Tụ tập hội nhà Laser tại Hà Nội đi các cụ ơi!

Trạng thái
Thớt đang đóng

theanh fe AT

Xe tải
Xin mời cụ xe bo bon banh và cụ theanh fe AT còn ảnh đâu Post lên cho anh em nghía với
Oài đang đi tỉnh rồi tối về sẽ up. Chúc các cụ một tuần mới vui vẻ làm việc hiệu quả.

Chỉnh sửa cuối:

htlongbien

Xe điện
Hên quá cơ, có bức ảnh cuối này mới thấy xuất hiện áo tím mộng mơ, cụ Adesign ấm ức vì đợi mãi mới thấy xuất hiện mình, he he!!

dudu08

Xe tải
Ảnh em giống ảnh các cụ, lại chẳng có người, trông không hấp dẫn. Nhưng các cụ máu thì em cũng xin pose hàng...:), các cụ thông cảm, mấy hôm về vợ dỗi mấy ngày vì để vợ ở nhà đói chờ em về...nấu cơm!!! Hôm nay em mới vào OF được!!!

dudu08

Xe tải
Em không biết up ảnh thế nào, các cụ chỉ giáo, em lĩnh hội với!!!

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Cảm ơn các cụ đã tổ chức được 1 buổi OFF hoành tráng và rất vui vẻ, thân mật. Em cũng chụp được 1 số bức ảnh nhưng chưa chuyển cho Tân Chủ Tịch được, nên các cụ thông cảm nhá :D và ảnh em chụp giống hệt ảnh cụ đì giai đã pot ạ

Chỉnh sửa cuối:

htlongbien

Xe điện
Em tưởng ảnh cụ Xe bo bon banh chụp có thêm nền là cô gái đi cùng nên đợi mãi, cụ việt vòi là lăn tăn đợi ảnh cụ lắm đới.

htlongbien

Xe điện
Em không biết up ảnh thế nào, các cụ chỉ giáo, em lĩnh hội với!!!
Việc này chắc cụ phải gọi đến A đì giai để học rồi . Hôm nào đến phần thực hành ở quán nào cho cháu làm chứng với, sợ cháu đi một mình không yên tâm thì cháu Alo cả nhà FLF.

HÀNH KHẤT

Xe tăng
FL xếp hàng chụp ảnh trông đep phết, sau vụ này khối ông đi tìm mua FL:))=)):))

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
E thấy mấy bác chưa rõ về cách post ảnh nên e xin đưa ra 1 vài hướng dẫn nhu sau:

Để up ảnh sẽ có 2 phần:

Phần 1: Up ảnh nên 1 trang web lưu trữ. E hay up ở trang photobucket.com

Trước tiên các cụ vào link http://photobucket.com sau đó đăng ký nick. Đăng ký xong các cụ đăng nhập và sẽ nhìn thấy tab upload màu xanh lá cây, các cụ click vào upload nó sé hiện ra 1 dòng Select photo and videos các cụ click vào đó và chọn ảnh định đăng và chờ 1 chút để nó load ảnh, khi ảnh load xong sẽ hiện ra dòng chữ: Save and continue my album các cụ click vào đó. Xong nó sẽ hiện ra album ảnh các cụ vừa up xong.

Phần 2: Up ảnh nên OF:
Cái này giống các cụ post tin, chỉ khác 1 chút là: khi post ảnh các cụ vào album bên photobucket và các cụ vừa up xong và lấy chuột chỉ vào ảnh mình cần pots nó sẽ hiện ra 4 dòng thì các cụ click vào dòng Direct link (mục đích để copy đường dẫn) xong các cụ quay lại mục post tin ở OF và click vào mục thêm ảnh (mục này là cái ô vuông nằm giữa hình cái thư và hình đoạn film). Khi click vào đó sẽ hiện ra bảng thì ta ctrl+V (mục đính để dán đường dẫn ta vừa copy ở bên kia sang) vậy là xong việc post ảnh, muốn post thêm cái nữa các cụ lại lập lại trình tự như trên. H các cụ có thể pots những gì mình muốn rồi đới ợ.

CHúc các cụ thành công, để đc hỗ trợ các cụ gọi đường dây nguội: 01662305555 :D

daika

Xe điện
Em vừa kiểm tra mail của FLF, có mấy ảnh cụ Vũ đã gửi em up lên luôn nhé :D

Dàn hàng ngang này...

Chi tiết này... hehe, gần 10 tuổi mà các em nó còn long lanh quá :))

htlongbien

Xe điện

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Em vừa kiểm tra mail của FLF, có mấy ảnh cụ Vũ đã gửi em up lên luôn nhé :D

E thích nhất quả chổng mông này, nhìn đẹp quá nhất là mông cụ chủ tị vô đối thật :D

matmo

Xe tăng
Hôm đó, theo cháu nhớ thì khi đến đó cháu đã say nắm rồi. Có cụ nào xác nhận giúp cháu 1 tý. Cháu còn nhớ được thì có cụ...thì phải...Sao cháu chả nhớ gì???
Tối hôm đó, hình như HN có tai nạn đấy. Mong các cụ nói ko có bia rượu khi lái thì các cụ nghiêm túc cho, chứ...cháu tin lời các cụ nên đã say/càng say. Công nhận: nước nâu nâu của cụ chủ...ngon thế!

hihodu

Xe tăng
Hôm đó cụ chủ cho uống thứ nước nâu nâu đấy về em chẳng nhớ nổi cái con đấy nó tên gì?! chỉ nhớ là rượu...........bẩn lắm:D. Lần sau cụ chủ mang thêm nhiều nhiều tí nhá.

theanh fe AT

Xe tải
Em ở Nam Định có tham gia đc không các cụ????
Xin mời cụ. Lúc nào gia đình FL cũng chào đón các cụ ở gần xa, mọi miền Tổ Quốc tham gia.

Cháu gửi thêm mấy cái ảnh ở trong ALo của cháu lên cho các cụ ngắm, mặc dù cháu đã gủi hết cho cụ chủ Tịch có một số cái trùng lặp nhưng cháu cứ pọt hết lên ko các cụ lại bẩu găm hàng.

còn đây là vợ cụ nào ra mà nhận này ko cháu bắt về ngủ với cháu đấy nhá hì hì...:x

HÀNH KHẤT

Xe tăng
Cụ chê vé của nhà em nha, bữa nào e về QN sẽ bắt đền cụ bữa ốc đới.... :D:D
Em cũng muốn đánh đu với các cụ lắm, khổ nỗi mấy hôm vừa rồi bận quá, các cụ lại tổ chức vào buổi chiều nên em ko cố được. Véo cằm cụ về QN nhé

htlongbien

Xe điện
Em cũng muốn đánh đu với các cụ lắm, khổ nỗi mấy hôm vừa rồi bận quá, các cụ lại tổ chức vào buổi chiều nên em ko cố được. Véo cằm cụ về QN nhé
Cảm ơn cụ đã có nhời mời, để véo cằm về với QN của cụ thì không khó, nhưng trước hết để bù lại bữa mực đúng là đen đó thì cụ cắm vèo vào FLF trước đã nhé.

htlongbien

Xe điện
Hôm đó cụ chủ cho uống thứ nước nâu nâu đấy về em chẳng nhớ nổi cái con đấy nó tên gì?! chỉ nhớ là rượu...........bẩn lắm:D. Lần sau cụ chủ mang thêm nhiều nhiều tí nhá.
Nước nâu nâu lại còn bẩn...ghê quá!b-(; thôi để lần khác dùng nước vàng hơn vậy :-q

Trạng thái
Thớt đang đóng