Tụ tập hội nhà Laser tại Hà Nội đi các cụ ơi!

Trạng thái
Thớt đang đóng

daika

Xe điện
Theo em buổi đầu lựa CN đi tụ tập cafe nhẹ nhàng thôi là hợp... :D

htlongbien

Xe điện
Kính thưa các cụ trong họ nhà Laser ta!
Đúng như có cụ đã có ý kiến, đợi thì biết bao nhiêu cho đủ, để lâu tinh thần lại giảm hưng phấn ấy chứ nhẩy?
Em có ý kiến thế này:
I. Rất vui là em cũng nhận được ủng hộ của mọi người, em xin ý kiến chung của mọi người để còn tổng hợp:
1. Tụ tập ngày nào tới?
2. Địa chỉ? Chỗ nào tiện đỗ được nhiều xe, ăn uống tiện; như coffe Climax, ăn nhậu ở bán đảo Linh Đàm......
II. Những ai chưa tìm mua được (vào tên họ laser), có ý định mua....rất hân hạnh và xin mời có mặt tham dự để anh em trong họ biết nhau và ngó nghiêng luôn.
III. Những ai post tin lên đây mà chưa cho em biết số cầm tay cầm chân thì bổ sung giúp em để em lên danh sách và sẽ gọi đt trực tiếp
IV. Mời các cụ các họ trong ngôi nhà Fun góp vui!

Kính cáo các cụ!

jupitercocs

Xe buýt
Thấy cụ chủ hô hào, cháu xin ý cò...1 phát:
Hội chạy xe này cũng khá đông (cháu nghĩ hãng xe bán ra bao nhiêu cái thì chắc gần số đó đang lưu hành ở VN), nhưng dân "chơi" xe này dạo này cũng có biến động nhiều có cụ vừa mua thì...lại bán chỉ sau có vài tháng. Hơn nhữa:D, thường là chạy loại này thì phải nghèo, mà nghèo thì lại hay hèn (VD cụ thể: là cháu/Xin các cụ khác bỏ lỗi cho cháu:D). Nên gặp nhau hay ngượng lắm ạ. Cụ hô hào trên này, báo lịch trên này, biết đâu cháu len lén đến gặp thôi; chứ đăng ký/đăng kọt nó giống hội các đại gia Mẹc/Bim/Auđì...nên cháu hay hoảng cụ ạ.
Kính cụ!
Nếu có lịch, cụ a lô trên Rum nhé cụ! Cháu rảnh sẽ qua.
Cảm ơn cụ!
được đi xe như của các cụ là niềm mơ ước của nhiều người trong đó có cháu đấy ạ !

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
E xin góp 1 chân, e ở Bách hóa thanh xuân, 36t, dây chuối: 0166 230 5555. Chương trình thế nào cụ chủ ới e nha.

Ban đầu bao h cũng khó khăn vài người là Offline được rồi, xây dựng lực lượng nòng cốt đã chứ đợi đông đủ member tham gia rồi tổ chức thì lâu lắm cụ ợ
Em cũng ở Thanh xuân đây, hôm nào of chui phát nhỉ :))

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Vâng bác, e thường rãnh buổi tối, bác cứ thu xếp xong ới em 1 câu AE mình of chui phát trong khi chờ đợi hội LF

Nếu bác xếp đc thì tối mai làm luôn bác nhỉ, tầm 8h là đẹp, địa điểm bác chọn xong cho e biết, :D

Em cũng ở Thanh xuân đây, hôm nào of chui phát nhỉ :))

matmo

Xe tăng
được đi xe như của các cụ là niềm mơ ước của nhiều người trong đó có cháu đấy ạ !
Cảm ơn cụ!
Thế mà cháu cứ nghĩ chạy FL thì XH khinh lắm.
Cháu chưa được đóng phí "hạn chế phương tiên cá nhân" nên cũng buồn lắm. Vậy là có 4b chạy mà vưỡn chưa vào đẳng cấp "nhà giầu". Mong cụ cố gắng thêm nữa. Chúc cụ may mắn!

htlongbien

Xe điện
Kính gởi các cụ trong họ nhà FL:
1. Nhân dịp kỷ niệm 122 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19-5-1890 – 19-5-2012)
2. Nhân dịp được sự ủng hộ từ các cụ trong họ về buổi gặp gỡ cụng cốc họ FL
3. Nhân dịp chuẩn bị ngày SNOF6
4. Nhân dịp...

