[Funland] Toyota làm ăn như thế này có đàng hoàng không?

xe lu 6789

Xe hơi
Vụ bày là ntn đấy bác chủ thớt, mà đây là do bạn sale bên Mitsu xác nhận nhé, chứ đừng bảo nhân viên Toy Hadong dìm hàng bác
Sale toy hà Đông đây rồi. Các bạn ấy bịa chuyện mình mượn áo đi đk xe để làm nhục mạ khách hàng nhưng nếu mình mượn mình nhận.
Toyota hà Đông sale chiến ép khách nếu ngồi lên lái xe đi đăng ký cùng phải 1 triệu. Ép thuê xe cẩu cho bạn ấy chỉ định. Cuối cùng mình tự đi.
Chỉ là một cách Toy hà Đông bôi xấu khách hàng nhưng nó cũng lột tả sự k.hốn nạn cò quay đủ trò moi tiền khách của toy hà Đông từ quân đến lính

HI_CLASS

Xe điện
Sale toy hà Đông đây rồi. Các bạn ấy bịa chuyện mình mượn áo đi đk xe để làm nhục mạ khách hàng nhưng nếu mình mượn mình nhận.
Toyota hà Đông sale chiến ép khách nếu ngồi lên lái xe đi đăng ký cùng phải 1 triệu. Ép thuê xe cẩu cho bạn ấy chỉ định. Cuối cùng mình tự đi.
Chỉ là một cách Toy hà Đông bôi xấu khách hàng nhưng nó cũng lột tả sự k.hốn nạn cò quay đủ trò moi tiền khách của toy hà Đông từ quân đến lính
Bạn Yên Nguyễn kia là sale Mitsu luôn đó, ko phải âm binh, nick clone gì, bác vào profile cá nhân bạn ấy trog bài là rõ ngay sao cứ áp đặt sale bên Toy nhỉ. Bạn ấy còn cam.kêt chịu trách nhiệm nếu nói sai về bác đó

wiv

Xe hơi
Chủ thớt gặp phải âm binh rồi

wiv

Xe hơi
EM nghĩ cụ nên thuê cái biển quảng cáo đối diện Toy HD, xong rồi in hết mấy cái tin nhắn này lên, tố cáo mạnh luôn, cho tóe loe lên, xem thằng nào sợ thằng nào
Cứ mùng 1 hàng tháng thuê có khi hay đấy nhỉ

xe lu 6789

Xe hơi
Chủ thớt gặp phải âm binh rồi
Vâng e có nghèo thì e mới đi vay mua xe kiếm thêm. Nhưng đó ko phải là cái xấu
Toy hà Đông ăn chèn, ăn chặn đủ kiểu ko giữ chữ tín thì mới là xấu.
Dù có đe doạ khách hàng, nhục mạ khách hàng vẫn ko che đc sự thật.
Còn nếu e mượn thì e nhận vì chả có gì là xấu. Nhưng e ko mượn, e thấy mùi ép tiền là e tự đi đk

Công ty chủ của Toy có 3 đại lý bán xe cụ ạk. nghe nói mitsu với Toyota và 1 hãng nữa. Sale ở đấy ib cho e thế,
Nghe qua chủ tớ ở đó thì lại cũng phường sâu bọ gặp thời thôi

farevell

Xe buýt
em ủn lên cho cụ

vieteuro

Xe container
Vụ bày là ntn đấy bác chủ thớt, mà đây là do bạn sale bên Mitsu xác nhận nhé, chứ đừng bảo nhân viên Toy Hadong dìm hàng bác
Mịa nó mà cởi trần 1 ngày trời thì bảo thằng sale đó vào ngay trại thương điên đi
Ở ngoài gây nguy hiểm cho xã hội

poiuy

Xe ba gác
1 là cụ thớt tin người, 2 là cụ không hiểu nguyên tắc là “không thả gà ra đuổi”, cho nên ăn phải quả đắng này.

wiv

Xe hơi
Âm binh toy H
Bạn Yên Nguyễn kia là sale Mitsu luôn đó, ko phải âm binh, nick clone gì, bác vào profile cá nhân bạn ấy trog bài là rõ ngay sao cứ áp đặt sale bên Toy nhỉ. Bạn ấy còn cam.kêt chịu trách nhiệm nếu nói sai về bác đó
Lần sau chơi đồ thì mua đồ xịn tý chứ chơi đồ dởm xong viết bài ko ai tin đâu. Viết cái gì cũng phải viết sự thật và có logic tý nhé

HI_CLASS

Xe điện
Âm binh toy H
Lần sau chơi đồ thì mua đồ xịn tý chứ chơi đồ dởm xong viết bài ko ai tin đâu. Viết cái gì cũng phải viết sự thật và có logic tý nhé
Anh bạn ah! Nik tớ từ 2009, trog khi bạn nik mới lập, ko có cái ảnh đại diện, thử hỏi ai âm binh ở đây? Bạn cmt dc câu gì ra hồn ko hay toàn khích bác của bọn trẻ trâu? Thấy ai cmt khác ý kêu họ âm binh.

