Tụ tập hội nhà Laser tại Hà Nội đi các cụ ơi!

Trạng thái
Thớt đang đóng

matmo

Xe tăng
Trên logic "thêm thù thì bớt bạn":D, các cụ cho cháu đăng ký với.
Cháu chỉ ăn theo nói leothôi nên chả có ý kiến gì. Cháu xin đóng góp tài chính giống như 1 thành viên FL tử tế.
Cảm ơn cụ htlongbien có nhời với cá nhân cháu!
Mong cụ bớt chút thời gian vàng bạc để tổ chức sự kiện này thành công!
thông tin chính thức thế lào cụ cứ quăng lên đây nhé

theanh fe AT

Xe tải
ok nếu of mà ko rượu bia thì em cũng đến,em chỉ đủ $ đóng góp cafe + ăn chứ ko rượu bia vì NO có tiền nộp phạt.
thông tin cụ thể cụ htlongbien & các cụ cứ đưa lên đây nhé

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Trước tiên e xin hoan hô tinh thần của các cụ, đặc biệt là cụ htlongbien và chúc cho hội FL sẽ được thành lập thuận buồm xuôi gió.

H e xin có 1 vài ý kiến như sau:

1/ Về thời gian và địa điểm: E đồng ý
2/ Về nhà hàng: E ko có ý kiến, các cụ nào có KN xin cứ phổ biến và lựa chọn trên tinh thần : Thơm - Ngon - Bổ - Giá vừa vừa là được
3/ Về thành phần: Đây là buổi đầu nên sẽ có nhiều bỡ ngỡ giữa các thành viên vậy cần nhiều thời gian để làm quen và giao lưu vậy nên thành phần tham gia chỉ có các member với nhau. Gia đình và lãnh đạo mình sẽ mời vào dip sau khi hội đã đi vào sinh hoạt quy củ
4/ Về thành phần lãnh đạo: E đề nghị cụ htlongbien giữ chức hội trưởng lâm thời. Chủ tịch chính thức và các thành phần khác sẽ được quyết định thông qua bỏ phiếu vào hôm 19-5 này.
5/ Về kinh phí: Do chưa có thủ quỹ và là lần đầu nên chưa xác định đc chương trình cụ thể nên xin đề nghị chúng ta lệ quên. (Cụ nào có việc đột xuất phải về thì đóng góp trước khi ra về). chỗ e đóng ngoặc nghe có vẻ thực dụng nhưng xin các cụ bỏ quá cho e nha vì tinh thần của hội sẽ là FUN vậy nên chúng ta cứ rõ ràng từ đầu cho thoải mái.

E xin hết :D

Kính gởi các cụ trong họ nhà FL:
1. Nhân dịp kỷ niệm 122 năm ngày sinh Chủ tịch Hồ Chí Minh (19-5-1890 – 19-5-2012)
2. Nhân dịp được sự ủng hộ từ các cụ trong họ về buổi gặp gỡ cụng cốc họ FL
3. Nhân dịp chuẩn bị ngày SNOF6
4. Nhân dịp...

Trước mắt là được sự hô hào và ủng hộ của các cụ, cháu xin được mạn phép đứng ra dự trình kế hoạch gặp gỡ FL để xin ý kiến các cụ như sau:

1. Thời gian: 16h ngày 19-5-2012, đây là ngày thứ 7 cuối tuần, lại là ngày có ý nghĩa dễ nhớ (sở dĩ cháu chọn 4h chiều là bởi vì các cụ đến lúc đó còn sớm sủa để gặp gỡ và ngắm vợ 2 của nhau...)
2.Địa điểm: Bán đảo Linh Đàm- khu vực này đỗ xe cũng tiện và đi lại cũng dễ tỏa đi khắp nơi- có thể là Nhà hàng Hồng Hạc, Zinzin, Tào Thị....
3. Về thành phần là mục rất quan trọng: trong đó ngoài các cụ và có thể cả gia đình, bạn bè đi cùng cháu xin hỏi là có mời thêm ai? VD: OF.... (Các cụ cho cháu luôn suất đăng ký)
4. Kinh phí???
5. Nếu đi ăn nhà hàng, ngoài phần bia bọt cho mát- cháu xin được mời các cụ món rượu thửa.
6. Cụ nào có gì hay thì cho cả nhà biết để cháu lập dự toán…

Đây là cả nghĩ của cháu, xin ý kiến các cụ để cháu tổng hợp phương án và chốt kế hoạch
Mong nhận được tin từ các cụ trước 7h ngày 17-5 (7h là 7h sáng đấy) và dự tính của cháu là 7h ngày 18-5 cháu sẽ thông qua phương án thực hiện lần cuối.

