Thảo luận Trao đổi kinh nghiệm sử dụng xe Kia Sorento 2010 Limited Premium

Trạng thái
Thớt đang đóng

pupil

Xe điện
Em áy náy quá cuối cùng vẫn phải nói lời chia tay :((

Chẳng là sau một thời gian phấn đấu em cũng dành dụm đc một ít nên em quyết định đổi xe các Cụ ạ.

Thôi nói ra nó cũng dài dòng lắm, các Cụ ở lại vui vẻ nhé em nâng đời trước đây. =))
Đề nghị cụ Phong lên lịch làm lễ bàn giao, nhớ thu lại đầy đủ giấy tờ con dấu, và quan trọng nhất lúc thu phí ra khỏi hội cụ chịu khó kiểm từng đồng một đấy ...
Cơ chế hội XO thoáng ta không nên gây khó dễ với cụ Nhà rẻ, các cụ ngày xưa nói là oánh người chạy đi chứ không oánh người chạy lại ... à mà đếch nhớ câu này thế nào í nhể ... :D

Lexus430sc

Xe điện
Xecutkit64 nói:
Báo cáo các cu, với sự giúp đỡ tích cực của cụ chủ tịch, chiều nay vợ hai của em đã làm được một việc rất có ý nghĩa là làm cho mấy chú xe siêu sang Bentley có được nét gì đó hơi giống với xe So của chúng ta..He...he...:)) Em xin phọt mấy tấm ảnh để chứng minh điều đó:
Đây là em So khi chưa biến đổi gien:

Nhìn xa:

Còn đây là em So - Bentley nhìn từ xa:

Rồi lại nhìn gần:
Ối đẹp quá! Hôm ra chỗ DUK em cũng ngắm mãi cái mặt này dưng không mua, sợ trộm nó tưởng Bently nó vặt gương thì khổ :D cụ để xe sang hớ hênh thế mờ không sợ mất gương à?

Winstorm07

Xe container
Đề nghị cụ Phong lên lịch làm lễ bàn giao, nhớ thu lại đầy đủ giấy tờ con dấu, và quan trọng nhất lúc thu phí ra khỏi hội cụ chịu khó kiểm từng đồng một đấy ...
Cơ chế hội XO thoáng ta không nên gây khó dễ với cụ Nhà rẻ, các cụ ngày xưa nói là oánh người chạy đi chứ không oánh người chạy lại ... à mà đếch nhớ câu này thế nào í nhể ... :D
Chính xác cái câu của bác nó phải là: "Oánh kẻ chạy lại chứ kô ai oánh kẻ chạy đi ạ"

Báo cáo các cu, với sự giúp đỡ tích cực của cụ chủ tịch, chiều nay vợ hai của em đã làm được một việc rất có ý nghĩa là làm cho mấy chú xe siêu sang Bentley có được nét gì đó hơi giống với xe So của chúng ta..He...he...:)) Em xin phọt mấy tấm ảnh để chứng minh điều đó:
Đây là em So khi chưa biến đổi gien:
Rồi lại nhìn gần:

Nhìn ngon rồi đấy bác Kutkit ạ :-*

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
pupil nói:
Em vừa đổi đc cái "xe điện" các Cụ đã chém em tơi bời rồi.

Mà Cụ Pu củng sắp lên đời rồi còn gì. =))

tuanbac

Xe tăng
1/ Các Cụ ơi, xe em có vấn đề rồi. Hôm nay, em cứ vào số dù là D hay R đều nghe một tiếng "khục" rồi mới chuyển động được bình thường, lúc này chuyển sang chế độ số tay chẳng có tác dụng gì và màn hình cũng không hiển thị chế độ số tay nữa. Thế là thế nào nhỉ? Các Cụ cho em hướng xử lý nhé, chán quá.
2/ Cái mặt của xe Cụ cutkit theo em không đẹp lắm, nó phù hợp với xe sedan thôi. Cái mặt xe Chủ tịch định làm đẹp hơn ạ.
Các Cụ lưu ý cho em cái vụ hộp số xe của em nhé. Cám ơn các Cụ.

phonghamy

Xe điện
Báo cáo bác tuấn là con vợ e mà nổ máy rồi vào số e cung thấy khục rồi mới đi, e hỏi từ lúc mua xe rùi. có lẽ do má phanh thì phải.
Bác cutkit lặng lẽ nâng bentley, bác nhare đổi hi bờ rít, em bên thi đua, đang xin chủ tịch tặng các bác bằng khen vì sự nghiệp phát triển hội SO. các bác xem thế nào chuẩn bị tổ chức liên hoan và nhận bằng khen nhé, Địa điểm có lẽ Hiếu béo cho gần chỗ các bác.:-bd

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
tuanbac nói:
1/ Các Cụ ơi, xe em có vấn đề rồi. Hôm nay, em cứ vào số dù là D hay R đều nghe một tiếng "khục" rồi mới chuyển động được bình thường, lúc này chuyển sang chế độ số tay chẳng có tác dụng gì và màn hình cũng không hiển thị chế độ số tay nữa. Thế là thế nào nhỉ? Các Cụ cho em hướng xử lý nhé, chán quá.
2/ Cái mặt của xe Cụ cutkit theo em không đẹp lắm, nó phù hợp với xe sedan thôi. Cái mặt xe Chủ tịch định làm đẹp hơn ạ.
Sau cái "khục" thì đi có bình thường ko Cụ ???
À cái tiếng khục nó có giống lúc về P chưa chuẩn ko Cụ ?

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
phonghamy nói:
Báo cáo bác tuấn là con vợ e mà nổ máy rồi vào số e cung thấy khục rồi mới đi, e hỏi từ lúc mua xe rùi. có lẽ do má phanh thì phải.
Bác cutkit lặng lẽ nâng bentley, bác nhare đổi hi bờ rít, em bên thi đua, đang xin chủ tịch tặng các bác bằng khen vì sự nghiệp phát triển hội SO. các bác xem thế nào chuẩn bị tổ chức liên hoan và nhận bằng khen nhé, Địa điểm có lẽ Hiếu béo cho gần chỗ các bác.:-bd
Chém quả này mới ngọt đây :((

Winstorm07

Xe container
Cái này thì phần cứng và phần mềm nó có liên quan gì đến nhau kô ạ???!!!!
Em tưởng chỉ bị tiếng kêu kô thôi thì em dự nó giống em lần trước --> bị lỏng cái "Lap liếc" gì đó, mang vào HDGP xiết chặt lại là ok.
Nhưng của bác nó lại kô hiển thị chế độ số MT nữa thì chắc là vấn đề khác.
Bác nên cho vào viện kiểm tra luôn đi cho chắc cú.

tuanbac

Xe tăng
1/ Báo cáo các Cụ là "khục" xong nó vẫn chạy bình thường nhưng sang số tay thì chẳng có biểu hiện gì hết, kể cả trên màn hình.Có lẽ em phải cho nó đi viện thôi, Chủ tịch có quen bác sỹ nào ở HDGP giới thiệu em nhé.
2/ Em nhất trí với Trưởng ban thi đua nhưng phải có ngày, giờ ạ.

Winstorm07

Xe container
1/ Báo cáo các Cụ là "khục" xong nó vẫn chạy bình thường nhưng sang số tay thì chẳng có biểu hiện gì hết, kể cả trên màn hình.Có lẽ em phải cho nó đi viện thôi, Chủ tịch có quen bác sỹ nào ở HDGP giới thiệu em nhé.
2/ Em nhất trí với Trưởng ban thi đua nhưng phải có ngày, giờ ạ.
Em kô quen thân với bác nào ở GP cả ạ.
Mấy lần em xuống đó hình như có bác tên Tuấn (béo béo đậm đậm) tiếp em và 1 bác tên gì em kô nhớ (dáng cao)...
2 bác này nói chung em thấy đều tư vấn nhiệt tình cả.
Nếu bác muốn yên tâm hơn thì có thể alo xin chẩn đoán online trước với bác Hardrop xem sao ạ.

tuanbac

Xe tăng
Cụ Tuấn bạc nhớ nhé, cụ cứ ném đá em đi, đã thế phen lày em lắp thêm cả bộ ốp lazang mạ crom và thay tiệt cả mấy cái nô gô Kia của con vợ hai sao cho đến mẹ vợ em cũng kg nhận ra được con gái mình nữa cho các cụ xem...:)):)):))
Cụ Xecutkit thông cảm, thực ra thân phận em chẳng ra gì nên cũng muốn lấy lòng Chủ tịch một tí.

phonghamy

Xe điện
Bác cutkit ơi cho em mượn cái măt ca lăng một hôm e đo đạc rồi làm hàng nhái em bán cho hội so nhà mình phá giá cụ Win. em té kẻo chủ tịch ném 8-x

Winstorm07

Xe container
Bác cutkit ơi cho em mượn cái măt ca lăng một hôm e đo đạc rồi làm hàng nhái em bán cho hội so nhà mình phá giá cụ Win. em té kẻo chủ tịch ném 8-x
Cái vụ decan em đã acay lắm rồi, giờ đến cái mặt calang nữa thì bác cứ chuẩn bị tinh thần mất chức Trưởng ban thi đua khen thưởng.x-(x-(

civictau

Xe tăng
Cái vụ decan em đã acay lắm rồi, giờ đến cái mặt calang nữa thì bác cứ chuẩn bị tinh thần mất chức Trưởng ban thi đua khen thưởng.x-(x-(
Sau vụ đề can cụ ấy kiếm đủ rồi, cụ ấy vừa tâm sự với em là đang muốn nghỉ.... hay nhân cơ hội này cụ cất nhắc em từ dẫn đoàn lên trưởng ban thi đua luôn đi... ke ke...

À cụ win ơi, em cũng đang có mấy khách hỏi, nhưng hiện tại em đang xin nghỉ phép, nếu có khách hỏi tiếp thì cụ cứ nói hộ em là chờ bao giờ em nghỉ phép về nhá nhá... em sợ khách chờ lâu họ bỏ đi hết, bao giờ mời thu hồi được vốn đây.... cứ thế cụ nhá. Thanks!!

pupil

Xe điện
Khục khiếc như cụ tả là muỗi cụ nhá. Cụ để ý cái đoạn đậm kia: Kiểm tra cái đồng hồ Tablô, nếu cài số AT nó sẽ hiện chữ "D", nếu gạt sang số tay, nó sẽ hiện số "1". Nếu nó không hiện như trên tức là hệ thống báo số má của cụ có vấn đề --->> đi viện. Nếu Tablô vẫn hiện đúng, màn hình hiện sai --->> rất có thể khi các cụ thao tác Clear cái chức năng khi chạy tắt màn hình có gì đó chưa chuẩn (cái này cụ phải chuẩn bị phong bì khơ khớ gặp riêng chủ tịt...). Cụ cứ bình tĩnh theo dõi trước khi đưa em nó đi viện nhá !

Lexus430sc

Xe điện
Xe em vẫn hay bị nhiễu, mất hình camera lùi, chuẩn bị đi bảo dưỡng 4 vạn, không biết sửa kiểu gì các cụ nhỉ? Mấy lần vào HDGP bảo dưỡng trước thì KT họ thử lại ngon.

Trạng thái
Thớt đang đóng