Tụ tập hội nhà Laser tại Hà Nội đi các cụ ơi!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Nhà cháu chưa làm gầm bệ nên cũng ko biết chỗ nào tốt cả. Cụ nào có thông tin share cho bác ý nhân tiện em cũng đánh dấu để khi nào cần thì dùng luôn.

Tuấn Tâm

Xe tăng
Chẳng biết điện thoại cụ để chế độ gì??? chiều 16h30 ngày 19.5 gọi điên thoại mấy cuộc cụ có nghe đâu?
chắc cụ gọi nhầm số rồi . E ko thấy cuộc gọi nhỡ nào . thôi để lần sau cụ nhé . Số DT của e là 0904151104 . e lưu cả số của cụ hôm nhận được tin nhắn rồi . Thank

htlongbien

Xe điện
chắc cụ gọi nhầm số rồi . E ko thấy cuộc gọi nhỡ nào . thôi để lần sau cụ nhé . Số DT của e là 0904151104 . e lưu cả số của cụ hôm nhận được tin nhắn rồi . Thank
Vậy ah, kiểu này cháu phải về kiểm tra lại xem có cô Tâm nào không? Hỏng hết bánh kẹo.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Kha kha kha, cụ chủ tịch bận trăm công nghìn việc nên có khi nhầm lẫn cũng đúng, ước gì cụ nhắm nhầm số của vợ 3 nào đó vào máy em nhỉ :P

Nhân tiện: Thưa các cụ FLF trong buổi gặp gỡ đầu tiên cụ chủ tịch có nhã ý tổ chức 1 buổi offroad về TT giống nuôi trồng thủy sản HD để thăm thú và thắt chặt tình thân hữu cũng như để có tham thời gian giao lưu và trao đổi KN về vợ 2 yêu quý của chúng ta.

Nay xét thấy các cụ đã có thêm thời gian vì không phải đưa đón f1 đi học nữa (trường nào chậm nhất thì ngày mai xong cũng cho các con nghỉ hè rồi) vậy nên để hâm nóng và chuẩn bị cho sự kiện nói trên, em xin mạn phép có đôi lời nhắc lại để các cụ bóng bàn và đi đến thống nhất cụ thể.

Kính thư

stone_lamp

Xe điện
Ở bên box Ford Club đã có mấy bài phân tích rất kỹ về đặc điểm tâm lý xã hội của các cụ đi Laser rồi. Về cơ bản xe FL thì lành, ít hỏng, FLers thì ngại va chạm, hơi tự ti, thu nhập thì chưa giầu cho nên thấy các cụ hô hào mấy năm nay mà có tổ chức được vụ ọp ẹp nào đâu :))
Có ô tô mà còn tự ti ý ạ. Cụ lại đứng trên quan điểm giai cấp xe sang rồi. Em còn mong có cái bốn bánh matiz mà còn cố mãi chưa xong đây. Ủn hộ topic cái :)

htlongbien

Xe điện
Kính thông báo các cụ FLF!

1. Theo thông báo và lịch; ngày 2-6-2012 OF sẽ tổ chức sinh nhật 6 tại Mỹ Đình. Ngày hội lớn của OF với các chương trình đặc biệt ý nghĩa và ấn tượng đã được Ban quản trị thông báo tại diễn đàn SNOF6- rất mong các cụ đến dự đông đủ. Các cụ tham gia có thể đăng ký trực tiếp hoặc qua cháu nhé.

2. Hiện nay trong tay cháu đang có 10 logo Otofun dán xe (cháu đến tận tổng hành dinh của OTV để nhận trực tiếp đấy ợ)- dự định số logo này cháu sẽ dành cho 10 xe tham gia OF ngày 19-5 vừa qua.

3. Cũng như cụ Adesign mới nhắc lại chương trình dã ngoại, cháu nêu thử: Dự định kế hoạch thế này- Chọn một ngày nào gần nhất vào thứ 7 trong tháng 6 này chúng ta sẽ đi câu cá tại Trung tâm Quốc gia giống thủy sản nước ngọt miền Bắc (Phú Tảo- Gia Lộc- Hải Dương)- cách trung tâm thành phố Hải Dương khoảng 3km

Rất mong nhận được ý kiến các cụ cho 3 mục trên kịp thời!

tayhogarage

Xe tải

1. Theo thông báo và lịch; ngày 2-6-2012 OF sẽ tổ chức sinh nhật 6 tại Mỹ Đình. Ngày hội lớn của OF với các chương trình đặc biệt ý nghĩa và ấn tượng đã được Ban quản trị thông báo tại diễn đàn SNOF6- rất mong các cụ đến dự đông đủ. Các cụ tham gia có thể đăng ký trực tiếp hoặc qua cháu nhé.

2. Hiện nay trong tay cháu đang có 10 logo Otofun dán xe (cháu đến tận tổng hành dinh của OTV để nhận trực tiếp đấy ợ)- dự định số logo này cháu sẽ dành cho 10 xe tham gia OF ngày 19-5 vừa qua.

