Trao một ngàn niềm vui, cho các cháu học sinh trên cao nguyên đá Đồng Văn - Hà Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

Thichcuala

Xe buýt

Số cầm chân của mợ ở chữ ký à? Số hôm trước em chót nhỡ làm mất roài, mợ thông cảm nhé, cho em xin lại đi.
Vậy liên minh chính thức có tên mợ nhé, vonte mợ.
Mợ cứ chốt time và địa điểm sớm cho em, e sẽ có xe đi phá kho cho mợ, em nói rồi, em là chuyên gia nhờ vả mà. Rất hay là được gặp mợ là chuyên gia phá kho, giống hệt ông anh em là chuyên gia xin xỏ.
Ok! Em sẽ bê mờ cho mợ thời gian và địa điểm.
Cái số của em đây: 0985.062.331
Mợ ơi! Em nghĩ liên minh của mình phải có 1 buổi họp sớm để bàn xem thế nào. Em còn nhiều thứ hay ho lắm dưng chưa biết là làm thế nào để VC và lấy về cho các cháu được. Ý mợ thế nào?

Boytriton

Xe điện
Mợ ơi! Em nghĩ liên minh của mình phải có 1 buổi họp sớm để bàn xem thế nào. Em còn nhiều thứ hay ho lắm dưng chưa biết là làm thế nào để VC và lấy về cho các cháu được. Ý mợ thế nào?
Mợ cứ bẩu ọp đâu là ọp đấy thui ạ, e cũng đag thích nghe mấy thứ hay ho của mợ đây ợ.

Tribute

Xe container
@ cụ Từ ! e vừa chuyển số tiền thừa chuyến đi Khoen On của các cụ mợ có tên sau đây ủng hộ CT.
Rybica: 421k
Taylaimoi:355k
Tovit:355k
Chanhhâuhâu:355k
Tổng:1486k
Người chuyển:Cao Tân Hương.Ngân hàng Vietcombank
Người nhận :Vũ Trần Bình.
@ cụ Bình check dùm e nhé.Thanks.
Em vừa nhận được khoản này: 1210601103AAARL0-TC:E57400016CAO TAN HUONG NT TO VIT-TAY LAI MOI-RYBICA-CHANH HAU HAU - TIEN 1,486,000.00
Em đang ngồi phiên dịch xem của cụ mợ nào, may quá có mợ phiên dịch cho em rồi.=D>

Mới ở quê ra :D, đọc 1 phát từ trang 5 tới trang 17 (em đặt chế độ mỗi trang hiển thị 30 post), em dự là làm xong chương trình này mà nhà Cứ Từ Từ còn nặng 70kg - thì khẳng định chắc chắn là cân điêu :D

Em cũng nghĩ vậy, càng khó càng phải cố gắng bởi sự cố gắng của chúng ta sẽ mang lại nhiều niềm vui và lợi ích cho các con học sinh mà. Trong mấy chuyến vừa rồi, chuyến nào bác sĩ Huyền cũng phát hiện ra những trường hợp bệnh nặng đề nghị chuyển bệnh viện tỉnh khám và điều trị đấy. Bố mẹ các em quá nghèo, quá lạc hậu và quá hoang sơ, nên ko có điều kiện quan tâm chăm sóc đến sức khỏe các cháu 1 cách tương đối, thành ra nhiều em có bệnh trong người mà bố mẹ có biết đâu, đến khi biết thì đã quá muộn.
Cmt này của mợ Nhi làm em xúc động nhất =D>

Mợ cứ bẩu ọp đâu là ọp đấy thui ạ, e cũng đag thích nghe mấy thứ hay ho của mợ đây ợ.
Lão trai tân cẩn thận nhá :P, các cô giáo trên đó không kém gì các cô ở Simacai đâu ;))

-----------------------------------

Em không thu xếp để về tham gia cùng các cụ được - em chúc thượng lộ bình an tới cả đoàn.

Chỉnh sửa cuối:

Tribute

Xe container
Khoản 1M ở dòng thứ 2 từ trên xuống là của em Cụ ạ, nhưng nick chuẩn phải là ATTK, Cụ cóp bị thiếu chữ A đầu tiên trong nick của em.

Trong hôm nay em sẽ gửi Cụ thông tin về sách nhé, Cụ PM cho em xin cái địa chỉ mail.
Vâng em sẽ cập nhật lại vào cuối ngày.

