Đàm- Hà Nội đã diễn ra buổi gặp gỡ lần đầu FLF thành công rực rỡ. Sau thời gian hơn 5 tiếng trò chuyện vui tươi đầm ấm, chia sẻ với nhau những tình cảm ấm áp nhất, gia đình FLF đã có những bước đi và đánh dấu nhất định trong lộ trình của mình.
Cũng qua đây, với sự đồng lòng và thống nhất cao, FLF đã chính thức bầu được ra Chủ tịch hội, thư ký; cụ thể: cụ htlongbien- tạm thời giữ vai trò chủ tịch- cụ Adesign thư ký- lấy ngày 19-5-2012 là ngày sinh của FLF.
Các cụ thân mến, trong niềm vui hân hoan của FLF- nhưng qua đây xin được chia sẻ với một số cụ phát sinh việc đột xuất nên không đến và chưa đến tham dự được (có mấy cụ cẩn thận điện thoại nói lý do), FLF rất mong được gặp lại đông đủ ngày gần nhất.
Để FLF thực sự là một family đúng nghĩa, rất mong các cụ luôn quan tâm, sát cánh động viên nhau; cùng đồng lòng để xây dựng một FLF vững mạnh!
Cuối cùng, kính chúc Ban điều hành OF; gia đình- bạn bè và người thân các cụ trong FLF mạnh khỏe, hạnh phúc và thành công.
Xin được trân trọng cảm ơn các cụ- các bạn…đã đọc nội dung này!

htlongbien

Xe điện
Xin mời cụ xe bo bon banh và cụ theanh fe AT còn ảnh đâu Post lên cho anh em nghía với

fortress

Xe tải
Thưa các cụ, trước hết e xin thông báo buổi gặp mặt AE nhà FLF đã thành công tốt đẹp. Nghĩ về cảm giác khi xếp xe để chụp ảnh lưu niệm đến nay e vẫn thấy nâng nâng.

Đây là cụ chủ tịch đang điều xe để khoe

Xin chúc mừng các cụ! Chúc cho các cụ trong hội FLF luôn mạnh khỏe, đoàn kết và lái xe an toàn!

htlongbien

Xe điện
Vâng, cảm ơn cụ fortress - thời tiết khí hậu trong đó tốt chứ cụ? Hôm nào cụ có kế hoạch bon bon tại HN đới?

Chỉnh sửa cuối:

Nam_vnvt

Xe hơi
Chúc mừng cụ htlongbien được bầu làm hội trưởng, chúc cho hội Lase đoàn kết lái xe an toàn và ngày càng đông vui

Nam_vnvt

Xe hơi
Đề nghị các cụ đi of mà chụp ảnh xe lase thì post ảnh lên để anh em chiêm ngưỡng, em rất nghiền xe lase này, nhìn kiểu dáng thật là tuyệt.

htlongbien

Xe điện
Chúc mừng cụ htlongbien được bầu làm hội trưởng, chúc cho hội Lase đoàn kết lái xe an toàn và ngày càng đông vui
Cảm ơn cụ về lời chúc FLF, rất mong gặp lại cụ sớm với gia đình FL (FLF cần nhất là tinh thần nhiệt huyết, chưa có FL vẫn đăng ký là thanh viên)

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Cụ theanh fe AT đang bận nên nhờ em gửi quà tặng các cụ:

Mời các cụ post tiếp ợ. E thấy cụ Vũ chụp được rất nhiều ảnh đẹp mà chưa show hàng, e đang hóng đấy.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng