Tụ tập hội nhà Laser tại Hà Nội đi các cụ ơi!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nguyenhoangbach

Đi bộ
hi các cụ,
cho em tham gia với nhé. em đang chạy FL 2000, 1.6. em thích tụ tập cùng anh em, khi nào tụ tập, các cụ ới em 1 tiếng nhé.
cảm ơn các cụ nhiều.
email của em: nguyensontung80@gmail.com, add em vào loop với ạ.

htlongbien

Xe điện
hi các cụ,
cho em tham gia với nhé. em đang chạy FL 2000, 1.6. em thích tụ tập cùng anh em, khi nào tụ tập, các cụ ới em 1 tiếng nhé.
cảm ơn các cụ nhiều.
email của em: nguyensontung80@gmail.com, add em vào loop với ạ.
Vâng, chắc chắn rồi. Chúc mừng cụ đến với gia đình FL; FLF rất mong nhận được nhiều lời đề nghị như cụ- FLF mở rộng cửa đón các cụ đến nhà.
Đề nghị cụ cung cấp thêm thông tin sơ lược cá nhân ngay khi có email yêu cầu! Trước mắt cụ nhắn tin số cầm tay thường dùng cho cụ htlongbien(0913582443), để cụ ấy có số liên lạc khi cần thiết nhé.
Chúc cụ luôn mạnh khỏe, vui vẻ-

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Chào bác Dân Nghệ đúng cái mẹt em đấy ạ, Thay mặt AE box Chứng HN e xin gửi lời cảm ơn bác đã đón tiếp AE ở Lane xang và chiêu đãi beer Laos hoành tráng.

Nhân đây em gửi bác tấm hình lưu niệm.

Đất nước Laos rất thân thiện và hiền hòa thảo nào bác thích lập nghiệp bên đó, ước gì e được như bác :D

Em hỏi ngoài lề tý: cụ đi Lào đợt 15/4 cùng hội Chứng phải không ạ?

htlongbien

Xe điện
Cụ đì giai đã xin được visa của vợ cả để mùng 2 đi chơi với cháu chưa? Có cụ nào có bải vở gì giúp cụ đì giai với!

htlongbien

Xe điện
HN mấy hôm mưa ngập một số chỗ, có cụ nào đi "thủy tạ" ăn kem không đới!

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Visa của em còn nhiều lắm nhưng sợ bữa đó e bận ko thu xếp để tháp tùng cụ được nên ko dám hứa, để chắc cú hôm đó trước khi cụ đi cụ ới e 1 câu lúc đó e thu xếp được e sẽ tháp tùng cụ.

Cụ đì giai đã xin được visa của vợ cả để mùng 2 đi chơi với cháu chưa? Có cụ nào có bải vở gì giúp cụ đì giai với!

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn

htlongbien

Xe điện
E hóng VOV khuyên không nên dùng kem "Thủy tạ" lúc này lên em chẳng dám động tới.
Vâng, mấy hôm mưa to, ngập 1 một số điểm- cháu chỉ sợ có cụ nào bị đi "Thủy tạ" ăn kem thôi. Nghe mấy vụ kích kiếc gì đấy sợ vãi.

daika

Xe điện
HN mấy hôm mưa ngập một số chỗ, có cụ nào đi "thủy tạ" ăn kem không đới!
Hehe, có em đây... :D Hôm mưa to phi chỗ Nguyên Hồng ngập tí nhưng vẫn đi được. Có điều không chú ý vẫn để điều hòa bật. Quạt gió làm văng nước lên nên tịt mất còi :))

Nhân tiện, mail em: xadatcang@yahoo.com

htlongbien

Xe điện
Chắc cụ dùng còi sên? Hôm nào cháu mách cho cụ daika vị trí đặt còi sên vô tư luôn (yên ổn và vẫn đảm bảo tiếng âm), chỉ sợ ngập cả xe làm hỏng còi thôi.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Còn đợi đến hôm nào nữa, cụ mách luôn đi cho ae còn học hỏi để đối phó với bác ông Thủy nhà ta chứ. :D

Chắc cụ dùng còi sên? Hôm nào cháu mách cho cụ daika vị trí đặt còi sên vô tư luôn (yên ổn và vẫn đảm bảo tiếng âm), chỉ sợ ngập cả xe làm hỏng còi thôi.

htlongbien

Xe điện
Còn đợi đến hôm nào nữa, cụ mách luôn đi cho ae còn học hỏi để đối phó với bác ông Thủy nhà ta chứ. :D
Cháu tả kém sợ các cụ lắp nhầm chỗ lại ném đã vỡ gáo dừa, thôi sợ lém. Lúc nào cháu mang xe qua chỗ nào đó mời các cụ oánh dấu.
Cháu đang sử dụng đồng thời 1 lúc 2 bộ còi mà, dùng công tắc dấu dưới vô lăng- thích dùng bộ nào thì dùng tùy từng lúc.
Có lần cháu đi vào trong ngõ, gặp mấy xe máy chắn đường, cháu ấn còi 1 chẳng thấy ai ra- cháu chuyển công tắc ấn sang bộ 2 luôn thì thấy có mấy người chạy ra ngay (hè hè chắc tưởng có 2 xe đang dừng chờ đây).

hihodu

Xe tăng
Cụ làm món gì về gầm bệ thế?
Mấy hôm nay em đi vào đường ổ voi, ổ gà thấy xe co tiếng kêu lạ,tiếng này giống như hồi em chưa thay cao su chân máy vậy,em đang nghi cả giảm sóc nữa. Trước em hay sửa dưới Hải dương nhưng đợt này ngại không muốn đi xa sửa nữa.
Các cụ tư vấn cho em xem chỗ nào sửa ngon bổ rẻ chỉ giúp em với nhé!

Trạng thái
Thớt đang đóng