Trước mắt là được sự hô hào và ủng hộ của các cụ, cháu xin được mạn phép đứng ra dự trình kế hoạch gặp gỡ FL để xin ý kiến các cụ như sau:

1. Thời gian: 16h ngày 19-5-2012, đây là ngày thứ 7 cuối tuần, lại là ngày có ý nghĩa dễ nhớ (sở dĩ cháu chọn 4h chiều là bởi vì các cụ đến lúc đó còn sớm sủa để gặp gỡ và ngắm vợ 2 của nhau...)
2.Địa điểm: Bán đảo Linh Đàm- khu vực này đỗ xe cũng tiện và đi lại cũng dễ tỏa đi khắp nơi- có thể là Nhà hàng Hồng Hạc, Zinzin, Tào Thị....
3. Về thành phần là mục rất quan trọng: trong đó ngoài các cụ và có thể cả gia đình, bạn bè đi cùng cháu xin hỏi là có mời thêm ai? VD: OF.... (Các cụ cho cháu luôn suất đăng ký)
4. Kinh phí???
5. Nếu đi ăn nhà hàng, ngoài phần bia bọt cho mát- cháu xin được mời các cụ món rượu thửa.
6. Cụ nào có gì hay thì cho cả nhà biết để cháu lập dự toán…

Đây là cả nghĩ của cháu, xin ý kiến các cụ để cháu tổng hợp phương án và chốt kế hoạch
Mong nhận được tin từ các cụ trước 7h ngày 17-5 (7h là 7h sáng đấy) và dự tính của cháu là 7h ngày 18-5 cháu sẽ thông qua phương án thực hiện lần cuối.

Mấy ngày vừa qua cháu cũng lên tạm danh sách, cháu gửi các cụ bổ sung (Các cụ vào Gmail: User name: fl19052012-------------Password: 19052012

Cháu buồn ngủ quá rùi, cháu đi ôm mộng đây, chúc các cụ ngủ ngon và nhớ là cho cháu ý kiến nhé!

htlongbien

Xe điện
Mấy ông đi laser toàn là các ông nghèo, lấy tiền đâu ra mà Ọp:)):)):))
He, he...cụ khéo nói ghê, chắc em chưa xin số đt của cụ nên cụ trách khéo FL chúng em rồi.
Cụ có ý tưởng gì cho em chút lời vàng ngọc?

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Cụ Khất ở Quảng Ninh đi of vơi bọn em đê

dudu08

Xe tải
Nhất trí thôi, cảm ơn mấy anh em ban tổ chức. Tớ đăng ký tham dự!!!

daika

Xe điện
Em vừa nhận tin nhắn cụ htlongbien roài. Cám ơn cụ đã nhiệt tình tổ chức, em nghĩ các cụ cũng gắng đi buổi đầu giao lưu cho vui vẻ :)

Nhân tiện show hàng tí :D ... sáng nay em ra chỗ bãi gửi xe, hichic, nhìn lên xe mình có vài chỗ thế này... chắc phải đi tân trang ngay rồi :((

xe muon

Xe tăng
He, he...cụ khéo nói ghê, chắc em chưa xin số đt của cụ nên cụ trách khéo FL chúng em rồi.
Cụ có ý tưởng gì cho em chút lời vàng ngọc?
Em kô đi FL thì có được tham gia kô cụ?

Em kô có ý kiến giề về khâu tổ chức vì các cụ đặt đâu em ngồi đấy ạ!