Mấy ngày vừa qua cháu cũng lên tạm danh sách, cháu gửi các cụ bổ sung (Các cụ vào Gmail: User name: fl19052012-------------Password: 19052012

Cháu buồn ngủ quá rùi, cháu đi ôm mộng đây, chúc các cụ ngủ ngon và nhớ là cho cháu ý kiến nhé!

tayhogarage

Xe tải
Em định có ý kiến nhưng đọc lại thấy các cụ ý kiến hết cả rồi nên em chỉ ...vỗ tay thôi ạ.

Cảm ơn cụ htlongbien đã đứng ra tổ chức, em sẽ có mặt ạ. Chúc các cụ FL nhà mình một buổi off vui.

phucloc8899

Xe container
Em vừa nhận tin nhắn cụ htlongbien roài. Cám ơn cụ đã nhiệt tình tổ chức, em nghĩ các cụ cũng gắng đi buổi đầu giao lưu cho vui vẻ :)

Nhân tiện show hàng tí :D ... sáng nay em ra chỗ bãi gửi xe, hichic, nhìn lên xe mình có vài chỗ thế này... chắc phải đi tân trang ngay rồi :((
Chữ này đẹp như thỏ non ấy, nếu xe cụ bị ở đâu thì cụ cứ thử rình bẫy thế nào cũng bẫy được thỏ non đó:D

htlongbien

Xe điện
Báo cáo các cụ!
Cháu thấy rất vui vì cháu còn trẻ người non dạ, ấy vậy mà ý kiến đề xuất của cháu đã nhận được ủng hộ nhiệt tình từ các cụ, nhất là đọc tin nhắn của cụ matmo mà cháu thấy kính nể quá. Cháu xin được gửi lời cảm ơn các cụ nhiều!
Ngay từ (có thể nói) chuẩn bị cho "ngày sơ sinh" mà được ntn rồi thì cháu thấy đó là những thể hiện tinh thần đoàn kết họ nhà ta sẽ rất tốt, bền vững; đặc biệt đến ngày 19 này chúng ta bầu ra được cụ trưởng đúng nghĩa nữa thì Hội chúng ta thành công là chắc chắn.
Trên cơ sở ý kiến các cụ qua Theard này, qua tin nhắn điện thoại của cháu- cháu sẽ tổng hợp và thông qua kế hoạch đúng tiến độ.
Chúc các cụ bữa tối ngon miệng!

htlongbien

Xe điện
ok nếu of mà ko rượu bia thì em cũng đến,em chỉ đủ $ đóng góp cafe + ăn chứ ko rượu bia vì NO có tiền nộp phạt.
thông tin cụ thể cụ htlongbien & các cụ cứ đưa lên đây nhé
Em lên cả kế hoạch người lái xe về cho em roài! Cụ có đồng ý với em như thế không?

htlongbien

Xe điện
Bán xe rồi có được OF ko cụ? Fun tý thôi các cụ lên kế hoạch đê, bố trí được em lên OF với các cụ, tình yêu với LS vẫn như xưa
Cụ thật nhiệt tình, nhưng cụ bỏ bớt luôn và ngay cho em chữ được đi được không?

htlongbien

Xe điện
Em kô đi FL thì có được tham gia kô cụ?

Em kô có ý kiến giề về khâu tổ chức vì các cụ đặt đâu em ngồi đấy ạ!

Anh xe bò cho em đi ké với nhé:))
Bác đi xe nào cũng OK (miễn là tinh thần FL), đến được là em mừng lắm rồi; Kể cả bác đi bộ- đến đoạn nào ở Hà Nội để em đến đón ngay!!!

htlongbien

Xe điện
Em đang tìm mua , xong em cũng mạo muội tham gia các cụ nhá@};-
Em được biết là cụ ở hơi xa HN, nhưng qua Theard này và tin nhắn đt là em thấy tinh thần của cụ thật tuyệt. Cụ cố gắng bố trí để anh em được gần nhau hơn nhé. Em sẽ rót cụ thêm 1 ly bù lại đường xa vất vả!

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Em đăng ký 2 xuất , em với chị xe muon

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Cụ an tâm dân đi FL nghèo tiền nghèo bạc chứ không nghèo tình nghèo nghĩa. Mong được tiếp đón cụ.

Cụ cứ đến Lương Yên call em theo số 01662305555 e đón cụ đi khai hội ợ

Cụ nhớ nhé, 2 vé chất lượng cao * 120k nhỏ như con thỏ cụ nhể

phucloc8899

Xe container

htlongbien

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng