Trao một ngàn niềm vui, cho các cháu học sinh trên cao nguyên đá Đồng Văn - Hà Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

phan huyen nhi

Xe điện
Vâng mợ, mọi thứ sẽ dc chuyển đúng thời gian mợ nhé. E chỉ tham gia đóng gói dc thôi mợ nhé :).

Dạ, hẹn gặp mợ ngày mai nhé.
:)

Em xin đăng ký cái chân này nhé! Mà khéo nhà mình chuyển tên thành " Hội đường sữa " đê mợ? :))
Hjx, cái tên này em nghe nó gần gũi với cổng bệnh viện quá, nên... em kiêng ạ.
Cho phép cụ làm mẫu giai đoạn I, giai đoạn II đóng thùng cacton mời cụ xuống làm phu.
Mà nhớ rủ cả avarta của cụ đi nữa để mà có đối tác giai đoạn II

Dạ, hẹn gặp mợ ngày mai nhé.
:)

Hjx, cái tên này em nghe nó gần gũi với cổng bệnh viện quá, nên... em kiêng ạ.
Cho phép cụ làm mẫu giai đoạn I, giai đoạn II đóng thùng cacton mời cụ xuống làm phu.
Mà nhớ rủ cả avarta của cụ đi nữa để mà có đối tác giai đoạn II
Thế thì đổi thành "Hội háo..........ngọt " vậy? :D! Đi đóng.....đồ với mợ thì ko cần đối tác nữa ạ! :))

phan huyen nhi

Xe điện
Oái, cụ đặt tên đó người ta lại tưởng hội mình toàn liền ông, ko được roài.
Ko cần đối tác thì nhớ xin phép Avarta đi nhé.
Em đang nghĩ sau liên minh Cá khô, liên minh Thú nhún, liên minh Bánh kẹo, chắc sẽ xuất hiện liên minh ghế nhựa, liên minh khay đựng cơm, liên minh mắm muối... cho mà xem.
Nhưng xét đi xét lại, liên minh nhà chúng ta vẫn có cái tên dễ thương và ngon lành nhất.

Thế thì đổi thành "Hội háo..........ngọt " vậy? :D! Đi đóng.....đồ với mợ thì ko cần đối tác nữa ạ! :))

prado1986

Xe tải
Oái, cụ đặt tên đó người ta lại tưởng hội mình toàn liền ông, ko được roài.
Ko cần đối tác thì nhớ xin phép Avarta đi nhé.
Em đang nghĩ sau liên minh Cá khô, liên minh Thú nhún, liên minh Bánh kẹo, chắc sẽ xuất hiện liên minh ghế nhựa, liên minh khay đựng cơm, liên minh mắm muối... cho mà xem.
Nhưng xét đi xét lại, liên minh nhà chúng ta vẫn có cái tên dễ thương và ngon lành nhất.
Sao giang hồ đồn là đang mệt mỏi&đau họng vì nghén mà nói nhiều nhể?

phan huyen nhi

Xe điện
Tại hôm nay có 1 ông anh phúc hậu hơn bị mệt mỏi và nghén nhiều hơn em nên mới phải nói cả phần của ông anh đó.

Sao giang hồ đồn là đang mệt mỏi&đau họng vì nghén mà nói nhiều nhể?

prado1986

Xe tải
Không yên được ý chứ cụ, tính em nó lẩm cẩm nên làm gì em muốn cho xong nuôn. Nhg cho em hỏi sao lại cứ phải ngày 22 ợ, rồi ngày đó em tt tiền mặt tại hiện trường đúng không? Dạo này em ngẫn nhắm nên phải hỏi cho rõ, cụ thông cảm~X(
Sáng nay tôi đã nhắn tin SMS đến số máy 01678222266 sao không thấy phản hồi? Nếu có gì sơ xuất xin được lượng thứ!
Chiều chủ nhật, hồi 14h tại Nguyên Hồng nếu bạn có ở đó tôi sẽ qua và tập kết thú nhún cùng bạn. Cám ơn!

