Trao một ngàn niềm vui, cho các cháu học sinh trên cao nguyên đá Đồng Văn - Hà Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

sakuda

Xe điện
thông báo kế hoạch làm việc của liên minh bánh kẹo

1. đúng 11h 30 trưa mai, thứ 7 ngày 7/04/2012, toàn bộ liên minh tập trung tại nguyên hồng để tiến hành hội nghị lên phương hướng và triển khai kế hoạch vụ mua và đóng gói bánh kẹo.

2. để chào mừng hội nghị thành công tốt đẹp, chúng ta sẽ nâng cốc tại quán vịt 58, ngay phía sau lưng nơi tập kết đồ của chuyến khoen on.

3. đúng 14h cùng chiều (hehe), toàn bộ liên minh bắt đầu thực hiện kế hoạch. Mục tiêu đặt ra là cho đến 17h sẽ phải tập kết được toàn bộ hàng về nguyên hồng.

4. Do yêu cầu của 1 số khách mời danh dự của liên minh, buổi đóng gói bánh kẹo sẽ được triển khai vào lúc 14h ngày 8/04/2012,điạ điểm tại nơi đã họp.

5. Khách mời danh dự của chương trình (từ a đến z): Btc chương trình 1000 niềm vui, liên minh thú nhún cùng toàn bộ các cụ, mợ có chung tâm huyết với chương trình 1000 niềm vui.

Kính báo
các đồng chí làm việc thế là tốt!

Boytriton

Xe điện
Boy đây, tình hình là liên minh nhà ta vui quá nhỉ. Mai cứ thế mà đúng giờ đấy các cụ, mợ nhé.
Còn cụ mợ nào vào liên minh nhà em hok? Vào nhanh ko mợ Nhi mà ép thì có màX_X
Ơ sao mẹ 3 gái và tuanmlm lại dự khuyết nhỉ, cho em câu trả lời vào bữa trưa ngày mai nhé<:-P

Chỉnh sửa cuối:

leviatang

Xe hơi
chuẩn y kế hoạch của mợ Nhi,em sẽ thu xếp tham gia cùng liên minh,mợ Nhi ơi,mai mới chỉ bàn bạc kế hoạch hay là bàn xong rồi đi mua luôn hả mợ?hơn 1000 suất có khi liên minh ta phải tuyển thêm người rồi

Thichcuala

Xe buýt
chuẩn y kế hoạch của mợ Nhi,em sẽ thu xếp tham gia cùng liên minh,mợ Nhi ơi,mai mới chỉ bàn bạc kế hoạch hay là bàn xong rồi đi mua luôn hả mợ?hơn 1000 suất có khi liên minh ta phải tuyển thêm người rồi
Em thấy bẩu là chiều đi mua luôn cụ ạ. Em nhận đóng hàng, còn lẻ cái kẹo nào để em choén hết.

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Cứ mua về, đóng gói chuẩn chỉnh, xong rồi..tuyển người chụp ảnh lưu niệm bên cạnh hàng luôn cụ ợ. :))

Winstorm07

Xe container
Ơ. Thế cụ Win đợt này không tham gia cùng chúng em cho vui ah?
Em thấy có mợ nên cũng tấp tểnh ngấp nghé xin tham gia liên minh nhưng mợ Nhi kô cho nên em phải làm chân quan sát viên :((

phan huyen nhi

Xe điện
Em thấy có mợ nên cũng tấp tểnh ngấp nghé xin tham gia liên minh nhưng mợ Nhi kô cho nên em phải làm chân quan sát viên :((
Ôi, được lời như cởi tấm lòng, hoan nghênh cụ tham gia liên minh, em chính thức công nhận cụ là thành viên chính thức của liên minh rồi nhé

phan huyen nhi

Xe điện
@ Mợ nhi!
Em không có nhiều thời gian!
Mợ pm cho em xem gói quà có những gì. bao nhiêu suất, để xem em có cái gì góp được k!!
Chiều mai em qua gửi thuốc, rồi lấy đồ về nhá!
Em pm cho cụ rồi nhé.
:D

dạ e xin đăng kí ạ
e ALONE :(
Ok em, nhưng sao ko thấy mèo đâu nhỉ

Mợ Nhi! Vậy cứ thống nhất là trưa mai nhá!
Mong các cụ/ mợ đến đúng giờ, em có cao su tý thì cũng thông củm ạ.
@ ZAD Viet! Góp gì cũng được ạ. Cứ có từ góp là em thích rồi.
Hẹn gặp mợ trưa mai nhé