yinglinhn

Xe tải
Làm gì có chuyện như này, cởi trần 1 ngày trời họa có mà thần kinh, chắc lại là đồng bọn vào bênh nhau lấp liếm câu chuyện chính thôi.

ganghiadan

Xe buýt
Em chưa đi mua xe mới bao giờ nên ko hiểu đoạn này lắm; tại sao cậu sale phải cởi trần nhỉ? Theo em hiểu là cụ chủ bắt cậu sale cởi áo trắng (là áo của sale) để cụ chủ mặc vào làm thủ tục để đỡ mất mấy trăm phí dịch vụ à? Sale nào mà nhiệt tình thế? Mà cởi trần một lúc hoặc thấy lạnh hoặc thấy ngại với người xung quanh sao ko đi kiếm cái áo mà khoác vào tạm? Cởi trần cả ngày tức là sáng đi làm dịch vụ đã cởi trần, trưa đi ăn cái gì đó vẫn cởi trần cho đến chiều lúc làm xong mới dc trả lại áo? Em hiểu như vậy ko biết có đúng không?

HI_CLASS

Xe điện
Em chưa đi mua xe mới bao giờ nên ko hiểu đoạn này lắm; tại sao cậu sale phải cởi trần nhỉ? Theo em hiểu là cụ chủ bắt cậu sale cởi áo trắng (là áo của sale) để cụ chủ mặc vào làm thủ tục để đỡ mất mấy trăm phí dịch vụ à? Sale nào mà nhiệt tình thế? Mà cởi trần một lúc hoặc thấy lạnh hoặc thấy ngại với người xung quanh sao ko đi kiếm cái áo mà khoác vào tạm? Cởi trần cả ngày tức là sáng đi làm dịch vụ đã cởi trần, trưa đi ăn cái gì đó vẫn cởi trần cho đến chiều lúc làm xong mới dc trả lại áo? Em hiểu như vậy ko biết có đúng không?
Chuyện e hóng trên group fb thôi, nói cởi trần thì hơi quá nhưng cụ chủ lấy áo ae sale đi nộp thuế, bốc biển thì đúng là... Mà bạn sale kia sẵn sàng đối chấp 3 mặt một lời với cụ chủ về chuyện này.

ganghiadan

Xe buýt
Chuyện e hóng trên group fb thôi, nói cởi trần thì hơi quá nhưng cụ chủ lấy áo ae sale đi nộp thuế, bốc biển thì đúng là... Mà bạn sale kia sẵn sàng đối chấp 3 mặt một lời với cụ chủ về chuyện này.
Giả sử việc đó có thật thì em thấy nó cũng ko ảnh hưởng gì đến việc sale Toy Hà Đông đã ko tư vấn đầy đủ cho khách hàng, lật lọng; em thấy hai việc này hoàn toàn khác nhau.

nguyentoanland

Xe tăng
Cụ hóng mà lại hóng qua Sale của hãng khác mà kể như người trong cuộc vậy. Bao giờ cậu Sale Toy bị cởi áo kia (nếu có) trực tiếp vào tranh luận thì mới rõ được. Ko phận sự thì thôi cụ ạ.

xe lu 6789

Xe hơi
Giả sử việc đó có thật thì em thấy nó cũng ko ảnh hưởng gì đến việc sale Toy Hà Đông đã ko tư vấn đầy đủ cho khách hàng, lật lọng; em thấy hai việc này hoàn toàn khác nhau.
Cụ hóng mà lại hóng qua Sale của hãng khác mà kể như người trong cuộc vậy. Bao giờ cậu Sale Toy bị cởi áo kia (nếu có) trực tiếp vào tranh luận thì mới rõ được. Ko phận sự thì thôi cụ ạ.
Toyota hà Đông camera trang bị tận răng, có thì các bạn ấy đã úp lên autopro, báo người lao động và otofun FB rồi. các bạn ấy dựng truyện vu khống vợ chồng e thôi. Có thì e nhận vì e thấy ko có gì là xấu. Nhưng dựng truyện bắt e nhận là ko đc.
Ở bên đấy có cụ phát hiện ra các nicks này đc Nguyễn Chiến gửi Link otofun FB và các diễn đàn khác để vào chửi thuê
Tuy nhiên ko thay đổi đc bản chất vấn đề là Toy hà Đông lừa khách giảm lệ phí trước bạ
Toy hà Đông bất nhân vô đạo với khách hàng
Đó mới là cốt lõi

xe lu 6789

Xe hơi
Trần đời , đến nay chưa bao giờ mình thấy có chỗ lật lọng đến thế. Nhưng mình chỉ nghĩ là lật lọng thôi. Giờ Toy hà Đông cả chủ đến tớ chạy khắp nơi dựng truyện doạ đánh doạ giết khách hàng thì cũng là một hảng mình chưa từng thấy.
Bảo sao lừa đảo quay mặt nhanh thế.
Em gửi các cụ các mợ mấy cái phát hiện công ty của toy hà Đông và toy hà Đông tung lũ tôi tớ vào các diễn đàn phá phách, chửi bới, là lối ạ

cha biet chi

Xe điện
Xe chỉ là hãng thôi.còn đại lý làm ăn sai đấy cụ.theo e nghĩ thế chứ e k rõ thế nào.