ideacar

Xe tăng
ơ ơ ơ bây giờ lại có cả hội LIÊN MINH nữa sao?#:-s

Ford_Everest

Xe buýt
Sáng nay tôi đã nhắn tin SMS đến số máy 01678222266 sao không thấy phản hồi? Nếu có gì sơ xuất xin được lượng thứ!
Chiều chủ nhật, hồi 14h tại Nguyên Hồng nếu bạn có ở đó tôi sẽ qua và tập kết thú nhún cùng bạn. Cám ơn!
Dạ có, dạ có. Chiều CN iêm ở Nguyên Hồng. Thế cụ mang cho em ná. Lúc trưa em có nhận được tin của cụ, đưa cho mợ Nhi xem hỏi số này có phải của cụ Prado không, xong quên mất không reply. Mong cụ lại lượng thứ. Một lần nữa cám ơn cụ

phan huyen nhi

Xe điện
ơ ơ ơ bây giờ lại có cả hội LIÊN MINH nữa sao?#:-s
Có chứ, cụ tham gia đi chứ nhỉ
:P

Dạ có, dạ có. Chiều CN iêm ở Nguyên Hồng. Thế cụ mang cho em ná. Lúc trưa em có nhận được tin của cụ, đưa cho mợ Nhi xem hỏi số này có phải của cụ Prado không, xong quên mất không reply. Mong cụ lại lượng thứ. Một lần nữa cám ơn cụ
Oài, em bó tay với mợ, chủ nhật mợ đến đúng giờ tao ngộ nhé

Sao cụ lại cứ thích dập ghim với em thế ạ ?:P ;))
Hehe, là cụ, ko phải mợ đâu mợ Mizin nhé

Vâng mợ, mọi thứ sẽ dc chuyển đúng thời gian mợ nhé. E chỉ tham gia đóng gói dc thôi mợ nhé :).
=D> =D> =D> tinh thần của em
Nhưng em tham gia đóng gói cùng mọi người à
Vậy chủ nhật này anh lên thì gặp em lúc nào được nhỉ

phan huyen nhi

Xe điện
=D> =D> =D> tinh thần của em
Nhưng em tham gia đóng gói cùng mọi người à
Vậy chủ nhật này anh lên thì gặp em lúc nào được nhỉ
A, chủ nhật anh lên à, vậy nhất định phải qua cổ vũ tinh thần tụi em đấy nhé

prado1986

Xe tải
Chào bạn! Tôi là người hơi (hoặc rất) lập dị. Tôi lên kế hoạch nhé. Chiều CN tôi sẽ gọi điện cho anh bạn tôi, anh ấy sẽ nhận đặt tiền (khoảng dăm trăm k) rồi đúng 14h00' người có trách nhiệm sẽ chuyển 36 bạn thú nhún đến Nguyên Hồng giao cho bạn, tôi sẽ có mặt ở đó cùng bạn để duyệt hàng. Và bi hờ mới là cái lập dị nè, nếu bạn sai hẹn >10' bạn sẽ chịu trách nhiệm hoàn toàn, tôi sợ lắm rồi bạn Nhi của các bạn, bạn ấy là thảm họa của giờ giấc đấy!
Nếu Ok không cần repply - nhược bằng không cứ delete cuộc hẹn này!
Trân trọng!

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Có chứ, cụ tham gia đi chứ nhỉ
:P

Oài, em bó tay với mợ, chủ nhật mợ đến đúng giờ tao ngộ nhé

Hehe, là cụ, ko phải mợ đâu mợ Mizin nhé
Em biết mờ, Vì lần trước em và cụ ý đã có dịp hợp tác ăn ý với nhau vụ dập ghim này mà.

phan huyen nhi

Xe điện
Hay đấy cụ ơi, như em đã liệt kê, vẫn còn có liên minh ghế nhựa, liên minh khay đựng cơm, liên minh mắm muối... mà cụ.
Đợi cụ phát động phong trào liên minh mới.

Em sẽ cũng lập một hội liên minh khác :P

ideacar

Xe tăng
Hay đấy cụ ơi, như em đã liệt kê, vẫn còn có liên minh ghế nhựa, liên minh khay đựng cơm, liên minh mắm muối... mà cụ.
Đợi cụ phát động phong trào liên minh mới.
Em lập hội liên minh này sẽ ko có trong danh sách của mợ :P cho em bí mật tý nhé

Trạng thái
Thớt đang đóng