Tuần này em kẹt rồi, không lên được, cho em khất đến tuần sau cả nhà liên minh nhé,
@ mợ for đại diện liên minh nhún hộ em nhé
Em ko lên thì ai cưỡi thú nhún cùng mợ For?

Tribute

Xe container
Em cập nhật tiếp danh sách các cụ/mợ ủng hộ chương trình.

Boy đây, tình hình là liên minh nhà ta vui quá nhỉ. Mai cứ thế mà đúng giờ đấy các cụ, mợ nhé.
Còn cụ mợ nào vào liên minh nhà em hok? Vào nhanh ko mợ Nhi mà ép thì có màX_X
Ơ sao mẹ 3 gái và tuanmlm lại dự khuyết nhỉ, cho em câu trả lời vào bữa trưa ngày mai nhé<:-P
Tình hình là em khuyết thật ợ! :D

@ Toàn thể Liên minh bánh- mứt-kẹo: Nhà mình ai còn ghim và dập ghim thì mai mang đi off nhé , và nữa: cụ mợ nào ở nhà còn túi linon trắng ( loại đựng 1kg đường) mà hôm trước nhà mình dùng để đóng kẹo cho các cháu thì mang đi nhé! Nếu không trưa mai sẽ bốc thăm xem ai sẽ là người đi mua đấy! :))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

phan huyen nhi

Xe điện
Em tổng hợp lại số thành viên của liên minh đã có những cụ mợ sau:
1. Boytriton
2. phanhuyennhi
3. leviatang
4. mizin
5. sakuda
6. thichcuala
7. me3G
8. Tuan_mlm
9. Zad Viet
10. Smallboy
11. Winstorm07

Thành viên dự khuyết
1. Meoxinh
2. ....

Còn ai đăng ký nữa ko ạ? Ko đăng ký là em cưỡng ép lôi vào đấy, hehe

Như cụ Tuấn đã nói, để phục vụ công tác đóng gói 1.250 (có 1.209 em nhưng chúng ta sẽ đóng dôi lên chút xíu) suất bánh kẹo sẽ cần đến:
- Thùng cacton (hiện đã có)
- Ghim bấm (hiện mới có 2 cái, cần khoảng 5 cái nữa, cái này thì mượn thôi, dùng xong trả lại luôn, hehe)
- Túi đựng bánh kẹo: loại 1 kg đường, cái này mà cụ, mợ nào có mang đi là tốt nhất, ko thì cứ tôn chỉ của cụ Tuấn mà thực hiện.
- Nhân lực: càng đông càng tốt nhưng ko bao gồm những người thick ăn vụng kẹo, hehe.

@Mợ Nhi: có 2 phuơng pháp để tránh bị thất thoát bánh kẹo . Một là tất cả đeo khẩu trang khi đóng gói, hoặc không thì tất cả hát tập thể, như vậy mới hạn chế được hao hụt! Mợ tính chọn phuơng án nào? :))

Ford_Everest

Xe buýt
Tình hình là em khuyết thật ợ! :D

@ Toàn thể Liên minh bánh- mứt-kẹo: Nhà mình ai còn ghim và dập ghim thì mai mang đi off nhé , và nữa: cụ mợ nào ở nhà còn túi linon trắng ( loại đựng 1kg đường) mà hôm trước nhà mình dùng để đóng kẹo cho các cháu thì mang đi nhé! Nếu không trưa mai sẽ bốc thăm xem ai sẽ là người đi mua đấy! :))

Em tuy không trong liên minh này nhg em nhận bao thầu ghim bấm thoải mái. Cơ mờ sao k dùng túi nilon rồi buộc vào cho tiện và......rẻ ợ

Trạng thái
Thớt đang đóng