Anh xe bò cho em đi ké với nhé:))

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn

htlongbien

Xe điện
Em vừa nhận tin nhắn cụ htlongbien roài. Cám ơn cụ đã nhiệt tình tổ chức, em nghĩ các cụ cũng gắng đi buổi đầu giao lưu cho vui vẻ :)

Nhân tiện show hàng tí :D ... sáng nay em ra chỗ bãi gửi xe, hichic, nhìn lên xe mình có vài chỗ thế này... chắc phải đi tân trang ngay rồi :((
Tệ quá, đứa nào hàng động quá tệ với cụ- ai chả biết là nói nhiều không bằng hành động
Thôi để hôm này gặp nhau em rót riêng cụ 1 ly zải đen nhé.

bagiahuhu

Xe buýt
Trước mắt là được sự hô hào và ủng hộ của các cụ, cháu xin được mạn phép đứng ra dự trình kế hoạch gặp gỡ FL để xin ý kiến các cụ như sau:
1. Thời gian: 16h ngày 19-5-2012, đây là ngày thứ 7 cuối tuần, lại là ngày có ý nghĩa dễ nhớ (sở dĩ cháu chọn 4h chiều là bởi vì các cụ đến lúc đó còn sớm sủa để gặp gỡ và ngắm vợ 2 của nhau...)
2.Địa điểm: Bán đảo Linh Đàm- khu vực này đỗ xe cũng tiện và đi lại cũng dễ tỏa đi khắp nơi- có thể là Nhà hàng Hồng Hạc, Zinzin, Tào Thị....
3. Về thành phần là mục rất quan trọng: trong đó ngoài các cụ và có thể cả gia đình, bạn bè đi cùng cháu xin hỏi là có mời thêm ai? VD: OF.... (Các cụ cho cháu luôn suất đăng ký)
4. Kinh phí???
5. Nếu đi ăn nhà hàng, ngoài phần bia bọt cho mát- cháu xin được mời các cụ món rượu thửa.
6. Cụ nào có gì hay thì cho cả nhà biết để cháu lập dự toán…

Đây là cả nghĩ của cháu, xin ý kiến các cụ để cháu tổng hợp phương án và chốt kế hoạch
Mong nhận được tin từ các cụ trước 7h ngày 17-5 (7h là 7h sáng đấy) và dự tính của cháu là 7h ngày 18-5 cháu sẽ thông qua phương án thực hiện lần cuối.

Mấy ngày vừa qua cháu cũng lên tạm danh sách, cháu gửi các cụ bổ sung (Các cụ vào Gmail: User name: fl19052012-------------Password: 19052012
Trước tiên là cảm ơn cụ chủ và ủng hộ việc cụ tổ chức gặp gỡ anh em đang có và/hoặc sắp có và/hoặc đã từng có và/hoặc đang muốn có V2 là FL.

Về buổi offline, em có mấy ý kiến như sau:
1. Bầu cụ htlongbien làm trưởng ban tổ chức và làm chủ tịt hội FL (sẽ lấy biểu quyết số đông tại buổi gặp gỡ).
2. Thời gian: Ban tổ chức cứ chốt ngày như trên (ngày 19/5/2012), thời gian 16h00 thì còn nắng mà lại hơi sớm, nên muộn hơn chút 16h30- 17 h00
3. Địa điểm: bán đảo Linh đàm cũng OK được, nhà hàng thấy bảo Tào Thị bị các anh chị ô phở chê, hay chọn Hồng Hạc vậy.
4. Thành phần: Không nên mời lãnh đạo đâu đó cho phức tạp, ai đến được thì welcome thôi. Ko cần đăng ký suất trước vì nhà hàng họ có hệ số giãn nở bằng vô cùng (không như cỗ cưới bị hạn chế).
5. Kinh phí: Quốc vương Cambodia tài trợ nhưng cũng nên dự kiến trước để các cụ tham gia biết để ko bị nhỡ, ví dụ 300k/suất người lớn, trẻ em (nếu có) có thể xem xét miễn phí hoặc thu 1/2-1/3 nếu nhiều cháu quá.
6. Rượu bia: ô phở gương mẫu, không uống rượu bia khi lái xe cho nên đi offline như thế này thì chỉ nên nhậu với nước lọc thôi, cụ tài trợ rượu thì cũng okie nhưng phải là loại uống vào không say thì được.

Cá nhân em, T7 tới có lịch đi thăm nhà mới của người quen ở Sơn tây, cố gắng sẽ về tham gia với các cụ đúng giờ trừ điều kiện bất khả kháng nào đó thì có thể bị muộn một chút.
Cảm ơn cụ trưởng ban tổ chức.

Trạng thái
Thớt đang đóng