Về ủng hộ hiện vật cụ hú cụ Chủ tịt Củ Từ theo thông tin sau nhé: Ống bơ em: O913.382.611
Địa điểm tập kết hàng: gần khu nhà thi đấu Quần Ngựa, xe tải vào tựn nơi tập kết hàng, có hàng chuyển đến cứ hú em nhé
(chỗ này là bà chủ em cư ngụ, em không post địa chỉ cụ thể lên được ah :D ).

Cảm ơn cụ.

attk

Xe tải
Sáng nay em đã meo cho Cụ Từ danh mục truyện thiếu nhi chiết khấu rồi nhé.

Ngoài phần tiền mặt đã chuyển đến quỹ Bầu Bí, em sẽ góp thêm một số truyện cũ của F1 nhà em và một số từ danh mục truyện chiết khấu, trị giá khoảng 500K nữa.

Cập nhật công việc liên quan đến khâu chuẩn bị quà cho các con:

- Giày: chuẩn bị xong (anh HoangChung06 làm đầu mối)
- Thùng hàng: thùng lớn - xong (cần xin thêm ít thùng nhỏ)
- Áo đồng phục: Ký hợp đồng và tạm ứng 20tr (15/4 ứng thêm 20tr, 20 - 22/4, giao đủ áo + tất toán mục áo)
- Các nhóm, các liên minh đang tích cực chuẩn bị các phần quà theo danh mục đã đăng ký.

- Một số thành viên âm mưu phá một số tổng kho lớn để kiếm đồ cho các con, dẫn đầu nhóm này là mợ thichcuala.
- Em Cún thì đang mải mê phơi cá khô ở bãi Mỹ Khê, với quyết tâm, đem ít nhất 2 yến cá khô loại ngon lên cho bữa ăn các cháu thêm ngon miệng, thêm chất!

- Em dự là các con sẽ được chia sẻ kha khá truyện, quần áo và đồ chơi cũ...
- Và càng hi vọng là con số tài chính của bên cột còn thiếu, rời xa thật nhanh đoạn ~ 100tr, sớm sớm chạm mốc thiếu 1 2 chục -rồi đủ! Và với sự chia sẻ của các cụ, các mợ gần xa, cuối cùng trong danh mục các phần quà lên cho các cháu học sinh vùng cao nguyên đá, sẽ được đủ đầy, trọn vẹn!

Thichcuala

Xe buýt
Hihi! Thế thì chiều chủ nhật tuần này được không cụ? Em kết hợp đưa F1 đi học thêm rồi tranh thủ luôn.
Ý nhà mình thế nào?

Boytriton

Xe điện
Hihi! Thế thì chiều chủ nhật tuần này được không cụ? Em kết hợp đưa F1 đi học thêm rồi tranh thủ luôn.
Ý nhà mình thế nào?
Em đã nhắn mợ Nhi llac với mợ rồi ạ, thời gian chỉ cần alo cái là em có mẹt ngay.
Cụ Ngựa: em nhớ lời cụ dặn và nhớ cả cụ nữa ạ, xe em có súp rồi ạ, đập ùm ùm, hnao đi đâu chơi thoải mái cho gấu nhà cụ dan-xinh ná.

phan huyen nhi

Xe điện
Có lời của mợ em lại nghĩ ngay đến anh trai phúc hậu Baoanhjsc của nhà em, khả năng chuyển này xuống phá kho em sẽ nhờ anh ấy mang con xe tải đi cùng.
Nhất định sẽ phải họp bàn chứ, để còn triển khai sớm mợ ạ, vụ phá kho cũng cố gắng chốt sớm mợ nhé.

lambogi79

Xe điện
Có lời của mợ em lại nghĩ ngay đến anh trai phúc hậu Baoanhjsc của nhà em, khả năng chuyển này xuống phá kho em sẽ nhờ anh ấy mang con xe tải đi cùng.
Nhất định sẽ phải họp bàn chứ, để còn triển khai sớm mợ ạ, vụ phá kho cũng cố gắng chốt sớm mợ nhé.
không biết chuyến này Cụ Bảo có đi cùng đoàn không vậy Mợ

phan huyen nhi

Xe điện
không biết chuyến này Cụ Bảo có đi cùng đoàn không vậy Mợ
@ Lambo: Mẹ Baoanh còn đang cân nhắc em ạ.

@ liên minh bánh kẹo: Hiện nay số thành viên của liên minh đã có những cụ mợ sau:
1. Boytriton
2. phanhuyennhi
3. leviatang
4. mizin
5. sakuda
6. thichcuala

Những thành viên dự khuyết gồm có:
1. me3G
2. Tuan_mlm
3. Zad Viet
4. Meoxinh
5. Smallboy

Còn ai đăng ký nữa ko ạ? Ko đăng ký là em cưỡng ép lôi vào đấy, hehe

Chỉnh sửa cuối:

phan huyen nhi

Xe điện
thông báo kế hoạch làm việc của liên minh bánh kẹo

1. đúng 11h 30 trưa mai, thứ 7 ngày 7/04/2012, toàn bộ liên minh tập trung tại nguyên hồng để tiến hành hội nghị lên phương hướng và triển khai kế hoạch vụ mua và đóng gói bánh kẹo.

2. để chào mừng hội nghị thành công tốt đẹp, chúng ta sẽ nâng cốc tại quán vịt 58, ngay phía sau lưng nơi tập kết đồ của chuyến khoen on.

3. đúng 14h cùng chiều (hehe), toàn bộ liên minh bắt đầu thực hiện kế hoạch. Mục tiêu đặt ra là cho đến 17h sẽ phải tập kết được toàn bộ hàng về nguyên hồng.

4. Do yêu cầu của 1 số khách mời danh dự của liên minh, buổi đóng gói bánh kẹo sẽ được triển khai vào lúc 14h ngày 8/04/2012,điạ điểm tại nơi đã họp.

5. Khách mời danh dự của chương trình (từ a đến z): Btc chương trình 1000 niềm vui, liên minh thú nhún cùng toàn bộ các cụ, mợ có chung tâm huyết với chương trình 1000 niềm vui.

Kính báo

ZAD Viet

Xe điện
@ Mợ nhi!
Em không có nhiều thời gian!
Mợ pm cho em xem gói quà có những gì. bao nhiêu suất, để xem em có cái gì góp được k!!
Chiều mai em qua gửi thuốc, rồi lấy đồ về nhá!

smallboy

Xe tăng
@ Lambo: Mẹ Baoanh còn đang cân nhắc em ạ.

@ liên minh bánh kẹo: Hiện nay số thành viên của liên minh đã có những cụ mợ sau:
1. Boytriton
2. phanhuyennhi
3. leviatang
4. mizin
5. sakuda
6. thichcuala

Những thành viên dự khuyết gồm có:
1. me3G
2. Tuan_mlm
3. Zad Viet
4. Meoxinh
5. Smallboy

Còn ai đăng ký nữa ko ạ? Ko đăng ký là em cưỡng ép lôi vào đấy, hehe
dạ e xin đăng kí ạ
e ALONE :(

Thichcuala

Xe buýt
Mợ Nhi! Vậy cứ thống nhất là trưa mai nhá!
Mong các cụ/ mợ đến đúng giờ, em có cao su tý thì cũng thông củm ạ.
@ ZAD Viet! Góp gì cũng được ạ. Cứ có từ góp là em thích rồi.

lambogi79

Xe điện
Tuần này em kẹt rồi, không lên được, cho em khất đến tuần sau cả nhà liên minh nhé,
@ mợ for đại diện liên minh nhún hộ em nhé

Winstorm07

Xe container

1. đúng 11h 30 trưa mai, thứ 7 ngày 7/04/2012, toàn bộ liên minh tập trung tại nguyên hồng để tiến hành hội nghị lên phương hướng và triển khai kế hoạch vụ mua và đóng gói bánh kẹo.

2. để chào mừng hội nghị thành công tốt đẹp, chúng ta sẽ nâng cốc tại quán vịt 58, ngay phía sau lưng nơi tập kết đồ của chuyến khoen on.

3. đúng 14h cùng chiều (hehe), toàn bộ liên minh bắt đầu thực hiện kế hoạch. Mục tiêu đặt ra là cho đến 17h sẽ phải tập kết được toàn bộ hàng về nguyên hồng.

4. Do yêu cầu của 1 số khách mời danh dự của liên minh, buổi đóng gói bánh kẹo sẽ được triển khai vào lúc 14h ngày 8/04/2012,điạ điểm tại nơi đã họp.

5. Khách mời danh dự của chương trình (từ a đến z): Btc chương trình 1000 niềm vui, liên minh thú nhún cùng toàn bộ các cụ, mợ có chung tâm huyết với chương trình 1000 niềm vui.

Kính báo
Em cứ mạnh dạn xin làm chân quan sát viên từ xa nhá mợ Nhi nhá :D

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com

Kính báo
May quá, nhận được thông báo sớm trước khi quyết định trưa mai đi Đầm Đa - HB. Đã chém !

Trạng thái
Thớt đang đóng