3. Cũng như cụ Adesign mới nhắc lại chương trình dã ngoại, cháu nêu thử: Dự định kế hoạch thế này- Chọn một ngày nào gần nhất vào thứ 7 trong tháng 6 này chúng ta sẽ đi câu cá tại Trung tâm Quốc gia giống thủy sản nước ngọt miền Bắc (Phú Tảo- Gia Lộc- Hải Dương)- cách trung tâm thành phố Hải Dương khoảng 3km

Mục số 3 em đăng ký một chân nhé, thứ bảy tuần sau (09/06) thì em ko ở HN còn lại là em tham gia được.

Em không biết câu cá nên cụ chủ tịt chuẩn bị cho em một cái vó để em cất vó cho nhanh nhé :)

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Kính cụ cháu đặt gạch mục 2 và mục 3, còn mục 1 rơi vào đúng hôm cháu phát hành lịch Euro 2012 cho khách hàng nên không thể tham gia được.

Nhân đây cháu có nhã ý gửi cụ HTlongbien ít lịch thi đấu Euro để cụ thay mặt nhà FLF làm quà mừng SN OF lần 6. Ý cụ và nhà FLF ntn cho cháu biết để cháu chuẩn bị ợ.

Chỉnh sửa cuối:

tayhogarage

Xe tải
Kính cụ cháu đặt gạch mục 2 và mục 3, còn mục 1 rơi vào đúng hôm cháu phát hành lịch Euro 2012 cho khách hàng nên không thể tham gia được.

Nhân đây cháu có nhã ý gửi cụ HTlongbien ít lịch thi đấu Euro để cụ thay mặt nhà FLF làm quà mừng SN OF lần 6. Ý cụ và nhà FLF ntn cho cháu biết để cháu chuẩn bị ợ.
Cho với tặng thì làm gì có ai phản đối bao giờ, chắc các cụ FLF nhà mình cũng hoan nghênh cả thôi ợ, cụ cứ mần luôn đi cho máu

daika

Xe điện
Em cũng đi mục 3 ợ (trên đường về quê :D)... Lại phải nhờ cụ htlongbien lên lịch tổ chức nhá :D

dudu08

Xe tải
Em rất hân hạnh tham gia mục 2 và 3 của cụ chủ FLF. Chỉ cần các cụ cho em thời gian trước để em chuẩn bị. Em tham gia mục 3 cùng vợ cả nhà em liệu có được không? Cụ chủ cũng cho em biết để em chuẩn bị!!! Riêng các đoạn logo OF thì em rất hoan nghênh, nhưng hôm trước em thấy cụ nào có cái logo OF6 bằng đồng, không hiểu kiếm đâu ra nhỉ!!!

htlongbien

Xe điện
Em rất hân hạnh tham gia mục 2 và 3 của cụ chủ FLF. Chỉ cần các cụ cho em thời gian trước để em chuẩn bị. Em tham gia mục 3 cùng vợ cả nhà em liệu có được không? Cụ chủ cũng cho em biết để em chuẩn bị!!! Riêng các đoạn logo OF thì em rất hoan nghênh, nhưng hôm trước em thấy cụ nào có cái logo OF6 bằng đồng, không hiểu kiếm đâu ra nhỉ!!!
Trả lời:
Mục 2: Logo của chính thức của OTV, logo OF6 chỉ nói lên là SN6 thôi.
Mục 3: Vợ cả- vợ 2...của ai người ấy dùng, không hạn chế thành phần trong đoàn- cụ và vợ 2 của cụ có thêm thành phần đi cùng thì càng đông càng vui- cụ tâm lý chuẩn đấy

htlongbien

Xe điện

Hoan hô tinh thần FLF của cụ về quà tặng- cháu sẽ nhận quà vào lúc nào được? Số lượng?

hihodu

Xe tăng
Cụ thông để dành cho em cái NOGO nhé, sn of em không có mặt ở Hn rồi,chương trình 3 cụ cứ cho cái lịch cụ thể ạ.

htlongbien

Xe điện
Cụ thông để dành cho em cái NOGO nhé, sn of em không có mặt ở Hn rồi,chương trình 3 cụ cứ cho cái lịch cụ thể ạ.
OK cụ, lịch cháu đang đợi thêm các cụ đặt gạch.

htlongbien

Xe điện
E ủng hộ vụ này . xe xấu ít tiền nhưng đi đâu e cũng đi .
e đăng ký luôn . e tên Tuấn - Sn 1976- Đt 0904151104 - Tuantamcs@yahoo.com - Địa chỉ Hà Nội . có việc gì cụ nhắn tin trực tiếp cho e vì e ít OL .
Lần này có chương trình FLF đi dã ngoại, cụ nhớ tham gia đấy nhé.

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Sáng mai khi cụ đi tham dự SN ới nhà cháu 1 câu để cháu giao lịch cho cụ, SL cháu dự trừ là 200 tờ, nếu thiếu cụ alo cháu sẽ gửi quà tiếp để cụ tặng các thành viên OF ợ.

Hoan hô tinh thần FLF của cụ về quà tặng- cháu sẽ nhận quà vào lúc nào được? Số lượng?

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Công việc của em dạo này phập phù quá, nên mục 3 gân đến ngày khởi hành em mới chốt được ợ

htlongbien

Xe điện
Công việc của em dạo này phập phù quá, nên mục 3 gân đến ngày khởi hành em mới chốt được ợ
Cụ mà không tham gia, em thuê mấy con nơ tai đến bê hết đồ xưởng nhà cụ đấy (...cụ đi về thì em lại trả lại)

Trạng thái
Thớt đang đóng