Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
Hôm nay em đã gửi Danh sách thành viên Soer cập nhập tháng 6. Chẳng hay các bác đã nhận được chưa ạ???

phonghamy

Xe điện
Cụ xem thế lào đi, e chạy chọt làm tí vụ cắt dây, chiều nay ra ngoài nói chuyện tý vào đã xong rùi. Thôi giờ mình thống nhât e ko nói gì nữa, bác làm vụ ngôn ngữ đi, em PA và ăn chia với bác 4/6 bác oske chưa, có gì :)] e nhé:-bd

phonghamy

Xe điện
Sau một hồi setup vợ e nói tiếng thái rùi bác ợ. có lẽ phải tẩy não cho con vợ này rồi bắt nó nói tiếng hàn như cũ, đừng cụ nào dại như e nhá.8-x
TV ky thuat số nhà mềnh phát tần số bao nhiêu nhỉ kụ nhỉ, hôm nay kụ nghịch dc roài a, mai off chui thử nghiệm đi

Winstorm07

Xe container
em không rót riệu mời cụ được... em nợ cụ vậy... Cụ nghiên cứu giúp em của TÚC nhá nhá...
Bác Víc ới bác Víc ơi!!!!!!
Em lại tìm ra cách log vào màn hình của bác roài =))
Thế mới đau em chứ.

Bác tự ra giá đi nhé :-bd

civictau

Xe tăng
CỤ win chỉ giúp em luôn được không? hị hị.... nóng lắm rồi... được cái em mời cụ ra quán cafe đối diện Hiếu Béo ngay lập tức..

Winstorm07

Xe container
CỤ win chỉ giúp em luôn được không? hị hị.... nóng lắm rồi... được cái em mời cụ ra quán cafe đối diện Hiếu Béo ngay lập tức..
Ồ, no~~~
Em thương bác bị Gấu mắng đuổi ra ngoài kô cho nằm cùng nhưng mà kô được. Bác giả giá cao hơn chút nữa đê :-bd

civictau

Xe tăng
Ồ, no~~~
Em thương bác bị Gấu mắng đuổi ra ngoài kô cho nằm cùng nhưng mà kô được. Bác giả giá cao hơn chút nữa đê :-bd
hị hị... biết cụ chủ tịch thích gì đây mà giả giá... dân đen bọn em có đi đến đâu đâu mà biết của ngon vật lạ gì.... em vừa đào chộm bên vườn lão hàng sóm củ sâm, hay mai em mang biếu cụ chủ tịch nhá nhá... nói đi mờ...

Winstorm07

Xe container
hị hị... biết cụ chủ tịch thích gì đây mà giả giá... dân đen bọn em có đi đến đâu đâu mà biết của ngon vật lạ gì.... em vừa đào chộm bên vườn lão hàng sóm củ sâm, hay mai em mang biếu cụ chủ tịch nhá nhá... nói đi mờ...
Sâm hả??? Sâm Kao ly hả??? Cũng quý nhỉ!!!
Nhưng mà sâm kao ly là món em ăn hàng ngày, thập niên bên Hàn xẻng em ăn chán lắm rồi. Cụ có món gì khác kô??? kè kè =))

civictau

Xe tăng
hiện tại giờ em chỉ có vậy... thôi để mai em xem có gì quí hơn không... cám ơn cụ trước nhá...

phonghamy

Xe điện
Hii em đang bàn với chủ tịch nghiên cứu vụ học ngoại ngữ, cụ ý mà trú tâm thì đưa con vợ 2 nay học thêm tý tiếng Ăng lê cho hòa nhập. nó nói tiếng hàn khó nghe wa.:))

toan1477

Xe điện
E ở Đồ Sơn từ tối mồng 8 đến tối qua mới về nên không nhận chỉ của chủ tịt được. Cho e chuyển buổi khác đi các cụ.
P/s: e nhận bàn giao két của chủ tịt thì sẽ lập tức thu thêm mỗi cụ 3,9 củ để tăng quỹ hội So.
À e quên cảm ơn cụ Phong: nhờ lời vàng ý ngọc chỉ bảo của cụ, bây giờ thì e đã online với các cụ qua IP của e được rồi.
Thế mà em ko biết hôm qua em cũng ở ĐS

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Xecutkit64 nói:
Em là em định mời cụ cả chai cơ, dưng mà chủ quán kg cho nên đành chiệu. Cụ vừa giúp em bàn thua trông thấy đấy, chả là nhiều khi đang xem đầu đĩa ở bên trên, xe chuyển bánh cái là nó cắt béng hình (mình thì chẳng lói nàm giề nhưng F1 ngồi sau chúng ló cứ na toáng cả nên) tức mình em đang có ý định cho vợ 2 vào viện cắt béng cái ruột thừa (ấy là lúc đó em nghĩ thế) như một số cụ đã nàm thì may quá cụ lại phọt cái chỉ dẫn cài đặt lên đây...:-bd số em đúng nà có quái nhân phò trợ... ý em lói nộn: Quý nhân phò trợ chứ...he...he...=))
Em biết tỏng đi rồi, Cụ thấy không lười nó cũng có cái hay của nó chứ =))

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Em áy náy quá cuối cùng vẫn phải nói lời chia tay :((

Chẳng là sau một thời gian phấn đấu em cũng dành dụm đc một ít nên em quyết định đổi xe các Cụ ạ.

Thôi nói ra nó cũng dài dòng lắm, các Cụ ở lại vui vẻ nhé em nâng đời trước đây. =))

civictau

Xe tăng

Chẳng là sau một thời gian phấn đấu em cũng dành dụm đc một ít nên em quyết định đổi xe các Cụ ạ.

Thôi nói ra nó cũng dài dòng lắm, các Cụ ở lại vui vẻ nhé em nâng đời trước đây. =))
haizzz.... vừa dậm dịch kết nạp TV mới cái, cựu TV cũ xin ra đi ngay..... chắc lại do tỉ lệ ăn chia không đều đây mà...:))
cụ đi thì cũng phải làm cái lễ chia tay anh em cho nó hoàng tráng nhá.... dù gì thì cụ cũng đã làm lên tận chức Bộ Trưởng giồi...

civictau

Xe tăng
Cám ơn cụ Win nhiều nhiều... nhờ sự chỉ bảo của cụ mà em đã tìm ra nguyên tắc hoạt động của cái màn hình Túc... giờ đi xe xem bari bai nai thoải còn gà mái rồi.... cụ nhớ thực hiện theo thỏa thuận nhá nhá..... à mà hôm trước cụ bẩu sắp tới sẽ phân Nhà cho em.... vậy nhà em ở tầng mấy ạ. Cụ nhớ phân cho em cái nhà cách xa xa nhà cụ nhà rẻ nhá.... cụ nhà rẻ này ngủ ngáy to lắm... không ai chịu được ....=))

Lexus430sc

Xe điện
nhareason nói:

Thôi xong! Lại chuyển sang TOY đi cho lành rồi.

Winstorm07

Xe container

Ui giời~~~
Em lạ gì, đang dỗi em ý mà. Thấy cụ Vic bên Túc xin nghỉ phép nên cũng định bắt trước theo :D
Hôm qua em vừa mới phê bình có tý tẹo về việc quản lý sổ sách lỏng lẻo làm thất thoát mất mấy chục củ quỹ hội nên hơi con rận tý.
Để mai em xoa tý là lại lành ngay thôi. Các cụ yên tâm. Bán So thì mua cái gì thời buổi này???!!!:-??

Trạng thái
Thớt đang đóng